Koha 22.11 - en to kn translation catalogue (4177 entries)

note: %1$s:  END %2$s:  data.created_on | $KohaDates %3$s:  data.modification_time | $KohaDates %4$s:  PROCESS action_form shelfnumber=data.shelfnumber can_manage_shelf=data.can_manage_shelf can_delete_shelf=data.can_delete_shelf type=data.type %5$s:  UNLESS loop.last %6$s:  END %7$s:  END %8$s:  BLOCK ac
en: "%s, "dt_created_on": "%s", "dt_modification_time": "%s", "dt_action": "%s" }%s,%s %s ] } %s %s %s %s %s %s [%%~ action_block = '
kn: "%s,"dt_created_on":"%s","dt_modification_time": "%s", "dt_action":"%s" }%s,%s %s] } %s %s %s %s %s %s [%%~ action_block = '

note: %1$s:  tnx('{count} item', '{count} items', count, { count = data.count }) | $raw %2$s:  IF data.public
en: ", "dt_count": "%s", "dt_is_shared": "%s
kn: ","dt_count":"%s","dt_is_shared":"%s

note: %1$s:  IF data.sortby == "author"
en: ", "dt_sortby": %s"
kn: ","dt_sortby":%s"

en: "Blank"
kn: "ಖಾಲಿ"

en: # Bibliographic records
kn: # ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳು

en: # Items
kn: # ಐಟಂಗಳು

en: # Records
kn: # ದಾಖಲೆ

note: SCRIPT
en: # of % selected
kn: % ರಲ್ಲಿ # ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: # of students
kn: # ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ

en: # of users
kn: # ಬಳಕೆದಾರರ

en: %% matches any number of characters
kn: %% ಯಾವುದೇ ಅಕ್ಷರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

note: %1$s: - USE raw - %2$s: - USE Koha - %3$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %4$s: - BLOCK - %5$s: - delimiter | $raw - %6$s: - delimiter | $raw - %7$s: - delimiter | $raw - %8$s: - delimiter | $raw - %9$s: - delimiter | $raw - %10$s: - delimiter | $raw - %11$s: - delimiter | $raw - %12$s: - d
en: %s %s %s %s "Title" %s "Publication date" %s "Publisher" %s "Collection" %s "Barcode" %s "Serial enumeration" %s "Call number" %s "Home library" %s "Current library" %s "Shelving location" %s "Item type" %s "Inventory number" %s "Not for loan status" %s "Lost status" %s "Withdrawn status" %s "Checkouts" %s "Due date" %s
kn: %s %s %s %s "ಶೀರ್ಷಿಕೆ" %s "ಪ್ರಕಾಶನ ದಿನಾಂಕ" %s "ಪ್ರಕಾಶಕರು" %s "ಸಂಗ್ರಹ" %s "ಬಾರ್‌ಕೋಡ್" %s "ಸಂಚಿಕೆ ಎಣಿಕೆ" %s "ಕಾಲ್ ನಂಬರ" %s "ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿ" %s "ಪ್ರಸ್ತುತ ಗ್ರಂಥಾಲಯ" %s "ಶೆಲ್ವಿಂಗ್ ಸ್ಥಳ" %s "ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ" %s "ಇನ್ವೆಂಟರಿ ಸಂಖ್ಯೆ" %s "ವಿತರಣೆಗಿಲ್ಲದ ಸ್ಥಿತಿ" %s "ಕಳೆದುಹೋದ ಸ್ಥಿತಿ" %s "ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿ" %s "ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು" %s "ಮರಳಿಸಬೇಕಾದ ದಿನಾಂಕ" %s

note: %1$s: - USE Koha - %2$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %3$s: - USE KohaDates - %4$s: - INCLUDE csv_headers/acqui/lateorders.tt - %5$s: - INCLUDE empty_line.inc - %6$s: - FOREACH o IN orders - %7$s:  o.orderdate | $KohaDates %8$s:  o.latesince | html %9$s: - delimiter | html - %10$s:  o.est
en: %s %s %s %s %s %s "%s (%s days)"%s "%s"%s "%s"%s "%s %sAuthor: %s.%s%sPublished by: %s.%s"%s "%s x %s = %s (%s)"%s "%s (%s)"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s" %s %s %s %s "Total orders in late"%s %s
kn: %s %s %s %s %s %s "%s (%s ದಿನಗಳು)"%s "%s"%s "%s"%s "%s %sಲೇಖಕ: %s.%s%sಪ್ರಕಟಿಸಿದ: %s.%s"%s "%s x %s = %s (%s)"%s "%s (%s)"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s" %s %s %s %s "ತಡವಾದ ಒಟ್ಟು ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು"%s %s

note: %1$s: - USE raw - %2$s: - USE Branches - %3$s: - USE Koha - %4$s: - USE KohaDates - %5$s: - USE ItemTypes - %6$s: - USE AuthorisedValues - %7$s: - SET biblio = item.biblio - %8$s: - SET biblioitem = item.biblioitem - %9$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %10$s:  biblio.title | replace('"', '
en: %s %s %s %s %s %s %s %s %s "%s %sby %s%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s%s%s"
kn: %s %s %s %s %s %s %s %s %s "%s %sಮೂಲಕ %s%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s" %s "%s%s%s"

note: %1$s: - INCLUDE csv_headers/reports/orders_by_budget.tt - %2$s: - INCLUDE empty_line.inc - %3$s: - FOREACH row IN rows - %4$s: - FOREACH field IN row; field; sep IF !loop.last; END - %5$s: - INCLUDE empty_line.inc - %6$s: - END - %7$s: - INCLUDE empty_line.inc - %8$s: - FOREACH field IN totalrow; fi
en: %s %s %s %s %s %s TOTAL%s %s
kn: %s %s %s %s %s %s ಒಟ್ಟು%s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  loopro.object | html %3$s:  END %4$s:  ELSIF ( loopro.module == 'RECALLS' ) %5$s:  IF loopro.recall.item_level
en: %s %s %s %s %s Item-level recall on
kn: %s %s %s %s %s ಐಟಂ-ಹಂತದ ರೀಕಾಲ್ ಆನ್

note: %1$s: - USE ItemTypes - %2$s: - INCLUDE csv_headers/reports/cash_register_stats.tt - %3$s: - FOREACH row IN rows %4$s:  FOREACH field IN row; field IF !loop.last; ItemTypes.GetDescription(field) IF loop.last; sep IF !loop.last; END %5$s: - END %6$s:  sep | html %7$s: - FOREACH field IN total; field;
en: %s %s %s %s %s TOTAL%s%s
kn: %s %s %s %s %s ಒಟ್ಟು%s%s

note: %1$s:  END %2$s:  IF books_loo.title %3$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=books_loo link = 1 %4$s:  IF books_loo.author %5$s:  books_loo.author | html %6$s:  END %7$s:  ELSE
en: %s %s %s %s by %s%s %s
kn: %s %s %s%s ರಿಂದ %s%s %s

note: %1$s:  END %2$s:  END %3$s:  IF CAN_user_updatecharges_remaining_permissions %4$s:  WRAPPER table_option value="accountlines:credit" %5$s:  END %6$s:  WRAPPER table_option value="accountlines:debit" %7$s:  END %8$s:  END
en: %s %s %s %sAccount lines (credit)%s %sAccount lines (debit)%s %s
kn: %s %s %s %sಖಾತೆ ಲೈನ್ (ಜಮ)%s %sಖಾತೆ ಲೈನ್ (ಖರ್ಚು)%s %s

note: %1$s:  IF letter.content && letter.content.length > 0 %2$s:  letter.content.length | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %s %s 0 %s/160 characters
kn: %s %s %s 0 %s/160 ಅಕ್ಷರಗಳು

note: %1$s:  END %2$s:  ELSIF ( loopro.module == 'ACQUISITIONS' && loopro.action == 'ACQUISITION ORDER' && loopro.object ) %3$s:  IF ( CAN_user_acquisition_order_manage )
en: %s %s %s Basket
kn: %s %s %s ಬಾಸ್ಕೆಟ್

note: %1$s: - IF ( add_form ) - %2$s: - IF ( use_heading_flags_p ) - %3$s: - IF ( heading_edit_subfields_p ) - %4$s: - END - %5$s: - ELSE - %6$s: - action | html - %7$s: - END - %8$s: - END - %9$s: - IF ( delete_confirm ) - %10$s: - mss.tagsubfield | html - %11$s: - tagsubfield | html - %12$s: - END - %13
en: %s %s %s Edit MARC subfields constraints &rsaquo; MARC subfield structure %s %s %s &rsaquo; MARC subfield structure %s %s %s MARC subfield structure &rsaquo; Confirm deletion of subfield %s Confirm deletion of subfield %s &rsaquo; MARC subfield structure %s %s Subfield deleted &rsaquo; MARC subfield structure %s %s MARC subfield structure %s &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s %s MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ &rsaquo; MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ %s %s %s &rsaquo; MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ %s %s %s MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ &rsaquo; %s ಉಪಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ %s ಉಪಕ್ಷೇತ್ರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ %s %s ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ %s %s MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ %s &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  FILTER collapse %2$s:  IF op == 'add_form' %3$s:  IF ( categorycode ) %4$s:  categorycode | html %5$s:  ELSE %6$s:  END %7$s:  END %8$s:  IF op == 'delete_confirm' %9$s:  IF ( patrons_in_category > 0 ) %10$s:  categorycode | html %11$s:  ELSE %12$s:  categorycode | html %13$s:  END %14$s:  EN
en: %s %s %s Modify category '%s' %s New category %s &rsaquo; %s %s %s Cannot delete: category %s in use %s Confirm deletion of category '%s' %s &rsaquo; %s Patron categories &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha %s
kn: %s %s %s ವರ್ಗವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s' %s ಹೊಸ ವರ್ಗ %s &rsaquo; %s %s %s ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s ವರ್ಗವು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ %s ವರ್ಗದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ '%s' %s &rsaquo; %s ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ %s

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF ( use_heading_flags_p ) %3$s:  IF ( heading_modify_tag_p ) %4$s:  IF ( authtypecode ) %5$s:  authtypecode | html %6$s:  ELSE %7$s:  END %8$s:  END %9$s:  IF ( heading_add_tag_p ) %10$s:  IF ( authtypecode ) %11$s:  authtypecode | html %12$s:  ELSE %13$s:  END %14$s: 
en: %s %s %s Modify tag &rsaquo; %s %s Framework %s Default framework %s &rsaquo; %s %s New tag &rsaquo; %s %s Framework %s Default framework %s &rsaquo; %s %s %s &rsaquo; %s %s %s Confirm deletion &rsaquo; %s %s Framework %sDefault framework %s &rsaquo; %s %s Data deleted &rsaquo; %s %s Framework %sDefault framework %s &rsaquo; %s Authority MARC framework &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s %s ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s &rsaquo; %s %s ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ &rsaquo; %s %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s &rsaquo; %s %s %s &rsaquo; %s %s %s ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %sಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s &rsaquo; %s %s ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %sಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s &rsaquo; %s ಪ್ರಾಧಿಕಾರ MARC ಚೌಕಟ್ಟು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF (supplier.name) %2$s:  supplier.name | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %s %s NO NAME %s
kn: %s %s %s ಹೆಸರಿಲ್ಲ %s

note: %1$s: ~ IF ( biblio.title ) ~ %2$s: ~ biblio.title | html ~ %3$s: ~ ELSE ~ %4$s: ~ END ~ %5$s: ~ biblio.medium | html ~ %6$s: ~ FOREACH subtitle IN biblio.subtitle.split(' \| ') ~ %7$s: ~ IF Koha.Preference('marcflavour')=='UNIMARC' ~ %8$s: ~ END ~ %9$s: ~ subtitle | html ~ %10$s: ~ END ~ %11$s: ~ p
en: %s %s %s No title %s %s %s%s,%s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s
kn: %s %s %s ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲ %s %s %s%s,%s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s %s

note: %1$s:  IF ( patron.borrowernumber ) %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %s %s Not defined yet %s
kn: %s %s %s ಇನ್ನೂ ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  IF errmsgloo.NotForLoanStatusUpdated.to == 'ONLYMESSAGE' %2$s:  AuthorisedValues.GetByCode( 'NOT_LOAN', errmsgloo.NotForLoanStatusUpdated.from ) | html %3$s:  ELSE
en: %s %s %s Not for loan status updated.
kn: %s %s %s ಎರವಲಿಗೆ ಇಲ್ಲ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  END %2$s:  SWITCH m.code %3$s:  CASE 'index_error' %4$s:  m.error | html %5$s:  END
en: %s %s %s Something went wrong during the indexation process: %s %s
kn: %s %s %s ಇಂಡೆಕ್ಸೇಶನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ: %s %s

note: %1$s:  IF ( savedreport.report_name ) %2$s:  savedreport.report_name | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s %s %s [ no name ] %s
kn: %s %s %s [ಹೆಸರು ಇಲ್ಲ] %s

note: %1$s:  patron.title | html %2$s:  patron.firstname | html %3$s:  patron.surname | html %4$s:  patron.title | html %5$s:  patron.firstname | html %6$s:  patron.surname | html
en: %s %s %s does not currently have an image available. To import an image for %s %s %s, enter the name of an image file to upload.
kn: %s %s %s ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. %s %s %s ಗಾಗಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು, ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

note: %1$s:  IF log.info.status_before %2$s:  before = log.info.status_before %3$s:  display_before = log.aliases.$before ? log.aliases.$before.lib : request.capabilities.$before.name %4$s:  display_before | html %5$s:  END %6$s:  after = log.info.status_after %7$s:  display_after = log.aliases.$after ? l
en: %s %s %s from &quot;%s&quot; %s %s %s to &quot;%s&quot;
kn: %s %s %s ನಿಂದ &quot;%s&quot; %s %s %s ರಿಂದ &quot;%s&quot;

note: %1$s:  END %2$s:  IF (order.title) %3$s:  order.title | html %4$s:  IF order.author %5$s:  order.author | html %6$s:  END %7$s:  ELSE
en: %s %s %s%s by %s%s %s
kn: %s %s %s%s ರಿಂದ %s%s %s

note: %1$s: - USE Koha - %2$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %3$s: - BLOCK - %4$s:  delimiter | html %5$s:  delimiter | html %6$s:  delimiter | html %7$s:  delimiter | html %8$s:  delimiter | html %9$s:  delimiter | html %10$s:  delimiter | html %11$s:  delimiter | html %12$s:  delimiter | html 
en: %s %s %sAccount number%sBasket name%sOrder number%sAuthor%sTitle%sPublisher%sPublication year%sCollection title%sISBN%sQuantity%sRRP tax included%sRRP tax excluded%sDiscount%sEstimated cost tax included%sEstimated cost tax excluded%sNote for vendor%sEntry date%sBookseller name%sBookseller physical address%sBookseller postal address%sContract number%sContract name%sBasket group delivery place%sBasket group billing place%sBasket delivery place%sBasket billing place%s
kn: %s %s %sಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ%sಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಹೆಸರು%sಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ%sಲೇಖಕ%sಶೀರ್ಷಿಕೆ%sಪ್ರಕಾಶಕ%sಪ್ರಕಾಶನ ವರ್ಷ%sಸಂಗ್ರಹದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ%sISBN%sಪ್ರಮಾಣ%sRRP ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ%sRRP ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ%sರಿಯಾಯಿತಿ%sಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚದ ತೆರಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ%sಅಂದಾಜು ವೆಚ್ಚದ ತೆರಿಗೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ%sಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ%sನಮೂದು ದಿನಾಂಕ%sಪುಸ್ತಕ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹೆಸರು%sಪುಸ್ತಕ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಭೌತಿಕ ವಿಳಾಸ%sಪುಸ್ತಕ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ%sಗುತ್ತಿಗೆ ಸಂಖ್ಯೆ%sಗುತ್ತಿಗೆ ಹೆಸರು%sಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪು ವಿತರಣಾ ಸ್ಥಳ%sಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಸ್ಥಳ%sಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ವಿತರಣಾ ಸ್ಥಳ%sಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಸ್ಥಳ%s

note: %1$s: - USE Koha - %2$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %3$s: - BLOCK - %4$s:  delimiter | html %5$s:  delimiter | html %6$s:  delimiter | html %7$s:  delimiter | html %8$s:  delimiter | html %9$s:  delimiter | html %10$s:  delimiter | html %11$s:  delimiter | html %12$s:  delimiter | html 
en: %s %s %sContract name%sOrder number%sEntry date%sISBN%sAuthor%sTitle%sPublication year%sPublisher%sCollection title%sNote for vendor%sQuantity%sRRP%sDelivery place%sBilling place%s
kn: %s %s %sಒಪ್ಪಂದದ ಹೆಸರು%sಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆ%sನಮೂದು ದಿನಾಂಕ%sISBN%sಲೇಖಕ%sಶೀರ್ಷಿಕೆ%sಪ್ರಕಾಶನ ವರ್ಷ%sಪ್ರಕಾಶಕರು%sಸಂಗ್ರಹದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ%sಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ%sಪ್ರಮಾಣ%sRRP%sವಿತರಣಾ ಸ್ಥಳ%sಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಸ್ಥಳ%s

note: %1$s: - USE Koha - %2$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %3$s: - BLOCK - %4$s: - delimiter | html - %5$s: - delimiter | html - %6$s: - delimiter | html - %7$s: - delimiter | html - %8$s: - delimiter | html - %9$s: - delimiter | html - %10$s: - delimiter | html - %11$s: - delimiter | html - %
en: %s %s %sORDER DATE%sESTIMATED DELIVERY DATE%sVENDOR%sINFORMATION%sTOTAL COST%sBASKET%sCLAIMS COUNT%sCLAIMED DATE%sINTERNAL NOTE%sVENDOR NOTE%sISBN%s
kn: %s %s %s ಆರ್ಡರ್ ದಿನಾಂಕ%sಅಂದಾಜು ವಿತರಣಾ ದಿನಾಂಕ%sಮಾರಾಟಗಾರರು%sಮಾಹಿತಿ%sಒಟ್ಟು ವೆಚ್ಚ%sಬಾಸ್ಕೆಟ್%s ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳು%s ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಿದ ದಿನಾಂಕ%sಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ%sಮಾರಾಟಗಾರರ ಟಿಪ್ಪಣಿ%sISBN%s

note: For the first occurrence, %1$s:  basket.total_items | html %2$s:  IF basket.total_items_cancelled %3$s:  basket.total_items_cancelled | html %4$s:  END
en: %s %s (%s cancelled) %s
kn: %s %s (%s ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ) %s

note: %1$s:  unlimited_total | html %2$s:  IF unlimited_total >= limit %3$s:  results.size | html %4$s:  END
en: %s %s (%s shown) %s
kn: %s %s (%s ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ) %s

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html %3$s:  patron.cardnumber | html
en: %s %s (%s) already has a scheduled pickup for this library.
kn: %s %s (%s) ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಲೈಬ್ರರಿಗಾಗಿ ನಿಗದಿತ ಪಿಕಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

note: %1$s:  END %2$s:  Koha.Preference('numSearchResults') | html
en: %s %s (default)
kn: %s %s (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

note: %1$s:  UNLESS blocking_error %2$s:  IF ( opadd ) %3$s:  ELSIF ( opduplicate ) %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1 %7$s:  IF patron_category %8$s:  patron_category.description | html %9$s:  END %10$s:  END
en: %s %s Add patron %s Duplicate patron %s Modify patron %s %s %s(%s)%s %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಗ್ರಾಹಕನನ್ನು ಸೇರಿಸು %s ಗ್ರಾಹಕನ ನಕಲು %s ಗ್ರಾಹಕನ ಮಾರ್ಪಾಡು %s %s %s(%s)%s %s &rsaquo; ಗ್ರಾಹಕರು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF heading_add_tag_p %3$s:  searchfield | html %4$s:  ELSE %5$s:  searchfield | html %6$s:  END %7$s:  END %8$s:  IF ( delete_confirm ) %9$s:  searchfield | html %10$s:  END %11$s:  IF ( delete_confirmed ) %12$s:  END
en: %s %s Add tag %s %s Modify tag %s %s &rsaquo; %s %s Confirm deletion of tag '%s' &rsaquo; %s %s Data deleted &rsaquo; %s MARC frameworks &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಿ %s %s ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s %s &rsaquo; %s %s '%s' ಟ್ಯಾಗ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s MARC ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  END %2$s:  IF message.code == "unable_to_load_configuration" %3$s:  END
en: %s %s An error occurs: Unable to load the configuration. %s
kn: %s %s ಒಂದು ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ: ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  END %2$s:  ELSIF hold_info.item_group
en: %s %s Any available from item group
kn: %s %s ಐಟಂ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಯಾವುದಾದರೂ ಲಭ್ಯವಿದೆ

note: %1$s:  IF op == 'save' %2$s:  IF ( suggestionid ) %3$s:  suggestionid | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  ELSIF ( op == 'show' ) %7$s:  suggestionid | html %8$s:  ELSE %9$s:  END
en: %s %s Edit suggestion #%s &rsaquo; Suggestions %s Add suggestion &rsaquo; Suggestions %s %s Show suggestion #%s &rsaquo; Suggestions %s Suggestions management %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಸಲಹೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ #%s &r saquo; ಸಲಹೆಗಳು %s ಸಲಹೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಸಲಹೆಗಳು %s %s ಸಲಹೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು #%s &rsaquo; ಸಲಹೆಗಳು %s ಸಲಹೆಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ %s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: SCRIPT
en: %s %s KB Do you really want to upload this file?
kn: %s %s KB ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF csv_profile %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END
en: %s %s Modify a CSV profile &rsaquo; %s New CSV profile &rsaquo; %s %s CSV export profiles &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s %s CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಹೊಸ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ &rsaquo; %s %s CSV ರಫ್ತು ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF acct_form %2$s:  IF account %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END %6$s:  IF delete_confirm %7$s:  END
en: %s %s Modify account %s Add new account %s &rsaquo; %s %s Confirm deletion of account &rsaquo; %s EDI accounts &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಖಾತೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಖಾತೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s ಖಾತೆಯ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s EDI ಖಾತೆಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF authority_type.authtypecode.defined %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSIF op == 'delete_confirm' %6$s:  END
en: %s %s Modify authority type %s New authority type %s &rsaquo; %s Confirm deletion of authority type &rsaquo; %s Authority types &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಅಥಾರಿಟಿ ವಿಧದ ಮಾರ್ಪಾಡು %s ಹೊಸ ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರ %s &rsaquo; %s ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF ( budget_period_id ) %3$s:  budget_period_description | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  IF ( duplicate_form ) %8$s:  END %9$s:  IF ( delete_confirm ) %10$s:  budget_period_description | html %11$s:  END %12$s:  IF ( delete_confirmed ) %13$s:  END %14$s:
en: %s %s Modify budget %s %s Add budget %s &rsaquo; %s %s Duplicate budget &rsaquo; %s %s Delete budget '%s'? &rsaquo; %s %s Data deleted &rsaquo; %s %s Close budget %s &rsaquo; %s %s Budget %s closed &rsaquo; %s Budgets &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s %s ಬಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s ಬಜೆಟ್ ನ ಪ್ರತಿಕೃತಿ &rsaquo; %s %s ಬಜೆಟ್ '%s' ಅಳಿಸುವುದೇ? &rsaquo; %s %s ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s %s ಬಜೆಟ್ ಮುಚ್ಚಿ %s &rsaquo; %s %s ಬಜೆಟ್ %s ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s ಬಜೆಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF cash_register %3$s:  ELSE %4$s:  cash_register.id | html %5$s:  END %6$s:  ELSIF op == 'delete_confirm' %7$s:  cash_register.id | html %8$s:  END
en: %s %s Modify cash register %s New cash register %s %s &rsaquo; %s Confirm deletion of cash register '%s' &rsaquo; %s Cash registers &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ %s %s &rsaquo; %s ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ '%s' ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ನಗದು ರೆಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op =='add_form' %2$s:  IF city.cityid %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSE %6$s:  IF op == 'delete_confirm' %7$s:  END %8$s:  END
en: %s %s Modify city %s New city %s &rsaquo; %s %s Confirm deletion of city &rsaquo; %s %s Cities &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ನಗರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ನಗರ %s &rsaquo; %s %s ನಗರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %s ನಗರಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_source' %2$s:  IF class_source %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSIF op == 'add_sort_rule' %6$s:  IF sort_rule %7$s:  ELSE %8$s:  END %9$s:  ELSIF op == 'add_split_rule' %10$s:  IF split_rule %11$s:  ELSE %12$s:  END %13$s:  END
en: %s %s Modify classification source %s Add classification source %s &rsaquo; %s %s Modify filing rule %s Add filing rule %s &rsaquo; %s %s Modify splitting rule %s Add splitting rule %s &rsaquo; %s Classification sources &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ವರ್ಗೀಕರಣ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ವರ್ಗೀಕರಣ ಸಂಪನ್ಮೂಲವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s ವರ್ಗೀಕರಣ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op =='add_form' %2$s:  IF debit_type.code %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END
en: %s %s Modify debit type %s New debit type %s &rsaquo; %s Debit types &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರ %s &rsaquo; %s ಡೆಬಿಟ್ ವಿಧಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op =='add_form' %2$s:  IF desk.desk_id %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSE %6$s:  IF op == 'delete_confirm' %7$s:  END %8$s:  END
en: %s %s Modify desk %s New desk %s &rsaquo; %s %s Confirm deletion of desk &rsaquo; %s %s Desks &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಡೆಸ್ಕ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಡೆಸ್ಕ್ %s &rsaquo; %s %s ಡೆಸ್ಕ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಡೆಸ್ಕ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF framework %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSIF op == 'delete_confirm' %6$s:  framework.frameworktext | html %7$s:  framework.frameworkcode | html %8$s:  END
en: %s %s Modify framework text %s Add framework %s &rsaquo; %s Delete framework for %s (%s)? &rsaquo; %s MARC frameworks &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s (%s) ಗೆ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅಳಿಸುವುದೇ? &rsaquo; %s MARC ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF ( itemtype ) %3$s:  itemtype.itemtype | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  IF op == 'delete_confirm' %8$s:  IF ( total ) %9$s:  itemtype.itemtype | html %10$s:  ELSE %11$s:  itemtype.itemtype | html %12$s:  END %13$s:  END %14$s:  IF op == 'delete_conf
en: %s %s Modify item type '%s' %s Add item type %s &rsaquo; %s %s %s Cannot delete item type '%s' %s Delete item type '%s'? %s &rsaquo; %s %s Data deleted &rsaquo; %s Item types &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s' %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ '%s' %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ '%s'? %s &rsaquo; %s %s ಡೇಟಾವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF library %3$s:  ELSE %4$s:  library.branchcode | html %5$s:  END %6$s:  ELSIF op == 'delete_confirm' %7$s:  library.branchcode | html %8$s:  END
en: %s %s Modify library %s New library %s %s &rsaquo; %s Confirm deletion of library '%s' &rsaquo; %s Libraries &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಗ್ರಂಥಾಲಯ %s %s &rsaquo; %s ಲೈಬ್ರರಿ '%s' ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ean_form %2$s:  IF ean %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END %6$s:  IF delete_confirm %7$s:  END
en: %s %s Modify library EAN %s Add new library EAN %s &rsaquo; %s %s Confirm deletion of EAN &rsaquo; %s Library EANs &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ EAN %s ಹೊಸ ಲೈಬ್ರರಿ ಸೇರಿಸಿ EAN %s &rsaquo; %s %s EAN ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಲೈಬ್ರರಿ EAN ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( add_form or copy_form ) %2$s:  IF ( modify ) %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END %6$s:  IF ( add_validate or copy_validate) %7$s:  END %8$s:  IF ( delete_confirm ) %9$s:  END
en: %s %s Modify notice &rsaquo; %s Add notice &rsaquo; %s %s %s Notice added &rsaquo; %s %s Confirm deletion &rsaquo; %s Notices &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಸೂಚನೆ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s %s %s ಸೂಚನೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s %s ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಸೂಚನೆಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( attribute_type_form ) %2$s:  IF ( edit_attribute_type ) %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END %6$s:  IF ( delete_attribute_type_form ) %7$s:  code | html %8$s:  END
en: %s %s Modify patron attribute type &rsaquo; %s Add patron attribute type &rsaquo; %s %s %s Confirm deletion of patron attribute type &quot;%s&quot; &rsaquo; %s Patron attribute types &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s %s %s ಬಳಕೆದಾರ ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಪ್ರಕಾರ &quot;%s&quot; ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ &rsaquo; %s ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( matching_rule_form ) %2$s:  IF ( edit_matching_rule ) %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  END %6$s:  IF ( delete_matching_rule_form ) %7$s:  code | html %8$s:  END
en: %s %s Modify record matching rule &rsaquo; %s Add record matching rule &rsaquo; %s %s %s Confirm deletion of record matching rule &quot;%s&quot; &rsaquo; %s Record matching rules &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ದಾಖಲೆ ಸಾಮ್ಯತೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s ದಾಖಲೆ ಸಾಮ್ಯತೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s %s %s ದಾಖಲೆ ಸಾಮ್ಯತೆ ನಿಯಮದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &quot;%s&quot; &rsaquo; %s ದಾಖಲೆ ಸಾಮ್ಯತೆ ನಿಯಮಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF ( modify ) %3$s:  searchfield | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  IF ( add_validate ) %8$s:  END %9$s:  IF ( delete_confirm ) %10$s:  searchfield | html %11$s:  searchfield | html %12$s:  END %13$s:  IF ( delete_confirmed ) %14$s:  END
en: %s %s Modify system preference '%s' %s Add a system preference %s &rsaquo; %s %s Data added &rsaquo; %s %s Confirm deletion of parameter '%s' &rsaquo; %s &rsaquo; %s %s Parameter deleted &rsaquo; %s System preferences &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s' %s ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s &rsaquo; %s %s ಡೇಟಾವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s %s '%s' ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s &rsaquo; %s %s ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ &rsaquo; %s ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  END %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s %s No %s
kn: %s %s ಇಲ್ಲ %s

note: %1$s:  END # /IF itemloo.nocancel %2$s:  ELSE %3$s:  END # /IF itemloo.reservedate %4$s:  IF itemloo.item_level_holds == "N"
en: %s %s Not on hold %s %s
kn: %s %s ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ %s %s

note: %1$s:  END %2$s:  ELSIF ( reser.recall )
en: %s %s Recall requested by
kn: %s %s ಮರುಪಡೆಯಲು ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s %s This record has no items. %s
kn: %s %s ಈ ದಾಖಲೆಯು ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  FOREACH error IN errors %2$s:  IF ( error.sqlerr )
en: %s %s This report contains the SQL keyword
kn: %s %s ಈ ವರದಿಯು SQL ಕೀವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

note: %1$s:  SWITCH m.code %2$s:  CASE 'add_success' %3$s:  CASE 'update_success' %4$s:  CASE 'duplicate_display_text' %5$s:  CASE 'duplicate_code' %6$s:  CASE 'delete_success' %7$s:  CASE 'delete_default' %8$s:  CASE 'delete_system' %9$s:  CASE %10$s:  m.code | html %11$s:  END
en: %s %s Type added %s Type updated %s Another restriction already has this label %s Another restriction already has this code %s Type deleted %s Cannot delete the default type %s Cannot delete a system type %s %s %s
kn: %s %s ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ %s ಟೈಪ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ %s ಮತ್ತೊಂದು ನಿರ್ಬಂಧವು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ %s ಮತ್ತೊಂದು ನಿರ್ಬಂಧವು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ %s ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ %s ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ %s %s %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF searchfield %3$s:  searchfield | html
en: %s %s You searched for %s
kn: %s %s ನೀವು %s ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿದ್ದೀರಿ

note: %1$s:  IF ( hardduedate ) %2$s:  IF ( hardduedatecompare == '-1' ) %3$s:  hardduedate | $KohaDates
en: %s %s before %s
kn: %s %s ಮೊದಲು %s

note: %1$s:  IF l.shared %2$s:  IF shared_by_other
en: %s %s by
kn: %s %s ಮೂಲಕ

note: %1$s:  biblio.title | html %2$s:  IF biblio.author %3$s:  biblio.author | html %4$s:  END
en: %s %s by %s%s
kn: %s %s ರಿಂದ %s%s

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=overduesloo link = 1 %2$s:  IF ( overduesloo.author ) %3$s:  overduesloo.author | html %4$s:  END
en: %s %s by %s%s
kn: %s %s ರಿಂದ %s%s

note: %1$s:  biblio.title | html %2$s:  IF ( biblio.author ) %3$s:  biblio.author | html %4$s:  END %5$s:  biblio.biblionumber | html
en: %s %s by %s%s (Record #%s)
kn: %s %s ರಿಂದ %s%s (ದಾಖಲೆ #%s)

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( MEMBERS )
en: %s %s for
kn:  ಗೆ %s %s

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  IF ( suggestion.place )
en: %s %s in
kn: %s %s ರಲ್ಲಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF category.enrolmentperiod %2$s:  category.enrolmentperiod | html %3$s:  ELSE %4$s:  category.enrolmentperioddate | $KohaDates %5$s:  END
en: %s %s months %s until %s %s
kn: %s %s ತಿಂಗಳುಗಳು %s ವರೆಗೆ %s %s

note: %1$s:  IF ( looptable.looptable_count ) %2$s:  looptable.looptable_first | html %3$s:  looptable.looptable_last | html %4$s:  END
en: %s %s to %s %s
kn: %s %s ವರೆಗೆ %s %s

note: %1$s:  count | html %2$s:  IF ( hiddencount ) %3$s:  showncount | html %4$s:  hiddencount | html
en: %s %s total (%s shown / %s hidden)
kn: %s %s ಒಟ್ಟು (%s ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ / %s ಮರೆಯಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  count | html %2$s:  PROCESS display_names rs = name
en: %s %s transferred.
kn: %s %s ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  r.budget.budget_id | html %2$s:  r.budget.budget_amount | $Price %3$s:  IF r.unspent_moved %4$s:  r.unspent_moved | $Price %5$s:  END
en: %s %s%s (%s remaining has been moved)%s
kn: %s %s%s (%s ಉಳಿದಿರುವುದನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ)%s

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  level_indent | html %3$s:  budget_loo.b_txt | html %4$s:  IF !budget_loo.b_active %5$s:  END
en: %s %s%s%s (inactive)%s
kn: %s %s%s%s (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ)%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  IF ( slip ) %3$s:  slip | $raw %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END
en: %s %s%s%sNo slip template found%s %s
kn: %s %s%s%sಯಾವುದೇ ಸ್ಲಿಪ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ%s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  IF ( slip ) %3$s:  slip | $raw %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  INCLUDE 'intranet-bottom.inc'
en: %s %s%s%sNo slip template found%s %s %s
kn: %s %s%s%s ಯಾವುದೇ ಸ್ಲಿಪ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ%s %s %s

note: %1$s:  SWITCH op %2$s:  CASE 'add_form' %3$s:  IF field %4$s:  field.name | html %5$s:  ELSE %6$s:  END %7$s:  CASE %8$s:  END
en: %s %s%sModify additional field '%s'%sAdd additional field%s %sManage additional fields %s &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s%sಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s'%sಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s %sಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ %s &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  budget.b_txt | html %2$s:  IF ( !budget.b_active ) %3$s:  END
en: %s %s(inactive)%s
kn: %s %s(ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ)%s

note: %1$s:  END %2$s:  IF order.is_standing %3$s:  END
en: %s %s(standing order)%s
kn: %s %s(ಜಾರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಆದೇಶ)%s

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=overdueloo link = 1 %2$s:  IF ( overdueloo.author ) %3$s:  overdueloo.author | html %4$s:  END %5$s:  IF ( overdueloo.enumchron ) %6$s:  overdueloo.enumchron | html %7$s:  END
en: %s %s, by %s%s%s, %s%s
kn: %s %s, %s%s%s ರಿಂದ, %s%s

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=checkout_info.biblio link = 1 %2$s:  IF checkout_info.biblio.author %3$s:  checkout_info.biblio.author | html %4$s:  END %5$s:  IF ( checkout_info.item.itemnotes )
en: %s %s, by %s%s%s-
kn: %s %s, %s%s%s-  ರಿಂದ

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( errornoitem )
en: %s %sERROR: Unable to get the item.
kn: %s %sದೋಷ: ಐಟಂ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  IF ( use_heading_flags_p ) %2$s:  IF ( heading_edit_subfields_p ) %3$s:  tagfield | html %4$s:  authtypecode | html %5$s:  END %6$s:  ELSE %7$s:  action | html %8$s:  END
en: %s %sEdit MARC subfields constraints for field %s authority %s%s %s%s%s
kn: %s %sಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕಾಗಿ MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s ಅಥಾರಿಟಿ %s%s %s%s%s

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF ( basketno ) %3$s:  basketname | html %4$s:  ELSE %5$s:  booksellername | html %6$s:  END %7$s:  END
en: %s %sEdit basket '%s' %sAdd a basket to %s %s %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಎಡಿಟ್‌ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ '%s' %s ಒಂದು ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ನ್ನು %s %s %s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  nnoverdue | html %2$s:  IF ( noverdue_is_plural ) %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  todaysdate | $KohaDates %6$s:  IF ( isfiltered )
en: %s %sItems%sItem%s overdue as of %s%s
kn: %s %sಐಟಂಗಳು%sಐಟಂ%s %s%s ವರೆಗೆ ಬಾಕಿಯಿದೆ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF ( action_modify ) %3$s:  END %4$s:  IF ( action_add_value ) %5$s:  END %6$s:  IF ( action_add_category ) %7$s:  END %8$s:  IF ( action_modify || action_add_value ) %9$s:  category_name | html %10$s:  END %11$s:  END
en: %s %sModify authorized value &rsaquo; %s %sNew authorized value &rsaquo; %s %sNew category &rsaquo; %s %s Authorized values for category %s &rsaquo; %s %s Authorized values &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %sಆಥರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ &rsaquo; %s %sಹೊಸ ಆಥರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯ &rsaquo; %s %sಹೊಸ ವರ್ಗ &rsaquo; %s %s ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಆಥರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯಗಳು %s &rsaquo; %s %s ಆಥರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( add_form ) %2$s:  IF ( contractnumber ) %3$s:  contractname | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  IF ( else ) %8$s:  booksellername | html %9$s:  END %10$s:  IF ( add_validate ) %11$s:  END %12$s:  IF ( delete_confirm ) %13$s:  contractnumber | html %14$s:  END %15$s:  IF ( del
en: %s %sModify contract '%s' %sNew contract%s %s %sContracts of %s%s %sData recorded%s %sConfirm deletion of contract '%s'%s %sContract deleted%s &rsaquo; Contracts &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s %sಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s' %sಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದ%s %s%s ನ ಒಪ್ಪಂದಗಳು%s%s %sಡೇಟಾ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ%s %sಒಪ್ಪಂದದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ '%s'%s %sಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ%s &rsaquo; ಒಪ್ಪಂದಗಳು &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  selected=relationship | html %2$s:  PROCESS selectoptionopen value=''
en: %s %sNone specified
kn: %s %s ಯಾವುದನ್ನೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

note: %1$s:  END %2$s:  IF (errcode==2)
en: %s %sSorry, you do not have permission to add items to this list.
kn: %s %sಕ್ಷಮಿಸಿ, ಈ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ.

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( matches = serial.serialseq.match('(.*)Spring(.*)') ) %2$s:  matches.0 | html %3$s:  matches.1 | html %4$s:  ELSIF ( matches = serial.serialseq.match('(.*)Summer(.*)') ) %5$s:  matches.0 | html %6$s:  matches.1 | html %7$s:  ELSIF ( matches = serial.serialseq.mat
en: %s %sSpring%s %s %sSummer%s %s %sFall%s %s %sWinter%s %s %sSpr%s %s %sSum%s %s %sFal%s %s %sWin%s %s %s %s
kn: %s %sSpring%s %s %sಬೇಸಿಗೆ%s %s %sFall%s %s %s ಚಳಿಗಾಲ%s %s %sSpr%s %s %s Sum%s %s %sFal%s %s %sWin%s %s %s %s

note: %1$s:  IF Koha.Preference('marcflavour') == 'MARC21' %2$s:  PROCESS selectoptionopen value='a'
en: %s %sa - Earlier heading
kn: %s %sa - ಮುಂಚಿನ ಶಿರೋನಾಮೆ

note: %1$s:  ELSIF Koha.Preference('marcflavour') == 'UNIMARC' %2$s:  PROCESS selectoptionopen value='a'
en: %s %sa = earlier name
kn: %s %sa = ಮೊದಲಿನ ಹೆಸರು

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=reser link = 1 %2$s:  IF ( reser.author ) %3$s:  reser.author | html %4$s:  END %5$s:  IF ( reser.itemtype )
en: %s %sby %s%s %s (
kn: %s %sರಿಂದ %s%s %s (

note: %1$s:  PROCESS translate_label_element element=label_element_title
en: %s &rsaquo; Label creator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %s &rsaquo; ಲೇಬಲ್ ರಚನೆಕಾರ &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  PROCESS translate_card_element element=card_element_title
en: %s &rsaquo; Patron card creator &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s &rsaquo; ಪೋಷಕ ಕಾರ್ಡ್ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  title | html
en: %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s &rsaquo; ಓದುಗರ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html %3$s:  soonestrenewdate | $KohaDates
en: %s ( %s ) cannot be renewed before %s.
kn: %s (%s ) ಅನ್ನು %s.  ಮೊದಲು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio %2$s:  item.barcode | html
en: %s ( %s ) has been renewed the maximum number of consecutive times without being seen by the library )
kn: %s (%s) ಅನ್ನು ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ನೋಡದೆಯೇ ಸತತವಾಗಿ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬಾರಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html %3$s:  borrower.firstname | html %4$s:  borrower.surname | html
en: %s ( %s ) has been renewed the maximum number of times by %s %s (
kn: %s (%s) ಅನ್ನು %s %s ( ) ಮೂಲಕ ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬಾರಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html %3$s:  latestautorenewdate | $KohaDates
en: %s ( %s ) has been scheduled for automatic renewal and cannot be renewed anymore since %s.
kn: %s (%s ) ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು %s.  ರಿಂದ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html
en: %s ( %s ) has been scheduled for automatic renewal and cannot be renewed because the patron's account is expired
kn: %s ( %s ) ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಓದುಗರ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿರುವುದರಿಂದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html %3$s:  soonestrenewdate | $KohaDates
en: %s ( %s ) has been scheduled for automatic renewal and cannot be renewed before %s.
kn: %s (%s ) ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು %s ಮೊದಲು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html
en: %s ( %s ) has been scheduled for automatic renewal.
kn: %s (%s ) ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=result.item.biblio %2$s:  result.item.barcode | html %3$s:  INCLUDE 'renew_strings.inc' error=result.info
en: %s ( %s ): Not renewed - %s
kn: %s (%s ): ನವೀಕರಿಸಿಲ್ಲ - %s

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=result.item.biblio %2$s:  result.item.barcode | html %3$s:  result.info | html
en: %s ( %s ): Renewed - due %s
kn: %s (%s ): ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ - %s ಬಾಕಿಯಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=item.biblio link = 1 %2$s:  item.barcode | html
en: %s ( %s ): This item is on hold for another patron.
kn: %s ( %s ): ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಓದುಗರನಿಗೆ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  p.metadata.name | html
en: %s ( other format via plugin)
kn: %s (ಪ್ಲಗಿನ್ ಮೂಲಕ ಇತರ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್)

note: %1$s:  lateorder.basket.closedate | $KohaDates %2$s:  lateorder.basket.late_since_days | html
en: %s (%s days)
kn: %s (%s ದಿನಗಳು)

note: %1$s:  IF location %2$s:  AuthorisedValues.GetByCode('LOC', location) | html %3$s:  END %4$s:  IF ( callnumber ) %5$s:  callnumber | html %6$s:  END
en: %s (%s)%s %s callnumber: %s%s
kn: %s (%s)%s %sಕಾಲ್ ನಂಬರು: %s%s

note: %1$s:  issue.item.biblio.title | html %2$s:  issue.item.barcode | html %3$s:  IF issue.item.is_bundle %4$s:  SET bundle_items_count = issue.item.bundle_items.count %5$s:  tnx('Bundle of {count} item', 'Bundle of {count} items', bundle_items_count, { count = bundle_items_count }) | html %6$s:  END %7
en: %s (%s). %s %s %s. %s Due on %s
kn: %s (%s). %s %s %s. %s  ರಂದು %s ಬಾಕಿಯಿದೆ

note: %1$s:  itemtypeloo.translated_description | html
en: %s (All)
kn: %s (ಎಲ್ಲವೂ)

note: %1$s:  sritem.item.biblio.title | html %2$s:  sritem.item.barcode | html
en: %s (Barcode: %s)
kn: %s (ಬಾರ್‌ಕೋಡ್: %s)

note: %1$s:  item_on_other.biblio.title | html %2$s:  item_on_other.stockrotationitem.stage.rota.title | html
en: %s (Currently on &quot;%s&quot;)
kn: %s (ಪ್ರಸ್ತುತ &quot;%s&quot; ನಲ್ಲಿ)

note: %1$s:  class_source.description | html
en: %s (default)
kn: %s (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

note: %1$s:  r.budget.budget_name | html %2$s:  r.budget.budget_id | html
en: %s (id=%s)
kn: %s (id=%s))

note: %1$s:  r.budget.budget_name | html %2$s:  r.budget.budget_id | html %3$s:  r.budget.budget_amount | $Price %4$s:  IF r.unspent_moved %5$s:  r.unspent_moved | $Price %6$s:  END
en: %s (id=%s) Amount=%s%s (%s remaining has been moved)%s
kn: %s (id=%s) ಮೊತ್ತ=%s%s (%s ಉಳಿದಿರುವುದನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ)%s

note: For the first occurrence, %1$s:  budget.b_txt | html
en: %s (inactive)
kn: %s (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ)

note: SCRIPT
en: %s (order number %s)
kn: %s (ಆದೇಶ ಸಂಖ್ಯೆ %s)

note: %1$s:  riloo.duedate | $KohaDates as_due_date => 1
en: %s (overdue)
kn: %s (ಅವಧಿ ಮೀರಿದ)

note: %1$s: - port| $HtmlTags tag=>'code' -
en: %s (probably okay if blank)
kn: %s (ಬಹುಶಃ ಖಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಸರಿ)

note: A
en: %s - Click to expand this tag
kn: %s - ಈ ಟ್ಯಾಗ್ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  report.total_success | html %2$s:  report.total_records | html
en: %s / %s eHolding titles have been created successfully but some errors occurred.
kn: %s / %s ಇ-ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಕೆಲವು ತಪ್ಪಾಗಿವೆ.

note: %1$s:  report.total_success | html %2$s:  report.total_holds | html
en: %s / %s holds have successfully been modified. Some errors occurred.
kn: %s / %s ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  report.total_success | html %2$s:  report.total_records | html
en: %s / %s records have been deleted successfully but some errors occurred.
kn: %s / %s ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಕೆಲವು ತಪ್ಪಾಗಿವೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  report.total_success | html %2$s:  report.total_records | html
en: %s / %s records have successfully been modified. Some errors occurred.
kn: %s / %s ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ.

note: %1$s:  report.total_success | html %2$s:  report.total_records | html %3$s:  IF job.status == 'cancelled'
en: %s / %s records have successfully been reindexed. Some errors occurred. %s
kn: 7%s / %s ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಇಂಡೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ದೋಷಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ. %s

note: %1$s:  booksellerphone | html
en: %s / Fax:
kn: %s / ಫ್ಯಾಕ್ಸ್:

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s 0 records %s
kn: %s 0 ದಾಖಲೆಗಳು %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  HTML5MediaParent | html %3$s:  HTML5MediaSet.child | html %4$s:  HTML5MediaSet.srcblock | url %5$s:  HTML5MediaSet.typeblock | html %6$s:  HTML5MediaParent | html
en: %s <%s controls preload=none> <%s src="%s"%s /> [%s tag not supported by your browser.]
kn: %s <%s ನಿಯಂತ್ರಣಗಳು preload=none> <%s src="%s"%s /> [%s ಟ್ಯಾಗ್ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೌಸರ್‌ನಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.]

note: %1$s:  IF !rota.active %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Activate %s Deactivate %s
kn: %s ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ %s ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF ( op_new ) %2$s:  END
en: %s Add a new OAI set &rsaquo; %s OAI sets configuration &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಹೊಸ OAI ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s OAI ಸೆಟ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s: - IF ( action == "new" ) %2$s:  ELSE %3$s:  editColTitle | html %4$s:  END -
en: %s Add a new collection %s Edit collection %s %s &rsaquo; Rotating collections &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s %s &rsaquo; ಅನುಕ್ರಮ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Add incoming record
kn: %s ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( nomatch_action == 'create_new' ) %2$s:  ELSIF ( nomatch_action == 'ignore' ) %3$s:  ELSE %4$s:  nomatch_action | html %5$s:  END %6$s:  END
en: %s Add incoming record %s Ignore incoming record (its items may still be processed) %s %s %s %s
kn: %s ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ (ಅದರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಬಹುದು) %s %s %s %s

note: %1$s:  END
en: %s Add items only if matching bib was found
kn: %s ಸಾಮ್ಯತೆಯ ಬಿಬ್ ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Add items only if no matching bib was found
kn: %s ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆಯ ಬಿಬ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  IF mode=='new' || mode =='deleted' %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Add new upload or search %s Results %s
kn: %s ಹೊಸ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Additional permissions are required for editing additional fields %s
kn: %s ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅನುಮತಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Address 2:
kn: %s ವಿಳಾಸ 2:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Address:
kn: %s ವಿಳಾಸ

note: %1$s:  IF ( c.branchcode == "" ) - %2$s:  ELSE %3$s:  c.library.branchname | html %4$s:  END
en: %s All libraries %s%s %s
kn: %s ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು %s%s %s

note: %1$s:  END
en: %s Always add items
kn: %s ಯಾವಾಗಲೂ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  IF message.code == "unable_to_generate_pdf" %2$s:  END
en: %s An error occurs when generating the PDF file. Please contact the administrator to resolve this problem. %s
kn: %s PDF ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಬಹುದು. ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ERROR.CORERR | html
en: %s An unknown error has occurred.
kn: %s ಒಂದು ಅಪರಿಚಿತ ತಪ್ಪುಂಟಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Available for loan. %s
kn: %s ಎರವಲಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END
en: %s Available for loan. %s %s
kn: %s ಎರವಲಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ. %s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  loopro.object | html %3$s:  END %4$s:  ELSE %5$s:  loopro.object | html %6$s:  END
en: %s Basket %s %s %s %s %s
kn: %s ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s %s %s %s %s

note: %1$s:  UNLESS blocking_error %2$s:  basket.basketno | html %3$s:  END
en: %s Basket %s &rsaquo; Duplicate existing orders &rsaquo; %s Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s &rsaquo; ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳ ನಕಲು &rsaquo; %s ಸಂಗ್ರಹಣೆ&rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( batch_details ) %2$s:  import_batch_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Batch %s %s Batch list %s &rsaquo; Order staged MARC records &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್ %s %s ಬ್ಯಾಚ್ ಪಟ್ಟಿ %s &rsaquo; ಆರ್ಡರ್ ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ MARC ದಾಖಲೆಗಳು &rsaquo; ಸಂಗ್ರಹಣೆ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( import_batch_id ) %2$s:  import_batch_id | html %3$s:  END
en: %s Batch %s &rsaquo; %s Manage staged MARC records &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್ %s &rsaquo; %s ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ (ಹಂತದ) MARC ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF patron %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' invert_name = 1 no_html = 1 %3$s:  END
en: %s Batch check out to %s &rsaquo; %s Circulation &rsaquo; Koha
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್ ಚೆಕ್ ಔಟ್ %s &rsaquo; %s ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  FOR w IN warnHiddenBiblionumbers %2$s:  w.frameworkcode | html %3$s:  w.interface | html
en: %s Biblio framework "%s" has the biblionumber field hidden at the interface %s
kn: %s ಬಿಬ್ಲಿಯೊ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ "%s" ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್ %s ನಲ್ಲಿ ಬಿಬ್ಲಿಯೊನಂಬರ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿದೆ

note: %1$s:  ELSE
en: %s Biblio-level recall on
kn: %s ಬೈಬ್ಲಿಯೊ-ಮಟ್ಟದ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಆನ್

note: %1$s:  END
en: %s Card number:
kn: %s ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Cash register:
kn: %s ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್:

note: %1$s: - IF (type == "vendor") - %2$s: - ELSE - %3$s: - END -
en: %s Change order vendor note %s Change order internal note %s &rsaquo; Acquisition &rsaquo; Koha
kn: %s ಆರ್ಡರ್ ವೆಂಡರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ %s ಆರ್ಡರ್ ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ %s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF patron %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' invert_name = 1 no_html = 1 %3$s:  END
en: %s Checking out to %s &rsaquo; %s Circulation &rsaquo; Koha
kn: %s %s &rsaquo ಗೆ ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ; %s ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  UNLESS ( language ) %2$s:  END %3$s:  IF ( language ) %4$s:  UNLESS ( checkmodule ) %5$s:  IF ( missing_modules ) %6$s:  END %7$s:  IF ( problems ) %8$s:  END %9$s:  END %10$s:  END
en: %s Choose your language %s %s %s %s Perl modules missing %s %s Perl version obsolete %s %s Check Perl dependencies %s &rsaquo; Web installer &rsaquo; Koha
kn: %s ನಿಮ್ಮ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ %s %s %s %s ಪರ್ಲ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ %s %s ಪರ್ಲ್ ಆವೃತ್ತಿ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ %s %s ಪರ್ಲ್ ಅವಲಂಬನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ %s &rsaquo; ವೆಬ್ ಸ್ಥಾಪಕ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  END
en: %s Circulation note:
kn: %s ಪರಿಚಲನೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s City:
kn: %s ನಗರ:

note: %1$s:  IF ( supplierid ) - %2$s:  suppliername | html %3$s:  END
en: %s Claims for %s &rsaquo; %s Claims &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: %s ಗೆ %s ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳು &rsaquo; %s ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳು &rsaquo; ಸೀರಿಯಲ್ ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF all_done %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Complete %s Create circulation rule %s &rsaquo; Web installer &rsaquo; Koha
kn: %s ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ %s ಪರಿಚಲನೆ ನಿಯಮವನ್ನು ರಚಿಸಿ %s &rsaquo; ವೆಬ್ ಸ್ಥಾಪಕ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF step == 2 %2$s:  END %3$s:  IF step == 3 %4$s:  END
en: %s Confirm &rsaquo; %s %s Finished &rsaquo; %s Batch patron deletion and anonymization &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ದೃಢೀಕರಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಮುಗಿದಿದೆ &rsaquo; %s ಬ್ಯಾಚ್ ಓದುಗರ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  END
en: %s Confirm password:
kn: %s ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ:

note: %1$s:  END
en: %s Contact note:
kn: %s ಸಂಪರ್ಕ ಸೂಚನೆ:

note: %1$s:  IF op == 'view' %2$s:  shelf.shelfname | html %3$s:  END %4$s:  IF op == 'add_form' %5$s:  END %6$s:  IF op == 'edit_form' %7$s:  shelf.shelfname | html %8$s:  END
en: %s Contents of %s &rsaquo; %s %s Create new list &rsaquo; %s %s Edit list %s &rsaquo; %s Lists &rsaquo; Koha
kn: %s ನ %s ವಿಷಯಗಳು &rsaquo; %s %s ಹೊಸ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ &rsaquo; %s %s ಎಡಿಟ್ ಪಟ್ಟಿ %s &rsaquo; %s ಪಟ್ಟಿಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Country:
kn: %s ದೇಶ:

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE
en: %s Create a new
kn: %s ಹೊಸದನ್ನು ರಚಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Create a new club template %s
kn: %s ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF op =='add_form' %2$s:  IF credit_type.code %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  ELSE %6$s:  END
en: %s Credit types &rsaquo; %s Modify credit type %s New credit type %s %s Credit types %s &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು &rsaquo; %s ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರ %s %s ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು %s &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  END
en: %s Date of birth:
kn: %s ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ:

note: %1$s:  END
en: %s Default
kn: %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್

note: %1$s:  IF ( value.default ) %2$s:  ELSE %3$s:  value.display_value | html %4$s:  END
en: %s Default %s %s %s
kn: %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ %s %s %s

note: %1$s:  IF humanbranch %2$s:  Branches.GetName( humanbranch ) | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Defining circulation and fine rules for "%s" %s Defining circulation and fine rules for all libraries %s
kn: %s "%s" ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ದಂಡ ಶುಲ್ಕ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವುದು %s ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳಿಗೆ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ದಂಡ ಶುಲ್ಕ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವುದು %s

note: %1$s:  IF op == 'view' %2$s:  job.id | html %3$s:  END
en: %s Details of job #%s &rsaquo; %s Jobs &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಕಾರ್ಯದ ವಿವರಗಳು #%s &rsaquo; %s ಕಾರ್ಯಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Disabled %s
kn: %s ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s

note: %1$s:  END
en: %s Display children too
kn: %s ಮಕ್ಕಳನ್ನೂ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF course_name
en: %s Edit
kn: %s ಸಂಪಾದನೆ

note: %1$s:  IF course_name %2$s:  course_name | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Edit %s %s New course %s &rsaquo; Course reserves &rsaquo; Koha
kn: %s ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s %s ಹೊಸ ಕೋರ್ಸ್ %s &rsaquo; ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( layout_id ) %2$s:  layout_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Edit (%s) %s New %s
kn: %s ಎಡಿಟ್ (%s) %s ಹೊಸ %s

note: %1$s:  IF ( template_id ) %2$s:  template_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Edit label template %s %s New label template %s
kn: %s ಲೇಬಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ %s %s ಹೊಸ ಲೇಬಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ %s

note: %1$s:  IF ( profile_id ) %2$s:  profile_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Edit printer profile %s %s New printer profile %s
kn: %s ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s %s ಹೊಸ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( biblionumber )
en: %s Editing
kn: %s ಸಂಪಾದನೆ

note: %1$s:  END
en: %s Email:
kn: %s ಇಮೇಲ್:

note: %1$s:  IF ( manualhistory )
en: %s Enabled
kn: %s ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  IF ( error )
en: %s Error:
kn: %s ದೋಷ:

note: %1$s:  IF updated_exclude_from_local_holds_priority %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Exclude from local holds priority updated to 'Yes' %s Exclude from local holds priority updated to 'No' %s
kn: %s ಸ್ಥಳೀಯ ಹೋಲ್ಡಗಳಿಂದ ಹೊರಗಿಡುವ ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು 'ಹೌದು' ಎಂದು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ %s ಸ್ಥಳೀಯ ಹೋಲ್ಡಗಳಿಂದ ಹೊರಗಿಟ್ಟು ಆದ್ಯತೆಯನ್ನು 'ಇಲ್ಲ' %s  ಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  END
en: %s Expiry date (leave blank for auto calc):
kn: %s ಅವಧಿ ಮುಗಿಯುವ ದಿನಾಂಕ (ಸ್ವಯಂ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ):

note: %1$s:  END
en: %s Fax:
kn: %s ಫ್ಯಾಕ್ಸ್:

note: %1$s:  IF ( areas )
en: %s Filter by area
kn: %s ಪ್ರದೇಶದ ಪ್ರಕಾರ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s First name:
kn: %s ಹೆಸರು:

note: %1$s:  IF ( status.fieldname == 'items.notforloan' && value.authorised_value == 0 && value.lib == '__IGNORE__' ) %2$s:  ELSE %3$s:  value.lib | html %4$s:  END
en: %s For loan %s %s %s
kn: %s ಎರವಲಿಗಾಗಿ %s %s %s

note: %1$s:  END
en: %s For session
kn: ಸೆಷನ್‌ಗಾಗಿ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  authtypecode | html
en: %s Framework
kn: %s

note: %1$s:  authtypecode | html
en: %s Framework
kn: %s ಚೌಕಟ್ಟು

note: %1$s:  END
en: %s From any library
kn: %s ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ

note: %1$s:  END
en: %s From home library
kn: %s ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ

note: %1$s:  END
en: %s From local hold group
kn: %s ಸ್ಥಳೀಯ ಹೋಲ್ಡ ಗುಂಪಿನಿಂದ

note: %1$s:  IF budget_period_id %2$s:  budget_period_description | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Funds for '%s' %s All funds %s
kn: %s ನಿಧಿಗಳು '%s' %s ಎಲ್ಲಾ ನಿಧಿಗಳು %s

note: %1$s:  END
en: %s Gone no address:
kn: %s ಯಾವುದೇ ವಿಳಾಸವಿಲ್ಲ:

note: %1$s:  IF ( CAN_user_parameters_manage_auth_values )
en: %s Group attributes types with a block title (based on
kn: %s ಬ್ಲಾಕ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಗುಂಪು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ವಿಧಗಳು (ಆಧಾರಿತ

note: %1$s:  END
en: %s Guarantor first name:
kn: %s ಖಾತರಿದಾರರ ಹೆಸರು:

note: %1$s:  END
en: %s Guarantor surname:
kn: %s ಖಾತರಿದಾರರ ಉಪನಾಮ:

note: %1$s: - ELSE -
en: %s Hold expected at
kn: %s ಹೋಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  END
en: %s Ignore incoming record
kn: %s ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Ignore incoming record (its items may still be processed)
kn: %s ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ (ಅದರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಬಹುದು)

note: %1$s:  END
en: %s Ignore items
kn: %s ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Image file
kn: %s ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್

note: %1$s:  END
en: %s Initials:
kn: %s ಮೊದಲಕ್ಷರಗಳು:

note: %1$s: - ELSIF (hold.inprocessing) -
en: %s Item being processed at
kn: %s ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  END
en: %s Item floats
kn: %s ಪ್ರಚಲಿತ ಐಟಂ

note: %1$s:  END
en: %s Item returns home
kn: %s ಐಟಂ ಹೋಂ ಮರಳುತ್ತದೆ

note: %1$s:  END
en: %s Item returns to issuing library
kn: %s ಐಟಂನ್ನು ವಿತರಿಸುವ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ

note: %1$s:  IF ( itemtype_notforloan ) %2$s:  ELSIF ( item_notforloan ) %3$s:  item_notforloan_lib = AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.notforloan', authorised_value => item.notforloan ) %4$s:  IF (item_notforloan_lib) %5$s:  item_notforloan_lib | html %6$s:  END %7$s:  END
en: %s Item type not for loan. %s %s Item not for loan%s (%s)%s. %s
kn: %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವು ಎರವಲಿಗಾಗಿ ಅಲ್ಲ. %s %s ಐಟಂ ಎರವಲಿಗಾಗಿ ಅಲ್ಲ%s (%s)%s. %s

note: %1$s: - IF ( hold.atdestination ) -
en: %s Item waiting at
kn: %s ಐಟಂ   ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  IF (more_than_one_serial) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Last value: %s Begins with: %s
kn: %s ಕೊನೆಯ ಮೌಲ್ಯ: %s ಇದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ: %s

note: %1$s:  ELSE
en: %s Location:
kn: %s ಸ್ಥಳ:

note: %1$s:  END %2$s:  provider.description | html
en: %s Log in with %s
kn: %s %s ನೊಂದಿಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  END
en: %s Lost card:
kn: %s ಕಳೆದುಹೋದ ಕಾರ್ಡ್:

note: %1$s:  END
en: %s Main contact method:
kn: %s ಮುಖ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಧಾನ:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Main/Added Entry
kn: %s ಮುಖ್ಯ/ಹೆಚ್ಚುವರಿ ನಮೂದು

note: %1$s:  END
en: %s Middle name:
kn: %s ಮಧ್ಯದ ಹೆಸರು:

note: %1$s:  IF op == 'edit' %2$s:  PROCESS ServerType | remove("</*span>") %3$s:  server.servername | html %4$s:  END %5$s:  IF op ==  'add' %6$s:  PROCESS ServerType | remove("</*span>") %7$s:  END
en: %s Modify %s server %s &rsaquo; %s %s New %s server &rsaquo; %s Z39.50/SRU servers &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಸರ್ವರ್ %s &rsaquo; %s %s ಹೊಸ %s ಸರ್ವರ್ &rsaquo; %s Z39.50/SRU ಸರ್ವರ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ean %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify EAN %s New EAN %s
kn: %s EAN ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ EAN %s

note: %1$s:  IF account %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify account %s New account %s
kn: %s ಖಾತೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಖಾತೆ %s

note: %1$s:  IF authority_type.authtypecode.defined %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify authority type %s New authority type %s
kn: %s ಅಥಾರಿಟಿ ವಿಧವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಅಥಾರಿಟಿ ವಿಧ %s

note: %1$s:  IF class_source %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify classification source %s Add classification source %s
kn: %s ವರ್ಗೀಕರಣ ಆಕರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ವರ್ಗೀಕರಣ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF club
en: %s Modify club
kn: %s ಕ್ಲಬ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  IF club %2$s:  club.name | html %3$s:  ELSE %4$s:  club_template.name | html %5$s:  END
en: %s Modify club %s %s Create a new %s club %s &rsaquo; Patron clubs &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s %s ಹೊಸ %s ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ %s &rsaquo; ಪೋಷಕ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF club_template
en: %s Modify club template
kn: %s ಕ್ಲಬ್ ನಮೂನೆ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  IF club_template %2$s:  club_template.name | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Modify club template %s %s Create a new club template %s &rsaquo; Patron clubs &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s %s ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ %s &rsaquo; ಪೋಷಕ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF credit_type.code %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify credit type %s New credit type %s
kn: %s ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರ %s

note: %1$s:  IF currency %2$s:  currency.currency | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Modify currency '%s' %s New currency %s
kn: %s ಕರೆನ್ಸಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s' %s ಹೊಸ ಕರೆನ್ಸಿ %s

note: %1$s:  IF desk.desk_id %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify desk %s New desk %s
kn: %s ಡೆಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಡೆಸ್ಕ್‌ಗಳು %s.

note: %1$s:  IF sort_rule %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify filing rule %s Add filing rule %s
kn: %s ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF ean %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify library EAN %s Add new library EAN %s
kn: %s ಲೈಬ್ರರಿ EAN ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಲೈಬ್ರರಿ EAN ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF ( ordernumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify order line %s New order %s
kn: %s ಆರ್ಡರ್ ಲೈನ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಆರ್ಡರ್ %s

note: %1$s:  IF ( edit_attribute_type ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify patron attribute type %s Add patron attribute type %s
kn: %s ಓದುಗರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಓದುಗರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF list.patron_list_id %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify patron list %s Create a new patron list %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF list.patron_list_id %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify patron list %s New patron list %s
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ %s

note: %1$s:  IF list.patron_list_id %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify patron list %s New patron list %s &rsaquo; Patron lists &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಓದುಗರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಹೊಸ ಓದುಗರ ಪಟ್ಟಿ %s &rsaquo; ಓದುಗರ ಪಟ್ಟಿಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( edit_matching_rule ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify record matching rule %s Add record matching rule %s
kn: %s ಸರಿಯಾಗುವ ದಾಖಲೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ಸರಿಯಾದ ದಾಖಲೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸು %s

note: %1$s:  IF split_rule %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Modify splitting rule %s Add splitting rule %s
kn: %s ವಿಭಜನೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF ( modify )
en: %s Modify subscription for
kn: %s ಗಾಗಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( modify ) %2$s:  searchfield | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s Modify system preference '%s' %s Add a system preference %s
kn: %s ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ ''%s' %s ಆಗಿದೆ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  ELSIF op == 'edit_form' %3$s:  END
en: %s New SMTP server &rsaquo; %s Edit SMTP server &rsaquo; %s SMTP servers &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಹೊಸ SMTP ಸರ್ವರ್ &rsaquo; %s ಸಂಪಾದಿಸಿ SMTP ಸರ್ವರ್ &rsaquo; %s SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s New course %s
kn: %s ಹೊಸ ಕೋರ್ಸ್ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s New course %s
kn: %s ಹೊಸ ಕೋರ್ಸ್ %s

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  ELSIF op == 'edit_form' %3$s:  END
en: %s New identity provider &rsaquo; %s Edit identity provider &rsaquo; %s Identity providers &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಹೊಸ ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರ &rsaquo; %s ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ &rsaquo; %s ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  ELSIF op == 'edit_form' %3$s:  END
en: %s New identity provider domain &rsaquo; %s Edit identity provider domain &rsaquo; %s Identity providers &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s ಹೊಸ ಗುರುತು ಒದಗಿಸುವವರ ಡೊಮೇನ್ &rsaquo; %s ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಡೊಮೇನ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ &rsaquo; %s ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF category == 'news' %2$s:  ELSIF category == 'pages' %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s News %s Pages %s HTML customizations %s
kn: %s ಸುದ್ದಿ %s ಪುಟಗಳು %s HTML ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗಳು %s

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s No
kn: %s ಇಲ್ಲ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No %s
kn: %s ಇಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No action defined for the template. %s
kn: %s ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No active budgets %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಸಕ್ರಿಯ ಬಜೆಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END %4$s:  SET biblio_current_article_requests = Context.Scalar( Context.Scalar( biblio, 'article_requests' ), 'filter_by_current' ) %5$s:  IF biblio_current_article_requests.count > 0 && !patron
en: %s No article requests can be made for this record. %s %s %s %s
kn: %s ಈ ದಾಖಲೆಗಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಲೇಖನ ವಿನಂತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. %s %s %s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No basket group %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪು ಇರುವುದಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  IF failureMessage == "NO_ID" %2$s:  ELSIF failureMessage == "DUPLICATE_TITLE" %3$s:  ELSE %4$s:  failureMessage | html %5$s:  END
en: %s No collection id given. %s Title already in use. %s %s %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಐಡಿ ನೀಡಿಲ್ಲ. %s ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ. %s %s %s

note: %1$s:  ELSE
en: %s No group
kn: %s ಯಾವುದೇ ಗುಂಪು ಇರುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  END
en: %s No holds allowed
kn: %s ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No inactive budgets %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಬಜೆಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  IF item_action_ignore AND num_items == 0
en: %s No items were found during staging
kn: %s ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  ELSE
en: %s No library
kn: %s ಯಾವುದೇ ಲೈಬ್ರರಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No limitation %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No order found %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಆದೇಶ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s No results found %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  IF invalid_biblionumbers.size > 0
en: %s No valid biblionumbers found. %s %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತವಾದ ಗ್ರಂಥಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ. %s %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  IF invalid_barcodes.size > 0
en: %s No valid item barcodes found. %s %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತ ಐಟಂ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳಿಲ್ಲ. %s %s

note: %1$s:  END
en: %s None
kn: %s ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Not checked out %s
kn: %s ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಆಗಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Not set %s
kn: %s ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  CASE %2$s:  END
en: %s Not supported yet. %s
kn: %s ಇನ್ನೂ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  UNLESS IsUsageStatsCountryValid %2$s:  UsageStatsCountry | html %3$s:  END
en: %s Note: The value of your system preference 'UsageStatsCountry' is not valid (%s). Please select a valid one. %s
kn: %s ಗಮನಿಸಿ: ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳ ಮೌಲ್ಯವು 'ಬಳಕೆಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ದೇಶ' ಮಾನ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ (%s). ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾನ್ಯವಾದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. %s

note: %1$s:  END
en: %s OPAC note:
kn: %s OPAC ಸೂಚನೆ:

note: %1$s:  UNLESS TransferWhenCancelAllWaitingHolds %2$s:  END
en: %s Only items that need not be transferred will be cancelled (TransferWhenCancelAllWaitingHolds syspref) %s
kn: %s ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಬೇಕಿಲ್ಲದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ (TransferWhenCancelAllWaitingHolds syspref) %s

note: %1$s:  END
en: %s Other name:
kn: %s ಇತರೆ ಹೆಸರು:

note: %1$s:  END
en: %s Other phone:
kn: %s ಇತರೆ ಫೋನ್

note: %1$s:  IF (sub.alreadyOnOrder) %2$s:  END %3$s:  IF not sub.aqbooksellerid || booksellerid == sub.aqbooksellerid
en: %s Outstanding order %s %s
kn: %s ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಆದೇಶ %s %s

note: %1$s:  END
en: %s Owner
kn: %s ಮಾಲೀಕ

note: %1$s:  END
en: %s Owner and users
kn: %s ಮಾಲೀಕರು ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರು

note: %1$s:  END
en: %s Owner, users and library
kn: %s ಮಾಲೀಕರು, ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯ

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  current_page | html %3$s:  total_pages | html %4$s:  IF ( show_nextbutton )
en: %s Page %s / %s %s
kn: %s ಪುಟ %s / %s %s

note: %1$s:  IF ( newpassword ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Password updated %s Change username and/or password %s
kn: %s ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ %s ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು/ಅಥವಾ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ %s  ಬದಲಾಯಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Password:
kn: %s ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್:

note: %1$s:  UNLESS blocking_error %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1 %3$s:  END
en: %s Patron details for %s %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಗಾಗಿ ಓದುಗರ ವಿವರಗಳು %s %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Phone:
kn: %s ದೂರವಾಣಿ:

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Present %s
kn: %s ಪ್ರಸ್ತುತ %s

note: %1$s:  END
en: %s Primary email:
kn: %s ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಇಮೇಲ್

note: %1$s:  END
en: %s Primary phone:
kn: %s ಪ್ರಾಥಮಿಕ ದೂರವಾಣಿ

note: %1$s:  END
en: %s Pronouns:
kn: %s ಸರ್ವನಾಮಗಳು:

note: %1$s:  IF ( invoiceclosedate ) %2$s:  name | html %3$s:  IF ( invoice ) %4$s:  END %5$s:  ELSE %6$s:  name | html %7$s:  END
en: %s Receipt summary for %s %sinvoice [ %% invoice | html %%]%s %s Receive orders from %s %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s ರಶೀದಿ ಸಾರಾಂಶ %s %sಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ [ %% ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ | html %%]%s %s %s ರಿಂದ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ %s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  END
en: %s Registration date:
kn: %s ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ:

note: %1$s:  IF item.stockrotationitem.indemand %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Remove "In demand" %s Add "In demand" %s
kn: %s "ಬೇಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ" ತೆಗೆದುಹಾಕಿ %s "ಬೇಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ" %s  ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Replace existing record with incoming record
kn: %s ಪ್ರಸ್ತುತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: %s Replace items if matching bib was found (only for existing items)
kn: %s ಸಾಮ್ಯತೆಯ ಬಿಬ್ ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ (ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಐಟಂಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ)

note: For the first occurrence, %1$s:  IF restriction.comment.search('OVERDUES_PROCESS') %2$s:  restriction.comment.remove('OVERDUES_PROCESS ') | $raw %3$s:  ELSE %4$s:  restriction.comment | $raw %5$s:  END
en: %s Restriction added by overdues process %s %s %s %s
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ %s ನಿರ್ಬಂಧವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ %s %s %s %s

note: %1$s:  IF ( uploadborrowers ) %2$s:  END
en: %s Results &rsaquo; %s Import patrons &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳು &rsaquo; %s ಓದುಗರ ಆಮದು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  END
en: %s Results &rsaquo; %s Logs &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳು &rsaquo; %s ಲಾಗ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Rows per page %s
kn: %s ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಸಾಲುಗಳು %s

note: %1$s:  IF ( limit )
en: %s Rows per page:
kn: %s ಪ್ರತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಸಾಲುಗಳು:

note: %1$s:  IF item.rota.cyclical %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s START %s END %s
kn: %s ಪ್ರಾರಂಭ %s ಮುಕ್ತಾಯ %s

note: %1$s:  END
en: %s Salutation:
kn: %s ಗೌರವ ಸೂಚಕ:

note: %1$s: - IF ( saved1 ) - %2$s: - ELSIF ( create ) - %3$s: - ELSIF ( showsql ) - %4$s: - ELSIF ( execute ) - %5$s:  name | html %6$s:  id | html %7$s: - ELSIF ( editsql ) - %8$s:  reportname | html %9$s:  id | html %10$s: - END - %11$s: - IF ( build1 ) - %12$s: - ELSIF ( build2 ) - %13$s: - ELSIF ( bu
en: %s Saved reports &rsaquo; %s Create from SQL &rsaquo; %s SQL view &rsaquo; Saved reports &rsaquo; %s Report %s (%s) &rsaquo; Saved reports &rsaquo; %s Edit report %s (%s) &rsaquo; Saved reports &rsaquo; %s %s Build a report, step 1 of 6: Choose a module &rsaquo; %s Build a report, step 2 of 6: Pick a report type &rsaquo; %s Build a report, step 3 of 6: Select columns for display &rsaquo; %s Build a report, step 4 of 6: Select criteria to limit on &rsaquo; %s Build a report, step 5 of 6: Pick which columns to total &rsaquo; %s Build a report, step 6 of 6: Select how you want the report ordered &rsaquo; %s Guided reports wizard &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: %s ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಗಳು &rsaquo; %s SQL ನಿಂದ ರಚಿಸಿ &rsaquo; %s SQL ವೀಕ್ಷಣೆ &rsaquo; ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಗಳು &rsaquo; %s ವರದಿ %s (%s) &rsaquo; ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಗಳು &rsaquo; %s ವರದಿ ಸಂಪಾದಿಸಿ %s (%s) &rsaquo; ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಗಳು &rsaquo; %s %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 1ನೇ ಹಂತ: ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ &rsaquo; %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 2ನೇ ಹಂತ: ವರದಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆರಿಸಿ &rsaquo; %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 3ನೇ ಹಂತ: ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ &rsaquo; %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 4ನೇ ಹಂತ: &rsaquo; ಮೇಲೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 5ನೇ ಹಂತ: ಒಟ್ಟು ಯಾವ ಕಾಲಮ್‌ಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ &rsaquo; %s ವರದಿಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ, 6 ರಲ್ಲಿ 6ನೇ ಹಂತ: ನೀವು ವರದಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಆದೇಶಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ &rsaquo; %s ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ವರದಿಗಳ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( scan_search_term_to_use )
en: %s Scan index for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ %s ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಸೂಚ್ಯಂಕ:

note: For the first occurrence, %1$s:  IF city_name_filter %2$s:  city_name_filter | html %3$s:  END %4$s:  IF cities_count > 0
en: %s Searching: %s %s %s
kn: %s ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s %s %s

note: %1$s:  END
en: %s Secondary email:
kn: %s ಸೆಕೆಂಡರಿ(ದ್ವಿತೀಯ) ಇಮೇಲ್

note: %1$s:  END
en: %s Secondary phone:
kn: %s ದ್ವಿತೀಯ (ಸೆಕೆಂಡರಿ) ಫೋನ್

note: %1$s:  IF skip_serialseq %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Serial number is skipped when an irregularity is found. %s Serial number is kept when an irregularity is found. %s
kn: ಅನಿಯಮಿತ ಕಂಡುಬಂದಾಗ %s ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅನಿಯಮಿತ ಕಂಡುಬಂದಾಗ %s ಸರಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. %s

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Series Title
kn: %s ಸರಣಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: %1$s:  IF ( proposeimport ) %2$s:  END %3$s:  IF ( importdatastructure ) %4$s:  IF ( error ) %5$s:  ELSE %6$s:  END %7$s:  END %8$s:  IF ( default ) %9$s:  IF ( upgrading ) %10$s:  ELSE %11$s:  END %12$s:  END %13$s:  IF ( choosemarc ) %14$s:  END %15$s:  IF ( selectframeworks ) %16$s:  END %17$s:  
en: %s Set up database %s %s %s Error creating database tables %s Database tables created %s %s %s %s Update database %s Install basic configuration settings %s %s %s Select your MARC flavor %s %s Selecting default settings %s %s Default data loaded %s %s Installation complete %s &rsaquo; Web installer &rsaquo; Koha
kn: %s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಹೊಂದಿಸಿ %s %s %s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ %s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ %s %s %s %s ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ %s ಮೂಲ ಸಂರಚನಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ %s %s %s ನಿಮ್ಮ MARC ಪರಿಮಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ %s %s ಆಯ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು %s %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಡೇಟಾ ಲೋಡ್ ಆಗಿದೆ %s %s ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ %s &rsaquo; ವೆಬ್ ಸ್ಥಾಪಕ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  batche.card_count | html
en: %s Single patron cards
kn: %s ಏಕ ಪೋಷಕ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳು

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s Something went wrong. %s
kn: %s ಏನೋ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. %s

note: %1$s:  END
en: %s Sort 1:
kn: %s ವಿಂಗಡಣೆ 1:

note: %1$s:  END
en: %s Sort 2:
kn: %s ವಿಂಗಡಣೆ 2:

note: %1$s:  END
en: %s Standing order
kn: %s ಜಾರಿಯಲ್ಲಿರುವ ಆದೇಶ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s State:
kn: %s ಸ್ಥಿತಿ:

note: %1$s:  UNLESS blocking_error %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1 %3$s:  END
en: %s Statistics for %s %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಗಾಗಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು %s %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Street number:
kn: %s ಮಾರ್ಗ ಸಂಖ್ಯೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Street type:
kn: %s ರಸ್ತೆ ಪ್ರಕಾರ:

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Subject
kn: %s ವಿಷಯ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Surname:
kn: %s ಉಪನಾಮ:

note: %1$s:  op_count | html
en: %s Term(s).
kn: %s ನಿಯಮ(ಗಳು).

note: %1$s:  IF error.code == 'CANNOT_MOVE' %2$s:  error.value | html %3$s:  ELSE %4$s:  error | html %5$s:  END
en: %s The following items could not be moved from the old record to the new one: %s %s %s %s
kn: %s ಕೆಳಗಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹಳೆಯ ದಾಖಲೆಯಿಂದ ಹೊಸದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s %s %s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s There are no outstanding (accepted) suggestions. %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ಸಲಹೆಗಳು (ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ) ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  ELSIF op == 'enqueued'
en: %s There are no record IDs defined. %s %s
kn: %s ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಗಳ IDಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. %s %s

note: %1$s:  ELSE
en: %s There is no CSV profile defined.
kn: %s ಯಾವುದೇ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END
en: %s There is no condition for this rule. %s %s
kn: %s ಈ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಷರತ್ತಿಲ್ಲ. %s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: %s There is no table to configure for this module. %s %s %s There is no page using the table configuration in this module. %s
kn: %s ಈ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಾಗಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಟೇಬಲ್ ಇಲ್ಲ. %s %s %s ಈ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಟೇಬಲ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಬಳಸುವ ಯಾವುದೇ ಪುಟವಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  IF msg == 'no_report' %2$s:  ELSIF msg == 'can_be_updated'
en: %s There is no valid report for this id. %s
kn: %s ಈ ಐಡಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ತ ವರದಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  field.name | html %3$s:  END %4$s:  END %5$s:  IF ( field.type == 'date' )
en: %s There is no value defined for %s %s %s %s
kn: %s %s %s %s ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s This CSV Profile does not exist. %s
kn: %s ಈ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s This authority is not used in any records. %s
kn: %s ಈ ಅಥಾರಿಟಿಯನ್ನು ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s This ordernumber does not exist. %s
kn: %s ಈ ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.%s

note: %1$s:  IF savedreport.seems_obsolete
en: %s This report seems obsolete, it uses biblioitems.marcxml field.
kn: %s ಈ ವರದಿಯು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲದಂತಿದೆ, ಇದು biblioitems.marcxml ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

note: %1$s:  END
en: %s Total due:
kn: %s ಒಟ್ಟು ಬಾಕಿ:

note: %1$s:  IF ( reserved ) %2$s:  Branches.GetName( hold.branchcode ) | html %3$s:  END %4$s:  IF ( waiting or transferred ) %5$s:  END
en: %s Transfer item to %s: %s %sCancel hold and then attempt transfer: %s
kn: %s ಐಟಂ ಅನ್ನು %s ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ: %s %sಹೋಲ್ಡನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ: %s

note: %1$s:  IF ( unknownauthid ) %2$s:  ELSE %3$s:  authid | html %4$s:  authtypetext | html %5$s:  END
en: %s Unknown authority record %s Details for authority #%s (%s) %s
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ಅಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅಥಾರಿಟಿ ವಿವರಗಳು #%s (%s) %s

note: %1$s:  IF ( unknownauthid ) %2$s:  ELSE %3$s:  authid | html %4$s:  authtypetext | html %5$s:  END
en: %s Unknown authority record %s Details for authority #%s (%s) %s &rsaquo; Authorities &rsaquo; Koha
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ಅಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅಥಾರಿಟಿಯ ವಿವರಗಳು #%s (%s) %s &rsaquo; ಅಥಾರಿಟಿಸ್ &rsaquo; Koha

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %4$s:  END
en: %s Unknown record %s Details for %s %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s ವಿವರಗಳು %s %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %4$s:  END
en: %s Unknown record %s ISBD details for %s %s
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s ISBD ವಿವರಗಳು %s %s

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %4$s:  END
en: %s Unknown record %s ISBD details for %s %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s ISBD ವಿವರಗಳು %s %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  biblionumber | html %4$s:  bibliotitle | html %5$s:  END
en: %s Unknown record %s Labeled MARC biblio : %s ( %s ) %s
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿದ MARC ಬಿಬ್ಲಿಯೊ : %s ( %s ) %s

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  bibliotitle | html %4$s:  END
en: %s Unknown record %s Labeled MARC details for %s %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s ಲೇಬಲ್ ಮಾಡಿದ MARC ವಿವರಗಳು %s %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE
en: %s Unknown record %s MARC details for
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s MARC ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  IF ( unknownbiblionumber ) %2$s:  ELSE %3$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc' %4$s:  END
en: %s Unknown record %s MARC details for %s %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: %s ಅಜ್ಞಾತ ದಾಖಲೆ %s MARC ವಿವರಗಳು %s %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  ELSE
en: %s Upload an image file for this bibliographic record:
kn: %s ಈ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಾಗಿ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ:

note: %1$s:  IF itemnumber
en: %s Upload an image file for this item:
kn: %s ಈ ಐಟಂಗಾಗಿ ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ:

note: %1$s:  ELSIF defaultRefundRule == 'refund_unpaid' %2$s:  ELSIF defaultRefundRule == 'charge'
en: %s Use default (Refund lost item charge (only if unpaid)) %s
kn: %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಸಿ (ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸಿ (ಪಾವತಿಸದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ)) %s

note: %1$s:  ELSIF defaultProcessingRefundRule == 'refund_unpaid' %2$s:  ELSE
en: %s Use default (Refund lost item processing charge (only if unpaid)) %s
kn: %s ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಸಿ (ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸಿ (ಪಾವತಿಸದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ)) %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF count
en: %s Used in
kn: %s ರಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  END
en: %s Username:
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು:

note: %1$s:  END
en: %s Version:
kn: %s ಆವೃತ್ತಿ:

note: For the first occurrence, %1$s:  SET expires_on = w.expiration_date %2$s:  Branches.GetName( w.pickup_library_id ) | html %3$s:  IF expires_on %4$s:  expires_on | $KohaDates %5$s:  END
en: %s Waiting at %s %s until %s %s
kn: %s %s %s ನಲ್ಲಿ %s %s  ವರೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  SET expires_on = w.expiration_date %2$s:  IF expires_on %3$s:  expires_on | $KohaDates %4$s:  END
en: %s Waiting here %s until %s %s
kn: %s ಇಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ %s ವರೆಗೆ %s %s

note: %1$s:  IF type == 'WRITEOFF' %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1 %3$s:  ELSE %4$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1 %5$s:  END
en: %s Write off an amount for %s %s Collect fine payment for %s %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಮೊತ್ತವನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿ %s %s ದಂಡ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ %s %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s Yes
kn: %s ಹೌದು

note: %1$s:  IF category.can_be_guarantee %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Yes %s No %s
kn: %s ಹೌದು %s ಇಲ್ಲ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF c.enabled == 'yes' %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s Yes %s No %s
kn: %s ಹೌದು %s ಇಲ್ಲ %s

note: %1$s:  IF checkout.renewals_count %2$s:  IF checkout.lastreneweddate
en: %s Yes%s,
kn: %s ಹೌದು%s,

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s You do not have anything public yet. %s
kn: %s ನೀವು ಇನ್ನೂ ಯಾವುದನ್ನೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s You have no manual invoice types defined %s
kn: %s ನೀವು ಯಾವುದೇ ಭೌತಿಕ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು %s ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF searchfield %2$s:  searchfield | html
en: %s You searched for %s
kn: %s ನೀವು %s ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿದ್ದೀರಿ

note: %1$s:  IF id %2$s:  id | html %3$s:  ELSIF searchfield %4$s:  searchfield | html %5$s:  END
en: %s You searched for record %s %s You searched for %s %s
kn: %s ನೀವು ರೆಕಾರ್ಡ್ %s %s ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿದ್ದೀರಿ ನೀವು %s %s  ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿದ್ದೀರಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: %s ZIP/Postal code:
kn: %s ZIP/ಅಂಚೆ ಕೋಡ್:

note: %1$s:  added.library.branchname | html | $KohaSpan class = 'name'
en: %s added to group.
kn: %s ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  ELSIF ( hardduedatecompare == '1' ) %2$s:  hardduedate | $KohaDates
en: %s after %s
kn: %s ನಂತರ %s

note: %1$s:  item.countanalytics | html
en: %s analytics
kn: %s ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  multi_batch_count | html
en: %s batches to export
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು

note: %1$s:  IF ( result.author )
en: %s by
kn: %s ಮೂಲಕ

note: %1$s:  IF ( loopro.author ) %2$s:  loopro.author | html %3$s:  END
en: %s by %s%s
kn: %s ರಿಂದ %s%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF biblioloo.author %2$s:  biblioloo.author | html %3$s:  END
en: %s by %s%s
kn: %s ರಿಂದ %s%s

note: %1$s:  IF ( ordersloo.author ) %2$s:  ordersloo.author | html %3$s:  END %4$s:  IF ( ordersloo.isbn ) %5$s:  ordersloo.isbn | html %6$s:  END %7$s:  IF ( ordersloo.publishercode )
en: %s by %s%s %s &ndash; %s%s %s
kn: %s ರಿಂದ %s%s %s &ndash; %s%s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END
en: %s by you %s %s
kn: %s ನಿಮ್ಮಿಂದ %s %s

note: %1$s:  IF ( Koha.Preference( 'marcflavour' ) == 'UNIMARC' && biblio.author ) %2$s:  END %3$s:  biblio.author | html %4$s: ~ END %5$s:  (biblioitem.publicationyear || biblio.copyrightdate) | html %6$s:  biblioitem.publishercode | html | $To %7$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield
en: %s by%s %s %s", "%s", "%s", "%s", "%s
kn: %s ರಿಂದ %s %s %s", "%s", "%s", "%s", "%s

note: %1$s:  Branches.GetName( branch ) | html
en: %s calendar
kn: %s ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್

note: %1$s:  Branches.GetName( branch ) | html
en: %s calendar
kn: %s ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್

note: %1$s:  Branches.GetName( branch ) | html
en: %s calendar &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 %2$s:  max_holds_for_record | html
en: %s can only place a maximum of %s hold(s) on this record.
kn: %s ಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ %s ಹೋಲ್ಡ್(ಗಳನ್ನು) ಮಾತ್ರ ಇರಿಸಬಹುದು.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 %2$s:  maxreserves | html
en: %s can only place a maximum of %s total holds.
kn: %s ಗರಿಷ್ಠ %s ಒಟ್ಟು ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇರಿಸಬಹುದು.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 %2$s:  new_reserves_allowed | html %3$s:  new_reserves_count | html %4$s:  maxreserves | html
en: %s can place %s of the requested %s holds for a maximum of %s total holds.
kn: %s ವಿನಂತಿಸಿದ %s ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳ %s ಅನ್ನು ಗರಿಷ್ಠ %s ಒಟ್ಟು ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಇರಿಸಬಹುದು.

note: %1$s:  errorfile | html
en: %s can't be opened
kn: %s ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1
en: %s cannot place a hold on any of these items.
kn: %s ಈ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1
en: %s cannot place holds on some of these title's items.
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕೆಲವು ಐಟಂಗಳನ್ನು %s ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  SEARCH_RESULT.${status_count} | html
en: %s checked out:
kn: %s ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

note: %1$s:  request.illcomments.count | html
en: %s comments
kn: %s ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

note: %1$s:  lis.level FILTER ucfirst | html
en: %s data added
kn: %s ಮಾಹಿತಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  deliverytime | html
en: %s days
kn: %s ದಿನಗಳು

note: %1$s:  HANDLED | html
en: %s directories processed.
kn: %s ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  TOTAL | html
en: %s directories scanned.
kn: %s ಡೈರೆಕ್ಟರಿಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  UNLESS CAN_user_serials_receive_serials %2$s:  ELSE %3$s:  IF ( serial.subscriptionexpired )
en: %s disabled %s %s
kn: %s ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ERROR.UZIPFAIL | html
en: %s failed to unpack.
kn: ತೆರೆಯಲು %s ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  authtypecode | html
en: %s framework
kn: %s ಚೌಕಟ್ಟು

note: %1$s:  frameworkcode | html
en: %s framework structure
kn: %s ಚೌಕಟ್ಟಿನ ರಚನೆ

note: A
en: %s fund(s) are attached to this budget. You must delete all attached funds before deleting this budget.
kn: ಈ ಬಜೆಟ್‌ಗೆ %s ನಿಧಿ(ಗಳು) ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಹಣವನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1
en: %s has
kn: %s ಹೊಂದಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=issue.patron hide_patron_infos_if_needed=1 invert_name=1 %2$s:  waiting_holds | html
en: %s has %s hold(s) waiting for pickup.
kn: %s ರವರು ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ %s ಹೋಲ್ಡ(ಗಳು)ನ್ನು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

note: %1$s:  deleted.library | html | $KohaSpan class = 'name'
en: %s has been removed from group.
kn: %s ಗುಂಪಿನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: %s has no outstanding fines.
kn: %s ಯಾವುದೇ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ದಂಡ(ಜುಲ್ಮಾನೆ) ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1
en: %s has too many holds.
kn: %s ಹಲವಾರು ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  books_loo.holds | html
en: %s hold(s) left
kn: %s ಹೋಲ್ಡ್(ಗಳು) ಉಳಿದಿವೆ

note: %1$s:  Branches.GetLoggedInBranchname | html %2$s:  itemloop.size() || 0 | html
en: %s holdings (%s)
kn: %s ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ (%s)

note: %1$s:  COUNT.TCOUNTS | html
en: %s image(s) moved into the database:
kn: %s ಚಿತ್ರ(ಗಳು) ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ:

note: %1$s:  total | html
en: %s images found
kn: %s ಚಿತ್ರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: SCRIPT
en: %s important fields empty (highlighted)
kn: %s ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಬರಿದಾಗಿವೆ (ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  imported | html %2$s:  IF ( lastimported ) %3$s:  lastimported | html %4$s:  END
en: %s imported records %s(last was %s)%s
kn: %s ಆಮದು ಮಾಡಿದ ದಾಖಲೆಗಳು %s (ಕೊನೆಯದು %s)%s

note: %1$s:  recall.first_recall.created_date | $KohaDates %2$s:  recall.first_recall.library.branchname | html
en: %s in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ %s

note: %1$s:  hold.reservedate | $KohaDates %2$s:  Branches.GetName ( hold.branchcode ) | html
en: %s in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ %s

note: SCRIPT
en: %s in tab %s
kn: %s ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=issue.patron hide_patron_infos_if_needed=1 invert_name=1
en: %s is restricted. Please verify this patron should still be restricted.
kn: %s ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಇನ್ನೂ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆಯೇ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

note: %1$s:  irregular_issues | html
en: %s issues
kn: %s ಸಂಚಿಕೆಗಳು

note: %1$s:  END %2$s:  CASE 'weeklength' %3$s:  IF st == subtype
en: %s issues %s %s
kn: %s ಸಂಚಿಕೆಗಳು %s %s

note: SCRIPT
en: %s item mandatory fields empty
kn: %s ಐಟಂ ಕಡ್ಡಾಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಬರಿದಾಗಿವೆ

note: %1$s:  report.num_items | html
en: %s item records found and staged
kn: %s ವಸ್ತುಗಳ ದಾಖಲೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯಗೊಂಡಿವೆ

note: A
en: %s item(s) are attached to this record. You must delete all items before deleting this record.
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

note: %1$s:  cannotdelbiblio.itemcount | html
en: %s item(s) attached.
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  report.not_deleted_itemnumbers.size | html %2$s:  FOREACH not_deleted_itemnumber IN report.not_deleted_itemnumbers %3$s:  not_deleted_itemnumber | html %4$s:  END
en: %s item(s) could not be deleted: %s%s %s
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಅಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ: %s%s %s

note: %1$s:  report.deleted_itemnumbers.size | html
en: %s item(s) deleted.
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  books_loo.items | html
en: %s item(s) left
kn: %s ಐಟಂ (ಗಳು) ಉಳಿದಿವೆ

note: %1$s:  report.modified_itemnumbers.size | html %2$s:  report.modified_fields | html
en: %s item(s) modified (with %s field(s) modified).
kn: %s ಐಟಂ(ಗಳು) ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ (%s ಕ್ಷೇತ್ರ(ಗಳು) ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ).

note: %1$s:  moddatecount | html %2$s:  date | $KohaDates
en: %s items modified : datelastseen set to %s
kn: %s ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ : ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು %s ಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  loo.branches.size | html
en: %s library limitation
kn: %s ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಮಿತಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  loo.branches.size | html
en: %s library limitations
kn: %s ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಮಿತಿಗಳು

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: %s mandatory fields empty (highlighted)
kn: %s ಕಡ್ಡಾಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಬರಿದಾಗಿವೆ (ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  END %2$s:  CASE %3$s:  st | html %4$s:  END
en: %s months %s%s %s
kn: %s ತಿಂಗಳುಗಳು %s%s %s

note: %1$s:  alreadyindb | html %2$s:  IF ( lastalreadyindb ) %3$s:  lastalreadyindb | html %4$s:  END
en: %s not imported because already in borrowers table and overwrite disabled %s(last was %s)%s
kn: %s ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಈಗಾಗಲೇ ಎರವಲುಗಾರರ ಕೋಷ್ಟಕದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಓವರ್‌ರೈಟ್ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s(ಕೊನೆಯದು %s)%s

note: %1$s:  invalid | html %2$s:  IF ( lastinvalid ) %3$s:  lastinvalid | html %4$s:  END
en: %s not imported because they are not in the expected format %s(last was %s)%s
kn: %s ನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇರದ ಕಾರಣ ಆಮದು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ %s(ಕೊನೆಯದು %s)%s

note: %1$s:  selected_count | html
en: %s note(s) marked as not seen.
kn: %s ಟಿಪ್ಪಣಿ(ಗಳು) ನೋಡಿಲ್ಲವೆಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  selected_count | html
en: %s note(s) marked as seen.
kn: %s ಟಿಪ್ಪಣಿ(ಗಳನ್ನು) ನೋಡಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  hits_to_paginate | html %2$s:  total | html
en: %s of %s results loaded, refine your search to view other records
kn: %s ನ %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಇತರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSIF ( hardduedatecompare == '0' ) %2$s:  hardduedate | $KohaDates
en: %s on %s
kn: %s ರಂದು %s

note: %1$s:  IF ( hold.suspend ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s on %s until %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ %s ವರೆಗೆ %s

note: %1$s:  barcode | html %2$s:  IF hold_info.item_group
en: %s or %s any available from item group
kn: %s ಅಥವಾ %s ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಲಭ್ಯವಿದೆ

note: %1$s:  cannotdelbiblio.countbiblio | html
en: %s order(s) attached.
kn: %s ಆದೇಶ(ಗಳು) ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  books_loo.biblios | html
en: %s order(s) left
kn: %s ಆದೇಶ(ಗಳು) ಉಳಿದಿವೆ

note: %1$s:  overwritten | html %2$s:  IF ( lastoverwritten ) %3$s:  lastoverwritten | html %4$s:  END
en: %s overwritten %s(last was %s)%s
kn: %s ತಿದ್ದಲಾಗಿದೆ %s (ಕೊನೆಯದು %s)%s

note: %1$s:  TotalDel | html
en: %s patrons have been successfully deleted
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  TotalDel | html
en: %s patrons have been successfully moved to trash
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಪಯುಕ್ತಕ್ಕೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  patrons_to_delete.size || 0 | html
en: %s patrons will be deleted
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದು

note: %1$s:  TotalDel | html
en: %s patrons would have been removed (if it wasn't a test run)
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು (ಇದು ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ರನ್ ಆಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ)

note: %1$s:  patrons_to_anonymize.count || 0 | html
en: %s patrons' checkout histories will be anonymized
kn: %s ಬಳಕೆದಾರರ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು

note: %1$s:  reserveloo.pendingorders | html
en: %s pending
kn: %s ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ

note: %1$s:  TAB.tab_title | html
en: %s preferences
kn: %s ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

note: %1$s:  selected_count | html
en: %s problem report(s) marked as closed.
kn: %s ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರದಿ(ಗಳನ್ನು) ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದೆ.

note: %1$s:  selected_count | html
en: %s problem report(s) marked as new.
kn: %s ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರದಿ(ಗಳನ್ನು) ಹೊಸದೆಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  selected_count | html
en: %s problem report(s) marked as viewed.
kn: %s ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರದಿ(ಗಳನ್ನು)) ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: SCRIPT
en: %s quotes have not been imported. An error occurred
kn: %s ಸುಭಾಷಿತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

note: SCRIPT
en: %s quotes imported successfully
kn: %s ಸುಭಾಷಿತಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  errcon.server | html %2$s:  errcon.seq | html %3$s:  PROCESS 'xslt-handler.inc' code=errcon.error
en: %s record %s: %s
kn: %s ದಾಖಲೆ %s: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  count | html
en: %s record(s)
kn: %s ದಾಖಲೆ(ಗಳು)

note: %1$s:  report.deleted_biblionumbers.size | html
en: %s record(s) deleted.
kn: %s ದಾಖಲೆ(ಗಳು) ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  index.missing_count | html %2$s:  index.index_count | html %3$s:  index.index_name | html
en: %s record(s) missing on a total of %s in index %s.
kn: %s. ಸೂಚ್ಯಂಕದಲ್ಲಿ %s ಒಟ್ಟು %s ದಾಖಲೆ(ಗಳು) ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

note: %1$s:  report.total | html
en: %s records in file
kn: %s  ಕಡತದಲ್ಲಿನ ದಾಖಲೆಗಳು

note: %1$s:  report.import_errors | html
en: %s records not staged because of MARC error
kn: %s MARC ದೋಷದಿಂದಾಗಿ ದಾಖಲೆಗಳ ಕಾರ್ಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ (ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ) ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

note: %1$s:  total | html
en: %s records parsed
kn: %s ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  report.staged | html
en: %s records staged
kn: %s ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ (ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು)

note: %1$s:  report.matched | html %2$s:  report.matcher_code | html
en: %s records with at least one match in catalog per matching rule &quot;%s&quot;
kn: %s ಪ್ರತಿ ಸಾಮ್ಯತೆಯ ನಿಯಮಕ್ಕನುಸಾರ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ದಾಖಲೆಯ ಸಾಮ್ಯತೆ &quot;%s&quot;

note: %1$s:  total | html %2$s:  IF ( query_desc )
en: %s result(s) found %sfor
kn: %s ಫಲಿತಾಂಶ(ಗಳು) ಕಂಡುಬಂದಿದೆ %s ಗೆ

note: %1$s:  total | html
en: %s result(s) found in catalog,
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ %s ಫಲಿತಾಂಶ(ಗಳು) ಕಂಡುಬಂದಿವೆ,

note: %1$s:  breeding_count | html
en: %s result(s) found in reservoir
kn: %s ಫಲಿತಾಂಶ(ಗಳು) ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ

note: %1$s:  count | html
en: %s shipments
kn: %s ಸಾಗಾಣಿಕೆಗಳು

note: %1$s:  routinglists.count | html
en: %s subscription routing list
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿ

note: %1$s:  routinglists.count | html
en: %s subscription routing lists
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು

note: A
en: %s subscription(s) are attached to this record. You must delete all subscriptions before deleting this record.
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆ(ಗಳು) ಈ ದಾಖಲೆಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕು.

note: %1$s:  cannotdelbiblio.subscriptions | html
en: %s subscription(s) attached.
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆ(ಗಳನ್ನು) ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  books_loo.subscriptions | html
en: %s subscription(s) left
kn: %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆ(ಗಳು) ಉಳಿದಿದೆ

note: %1$s:  END
en: %s terms
kn: %s ನಿಯಮಗಳು

note: %1$s:  resul.used | html
en: %s times
kn: %s ಸಲ

note: For the first occurrence, %1$s:  reserveloo.copies_to_buy | html
en: %s to order
kn: ಆದೇಶಿಸಲು %s

note: %1$s:  SEARCH_RESULT.${status_count} | html
en: %s unavailable:
kn: %s ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ:

note: %1$s:  END %2$s:  CASE 'monthlength' %3$s:  IF st == subtype
en: %s weeks %s %s
kn: %s ವಾರಗಳು %s %s

note: %1$s:  END
en: %s will expire before
kn: ಮೊದಲು %s ಅವಧಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  category.dateofbirthrequired | html
en: %s years
kn: %s ವರ್ಷಗಳು

note: %1$s:  END %2$s:  SWITCH where_is_memcached_config %3$s:  CASE 'config_only'
en: %s | Config read from: %s %s
kn: %s | ಕಾನ್ಫಿಗ್ ಓದಲಾಗಿದೆ: %s %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF time_zone.config != ''
en: %s | Config: %s
kn: %s | ಕಾನ್ಫಿಗ್: %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF time_zone.environment != ''
en: %s | Environment (TZ): %s
kn: %s | ಪರಿಸರ (TZ): %s

note: %1$s:  IF managedby_patron.borrowernumber && logged_in_user.borrowernumber != managedby_patron.borrowernumber %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=managedby_patron hide_patron_infos_if_needed=1 %3$s:  Branches.GetName( managedby_patron.branchcode ) | html %4$s:  managedby_patron.category.descrip
en: %s | Previously was %s %s (%s) %s
kn: %s | ಹಿಂದೆ ಆಗಿತ್ತು %s %s (%s) %s

note: %1$s:  END %2$s:  IF memcached_servers %3$s:  IF memcached_running and is_memcached_still_active
en: %s | Status: %s %s
kn: %s | ಸ್ಥಿತಿ: %s %s

note: %1$s:  IF ( modify ) %2$s:  bibliotitle | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s &rsaquo; Modify subscription%sNew subscription%s &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: %s%s &rsaquo; ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%sಹೊಸ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ%s &rsaquo; ಸರಣಿ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  t.name | html %2$s:  IF t.is_shared %3$s:  END
en: %s%s (shared)%s
kn: %s%s (ಹಂಚಲಾಗಿದೆ)%s

note: %1$s:  IF bookseller_filter %2$s:  bookseller_filter.name | html %3$s:  END
en: %s%s : %sLate orders
kn: %s%s : %sತಡವಾದ ಆದೇಶಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=reserveloo link = 1 %2$s:  IF ( reserveloo.author ) %3$s:  reserveloo.author | html %4$s:  END
en: %s%s by %s%s
kn: %s%s ರಿಂದ %s%s

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio = transfer.item.biblio link = 1 %2$s:  IF ( transfer.item.biblio.author ) %3$s:  transfer.item.biblio.author | html %4$s:  END %5$s:  IF ( transfer.item.effective_itemtype )
en: %s%s by %s%s %s (
kn: %s%s ರಿಂದ %s%s %s (

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  IF ( LibraryName ) %3$s:  LibraryName | html %4$s:  END
en: %s%s in %s Catalog%s.
kn: %s ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ %s%s%s.

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( batche.label_count == 1 ) %2$s:  batche.label_count | html %3$s:  ELSE %4$s:  batche.label_count | html %5$s:  END
en: %s%s single label%s%s single labels%s
kn: %s%s ಒಂದು ಲೇಬಲ್%s%s ಒಂದು ಲೇಬಲ್‌ಗಳು%s

note: %1$s:  IF ( patron.phone ) %2$s:  patron.phone | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%s(no phone number on file)%s
kn: %s%s%s (ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಇಲ್ಲ)%s

note: %1$s:  IF ( patron.email ) %2$s:  patron.email | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%s(no primary email on file)%s
kn: %s%s%s(ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಇಮೇಲ್ ಇಲ್ಲ)%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF (profile) %2$s:  profile | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%s(none)%s
kn: %s%s%s(ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)%s

note: %1$s:  IF ( lastdate ) %2$s:  lastdate | $KohaDates %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sItem has no transfer record%s
kn: %s%s%sಐಟಂ ಯಾವುದೇ ವರ್ಗಾವಣೆ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF Koha.Preference('URLLinkText') %2$s:  Koha.Preference('URLLinkText') | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sLink to resource%s
kn: %s%s%sಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳಿಗೆ ಲಿಂಕ್%s

note: %1$s:  IF ( loopro.title ) %2$s:  loopro.title | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sNO TITLE%s
kn: %s%s%sಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಶ%s

note: %1$s:  IF ( loopro.barcode ) %2$s:  loopro.barcode | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sNo barcode%s
kn: %s%s%sಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಇಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF ( loopro.itemcallnumber ) %2$s:  loopro.itemcallnumber | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sNo call number%s
kn: %s%s%sಕಾಲ್ ನಂಬರ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF ( slip ) %2$s:  slip | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sNo slip template found%s
kn: %s%s%s ಯಾವುದೇ ಸ್ಲಿಪ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF ( slip ) %2$s:  slip | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sNo slip template found%s
kn: %s%s%s ಯಾವುದೇ ಸ್ಲಿಪ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ%s

note: %1$s:  IF page %2$s:  page.title | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sPage error%s
kn: %s%s%sಪುಟ ದೋಷ%s

note: %1$s:  IF page %2$s:  page.title | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %s%s%sPage error%s &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %s%s%sPage ದೋಷ%s &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  END %2$s:  IF limit_desc
en: %s%s&nbsp;with limit(s):
kn: %s%s&nbsp;ಮಿತಿ(ಗಳು):

note: %1$s:  borrowers.$borrowernumber.surname | html %2$s:  IF ( borrowers.$borrowernumber.firstname ) %3$s:  borrowers.$borrowernumber.firstname | html %4$s:  END %5$s:  Categories.GetName( borrowers.$borrowernumber.categorycode ) | html %6$s:  Branches.GetName( borrowers.$borrowernumber.branchcode ) | 
en: %s%s, %s%s - %s (%s) (%s) - Requested on %s
kn: %s%s, %s%s - %s (%s) (%s) - %s ನಲ್ಲಿ ಕೋರಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  suggestion.title | html %2$s:  IF ( suggestion.author ) %3$s:  suggestion.author | html %4$s:  END
en: %s%s, by %s%s
kn: %s%s, ರಿಂದ %s%s

note: %1$s:  s.title | html %2$s:  IF ( s.author ) %3$s:  s.author | html %4$s:  END
en: %s%s, by %s%s
kn: %s%s, ರಿಂದ %s%s

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( suggestion.publishercode ) %3$s:  suggestion.publishercode | html %4$s:  END %5$s:  IF ( suggestion.publicationyear )
en: %s%s; Published by %s %s%s in
kn: %s%s; ನಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ ರಲ್ಲಿ %s %s%s

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF currency %3$s:  currency.currency | html %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  END %7$s:  IF op == 'delete_confirm' %8$s:  currency.currency | html %9$s:  END %10$s:  IF op == 'list' %11$s:  END
en: %s%sModify currency '%s'%sNew currency%s%s %sConfirm deletion of currency '%s'%s %sCurrencies%s &rsaquo; Currencies &amp; Exchange rates &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s%sಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s'%sಹೊಸ ಕರೆನ್ಸಿ%s%s %sಕರೆನ್ಸಿಯ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ '%s'%s %sಕರೆನ್ಸಿಗಳು%s &rsaquo; ಕರೆನ್ಸಿಗಳು &amp; ವಿನಿಮಯ ದರಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF op == 'add_form' %2$s:  IF ( budget_id ) %3$s:  IF ( budget_name ) %4$s:  budget_name | html %5$s:  END %6$s:  ELSE %7$s:  END %8$s:  END
en: %s%sModify fund%s '%s'%s%sAdd fund%s &rsaquo;%s Funds &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s%sನಿಧಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%s '%s'%s%sನಿಧಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s &rsaquo;%s ನಿಧಿಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( suggestion.copyrightdate ) %2$s:  suggestion.copyrightdate | html %3$s:  END %4$s:  IF ( suggestion.volumedesc )
en: %s&copy; %s %s %s; Volume:
kn: %sಪ್ರತಿ: %s %s %s; ಸಂಪುಟ:

note: %1$s:  IF ( suggestion.copyrightdate ) %2$s:  suggestion.copyrightdate | html %3$s:  END %4$s:  IF ( suggestion.volumedesc )
en: %s&copy; %s %s %svolume:
kn: %s&ಪ್ರತಿ: %s %s %sಸಂಪುಟ:

note: %1$s:  IF RECALLED.item %2$s:  RECALLED.item.barcode | html %3$s:  END
en: %s(%s)%s has been recalled by
kn: %s(%s)%s ಅವರನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s(deleted patron)%s
kn: %s(ಅಳಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರ)%s

note: %1$s:  IF (invoiceincgst == 1) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s(tax inc.)%s(tax exc.)%s
kn: %s(ತೆರಿಗೆ ಸಹಿತ.)%s(ತೆರಿಗೆ ರಹಿತ.)%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF (listincgst == 1) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %s(tax inclusive)%s(tax exclusive)%s
kn: %s(ತೆರಿಗೆ ಸಹಿತ.)%s(ತೆರಿಗೆ ರಹಿತ.)%s

note: %1$s:  IF hold.desk_name %2$s:  hold.desk_name | html %3$s:  END %4$s:  hold.waiting_date | $KohaDates %5$s: - ELSIF (hold.intransit) -
en: %s, %s,%s since %s %s Item being transferred to
kn: %s, %s,%s ರಿಂದ %s %s ಐಟಂ ಅನ್ನು ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  IF ( itemnumber ) %2$s:  itemnumber | html %3$s:  END
en: %s, Item number: %s%s
kn: %s, ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆ: %s%s

note: %1$s:  IF ( item.biblio.author ) %2$s:  item.biblio.author | html %3$s:  END
en: %s, by %s%s
kn: %s, %s%s  ರಿಂದ

note: %1$s:  IF ( item.author ) %2$s:  item.author | html %3$s:  END %4$s:  IF ( item.itemnotes )
en: %s, by %s%s%s-
kn: %s, ರಿಂದ %s%s%s-

note: %1$s:  IF ( nopermission ) %2$s:  END %3$s:  IF ( timed_out ) %4$s:  END %5$s:  IF ( different_ip ) %6$s:  END %7$s:  IF ( invalid_username_or_password ) %8$s:  END %9$s:  IF ( loginprompt ) %10$s:  END
en: %sAccess denied%s %sSession timed out%s %sIP address change%s %sInvalid username or password%s %sLog in to the Koha web installer%s &rsaquo; Koha
kn: %sಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ%s %sಸೆಷನ್ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ%s %sIP ವಿಳಾಸ ಬದಲಾವಣೆ%s %sಅಮಾನ್ಯ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್%s %sಕೋಹಾ ವೆಬ್ ಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ%s &raquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sAcquisitions statistics &rsaquo; Results%sAcquisitions statistics%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: %sಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%sಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( active ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sActive%sInactive%s
kn: %sಸಕ್ರಿಯ%sನಿಷ್ಕ್ರಿಯ%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %sAdd a new subscription%s (
kn: %sಹೊಸ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇರಿಸಿ%s (

note: %1$s:  IF rule.add %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sAdd%sSkip%s
kn: %s ಸೇರಿಸಿ%sಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ%s

note: %1$s:  IF rule.append %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sAppend%sSkip%s
kn: %sಸೇರಿಸು%sಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ%s

note: %1$s:  IF ( status ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sApproved comments%sComments awaiting moderation%s &rsaquo; Comments &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು%sಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಮಾಡರೇಶನ್%s &rsaquo; ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( record_type == 'auth' ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sAuthority records%sBibliographic records%s
kn: %sಅಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆಗಳು%sಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳು%s

note: %1$s:  IF ( batch_lis.record_type == 'auth' ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sAuthority%sBibliographic%s
kn: %sಅಥಾರಿಟಿ%sಗ್ರಂಥಸೂಚಿ%s

note: %1$s:  IF ( del ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sBatch item deletion%sBatch item modification%s &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಬ್ಯಾಚ್ ಐಟಂ ಅಳಿಸುವಿಕೆ%sಬ್ಯಾಚ್ ಐಟಂ ಮಾರ್ಪಾಡು%s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sCash register statistics &rsaquo; Results%sCash register statistics%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: %sನಗದು ನೋಂದಣಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%sನಗದು ನೋಂದಣಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sCatalog statistics &rsaquo; Results%sCatalog statistics%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: %sಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%sಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF humanbranch %2$s:  Branches.GetName( humanbranch ) | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sCheckout, hold policy by patron category for %s%sDefault checkout, hold policy by patron category%s
kn: %sಚೆಕ್‌ಔಟ್, ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗದಿಂದ ಹೋಲ್ಡ್ ನೀತಿ, %s%sಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗದಿಂದ ಹೋಲ್ಡ್ ನೀತಿ%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ar.format == 'PHOTOCOPY' %2$s:  ELSIF ar.format == 'SCAN' %3$s:  END
en: %sCopy%sScan%s
kn: %sನಕಲು%sಸ್ಕ್ಯಾನ್%s

note: %1$s:  IF (errcode==1)
en: %sCould not create a new list. Please check the name.
kn: %sಹೊಸ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

note: %1$s:  IF ( op ) %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  title | html
en: %sCreate routing list%sEdit routing list%s &rsaquo; %s &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: %sರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಯ ರಚನೆ%sರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಯ ತಿದ್ದುಪಡಿ%s &rsaquo; %s &rsaquo; ಸೀರಿಯಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF rule.delete %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sDelete%sSkip%s
kn: %sಅಳಿಸಿ%sಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ%s

note: %1$s:  UNLESS blocking_error %2$s:  patron.firstname | html %3$s:  patron.surname | html %4$s:  patron.cardnumber | html %5$s:  END
en: %sDischarge for %s %s (%s)%s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ %s %s (%s)%s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF transfer.item.onloan %2$s:  transfer.item.onloan | $KohaDates %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sDue %s%sOn shelf%s
kn: %sಬಾಕಿ %s%sಶೆಲ್ಫ್‌ನಲ್ಲಿ%s

note: %1$s:  IF ( errornonewitem )
en: %sERROR: Unable to create the new item.
kn: %sದೋಷ: ಹೊಸ ಐಟಂ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  IF ( errornomodbiblio ) %2$s:  END %3$s:  IF ( errornohostitemnumber ) %4$s:  END
en: %sERROR: Unable to modify the bibliographic record.%s %sERROR: Unable to get the item number from this barcode.%s
kn: %sದೋಷ: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.%s %sದೋಷ: ಈ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ನಿಂದ ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.%s

note: %1$s:  IF batch_id %2$s:  batch_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit (%s)%sNew%s &rsaquo; Batches &rsaquo; Patron card creator &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sತಿದ್ದು (%s)%sಹೊಸ%s &rsaquo; ಬ್ಯಾಚ್‌ಗಳು &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರನ ಕಾರ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( layout_id ) %2$s:  layout_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit (%s)%sNew%s &rsaquo; Layout &rsaquo; Patron card creator &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sತಿದ್ದು (%s)%sಹೊಸ%s &rsaquo; ವಿನ್ಯಾಸ &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( profile_id ) %2$s:  profile_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit (%s)%sNew%s &rsaquo; Profiles &rsaquo; Patron card creator &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sತಿದ್ದು (%s)%sಹೊಸ%s &rsaquo; ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF (template_id) %2$s:  template_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit (%s)%sNew%s &rsaquo; Templates &rsaquo; Patron card creator &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sತಿದ್ದು (%s)%sಹೊಸ%s &rsaquo; ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು(ಸಿಧ್ಧ ಮಾದರಿ) &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF course_id %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sEdit course%sCreate course%s
kn: %sಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ%sಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ%s

note: %1$s:  IF batch_id %2$s:  batch_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit label batch (%s)%sNew label batch%s&rsaquo; Batches &rsaquo; Label creator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಎಡಿಟ್ ಲೇಬಲ್ ಬ್ಯಾಚ್ (%s)%sಹೊಸ ಲೇಬಲ್ ಬ್ಯಾಚ್%s&rsaquo; ಬ್ಯಾಚ್‌ಗಳು &rsaquo; ಲೇಬಲ್ ರಚನೆಕಾರ &rsaquo;ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( layout_id ) %2$s:  layout_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit label layout %s %s New label layout %s &rsaquo; Layouts &rsaquo; Label creator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಎಡಿಟ್ ಲೇಬಲ್ ಲೇಔಟ್ %s %s ಹೊಸ ಲೇಬಲ್ ಲೇಔಟ್ %s &rsaquo; ವಿನ್ಯಾಸಗಳು &rsaquo; ಲೇಬಲ್ ರಚನೆಕಾರ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( template_id ) %2$s:  template_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit label template %s %s New label template %s &rsaquo; Templates &rsaquo; Label creator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಎಡಿಟ್ ಲೇಬಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ %s %s ಹೊಸ ಲೇಬಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ %s &rsaquo; ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಲೇಬಲ್ ರಚನೆಕಾರ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( profile_id ) %2$s:  profile_id | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sEdit printer profile %s %s New printer profile %s &rsaquo; Profiles &rsaquo; Label creator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಎಡಿಟ್ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ %s %s ಹೊಸ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ %s &rsaquo; ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಲೇಬಲ್ ರಚನೆಕಾರ &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF is_edit || course_reserve %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  course.course_name | html
en: %sEdit reserve%sAdd reserves%s &rsaquo; %s &rsaquo; Course reserves &rsaquo; Koha
kn: %s ಎಡಿಟ್ ಮೀಸಲು%sಸೇರಿಸಿ ಮೀಸಲು%s &rsaquo; %s &rsaquo; ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲುಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF (template_id) %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  IF (template_id) %5$s:  template_id | html %6$s:  END
en: %sEdit%sCreate%s patron card template%s (%s)%s
kn: %sತಿದ್ದು%sರಚಿಸಿ%s ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ %s (%s)%s

note: %1$s:  IF ( layout_id ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sEdit%sCreate%s patron card text layout
kn: %sತಿದ್ದುt%sರಚಿಸಿ%s ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಪಠ್ಯ ವಿನ್ಯಾಸ

note: %1$s:  IF (profile_id) %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  IF (profile_id) %5$s:  profile_id | html %6$s:  END
en: %sEdit%sCreate%s printer profile%s (%s)%s
kn: %sತಿದ್ದು%sರಚಿಸಿ%s ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್%s (%s)%s

note: %1$s:  IF ( biblionumber ) %2$s:  title | html %3$s:  biblionumber | html %4$s:  ELSE %5$s:  END
en: %sEditing %s (Record number %s)%sAdd MARC record%s &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %sಎಡಿಟಿಂಗ್ %s (ದಾಖಲೆ ಸಂಖ್ಯೆ %s)%s MARC ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF (basketgroup.freedeliveryplace) %2$s:  ELSE %3$s:  Branches.GetName( basketgroup.deliveryplace ) | html %4$s:  END
en: %sFree delivery place%s%s%s
kn: %sಉಚಿತ ವಿತರಣಾ ಸ್ಥಳ%s%s%s

note: %1$s: - BLOCK - %2$s:  sep | html %3$s:  sep | html %4$s:  sep | html %5$s:  sep | html %6$s:  sep | html %7$s:  sep | html %8$s:  sep | html %9$s:  sep | html %10$s:  sep | html %11$s:  sep | html %12$s:  sep | html %13$s:  sep | html %14$s:  sep | html %15$s:  sep | html %16$s:  sep | html %17$s: 
en: %sFund%s"Basket num"%s"Basket name"%s"Authorised by"%s"Biblio number"%sTitle%sCurrency%s"Vendor price"%sRRP%s"Budgeted cost"%sQuantity%s"Total RRP"%s"Total cost"%s"Entry date"%s"Date received"%s"Internal note"%s"Vendor note"%s
kn: %s ನಿಧಿ%s"ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ"%s"ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಹೆಸರು"%s"ಅಧಿಕೃತ"%s"ಬಿಬ್ಲಿಯೋ ಸಂಖ್ಯೆ"%sಶೀರ್ಷಿಕೆ%sಕರೆನ್ಸಿ%s"ಮಾರಾಟಗಾರರ ಬೆಲೆ"%sRRP%s"ಬಜೆಟ್ ವೆಚ್ಚ"%sQuantity%s" ಒಟ್ಟು RRP"%s"ಒಟ್ಟು ವೆಚ್ಚ"%s"ಪ್ರವೇಶ ದಿನಾಂಕ"%s"ಪಡೆದ ದಿನಾಂಕ"%s"ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ"%s"ಮಾರಾಟಗಾರರ ಟಿಪ್ಪಣಿ"%s

note: %1$s:  IF category.hidelostitems %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sHidden by default%sShown%s
kn: %sಡಿಫಾಲ್ಟ್‌ನಿಂದ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ%s%sನಂತೆ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  IF ( category.hidelostitems ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sHidden%sShown%s
kn: %sಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ%sತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ%s

note: %1$s:  BLOCK subject %2$s:  END
en: %sHold:%s
kn: %sಹೋಲ್ಡ್:%s

note: %1$s:  IF humanbranch %2$s:  Branches.GetName( humanbranch ) | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sHolds policy by item type for %s%sDefault holds policy by item type%s
kn: %s ಗಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್ ನೀತಿಯನ್ನು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರದಿಂದ %s%sಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಹೋಲ್ಡ್ ಪಾಲಿಸಿ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರದಿಂದ%s

note: %1$s:  IF biblio.item_error %2$s:  END %3$s:  FOREACH item IN biblio.iteminfos
en: %sItem records could not be processed because the number of item fields was uneven.%s %s
kn: %sಐಟಂ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಐಟಂ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಅಸಮವಾಗಿದೆ.%s %s

note: %1$s: - BLOCK - %2$s:  sep | html %3$s:  sep | html %4$s:  sep | html %5$s:  sep | html %6$s:  sep | html %7$s:  sep | html %8$s:  sep |html %9$s:  sep | html %10$s:  sep | html %11$s:  sep | html %12$s:  sep | html %13$s: - END -
en: %sManager name%sPatron cardnumber%sPatron name%sTransaction library%sTransaction date%sUpdated%sTransaction type%sNotes%sAmount%sTitle%sBarcode%sItem type%s
kn: %sಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಹೆಸರು%sಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ%sಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು%sವಹಿವಾಟು ಗ್ರಂಥಾಲಯ%sವಹಿವಾಟು ದಿನಾಂಕ%sನವೀಕರಿಸಿ%sವಹಿವಾಟಿನ ಪ್ರಕಾರ%sನೋಟ್ಸ್%sಮೊತ್ತ%sಶೀರ್ಷಿಕೆ%sಬಾರ್‌ಕೋಡ್%sಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ%s

note: %1$s:  IF credit_type.can_be_added_manually %2$s:  END
en: %sManual credit%s
kn: %sಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್%s

note: %1$s:  IF ( modify ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify %sAdd %s a system preference
kn: %sಮಾರ್ಪಡಿಸು %sಸೇರಿಸು %s ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

note: %1$s:  IF ( authid ) %2$s:  authid | html %3$s:  authtypetext | html %4$s:  ELSE %5$s:  authtypetext | html %6$s:  END
en: %sModify authority #%s (%s)%sAdding authority (%s)%s &rsaquo; Authorities &rsaquo; Koha
kn: %sಅಥಾರಿಟಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ #%s (%s)%sಅಥಾರಿಟಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%s)%s &rsaquo; ಅಥಾರಿಟಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF cash_register %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify cash register%sAdd new cash register%s
kn: %sನಗದು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%sಹೊಸ ನಗದು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s

note: %1$s:  IF framework %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify framework text%sAdd framework%s
kn: %sಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%s ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s

note: %1$s:  IF library %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify library%sNew library%s
kn: %sಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%sಹೊಸ ಗ್ರಂಥಾಲಯ%s

note: %1$s:  IF ( modify ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify notice%sAdd notice%s
kn: %sನೋಟಿಸ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%s ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ%s

note: %1$s:  IF ( ordernumber ) %2$s:  ordernumber | html %3$s:  ELSE %4$s:  END %5$s:  basketno | html
en: %sModify order details (line #%s)%sNew order%s &rsaquo; Basket %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %sಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ (ಲೈನ್ #%s)%sಹೊಸ ಆದೇಶ%s &rsaquo; ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF quote %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sModify quote%sNew quote%s
kn: %sಕೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%sಹೊಸಕೋಟ್‌ಗಳು%s

note: %1$s:  IF ( heading_modify_tag_p ) %2$s:  END %3$s:  IF ( heading_add_tag_p ) %4$s:  END
en: %sModify tag%s %sNew tag%s
kn: %sಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ%s %sಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್%s

note: %1$s:  UNLESS ( basketno ) %2$s:  END %3$s:  basketname | html %4$s:  basketno | html
en: %sNew %sBasket %s (%s) for
kn: %sಹೊಸ %sಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s (%s) ಗಾಗಿ

note: %1$s:  UNLESS ( basketno ) %2$s:  END %3$s:  basketname | html %4$s:  basketno | html %5$s:  booksellername | html
en: %sNew %sBasket %s (%s) for %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %sಹೊಸ %sಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s (%s) ಗಾಗಿ %s &rsaquo; ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF record.permanent %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sNo%sYes%s
kn: %sಇಲ್ಲ%sಹೌದು%s

note: %1$s:  IF ( opsearch ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sOrder from external source%sSearch results &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Order from external source%s &rsaquo; Koha
kn: ಬಾಹ್ಯ ಮೂಲದಿಂದ %sಆರ್ಡರ್%sಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಬಾಹ್ಯ ಮೂಲದಿಂದ ಆದೇಶ%s &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( order_loop ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sOrders search &rsaquo; Search results%sOrder search%s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %sಆರ್ಡರ್‌ಗಳ ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%sಆರ್ಡರ್ ಹುಡುಕಾಟ%s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( booksellername ) %2$s:  booksellername | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: %sOrders with uncertain prices for vendor %s%sOrders with uncertain prices%s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %sಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಅನಿಶ್ಚಿತ ಬೆಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು %s%sಅನಿಶ್ಚಿತ ಬೆಲೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು%s &rsaquo; ಸಂಗ್ರಹಣೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( issue.overdue ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sOverdue!%s&nbsp;%s
kn: %sಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ!%s&nbsp;%s

note: %1$s: - BLOCK subject - %2$s: - END -
en: %sOverdue:%s
kn: %sಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ:%s

note: %1$s:  IF ( newpassword ) %2$s:  ELSE %3$s:  patron.surname | html %4$s:  patron.firstname | html %5$s:  END
en: %sPassword updated %sUpdate password for %s, %s%s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ %s,ಗಾಗಿ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ %s, %s%s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೊಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sPatrons statistics &rsaquo; Results%sPatrons statistics%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: %sಬಳಕೆದಾರರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%sಬಳಕೆದಾರರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF rule.remove %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sRemove%sSkip%s
kn: %sತೆಗೆದುಹಾಕು%sಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ%s

note: %1$s:  IF ( searchdesc ) %2$s:  IF ( query_desc ) %3$s:  query_desc | html %4$s:  END %5$s:  IF ( limit_desc ) %6$s:  limit_desc | html %7$s:  END %8$s:  ELSE %9$s:  END
en: %sResults of search %sfor '%s'%s%s&nbsp;with limit(s):&nbsp;'%s'%s%sYou did not specify any search criteria%s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: '%s ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s'%s'%s%s&nbsp;ಮಿತಿ(ಗಳು):&nbsp;'%s'%s%sನೀವು ಯಾವುದೇ ಹುಡುಕಾಟ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿಲ್ಲ%s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: INPUT type=button
en: %sRevert transit status%sRevert waiting status%s
kn: %sರವಾನೆ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ%s ಕಾಯುವ ಸ್ಥಿತಿ%s ಹಿಂತಿರುಗಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sReview%sReview tags%s &rsaquo; Tags &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: %sವಿಮರ್ಶೆ%sವಿಮರ್ಶೆ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು%s &rsaquo; ಟ್ಯಾಗ್ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF chargeperiod_charge_at %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sStart of interval%sEnd of interval%s
kn: %sಮಧ್ಯಂತರ ಪ್ರಾರಂಭ%s ಮಧ್ಯಂತರಗಳನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿ%s

note: %1$s:  IF errors.empty_upload %2$s:  END %3$s:  IF errors.no_file %4$s:  END
en: %sThe file you are attempting to upload has no contents.%s %sYou did not select a file to upload.%s
kn: %sನೀವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಫೈಲ್ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ %s%sನೀವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.%s

note: %1$s:  IF errors.empty_upload %2$s:  END %3$s:  IF errors.no_file %4$s:  END %5$s:  IF errors.invalid_parameter %6$s:  END
en: %sThe file you are attempting to upload has no contents.%s %sYou did not select a file to upload.%s %sInvalid or missing script parameter.%s
kn: %sನೀವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಫೈಲ್ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.%s %sನೀವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.%s %sಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ.%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %sThere are no received orders.%s
kn: %sಯಾವುದೇ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಆದೇಶಗಳಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  CASE 'cannot_see_patron_infos' %2$s:  CASE 'unknown_biblio'
en: %sThis account cannot view requested patron information. %s
kn: %sಈ ಖಾತೆಯು ವಿನಂತಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %sThis record has no items.%s
kn: %sಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ %s

note: %1$s:  IF TwoFA_prompt %2$s:  END %3$s:  IF TwoFA_setup %4$s:  END %5$s:  IF ( loginprompt ) %6$s:  END %7$s:  IF too_many_login_attempts %8$s:  ELSIF invalid_username_or_password %9$s:  END %10$s:  IF ( different_ip ) %11$s:  END %12$s:  IF ( timed_out ) %13$s:  END %14$s:  IF ( nopermission ) %15$
en: %sTwo-factor authentication%s %sTwo-factor authentication setup%s %sLog in to Koha%s %sThis account has been locked. %sInvalid username or password%s %sIP address change%s %sSession timed out%s %sAccess denied%s %sError authenticating in external provider%s &rsaquo; Koha
kn: %sಎರಡು-ಅಂಶದ ದೃಢೀಕರಣ%s %sಎರಡು-ಅಂಶಗಳ ದೃಢೀಕರಣದ ಸೆಟಪ್%s %s ಕೊಹಾಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ%s %sಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. %sಅಮಾನ್ಯವಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್%s %sIP ವಿಳಾಸ ಬದಲಾವಣೆ%s %sಸೆಷನ್ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ%s %sಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ%s %sಬಾಹ್ಯ ಪೂರೈಕೆದಾರನ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ%s&rsaquo; ಕೊಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF currency.archived %2$s:  END
en: %sYes%s
kn: %s ಹೌದು%s

note: %1$s:  IF restriction.is_default %2$s:  END
en: %sYes%s
kn: %sಹೌದು%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( itemtype.notforloan ) %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sYes%s&nbsp;%s
kn: %sಹೌದು%s&nbsp;%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF is_standing %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sYes%sNo%s
kn: %sಹೌದು%sಇಲ್ಲ%s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF field.searchable %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: %sYes%sNo%s
kn: %sಹೌದು%sಇಲ್ಲ%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %sa list:%s
kn: %sa ಪಟ್ಟಿ:%s

note: %1$s:  IF ( issn ) %2$s:  END %3$s:  END %4$s:  IF ( issn )
en: %sand %s %s %s with ISSN matching
kn: ISSN ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ %sand %s %s %s

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='b'
en: %sb - Later heading
kn: %sb - ನಂತರದ ಶಿರೋನಾಮೆ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='b'
en: %sb = later name
kn: %sb= ನಂತರ ದಹೆಸರು:

note: %1$s:  IF ( result_se.author ) %2$s:  result_se.author | html %3$s:  END %4$s:  result_se.itemtype | html %5$s:  IF ( result_se.publishercode ) %6$s:  result_se.publishercode | html %7$s:  END %8$s:  IF ( result_se.place ) %9$s:  result_se.place | html %10$s:  END %11$s:  IF ( result_se.copyrightdat
en: %sby %s%s [%s], %s%s %s%s%s %s%s%s, %s%s%s%s%s,
kn: %sರಿಂದ %s%s [%s], %s%s %s%s%s %s%s%s, %s%s%s%s%s,

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='c'
en: %sc = official name
kn: %sc = ಅಧಿಕೃತ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='d'
en: %sd - Acronym
kn: %sd - ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='d'
en: %sd = acronym / initial / abbreviation
kn: %sd = ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ / ಆರಂಭಿಕ / ಸಂಕ್ಷೇಪಣ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='e'
en: %se = pseudonym
kn: %se = ಗುಪ್ತನಾಮ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='f'
en: %sf - Musical composition
kn: %sf - ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜನೆ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='f'
en: %sf = real name
kn: %sf = ನೈಜ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='g'
en: %sg - Broader term
kn: %sg - ವಿಶಾಲವಾದ ಪದ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='g'
en: %sg = broader term or name
kn: %sg = ವಿಶಾಲವಾದ ಪದ ಅಥವಾ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='h'
en: %sh - Narrower term
kn: %sh - ಸಂಕುಚಿತ ಪದ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='h'
en: %sh = narrower term or name
kn: %sh = ಕಿರಿದಾದ ಪದ ಅಥವಾ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='i'
en: %si - Reference instruction phrase in subfield $i
kn: %si - ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ $i ನಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖ ಸೂಚನಾ ನುಡಿಗಟ್ಟು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='i'
en: %si = name in religion
kn: %si = ಧರ್ಮದಲ್ಲಿನ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='j'
en: %sj = married name
kn: %sj = ವಿವಾಹಿತ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='k'
en: %sk = name before marriage
kn: %sk = ಮದುವೆಗೆ ಮುನ್ನ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='l'
en: %sl = shared pseudonym
kn: %sl = ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಗುಪ್ತನಾಮ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='m'
en: %sm = secular name
kn: %sm = ಲೌಕಿಕ ಹೆಸರು

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='n'
en: %sn - Not applicable
kn: %sn - ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='n'
en: %sn = different rule form of a name
kn: %sn = ಒಂದು ಹೆಸರಿನ ವಿಭಿನ್ನ ನಿಯಮ ರೂಪ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='o'
en: %so = attributed name / conventional title of a work
kn: %so = ಗುಣವಿಶೇಷಣ ಹೆಸರು / ಕೃತಿಯ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='r'
en: %sr - Relationship designation in $i or $4
kn: %sr - $i ಅಥವಾ $4 ರಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧದ ಪದನಾಮ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='t'
en: %st - Immediate parent body
kn: %st - ತಕ್ಷಣದ ಮಾತೃ ಸಮುದಾಯ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='x'
en: %sx = not applicable
kn: %sx - ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  PROCESS selectoptionopen value='z'
en: %sz = other
kn: %sz = ಇತರೆ

en: &#1041;&#1098;&#1083;&#1075;&#1072;&#1088;&#1089;&#1082;&#1080; (Bulgarian) Radoslav Kolev
kn: &#1041;&#1098;&#1083;&#1075;&#1072;&#1088;&#1089;&#1082;&#1080; (ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್) ರಾಡೋಸ್ಲಾವ್ ಕೊಲೆವ್

en: &#1056;&#1091;&#1089;&#1089;&#1082;&#1080;&#1081; (Russian) Victor Titarchuk and Serhij Dubyk
kn: &#1056;&#1091;&#1089;&#1089;&#1082;&#1080;&#1081; (ರಷ್ಯನ್) ವಿಕ್ಟರ್ ಟಿಟಾರ್ಚುಕ್ ಮತ್ತು ಸೆರ್ಹಿಜ್ ಡುಬಿಕ್

en: &#1059;&#1082;&#1088;&#1072;&#1111;&#1085;&#1089;&#1100;&#1082;&#1072; (Ukrainian) Victor Titarchuk and Serhij Dubyk
kn: &#1059;&#1082;&#1088;&#1072;&#1111;&#1085;&#1089;&#1100;&#1082;&#1072; (ಉಕ್ರೇನಿಯನ್) ವಿಕ್ಟರ್ ಟಿಟಾರ್ಚುಕ್ ಮತ್ತು ಸೆರ್ಹಿಜ್ ಡುಬಿಕ್

en: &#1506;&#1489;&#1512;&#1497;&#1514; (Hebrew)
kn: &#1506;&#1489;&#1512;&#1497;&#1514; (ಹೀಬ್ರೂ)

en: &#1575;&#1585;&#1583;&#1608;(Urdu) Ata ur Rehman
kn: &#1575;&#1585;&#1583;&#1608;(ಉರ್ದು) ಅತಾ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್

en: &#1601;&#1575;&#1585;&#1587;&#1609; (Persian)
kn: &#1601;&#1575;&#1585;&#1587;&#1609; (ಪರ್ಷಿಯನ್)

en: &#20013;&#25991; (Chinese)
kn: &#20013;&#25991; (ಚೈನೀಸ್)

en: &#2361;&#2367;&#2344;&#2381;&#2342;&#2368; (Hindi)
kn: &#2361;&#2367;&#2344;&#2381;&#2342;&#2368; (ಹಿಂದಿ)

en: &#2476;&#2494;&#2434;&#2482;&#2494; (Bengali) Parthasarathi Mukhopadhyay
kn: &#2476;&#2494;&#2434;&#2482;&#2494; (ಬಂಗಾಳಿ) ಪಾರ್ಥಸಾರಥಿ ಮುಖೋಪಾಧ್ಯಾಯ

en: &#26085;&#26412;&#35486; (Japanese)
kn: &#26085;&#26412;&#35486; (ಜಪಾನೀಸ್)

en: &#3221;&#3240;&#3277;&#3240;&#3233; (kanna&#7693;a)
kn: &#3221;&#3240;&#3277;&#3240;&#3233; (ಕನ್ನಾ&#7693;ಎ)

en: &#3374;&#3378;&#3375;&#3390;&#3379;&#3330; (Malayalam)
kn: &#3374;&#3378;&#3375;&#3390;&#3379;&#3330; (ಮಲಯಾಳಂ)

en: &#3616;&#3634;&#3625;&#3634;&#3652;&#3607;&#3618; (Thai)
kn: &#3616;&#3634;&#3625;&#3634;&#3652;&#3607;&#3618; (ಥಾಯ್)

en: &#4768;&#4635;&#4653;&#4763; (Amharic) Getway II Ethiopia Co. (Yohannes Mulugeta (Team Leader), Tegene Assefa, Abiyot Bayou)
kn: &#4768;&#4635;&#4653;&#4763; (ಅಮ್ಹಾರಿಕ್) ಗೆಟ್‌ವೇ II ಇಥಿಯೋಪಿಯಾ ಕಂ. (ಯೋಹಾನ್ಸ್ ಮುಲುಗೆಟಾ (ಟೀಮ್ ಲೀಡರ್), ಟೆಗೆನ್ ಅಸೆಫಾ, ಅಬಿಯೋಟ್ ಬೇಯು)

en: &#54620;&#44397;&#50612; (Korean)
kn: &#54620;&#44397;&#50612; (ಕೊರಿಯನ್)

en: &#949;&#955;&#955;&#951;&#957;&#953;&#954;&#940; (Greek, Modern [1453- ]) Koha Hellenic Users' Group (Georgia Katsarou, Dimitris Antonakis, Eugenios Papadopoulos), Theodoros Theodoropoulos, Panoraia Gaitanou and Kiriaki Roditi
kn: &#949;&#955;&#955;&#951;&#957;&#953;&#954;&#940; (ಗ್ರೀಕ್, ಮಾಡರ್ನ್ [1453- ]) ಕೊಹಾ ಹೆಲೆನಿಕ್ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಂಪು (ಜಾರ್ಜಿಯಾ ಕಟ್ಸಾರೊ, ಡಿಮಿಟ್ರಿಸ್ ಆಂಟೊನಾಕಿಸ್, ಯುಜೆನಿಯೊಸ್ ಪಾಪಡೊಪೌಲೋಸ್), ಥಿಯೋಡೋರಸ್ ಥಿಯೋಡೋರೊಪೌಲೋಸ್, ಪನೋರಿಯಾ ಗೈಟಾನೌ ಮತ್ತು ಕಿರಿಯಾಕಿ ರೋಡಿಟಿ

en: &#x010D;e&#353;tina (Czech)
kn: &#x010D;ಇ&#353;ಟಿನಾ (ಜೆಕ್)

en: &lt;&lt; Back to suggestions
kn: &lt;&lt; ಸಲಹೆಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: &lt;&lt; Previous
kn: &lt;&lt; ಹಿಂದಿನದು

en: &lt;a href="[856u]"&gt;open site&lt;/a&gt;
kn: &lt;a href="[856u]"&gt;ಓಪನ್ ಸೈಟ್&lt;/a&gt;

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Author as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಪದಗುಚ್ಛವಾಗಿ ಲೇಖಕ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Call number
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಬೋದಾಂಕ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Conference name
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಸಮ್ಮೇಳನದ ಹೆಸರು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Conference name as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಸಮ್ಮೇಳನದ ಹೆಸರು ಪದಗುಚ್ಛವಾಗಿ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Corporate name
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಹೆಸರು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Corporate name as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಪದಗುಚ್ಛವಾಗಿ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಹೆಸರು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Keyword as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಪದಗುಚ್ಛದಂತೆ ಕೀವರ್ಡ್

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Personal name
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹೆಸರು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Personal name as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವೈಯಕ್ತಿಕ ಹೆಸರು ಪದಗುಚ್ಛದಂತೆ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Series title
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಸರಣಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Subject and broader terms
kn: nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವಿಷಯ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ ಪದಗಳು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Subject and narrower terms
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸಂಕುಚಿತ ಪದಗಳು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Subject and related terms
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಪದಗಳು

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Subject as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ವಾಕ್ಯದಂತೆ ವಿಷಯ

en: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Title as phrase
kn: &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; ಪದಗುಚ್ಛವಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: %1$s:  IF limits.$year_limit_key.defined %2$s:  limits.delete(year_limit_key) %3$s:  END
en: &nbsp;&nbsp;(format: yyyy-yyyy) %s %s %s
kn: &nbsp;&nbsp;(ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್: yyyy-yyyy) %s %s %s

en: &nbsp;Show inactive funds:
kn: &nbsp;ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ನಿಧಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ:

en: &nbsp;Show inactive:
kn: &nbsp;ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು:

note: %1$s:  test_term | html
en: &quot;%s&quot; is neither permitted nor prohibited.
kn: &quot;%s&quot; ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  test_term | html
en: &quot;%s&quot; is permitted.
kn: &quot;%s&quot; ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  test_term | html
en: &quot;%s&quot; is prohibited.
kn: .&quot;%s&quot; ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: &quot;STARTDATE:January 1, 2010&quot;,&quot;TRACK:Day&quot;
kn: &quot;STARTDATE:ಜನವರಿ 1, 2010&quot;,&quot;ಟ್ರ್ಯಾಕ್:ಡೇ&quot;

note: %1$s:  biblio.title | html
en: &rsaquo; Confirm recalls on %s
kn: &rsaquo; ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ %s

en: &rsaquo; Mana Knowledge Base report search results
kn: &rsaquo; ಮನ ನಾಲೆಡ್ಜ್ ಬೇಸ್ ವರದಿ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: &rsaquo; Recalls history for %s
kn: &rsaquo; ರಿಕಾಲ್ಸ್ ಹಿಸ್ಟರಿ %s

en: 'password' should be stored in plaintext, and will be converted to a Bcrypt hash (if your passwords are already encrypted, talk to your system administrator about options). Passwords will not be updated on overwrite unless replace passwords option is checked.
kn: 'ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್' ಅನ್ನು ಸರಳ ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು Bcrypt ಹ್ಯಾಶ್‌ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ (ನಿಮ್ಮ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಎನ್‌ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಆಯ್ಕೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ ನಿರ್ವಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ). ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಬದಲಾಯಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸದ ಹೊರತು ಓವರ್‌ರೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  dropboxdate | $KohaDates with_hours => 1
en: ( Effective checkin date is %s )
kn: (ಪರಿಶೀಲನೆ ದಿನಾಂಕ %s ಆಗಿದೆ)

note: %1$s:  m.data.items_count | html
en: (%s items).
kn: (%s ಐಟಂಗಳು).

note: %1$s:  m.data.patrons_count | html %2$s:  m.data.items_count | html
en: (%s patrons and %s items).
kn: (%s ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು %s ಐಟಂಗಳು).

note: %1$s:  m.data.patrons_count | html
en: (%s patrons).
kn: (%sಬಳಕೆದಾರರು).

note: %1$s:  rescardnumber | html %2$s:  Branches.GetName( resbranchcode ) | html
en: (%s) and being transferred to %s
kn: (%s) ಮತ್ತು ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ %s

note: %1$s:  rescardnumber | html %2$s:  Branches.GetName( resbranchcode ) | html
en: (%s) at %s
kn: (%s) %s ನಲ್ಲಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  rescardnumber | html %2$s:  Branches.GetName( resbranchcode ) | html %3$s:  reswaitingdate | $KohaDates
en: (%s) at %s since %s
kn: (%s).ನಲ್ಲಿ %s ರಿಂದ %s

note: %1$s:  message.barcode | html
en: (%s) for
kn: (%s) ಸಲುವಾಗಿ

note: %1$s:  message.barcode | html
en: (%s) from
kn: (%s) ರಿಂದ

note: %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) has been on hold for
kn: (%s) ಗಾಗಿ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) has been waiting for
kn: (%s) ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) is being processed for
kn: (%s) ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) is checked out to
kn: (%s) ಗೆ ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) is currently checked out to this patron. Renew?
kn: (%s) ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಆಗಿದೆ. ನವೀಕರಿಸಬೇಕೆ?

note: %1$s:  getBarcodeMessageIteminfo | html
en: (%s) is on hold for
kn: (%s)   ಗಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

note: %1$s:  message.barcode | html
en: (%s) to
kn: (%s) ಗೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  ItemTypes.GetDescription( w.item.effective_itemtype ) | html %2$s:  IF ( w.biblio.author ) %3$s:  w.biblio.author | html %4$s:  END %5$s:  IF ( w.item.itemcallnumber ) %6$s:  w.item.itemcallnumber | html %7$s:  END
en: (%s), %s by %s %s %s [%s] %s
kn: (%s), %s ರಿಂದ %s %s %s [%s] %s

note: %1$s:  issued_cardnumber | html %2$s:  IF CAN_user_circulate_force_checkout %3$s:  END
en: (%s). %s Check in and check out? %s
kn: (%s). %s ಚೆಕ್ ಇನ್ ಮತ್ತು ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡುವುದೇ? %s

en: (Accruing)
kn: (ಅಧಿಕವಾಗುತ್ತಿದೆ)

en: (Acronym)
kn: (ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ)

en: (All libraries)
kn: (ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು)

note: %1$s:  field.authorised_value_category | html
en: (Authorised values for %s)
kn: (ಗೆ ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯಗಳು %s)

en: (Broader heading)
kn: (ವಿಶಾಲವಾದ ಶಿರೋನಾಮೆ)

en: (Cancelled)
kn: (ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  budget_period_description | html %2$s:  bookfund | html
en: (Current: %s - %s)
kn: (ಪ್ರಸ್ತುತ: %s - %s)

en: (Earlier heading)
kn: (ಮುಂಚಿನ ಶಿರೋನಾಮೆ)

en: (Error)
kn: (ದೋಷ)

en: (Example: "001,245ab,600")
kn: (ಉದಾಹರಣೆ: "001,245ab,600")

en: (Filtered.
kn: (ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: (Forgiven)
kn: (ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿದೆ)

en: (Immediate parent body)
kn: (ತಕ್ಷಣದ ಮಾತೃ ಸಮುದಾಯ)

note: %1$s:  HoldsToPullStartDate | html %2$s:  HoldsToPullEndDate | html
en: (Inclusive, default is %s days ago to %s days ahead. Set other date ranges as needed.)
kn: (ಸಹಿತ, ಡೀಫಾಲ್ಟ್ %s ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ %s ದಿನಗಳು ಮುಂದಿದೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವಂತೆ ಇತರ ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.)

note: %1$s:  HoldsToPullStartDate | html
en: (Inclusive, default is %s days ago to today. Set other date ranges as needed.)
kn: (ಸಹಿತ, ಡಿಫಾಲ್ಟ್ %s ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಇಂದಿಗೆ. ಅಗತ್ಯವಿರುವಂತೆ ಇತರ ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.)

en: (Indonesian)
kn: (ಇಂಡೋನೇಷಿಯನ್)

en: (Later heading)
kn: ( ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಂತರ)

en: (Lost)
kn: (ಕಳೆದು ಹೋದ)

en: (Musical composition)
kn: (ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜನೆ)

en: (Narrower heading)
kn: (ಕಿರಿದಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ)

en: (None)
kn: (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: (Not lost)
kn: (ಕಳೆದಿಲ್ಲ)

note: %1$s:  biblionumber | html %2$s:  ELSE %3$s:  IF (circborrowernumber)
en: (Record number %s) %s Add MARC record %s
kn: (ದಾಖಲೆ ಸಂಖ್ಯೆ %s) %s MARC ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  biblionumber | html %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: (Record number %s) %s Add MARC record %s
kn: (ದಾಖಲೆ ಸಂಖ್ಯೆ %s) %s MARC ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

en: (Refunded)
kn: (ಮರುಪಾವತಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (Replaced)
kn: (ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (Required)
kn: (ಅಗತ್ಯ)

en: (Returned)
kn: (ಹಿಂತಿರಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (Skip records marked as seen on or after this date.)
kn: (ಈ ದಿನಾಂಕದಂದು ಅಥವಾ ನಂತರ ನೋಡಿದಂತೆ ಗುರುತಿಸಲಾದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ.)

note: %1$s:  statuscode | html
en: (Status code: %s)
kn: (ಸ್ಥಿತಿಯ ಕೋಡ್: %s)

en: (Tax exc.)
kn: (ತೆರಿಗೆ ರಹಿತ.)

en: (Tax inc.)
kn: (ತೆರಿಗೆ ಸಹಿತ.)

note: For the first occurrence, %1$s:  message.error | html
en: (The error was: %s, see the Koha log file for more information).
kn: (ತಪ್ಪಾಗಿದೆ: %s, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೋಹಾ ಲಾಗ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ).

note: For the first occurrence, %1$s:  message.error | html
en: (The error was: %s. See the Koha logfile for more information).
kn: (ತಪ್ಪಾಗಿದೆ: %s, ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೋಹಾ ಲಾಗ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ).

note: %1$s:  subscriptionsnumber | html
en: (There are %s subscriptions associated with this title).
kn: (ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿರುವ %s ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಿವೆ).

en: (This is a fallback value due to a bad configuration)
kn: (ಕೆಟ್ಟ ಸಂರಚನೆಯಿಂದಾಗಿ ಇದು ಹಿನ್ನಡೆ ಮೌಲ್ಯವಾಗಿದೆ)

en: (Uncertain)
kn: (ಅನಿಶ್ಚಿತ)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: (Unknown)
kn: (ಅಪರಿಚಿತ)

en: (Voided)
kn: (ಅನೂರ್ಜಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (a choice list for choice (separated by |) or cols|rows for texarea)
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿ (ನಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ |) ಅಥವಾ cols|ಪಠ್ಯ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಲುಗಳು)

note: %1$s:  cur_active | html %2$s:  IF (listincgst == 1) %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: (adjusted for %s, %stax inclusive%stax exclusive%s)
kn: (%s ಗೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, %sತೆರಿಗೆ ಸೇರಿದಂತೆ%sತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ%s)

note: %1$s:  active_currency.currency | html
en: (adjusted for %s,tax exclusive)
kn: (ಗಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ %s, ತೆರಿಗೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)

note: %1$s:  active_currency.currency | html
en: (adjusted for %s,tax inclusive)
kn: (ಗಾಗಿ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ %s, ತೆರಿಗೆ ಸೇರಿದಂತ

en: (amounts will be rounded down)
kn: (ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪೂರ್ತಿಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು)

en: (budgeted cost * quantity)
kn: (ಬಜೆಟ್ ಹಣ * ಪ್ರಮಾಣ)

en: (can be positive or negative)
kn: (ಧನಾತ್ಮಕ ಅಥವಾ ಋಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬಹುದು)

en: (checking)
kn: (ಪರಿಶೀಲನೆ)

en: (closed)
kn: (ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ)

en: (current stage highlighted)
kn: (ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಂತವನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: (default if none is defined)
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸದಿದ್ದರೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (default)
kn: (ಡೀಫಾಲ್ಟ್)

en: (enter amount in numerals)
kn: (ಮೊತ್ತವನ್ನು ಅಂಕಿಗಳಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ)

en: (exclusive)
kn: (ಪ್ರತ್ಯೇಕ)/(ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)

en: (fast cataloging)
kn: (ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್)

en: (if empty, subscription is still active)
kn: (ಖಾಲಿ ಇದ್ದರೆ, ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಇನ್ನೂ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ)

en: (if you select a value here, the indicators will be limited to the authorized value list)
kn: (ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದರೆ, ಸೂಚಕಗಳು ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ)

en: (inactive)
kn: (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ)

en: (inclusive)
kn: (ಒಳಗೊಂಡಿವೆ)

en: (inclusive)
kn: (ಒಳಗೊಂಡಿವೆ)

en: (inclusive) to
kn: (ಒಳಗೊಂಡಿವೆ) ಗೆ

en: (items.itemcallnumber)
kn: (ಐಟಂ.ಐಟಂಕಾಲ್ ನಂಬರ್)

note: %1$s:  resultsloo.timestamp | html
en: (modified on %s)
kn: (%s ರಂದು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: (must be a number greater than 0)
kn: (0 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆ ಇರಬೇಕು)

note: SCRIPT
en: (never)
kn: (ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ)

en: (no library)
kn: (ಗ್ರಂಥಾಲಯವಿಲ್ಲ)

note: %1$s:  ar.item.barcode | html
en: (only %s)
kn: (ಕೇವಲ %s)

en: (received)
kn: (ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (record kept)
kn: (ದಾಖಲೆ ಇಡಲಾಗಿದೆ)

note: %1$s:  FOREACH relate IN related %2$s:  relate.related_search | html %3$s:  END
en: (related searches: %s%s%s)
kn: (ಸಂಬಂಧಿತ ಹುಡುಕಾಟಗಳು: %s%s%s)

en: (remove)
kn: (ತೆಗೆದುಹಾಕು)

note: %1$s:  biblio.match_score | html
en: (score = %s):
kn: (ಸ್ಕೋರ್ = %s):

en: (select a library)
kn: (ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ)

en: (start date of the 1st subscription)
kn: (1ನೇ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಪ್ರಾರಂಭ ದಿನಾಂಕ)

en: (tax exclusive)
kn: (ತೆರಿಗೆ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ)

en: (tax inclusive)
kn: (ತೆರಿಗೆ ಸೇರಿದಂತೆ)

en: (use * to do a fuzzy search)
kn: (ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹುಡುಕಾಟ ಮಾಡಲು * ಬಳಸಿ)

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: ) %s Group attributes types with a block title (based on authorized values category 'PA_CLASS') %s
kn: ) %s ಗುಂಪು ಬ್ಲಾಕ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಪ್ರಕಾರಗಳು (ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯಗಳ ವರ್ಗ 'PA_CLASS' ಆಧರಿಸಿ) %s

note: %1$s: - ELSE - %2$s: - END -
en: ) %s No last cashup %s
kn: ) %s ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಶ್‌ಅಪ್ ಇಲ್ಲ %s

en: ) is currently restricted.
kn: ) ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: ) is not checked out to a patron.
kn: ) ಓದುಗನಿಗೆ ಇದನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  date_due | $KohaDates
en: ) now due on %s
kn: ) ಇದೀಗ ರಂದು ಬಾಕಿ ಇದೆ %s

en: ) on
kn: ) ರಂದು

note: %1$s:  borrower.firstname | html %2$s:  borrower.surname | html
en: ) renewed for %s %s (
kn: ) ಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ %s %s ( ,

en: ) you selected does not exist.
kn: ) ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರುವುದು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: ), France
kn: ), ಫ್ರಾನ್ಸ್

en: ** Vendor's listings already include tax.
kn: ** ಮಾರಾಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ತೆರಿಗೆ ಸೇರಿದೆ.

en: , Cyprus
kn: , ಸೈಪ್ರಸ್

en: , OH, USA (Koha 3.0 beta testing)
kn: , OH, USA (ಕೋಹಾ 3.0 ಬೀಟಾ ಪರೀಕ್ಷೆ)

en: , Ohio, USA (MARC sponsorship, documentation, template maintenance)
kn: , ಓಹಿಯೋ, USA (MARC ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವ, ದಾಖಲಾತಿ, ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ನಿರ್ವಹಣೆ)

en: , PA, USA (Koha 3.0 Zebra Integration sponsorship)
kn: , PA, USA (ಕೋಹಾ 3.0 ಜೀಬ್ರಾ ಇಂಟಿಗ್ರೇಷನ್ ಪ್ರಾಯೋಜಕತ್ವ)

en: , Pascale Nalon (ENSMP), and many more
kn: , ಪಾಸ್ಕೇಲ್ ನಲೋನ್ (ENSMP), ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ

en: , Please transfer this item.
kn: , ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ.

en: , by the
kn: , ಮೂಲಕ

en: , greater than or equal to 1
kn: , 1 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಥವಾ ಸಮ

en: , holds placed by patrons of this category will not be given priority
kn: , ಈ ವರ್ಗದ ಬಳಕೆದಾರರು ಇರಿಸಿರುವ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: , please ask an administrator to check your configuration.
kn: , ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಕೇಳಿ.

note: %1$s: - END - %2$s: - ELSE - %3$s: - IF Koha.Preference('IndependentBranches') && Branches.all().size == 1 - %4$s:  Branches.GetName(hold.branchcode) | html
en: , please checkin to verify status %s %s %s %s
kn: , ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿಂಪಡೆಯಿರಿ %s %s %s %s

en: , when the next team will be elected.
kn: , ಮುಂದಿನ ತಂಡವನ್ನು ಯಾವಾಗ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

note: SCRIPT
en: - Budget amount cannot be blank
kn: - ಬಜೆಟ್ ಮೊತ್ತ ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: - Budget code cannot be blank
kn: - ಬಜೆಟ್ ಕೋಡ್ ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: - Budget name cannot be blank
kn: - ಬಜೆಟ್ ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಇರುವಂತಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: - Budget parent is current budget
kn: - ಬಜೆಟ್ ಮೂಲವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಜೆಟ್ ಆಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: - First publication date is not defined
kn: - ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: - Frequency is not defined
kn: - ಆವರ್ತನವನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: - None -
kn: - ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ -

note: SCRIPT
en: - Please select an item to place a hold
kn:  ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: -- All --
kn: -- ಎಲ್ಲಾ --

en: -- Choose --
kn: -- ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ --

en: -- Choose a patron list --
kn: -- ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ --

en: -- Choose a reason --
kn: -- ಕಾರಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ --

en: -- Choose a status --
kn: -- ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ --

en: -- Choose format --
kn: -- ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ --

en: -- Choose one --
kn: -- ಒಂದನ್ನು ಆರಿಸಿ --

en: -- None --
kn: -- ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ --

en: -- Select an option--
kn: -- ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ --

en: -- none --
kn: -- ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ --

en: -- please choose --
kn: -- ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ --

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: . %s any available. %s
kn: . %s ಯಾವುದೇ ಲಭ್ಯವಿರುವ. %s

en: . Check out anyway?
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಬಹುದೇ?

en: . Click on "Confirm your suggestion" to ignore this message.
kn: . ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲು "ನಿಮ್ಮ ಸಲಹೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ" ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: . Deletion is not possible.
kn: . ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: . Deletion not possible
kn: . ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: . If an input record has more than one attribute, the fields should either be entered as an unquoted string (previous examples), or with each field wrapped in separate double quotes and delimited by a comma:
kn: . ಇನ್‌ಪುಟ್ ದಾಖಲೆಯು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ನಂತೆ ನಮೂದಿಸಬೇಕು (ಹಿಂದಿನ ಉದಾಹರಣೆಗಳು), ಅಥವಾ ಪ್ರತಿ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಡಬಲ್ ಕೋಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಿ ಅಲ್ಪವಿರಾಮದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಬೇಕು:

en: . Please re-enter the new password.
kn: . ದಯವಿಟ್ಟು ಹೊಸ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಮರು-ನಮೂದಿಸಿ.

en: . Please retain this item and check it in to process the hold.
kn: . ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಹೋಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: . The second syntax would be required if the data might have a comma in it, like a date string.
kn: . ದಿನಾಂಕ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್‌ನಂತೆ ಡೇಟಾವು ಅಲ್ಪವಿರಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ದ್ವಿತೀಯ ಸಿಂಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: .%sAn administrator must define at least one library.%s
kn: .%s ಆಡಳಿತಗಾರರು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕು.%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: .%sAn administrator must define at least one patron category.%s
kn: .%s ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಪೋಷಕ ವರ್ಗವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಬೇಕು.%s

en: ... or...
kn: ... ಅಥವಾ...

en: ...and:
kn: ...ಮತ್ತು:

en: ...to
kn: ...ಗೆ

en: 0 subscription routing lists
kn: 0 ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: 0 to disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು 0

en: 0 to order
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಲು 0

en: 1 batch to export
kn: 1 ಬ್ಯಾಚ್ ರಫ್ತು ಮಾಡಲು(

en: 10 characters maximum
kn: ಗರಿಷ್ಠ 10 ಅಕ್ಷರಗಳು

en: 1st
kn: 1 ನೇ

note: %1$s: - IF default_config.debug - %2$s: - ELSE - %3$s: - END -
en: : %sYes%sNo%s
kn: : %sಹೌದು%sಇಲ್ಲ%s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: : %sa list:%s
kn: : %sa ಪಟ್ಟಿ:%s

en: : Barcode must be unique.
kn: : ಬಾರ್ಕೋಡ್ ಅನನ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

en: : Barcode must be unique.
kn: :ಬಾರ್ಕೋಡ್ ಅನನ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

en: : Item not found.
kn: : ಐಟಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: : Last item for bibliographic record with biblio-level hold on it.
kn: : ಗ್ರಂಥೀಯ ದಾಖಲೆಗಾಗಿ ಕೊನೆಯ ಐಟಂ ಮೇಲೆ ಗ್ರಂಥ-ಮಟ್ಟದ ಹಿಡಿತದೊಂದಿಗೆ.

en: : The items do not belong to your library.
kn: : ಐಟಂಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿಲ್ಲ.

en: : Unable to automatically determine values for barcodes. No item has been inserted.
kn: : ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: : Unable to automatically determine values for barcodes. No item has been inserted.
kn: : ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: : item has a waiting hold.
kn: : ಐಟಂನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: : item has linked
kn: : ಐಟಂ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: : item is checked out.
kn: : ಐಟಂ ಅನ್ನು ಎರವಲು ನೀಡಲಾಗಿದೆ

en: : one or more associated items could not be deleted at this time.
kn: : ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಬಂಧಿತ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

note: INPUT type=button name=back
en: << Back
kn: << ಹಿಂತಿರುಗಿ

note: INPUT type=button name=delete
en: << Delete
kn: << ಅಳಿಸಿ

note: INPUT type=checkbox name=notify
en: A NOTIFY_MANAGER notice will be generated and send to the manager if a valid email address is defined. This can be checked if a new manager has been selected.
kn: ಸೂಕ್ತ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ NOTIFY_MANAGER ಸೂಚನೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಇದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು.

en: A bibliographic record for this request exists, but no item. You are about to create an item and check it out
kn: ಈ ವಿನಂತಿಗಾಗಿ ಗ್ರಾಂಥಿಕ ದಾಖಲೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಇಲ್ಲ. ನೀವು ಐಟಂ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಿರುವಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: A field name is required
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಹೆಸರು ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: A generic authorized value field that can be used anywhere you need a simple yes/no pull down menu.
kn: ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸಮಂಜಸವಾದ ಸರಳ ಅಧಿಕೃತ ಫೀಲ್ಡ್ ಹೌದು/ಇಲ್ಲ ಪುಲ್ ಡೌನ್ ಮೆನುವನ್ನು ಅಗತ್ಯವಿರುವಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ

note: %1$s:  error_duplicate_title | html | $KohaSpan class = 'name'
en: A group with the title %s already exists.
kn: %s ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿರುವ ಗುಂಪು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: A librarian
kn: ಗ್ರಂಥಪಾಲಕ

en: A list of additional custom status values for suggestions that can be used in addition to the default values.
kn: ಸಲಹೆಗಳಿಗಾಗಿರುವ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಸ್ಟೇಟಸ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು

en: A list of reasons displayed in the suggestion form on the OPAC.
kn: OPAC ನಲ್ಲಿನ ಸಲಹೆ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾದ ಕಾರಣಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

note: SCRIPT
en: A matching authority was found in the local database.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

note: SCRIPT
en: A new version of this site is available. Load it?
kn: ಈ ಸೈಟ್‌ನ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಅದನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದೇ?

en: A non priority hold doesn't prevent a current checkout from renewing
kn: ಆದ್ಯತೆಯಿಲ್ಲದ ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ

en: A non-existent or invalid library code was supplied. Please verify that you have a library set.
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಅಥವಾಅನಧಿಕೃತ ಲೈಬ್ರರಿ ಕೋಡ್ ನೀಡಿದ್ದೀರಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ಲೈಬ್ರರಿ ಸೆಟ್ ಮಾಡಿರುವಿರಾ ಎಂಬುದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

note: %1$s:  Branches.GetName( patron.branchcode ) | html -
en: A patron from library %s
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಓದುಗ %s

en: A pattern with this name already exists.
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈಗಾಗಲೇ ಇದ್ದಾರೆ.

en: A refund for the lost item charge has been applied to the borrowing patron's account and if an overdue fine was forgiven when the item was marked as lost, it has been reverted.
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕದ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆದ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಐಟಂ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ ಅವಧಿಮೀರಿದ ದಂಡವನ್ನು ಮನ್ನಾಮಾಡಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: A refund for the lost item charge has been applied to the borrowing patron's account, and new overdue charge has been calculated and applied.
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕದ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆಯುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಗೆ ಸೇರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅವಧಿಮೀರಿದ ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A refund for the lost item charge has been applied to the borrowing patron's account.
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕದ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆಯುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A refund for the lost item processing charge has been applied to the borrowing patron's account.
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶುಲ್ಕದ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ಎರವಲು ಪಡೆಯುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: A similar document already exists:
kn: ಇದೇ ರೀತಿಯ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ:

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: A translation already exists for this language.
kn: ಈ ಭಾಷೆಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅನುವಾದವಿದೆ.

en: A way to sort and filter your reports, the default values in this category include the Koha modules (Accounts, Acquitisions, Catalog, Circulation, Patrons)
kn: ವರದಿಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ, ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿನ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಕೋಹಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ (ಖಾತೆಗಳು, ಸ್ವಾಧೀನಗಳು, ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್, ಪರಿಚಲನೆ, ಪೋಷಕರು)

en: ALL items fields MUST :
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳ ಫೀಲ್ಡ್ ಗಳು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ :

en: AND
kn: ಮತ್ತು

en: API Keys &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: API ಕೀಗಳು &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: API Keys for %s
kn: API ಕೀಗಳಿಗಾಗಿ %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: API keys for %s
kn: API ಕೀಗಳಿಗಾಗಿ %s

en: About Koha
kn: ಕೋಹಾ ಕುರಿತು

en: About Koha &rsaquo; Koha
kn: ಕೋಹಾ ಕುರಿತು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Abstracts / Summaries
kn: ಅಮೂರ್ತಗಳು / ಸಾರಾಂಶಗಳು

en: Academic
kn: ಶೈಕ್ಷಣಿಕ

en: Accepted
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Accepted by
kn: ಅವರಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Accepted by the library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Accepted by:
kn: ಇವರಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Accepted date from:
kn: ದಿನಾಂಕದಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Accepted on:
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ:

note: %1$s:  message.amount | html
en: Accepted payment (%s) from
kn:   ರಿಂದ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ ಪಾವತಿ (%s)

en: Access URL
kn: URL ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Access files
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Access files
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನುಬಳಸಿ

en: Access files stored on the server, like log files or reports
kn: ಲಾಗ್ ಫೈಲ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ವರದಿಗಳಂತಹ ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿರುವ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Access the point of sale page and take payments
kn: ಪಾಯಿಂಟ್ ಆಫ್ ಸೇಲ್ ಪುಟವನ್ನು ಬಳಸಿ ಮತ್ತು ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Access to all librarian functions
kn: ಎಲ್ಲಾ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಬಳಸಿ

en: Access to the files stored on the server
kn: ಸರ್ವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿರುವ ಫೈಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿ

en: Access your background jobs
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

note: SCRIPT
en: Accessibility
kn: ಪ್ರವೇಶ (ಲಭ್ಯತೆ)

en: Accessibility advocate
kn: ಲಭ್ಯತೆ ಪ್ರತಿಪಾದಕ

en: Accessibility advocate:
kn: ಲಭ್ಯತೆ ಪ್ರತಿಪಾದಕ:

en: Accessibility advocates:
kn: ಲಭ್ಯತೆ ಪ್ರತಿಪಾದಕರು:

en: Accession date
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ

en: Accession date (inclusive)
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ (ಸಹಿತ)

en: Accession date:
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ:

en: Account creation fee
kn: ಖಾತೆ ರಚನೆ ಶುಲ್ಕ

en: Account credit
kn: ಖಾತೆ ಕರ್ಚು (ಕ್ರೆಡಿಟ್)

en: Account credit types
kn: ಖಾತೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: Account debit types
kn: ಖಾತೆ ಜಮಾ (ಡೆಬಿಟ್) ವಿಧಗಳು

en: Account fines and payments
kn: ಖಾತೆ ದಂಡ ಮತ್ತು ಪಾವತಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Account for %s
kn: ಖಾತೆಗಾಗಿ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Account for %s
kn: ಖಾತೆಗಾಗಿ %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Account for %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಖಾತೆಗಾಗಿ %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Account has been administratively locked
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಆಡಳಿತಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Account has been locked
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Account has expired
kn: ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ

en: Account not found
kn: ಖಾತೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Account number:
kn: ಖಾತೆ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Account renewal fee
kn: ಖಾತೆ ನವೀಕರಣ ಶುಲ್ಕ

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html %3$s:  patron.cardnumber | html
en: Account summary: %s %s (%s)
kn: ಖಾತೆಯ ಸಾರಾಂಶ: %s %s (%s)

en: Account type
kn: ಖಾತೆಯ ಪ್ರಕಾರ

en: Account type:
kn: ಖಾತೆಯ ಪ್ರಕಾರ:

en: Account:
kn: ಖಾತೆ:

en: Accounting
kn: ಲೆಕ್ಕಪತ್ರ

en: Accounting details
kn: ಲೆಕ್ಕಪತ್ರ ವಿವರಗಳು

en: Accounts
kn: ಖಾತೆಗಳು

en: Acquisition
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ (ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು:)

en: Acquisition
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆ

en: Acquisition claim
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ವಿನಂತಿಸು

en: Acquisition date
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ

en: Acquisition date (yyyy-mm-dd)
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ(yyyy-mm-dd)

en: Acquisition date: newest to oldest
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ: ಹೊಸದರಿಂದ ಹಳೆಯದು

en: Acquisition date: oldest to newest
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ದಿನಾಂಕ: ಹಳೆಯದರಿಂದ ಹೊಸದು

en: Acquisition details
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ವಿವರಗಳು

en: Acquisition information
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ಮಾಹಿತಿ

en: Acquisition management
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Acquisition order
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ಆದೇಶ

en: Acquisition parameters
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ನಿಯತಾಂಕ(ಪರಿಮಾಣ)ಗಳು

en: Acquisition tables
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Acquisitions
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗಳು:

en: Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Acquisitions home
kn: ಸ್ವಾಧೀನಗಳ ಮುಖಪುಟ

en: Acquisitions statistics
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Acquisitions statistics
kn: ಸ್ವಾಧೀನಗಳ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Acquisitions statistics wizard
kn: ಸ್ವಾಧೀನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ

en: Action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Action if matching record found:
kn: ಹೋಲಿಕೆಯ ದಾಖಲೆ ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮ:

en: Action if matching record found:
kn: ಹೋಲಿಕೆಯ ದಾಖಲೆ ಕಂಡುಬಾರದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮ

en: Action if no match found:
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆ ಕಂಡುಬಾರದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮ:

en: Action if no match is found:
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆ ಕಂಡುಬಾರದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮ:

en: Actions
kn: ಕ್ರಮಗಳು

en: Actions
kn: ಕ್ರಮಗಳು.

en: Actions for
kn: ಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ.

en: Actions:
kn: ಕ್ರಮಗಳು

en: Activate
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Active budgets
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಬಜೆಟ್

en: Active:
kn: ಸಕ್ರಿಯ:

note: SCRIPT
en: Activity
kn: ಚಟುವಟಿಕೆ

en: Actual cost
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ

en: Actual cost tax exc.
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ ತೆರಿಗೆ exc.

note: TH
en: Actual cost tax exc. / Actual cost tax inc.
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ ತೆರಿಗೆ ಸಹಿತ / ನೈಜ ಬೆಲೆ ತೆರಿಗೆ ರಹಿತ

en: Actual cost tax inc.
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ ತೆರಿಗೆ ಸಹಿತ.

en: Actual cost:
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ:

en: Actual cost:
kn: ನೈಜ ಬೆಲೆ:

en: Actual dimensions of the QR code depend on the amount of characters being encoded.
kn: QR ಕೋಡ್‌ನ ನಿಜವಾದ ಆಯಾಮಗಳು ಎನ್‌ಕೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಕ್ಷರಗಳ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

note: %1$s:  total | html %2$s:  IF ( singleshelf )
en: Add %s items to %s
kn: %s ಐಟಂಗಳನ್ನು %s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=submit name=add_duplicate_submit
en: Add & duplicate
kn: ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಕಲು ಮಾಡಿ

en: Add &quot;In demand&quot;
kn: ಸೇರಿಸಿ &ಕ್ವೋಟ್‍;ಬೇಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ&ಕ್ವೋಟ್‍;

note: %1$s:  booksellername | html
en: Add a basket to %s
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಗೆ ಗೆ ಸೇರಿಸಿ %s

note: %1$s:  booksellername | html
en: Add a basket to %s
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಗೆ ಗೆ ಸೇರಿಸಿ %s

en: Add a condition
kn: ಷರತ್ತು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a contract
kn: ಒಪ್ಪಂದ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a definition to the dictionary.
kn: ನಿಘಂಟಿಗೆ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add a message for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Add a new OAI set
kn: ಹೊಸ OAI ಸೆಟ್ ನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new OAI set
kn: ಹೊಸ OAI ಸೆಟ್ ನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new action
kn: ಹೊಸ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new authorized value
kn: ಹೊಸ ಅಥಾರಾಯಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new collection
kn: ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new delivery
kn: ಹೊಸ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new field
kn: ಹೊಸ ಫೀಲ್ಡನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=button
en: Add a new item
kn: ಹೊಸ ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new message
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new record
kn: ಹೊಸ ದಾಖಲೆ ಸೇರಿಸಿ

note: A
en: Add a new regular expression
kn: ಹೊಸ ನಿಯಮಿತ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Add a new upload
kn: ಹೊಸ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add a patron category &rsaquo; Web installer &rsaquo; Koha
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ವೆಬ್ ಸ್ಥಾಪಕ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add a stage
kn: ಹಂತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a substitution
kn: ಬದಲಿ ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Add action
kn: ಕ್ರಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Add additional content
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯ(ಮಾಹಿತಿ) ಸೇರಿಸಿ

en: Add additional fields to certain tables
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕೋಷ್ಟಕಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add an SMS cellular provider
kn: SMS ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಒದಗಿಸುವವರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add an adjustment
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: A
en: Add an attribute
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಸೇರಿಸಿ

en: Add an item by barcode
kn: ಬಾರ್ಕೋಡ್ ಮೂಲಕ ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

en: Add and append
kn: ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Add and delete funds (but can't modify funds)
kn: ನಿಧಿ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಳಿಸಿ (ಆದರೆ ಹಣ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ)

en: Add and remove items from rotas
kn: ರೋಟಾಸ್ ನಿಂದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

note: BUTTON
en: Add another condition
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಷರತ್ತು ಸೇರಿಸಿ

en: Add another contact
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: A
en: Add another field
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸೇರಿಸಿ

en: Add basket group for
kn:  ಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  booksellername | html
en: Add basket group for %s
kn: ಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿ %s

en: Add biblio
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊ ಸೇರಿಸಿ

en: Add budget
kn: ಬಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add budget
kn: ಬಜೆಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add by barcode(s) or itemnumbers(s):
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್(ಗಳು) ಅಥವಾ ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆ(ಗಳು) ಮೂಲಕ ಸೇರಿಸಿ:

en: Add by borrowernumber(s):
kn: ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ(ಗಳ) ಮೂಲಕ ಸೇರಿಸಿ:

en: Add checked
kn: ಸೇರಿಸಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Add circulation message
kn: ಪರಿಚಲನೆಯ ಸಂದೇಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Add classification source
kn: ವರ್ಗೀಕರಣದ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಸೇರಿಸು

en: Add course reserves
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=submit name=add
en: Add credit
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸೇರಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s: - identity_provider.protocol | html -
en: Add default %s configuration
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ %s ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಸೇರಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s: - identity_provider.protocol | html -
en: Add default %s mapping
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ %s ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add default OAuth configuration
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ OAuth ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add default OAuth mapping
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ OAuth ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add description
kn: ವಿವರಣೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ(ಫೀಲ್ಡ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ(ಫೀಲ್ಡ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add filing rule
kn: ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Add framework
kn: ಚೌಕಟ್ಟು(ಫ್ರೇಮ್ವರ್ಕ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add fund
kn: ನಿಧಿ(ಫಂಡ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add fund
kn: ನಿಧಿ(ಫಂಡ್) ಸೇರಿಸಿ.

en: Add group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add guarantee
kn: ಖಾತರಿ(ಗ್ಯಾರಂಟಿ) ಸೇರಿಸಿ

en: Add guarantor
kn: ಜಾಮೀನುದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add incoming record
kn: ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: A
en: Add internal note
kn: ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add internal note
kn: ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=submit name=add_submit
en: Add item
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  IF (circborrowernumber)
en: Add item %s
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ %s

en: Add item to
kn: ಐಟಂ ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add item type
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ ಸೇರಿಸಿ

en: Add item type
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ ಸೇರಿಸಿ

en: Add item(s)
kn: ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ಸೇರಿಸಿ

en: Add items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add items by using the text area above or leave empty to add via item search.
kn: ಮೇಲಿನ ಪಠ್ಯಸ್ಥಳ ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ಐಟಂ ಹುಡುಕಾಟದ ಮೂಲಕ ಸೇರಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Add items only if matching bib was found
kn: ಹೋಲಿಕೆಯ ಬಿಬ್ ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add items only if no matching bib was found
kn: ಹೋಲಿಕೆಯ ಬಿಬ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add items to rota report
kn: ರೋಟಾ ವರದಿಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add items: scan barcode
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

en: Add items: scan barcodes
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

en: Add library
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add manual credits to a patron account
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಗೆ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add manual invoices to a patron account
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಗೆ ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add manual restriction
kn: ಹಸ್ತಚಾಲಿತ(ಮ್ಯಾನ್ಯುಅಲ್‍) ನಿರ್ಬಂಧನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add match check
kn: ಹೋಲಿಕೆ ಪರಿಶೀಲನೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add match point
kn: ಮ್ಯಾಚ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add message
kn: ಸಂದೇಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Add modified records to the following list:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

note: INPUT type=button name=add_multiple_copies
en: Add multiple copies of this item
kn: ಈ ಐಟಂನ ಬಹು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add multiple patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new
kn: ಹೊಸದನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add new account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new alert
kn: ಹೊಸ ಎಚ್ಚರಿಕೆ(ಅಲರ್ಟ್‍) ಸೇರಿಸಿ

en: Add new collection
kn: ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new definition
kn: ಹೊಸ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new field
kn: ಹೊಸ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸೇರಿಸಿ

en: Add new group
kn: ಹೊಸ ಗುಂಪು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new holiday
kn: ಹೊಸ ರಜೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add notice
kn: ಸೂಚನೆ  ಸೇರಿಸಿ

en: Add offline circulations to queue
kn: ಸರದಿಗೆ ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add offline circulations to queue &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಸರದಿಗೆ ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add or remove items
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

note: %1$s:  colTitle | html
en: Add or remove items &rsaquo; Collection %s &rsaquo; Rotating collections &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ತೆಗೆಯಿರಿ rsaquo; ಸಂಗ್ರಹಣೆ %s &rsaquo; ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add order
kn: ಆದೇಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Add order &rsaquo; Acquisition &rsaquo; Koha
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add order from a subscription
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯಿಂದ ಆರ್ಡರ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add order from a suggestion
kn: ಸಲಹೆಯಿಂದ ಆರ್ಡರ್ ಸೇರಿಸಿ

en: Add order from a suggestion &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: ಸಲಹೆಯಿಂದ ಆರ್ಡರ್ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add order to basket
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗೆ ಆದೇಶ(ಆರ್ಡರ್) ಸೇರಿಸಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Add order to basket %s
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗೆ ಆದೇಶ(ಆರ್ಡರ್) ಸೇರಿಸಿ %s

en: Add orders
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  comments | html %2$s:  file_name | html %3$s:  upload_timestamp | $KohaDates  with_hours => 1
en: Add orders from %s (%s staged on %s)
kn: %s ನಿಂದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ (%s %s ನಲ್ಲಿ ಹಂತ(ಸ್ಟೇಜ್ಡ್))

en: Add orders from MARC file
kn: MARC ಫೈಲ್‌ನಿಂದ ಆರ್ಡರ್‌ ಸೇರಿಸಿ

en: Add patron
kn: ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add patron attribute type
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರ ಸೇರಿಸಿ

en: Add patron(s)
kn: ಬಳಕೆದಾರನ(ರ)ನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸು

note: %1$s:  list.name | html
en: Add patrons &rsaquo; %s &rsaquo; Patron lists &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸು &rsaquo; %s &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರನ ಪಟ್ಟಿಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add patrons by borrowernumber using the text area above or leave empty to add via patron search.
kn: ಮೇಲಿನ ಪಠ್ಯಸ್ಥಳವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರನ ಹುಡುಕಾಟದ ಮೂಲಕ ಸೇರಿಸಲು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ.

en: Add patrons to a new patron list
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add recipients
kn: ಸ್ವೀಕೃತದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add record matching rule
kn: ದಾಖಲೆ ಹೋಲಿಕೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add record using fast cataloging
kn: ತ್ವರಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಬಳಸಿ ದಾಖಲೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add reserves
kn: ಕಾದಿಟ್ಟಿರು (ರಿರ್ಸವ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add reserves
kn: ಮೀಸಲು ಸೇರಿಸಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  course.course_name | html
en: Add reserves &rsaquo; %s &rsaquo; Course reserves &rsaquo; Koha
kn: ಮೀಸಲು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; %s &rsaquo; ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲುಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Add reserves for
kn:   ಗೆ ಮೀಸಲು ಸೇರಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Add restriction
kn: ನಿರ್ಬಂಧ ಸೇರಿಸಿ

en: Add rule
kn: ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Add rules
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add splitting rule
kn: ವಿಭಜಕ ನಿಯಮ ಸೇರಿಸಿ

en: Add stage
kn: ಹಂತ(ಸ್ಟೇಜ್‍)ವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add stage to
kn: ಹಂತ(ಸ್ಟೇಜ್‍)ನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Add staged files to basket
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add sub fund
kn: ಉಪ ನಿಧಿ(ಫಂಡ್) ಸೇರಿಸಿ

en: Add sub-group
kn: ಉಪ-ಗುಂಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add suggestion
kn: ಸಲಹೆ  ಸೇರಿಸಿ

en: Add tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  searchfield | html
en: Add tag %s
kn: ಟ್ಯಾಗ್ %s ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( singleshelf )
en: Add to %s
kn: %s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Add to Dictionary
kn: ನಿಘಂಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to a list
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to a new list:
kn: ಹೊಸ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ:

en: Add to basket
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to bundle
kn: ಬಂಡಲ್ ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to cart
kn: ಕಾರ್ಟ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Add to group
kn: ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to group
kn: ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to item group
kn: ಐಟಂ ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to list
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to list
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to list &rsaquo; Koha
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: INPUT type=submit
en: Add to offline circulation queue
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಸರ್ಕ್ಯುಲೇಷನ್ ಕ್ಯೂಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to patron list
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add to rota
kn: ರೋಟಾಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Add to:
kn: ಸೇರಿಸು:

en: Add user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add users
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: A
en: Add vendor note
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add vendor note
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಸೇರಿಸಿ

en: Add, edit and archive cash registers
kn: ನಗದು ರೆಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಿ

en: Add, edit and delete courses
kn: ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಳಿಸಿ

en: Add, edit and delete patron lists and their contents
kn: ಪೋಷಕ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ವಿಷಯಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಸಂಪಾದಿಸಿ ಮತ್ತು ಅಳಿಸಿ

en: Add, modify and view patron information
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Add, modify and view patron information
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ, ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Add/Edit items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ/ಸಂಪಾದಿಸಿ(ಎಡಿಟ್)

en: Add/move to item group
kn: ಐಟಂ ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ / ಸರಿಸಿ

en: Add:
kn: ಸೇರಿಸಿ:

en: Added
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Added on or after date:
kn: ದಿನಾಂಕದಂದು ಅಥವಾ ನಂತರ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Added on or before date:
kn: ದಿನಾಂಕದಂದು ಅಥವಾ ಮೊದಲು ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ:

note: %1$s:  added_attribute_type | html
en: Added patron attribute type &quot;%s&quot;
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ &quot;%s&quot;

note: %1$s:  added_matching_rule | html
en: Added record matching rule &quot;%s&quot;
kn: ದಾಖಲೆ ಹೋಲಿಕೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ &quot;%s&quot;

note: SCRIPT
en: Added.
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ,

note: SCRIPT
en: Adding a mapping for: %s.
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s.(

note: %1$s:  authtypetext | html
en: Adding authority %s
kn: ಆ(ಅ)ತಾರಿಟಿ %s ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  authtypetext | html
en: Adding authority %s
kn: ಆ(ಅ)ತಾರಿಟಿ %s ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Additional PQF attributes added to each query.
kn: ಪ್ರತಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ PQF ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Additional SRU options:
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ SRU ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Additional attributes and identifiers
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಮತ್ತು ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳು

en: Additional content types
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯದ ವಿಧಗಳು

en: Additional contents &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF category == 'news' %2$s:  ELSIF category == 'pages' %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Additional contents (%sNews%sPages%sHTML customizations%s)
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯಗಳು (%sಸುದ್ದಿ%sಪುಟಗಳು%sHTML ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗಳು%s)

en: Additional fields
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

note: %1$s:  tablename | html
en: Additional fields for '%s'
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Additional fields:
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು:

en: Additional options
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Additional parameters
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ಗಳು

en: Additional thanks to...
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ..

en: Additional tools
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Address 2
kn: ವಿಳಾಸ 2

en: Address 2:
kn: ವಿಳಾಸ 2:

en: Address 2:
kn: ವಿಳಾಸ 2:

en: Address in question
kn: ಪ್ರಶ್ನಾರ್ಹ ವಿಳಾಸ

en: Address line 1:
kn: ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 1:

en: Address line 1:
kn: ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 1:

en: Address line 2:
kn: ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 2:

en: Address line 2:
kn: ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 2:

en: Address line 3:
kn: ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 3:

en: Address:
kn: ವಿಳಾಸ:

en: Address:
kn: ವಿಳಾಸ:

en: Adjustment cost for invoice
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವೆಚ್ಚ

en: Adjustments
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

note: %1$s:  total_adj + shipmentcost | $Price
en: Adjustments plus shipping: %s
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್: %s

en: Administration
kn: ಆಡಳಿತ

en: Administration
kn: ಆಡಳಿತ

en: Administration &gt; Currencies and exchange rates
kn: ಆಡಳಿತ &gt; ಕರೆನ್ಸಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ದರಗಳು

en: Administration &rsaquo; Circulation and fine rules
kn: ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ಜುಲ್ಮಾನೆ (ದಂಡ) ನಿಯಮಗಳು

en: Administration &rsaquo; Item types
kn: ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಐಟಂ ವಿಧಗಳು

en: Administration &rsaquo; Koha
kn: ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Administration tables
kn: ಆಡಳಿತ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Administrator account created!
kn: ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿಯ ಖಾತೆ ತೆರೆಯಲಾಗಿದೆ!

en: Administrator account permissions
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರ ಖಾತೆಯ ಅನುಮತಿಗಳು

en: Administrator identity
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರ ಗುರುತು

en: Administrator login
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರ ಲಾಗಿನ್

en: Adolescent
kn: ತರುಣಾವಸ್ಥೆ

en: Adult
kn: ವಯಸ್ಕ

en: Advance notice
kn: ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಸೂಚನೆ

note: SCRIPT
en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Advanced &raquo;
kn: ಸುಧಾರಿತ &raquo;

note: SCRIPT
en: Advanced Sort
kn: ಸುಧಾರಿತ ವಿಂಗಡಣೆ

en: Advanced configuration
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್

en: Advanced constraints
kn: ಸುಧಾರಿತ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: Advanced constraints:
kn: ಸುಧಾರಿತ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು:

en: Advanced editor
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪಾದಕ(ಎಡಿಟರ್‍)

en: Advanced editor keyboard shortcuts
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪಾದಕ(ಎಡಿಟರ್‍) ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳು

en: Advanced editor shortcuts
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪಾದಕ(ಎಡಿಟರ್‍) ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳು

en: Advanced editor shortcuts &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಪಾದಕ(ಎಡಿಟರ್‍) ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Advanced prediction pattern:
kn: ಸುಧಾರಿತ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಮಾದರಿ:

en: Advanced search
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಹುಡುಕಾಟ

en: Advanced search
kn: ಸುಧಾರಿತ(ವಿಸ್ತೃತ) ಹುಡುಕಾಟ

en: Advanced search &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: ಸುಧಾರಿತ ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: SCRIPT
en: Advanced sort...
kn: ಸುಧಾರಿತ ವಿಂಗಡಣೆ...

en: After
kn: ನಂತರ

en: Afternoon
kn: ಮಧ್ಯಾಹ್ನ

en: Afternoon
kn: ಮಧ್ಯಾಹ್ನ

en: Agates
kn: ಅಗೇಟ್ಸ್

en: Age
kn: ವಯಸ್ಸು

en: Age field
kn: ವಯೋಮಿತಿ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Age in days
kn: ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಯಸ್ಸು

en: Age required
kn: ಅಗತ್ಯ ವಯಸ್ಸು

en: Age required:
kn: ಅಗತ್ಯ ವಯಸ್ಸು:

en: Age restricted
kn: ವಯೋಮಿತಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  AGE_RESTRICTION | html
en: Age restriction %s.
kn: ವಯೋಮಿತಿ %s.

note: %1$s:  AGE_RESTRICTION | html %2$s:  IF CAN_user_circulate_force_checkout %3$s:  END
en: Age restriction %s. %s Check out anyway? %s
kn: ವಯೋಮಿತಿ %s. %s ಆದರೂ ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಬಹುದೇ? %s

note: %1$s:  age_low | html %2$s:  age_high | html
en: Ages allowed are %s-%s.
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾದ ವಯಸ್ಸು %s-%s.

en: Agreement search
kn: ಒಪ್ಪಂದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Albany Senior High School
kn: ಆಲ್ಬನಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ

en: Alert
kn: ಜಾಗರೂಕತೆ

en: Alert subscribers for
kn:   ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಜಾಗರೂಕಗೊಳಿಸು.

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Alert subscribers for %s &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಜಾಗೃತಗೊಳಿಸು %s &rsaquo; ಸೀರಿಯಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Alerts
kn: ಜಾಗೃತಗೊಳಿಸು

en: Aliases
kn: ಉಪನಾಮಗಳು

note: SCRIPT
en: Align
kn: ಜೋಡಣೆ

note: SCRIPT
en: Align center
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Align left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Align right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Alignment
kn: ಜೋಡಣೆ

en: Alingsås Public Library, Sweden
kn: ಅಲಿಂಗ್ಸಾಸ್ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ರಂಥಾಲಯ, ಸ್ವೀಡನ್

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: All active funds
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಕ್ರಿಯ ನಿಧಿಗಳು

note: A
en: All active recalls
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಕ್ರಿಯ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳು(ಸ್ಮರಣಾರ್ಥಗಳು)

en: All authority types
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಥಾರಿಟಿ ಟೈಪ್ಸ್

en: All available funds
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ನಿಧಿಗಳು

en: All budgets
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಜೆಟ್

note: %1$s:  do_anonym | html %2$s:  last_issue_date | $KohaDates
en: All checkouts (%s) older than %s have been anonymized
kn: %s ಗಿಂತ ಹಳೆಯದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳನ್ನು (%s) ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All collections
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: All course reserve items will be deleted from all courses to which they are attached.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕೋರ್ಸ್ ರಿಸರ್ವ್ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಿಂದ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: All dates
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಿನಾಂಕಗಳು

en: All dependencies installed.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅವಲಂಬನೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: All eHolding titles have been created successfully!
kn: ಎಲ್ಲಾ ಇ-ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: All funds
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಿಧಿಗಳು

en: All funds
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಿಧಿಗಳು

en: All headings
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

en: All holds have successfully been cancelled!
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

note: SCRIPT
en: All invoices for merging must be from the same vendor
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಇರಬೇಕು

en: All item fields are in the same tag and in item tab
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳು ಒಂದೇ ಟ್ಯಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಐಟಂ ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿವೆ

en: All item types
kn: ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಐಟಂಗಳು

en: All libraries
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  all_pendingsuggestions | html
en: All libraries: %s
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು: %s

en: All locations
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಾನಗಳು

en: All orders of this basket will be cancelled and used funds will be refunded.
kn: ಈ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಳಸಿದ ಹಣವನ್ನು ಮರುಪಾವತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: All payments to the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಂದಾಯಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪಾವತಿಗಳು

en: All records have been deleted successfully!
kn: ಎಲ್ಲಾ ರೆಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: All records have successfully been modified!
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: All records have successfully been modified!
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: All required Perl modules appear to be installed.
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪರ್ಲ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ

note: SCRIPT
en: All selected
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: All shelving locations
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೆಲ್ವಿಂಗ್ ಸ್ಥಳಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  shipmentdatefrom | $KohaDates
en: All since %s
kn: %s ರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ

en: All statuses
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಥಿತಿಗಳು

en: All tags
kn: ಎಲ್ಲಾ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: All transactions
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಹಿವಾಟುಗಳು

en: All vendors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾರಾಟಗಾರರು

en: Allen Ginsberg Library, USA
kn: ಅಲೆನ್ ಗಿನ್ಸ್‌ಬರ್ಗ್ ಲೈಬ್ರರಿ, USA

en: Allow
kn: ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow OPAC
kn: OPAC ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow OPAC access to users from this domain to login with this identity provider.
kn: ಈ ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಈ ಡೊಮೇನ್‌ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ OPAC ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allow OPAC:
kn: OPAC ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Allow access to the reports module
kn: ವರದಿ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow auto-renewal of items:
kn: ಐಟಂಗಳ ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Allow changes to contents from:
kn: ಇದರಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Allow guarantors of this patron to view this patron's checkouts from the OPAC
kn: OPAC ನಿಂದ ಈ ಬಳಕೆದಾರನ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಈ ಬಳಕೆದಾರನ ಖಾತರಿದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow guarantors of this patron to view this patron's fines from the OPAC
kn: OPAC ನಿಂದ ಈ ಬಳಕೆದಾರನ ದಂಡವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಈ ಬಳಕೆದಾರನ ಖಾತರಿದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow public downloads:
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Allow public enrollment:
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ದಾಖಲಾತಿಗೆ ಅವಕಾಶ:

en: Allow staff
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿ

en: Allow staff access to users from this domain to login with this identity provider.
kn: ಈ ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಈ ಡೊಮೇನ್‌ನಿಂದ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allow staff members to modify permissions, usernames, and passwords for other staff members
kn: ಇತರ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಅನುಮತಿಗಳು, ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರುಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ

en: Allow staff:
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಅನುಮತಿಸಿ:

en: Allow transfer?
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಬಹುದೇ?

en: Allow users to auto register on login.
kn: ಲಾಗಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂ ನೋಂದಾಯಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allowed
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Allowed pickup locations
kn: ಪಿಕಪ್ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Allows multiple Item types to be searched in a category. Categories can be entered into the Authorized value ITEMTYPECAT. To combine Item types to this category, enter this Search category to any Item types
kn: ಒಂದು ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಹು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ವರ್ಗಗಳನ್ನು ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯ ITEMTYPECAT ಗೆ ನಮೂದಿಸಬಹುದು. ಈ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಲು, ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗೆ ಈ ಹುಡುಕಾಟ ವರ್ಗವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Already received
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ

en: Already validated discharges
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಊರ್ಜಿತಗೊಳಿಸಲಾದ ಬಿಡುಗಡೆಗಳು

en: Alt key is "Alt"
kn: Alt ಕೀ "Alt"

en: Alternate address
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ

en: Alternate address line 2
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ ಲೈನ್ 2

en: Alternate address: Address
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ವಿಳಾಸ

en: Alternate address: Address 2
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ವಿಳಾಸ 2

en: Alternate address: City
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ನಗರ

en: Alternate address: Contact note
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ಸಂಪರ್ಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Alternate address: Email
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ಇಮೇಲ್

en: Alternate address: Phone
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ಫೋನ್

en: Alternate address: State
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ರಾಜ್ಯ

en: Alternate address: Street number
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ಬೀದಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Alternate address: Street type
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ಬೀದಿ ಪ್ರಕಾರ

en: Alternate address: ZIP/Postal code
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ: ZIP/ಪೋಸ್ಟಲ್ ಕೋಡ್

en: Alternate city
kn: ಪರ್ಯಾಯ ನಗರ

en: Alternate contact
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: Alternate contact ZIP/postal code
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ZIP/ಅಂಚೆ ಕೋಡ್

en: Alternate contact address
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ

en: Alternate contact address 2
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿಳಾಸ 2

en: Alternate contact city
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ನಗರ

en: Alternate contact country
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ದೇಶ

en: Alternate contact first name
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ಹೆಸರು

en: Alternate contact phone
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ಫೋನ್

en: Alternate contact state
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ರಾಜ್ಯ

en: Alternate contact surname
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಹೆಸರು

en: Alternate contact: Address
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ವಿಳಾಸ

en: Alternate contact: Address 2
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ವಿಳಾಸ 2

en: Alternate contact: City
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ನಗರ

en: Alternate contact: Country
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ದೇಶ

en: Alternate contact: First name
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ಹೆಸರು

en: Alternate contact: Phone
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ದೂರವಾಣಿ

en: Alternate contact: State
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ರಾಜ್ಯ

en: Alternate contact: Surname
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ಉಪನಾಮ

en: Alternate contact: ZIP/Postal code
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ: ZIP/ಅಂಚೆ ಕೋಡ್

en: Alternate country
kn: ಪರ್ಯಾಯ ದೇಶ

en: Alternate email
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಇಮೇಲ್

en: Alternate phone
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಫೋನ್

en: Alternate state
kn: ಪರ್ಯಾಯ ರಾಜ್ಯ

en: Alternate street number
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಬೀದಿ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Alternate street type
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಬೀದಿ ಪ್ರಕಾರ

en: Alternate zip code
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಪಿನ್ ಕೋಡ್

en: Alternative contact
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂಪರ್ಕ

note: SCRIPT
en: Alternative description
kn: ಪರ್ಯಾಯ ವಿವರಣೆ

en: Alternative phone:
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಫೋನ್:

note: SCRIPT
en: Alternative source
kn: ಪರ್ಯಾಯ (ಆಕರ)ಮೂಲ

note: SCRIPT
en: Alternative source URL
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಮೂಲ URL

en: Always add items
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Always show checkouts immediately
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳನ್ನು ತಕ್ಷಣ ತೋರಿಸಿ

en: Always show holds
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: A
en: Amazon cover image
kn: ಅಮೆಜಾನ್ ಕವರ್ ಚಿತ್ರ

note: SCRIPT
en: Amazon cover image (<a href='%s'>see the original image</a>)
kn: Amazon ಕವರ್ ಚಿತ್ರ (<a href='%s'>ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿ</a>)

en: American Numismatic Society, USA
kn: ಅಮೇರಿಕನ್ ನ್ಯೂಮಿಸ್ಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಸೊಸೈಟಿ, USA

en: Amount
kn: ಮೊತ್ತ

en: Amount being paid:
kn: ಪಾವತಿಸುವ ಮೊತ್ತ:

en: Amount charged:
kn: ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸಿದ ಮೊತ್ತ:

en: Amount outstanding
kn: ಬಾಕಿ ಮೊತ್ತ

en: Amount paid:
kn: ಪಾವತಿಸಿದ ಮೊತ್ತ:

en: Amount tendered:
kn: ಟೆಂಡರ್ ಮೊತ್ತ:

en: Amount:
kn: ಮೊತ್ತ:

en: Amount:
kn: ಮೊತ್ತ:

en: An administrator must add values to the UPLOAD authorized value category otherwise all uploads will be marked as temporary.
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರು UPLOAD ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: An administrator must create one or more authorized values with the category DEPARTMENT.
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರು ವಿಭಾಗ ಇಲಾಖೆಯೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಥೊರೈಸ್ದ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ರಚಿಸಬೇಕು.

note: %1$s:  batch_id | html
en: An error has occurred and batch %s was not deleted.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಮತ್ತು %s ಬ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  batch_id | html
en: An error has occurred and batch %s was not fully de-duplicated.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಮತ್ತು %s ಬ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಡಿ-ಡಪ್ಲಿಕೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  batch_id | html
en: An error has occurred and no items have been added to batch %s.
kn: ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಮತ್ತು %s ಬ್ಯಾಚ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  batch_id | html
en: An error has occurred and the item(s) was not removed from batch %s.
kn: ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಮತ್ತು %s.  ಬ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ

en: An error has occurred while attempting to upload the image file.
kn: ಇಮೇಜ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error has occurred!
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ!

en: An error has occurred.
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

note: %1$s:  IF error_order_already_cancelled
en: An error has occurred. %s
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. %s

en: An error has occurred. Check the logs.
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error has occurred. Invoice cannot be created.
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: An error occurred
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

note: %1$s:  m.error | html
en: An error occurred (%s)
kn: ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ (%s)

en: An error occurred on cancelling.
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: An error occurred on deleting this image
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

note: SCRIPT
en: An error occurred reading this file.
kn: ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಓದುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred when adding a new identity provider domain.
kn: ಹೊಸ ಐಡೆಂಟಿಟಿ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಡೊಮೇನ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when adding a new identity provider.
kn: ಹೊಸ ಐಡೆಂಟಿಟಿ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when adding the server. The library already has an SMTP server set.
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಲೈಬ್ರರಿಯು ಈಗಾಗಲೇ SMTP ಸರ್ವರ್ ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

en: An error occurred when adding this CSV profile
kn: ಈ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when adding this authority type. The authority type code might already exist.
kn: ಈ ಅಥೊರಿಟಿ ಟೈಪ್ ನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಅಥೊರಿಟಿ ಟೈಪ್ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು.

en: An error occurred when adding this cash register.
kn: ಈ ನಗದು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An error occurred when adding this city. The city id might already exist.
kn: ಈ ನಗರವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ನಗರದ ಐಡಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು

en: An error occurred when adding this classification source. Perhaps the code already exists?
kn: ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದ ಮೂಲವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ?

en: An error occurred when adding this content. Check the logs
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when adding this currency. The currency code might already exist
kn: ಈ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಕರೆನ್ಸಿ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು

en: An error occurred when adding this desk. The desk ID might already exist
kn: ಈ ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಡೆಸ್ಕ್ ಐಡಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು

en: An error occurred when adding this filing rule. Perhaps the code already exists?
kn: ಈ ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ?

en: An error occurred when adding this framework. The framework might already exist.
kn: ಈ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಚೌಕಟ್ಟು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು.

en: An error occurred when adding this library. The branchcode might already exist.
kn: ಈ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಬ್ರಾಂಚ್‌ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು.

en: An error occurred when adding this library. The library id might already exist in this group.
kn: ಈ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಈ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಲೈಬ್ರರಿ ಐಡಿ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು.

en: An error occurred when adding this quote
kn: ಈ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when adding this splitting rule. Perhaps the code already exists?
kn: ಈ ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆಯೇ?

note: SCRIPT
en: An error occurred when adding this translation
kn: ಈ ಅನುವಾದವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when creating this list.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  shelfname | html
en: An error occurred when creating this list. The name %s already exists.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. %s ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: An error occurred when deleting this CSV profile. Check the logs
kn: ಈ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this authority type. Check the logs.
kn: ಈ ಅಥೊರಿಟಿ ಟೈಪ್ ನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this authorized value category. Check the logs.
kn: ಈ ಅಥೊರಿಟಿ ಟೈಪ್ ನ್ನು ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this authorized value. Check the logs.
kn: ಈ ಅಥೊರೈಸ್ದ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this city. Check the logs.
kn: ನಗರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this classification source.
kn: ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದ ಮೂಲವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when deleting this content. Check the logs
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this currency. Check the logs
kn: ಈ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this desk. Check the logs
kn: ಈ ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this filing rule. Perhaps it is used by at least one classification source?
kn: ಈ ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದನ್ನು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ವರ್ಗೀಕರಣ ಮೂಲದಿಂದ ಬಳಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

en: An error occurred when deleting this framework. Check the logs.
kn: ಈ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this item type. Check the logs
kn: ಈ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this library. Check the logs.
kn: ಈ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this list.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when deleting this patron category. Check the logs
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: An error occurred when deleting this patron category. Check the logs.
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: An error occurred when deleting this splitting rule. Perhaps it is used by at least one classification source?
kn: ಈ ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದನ್ನು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ವರ್ಗೀಕರಣ ಮೂಲದಿಂದ ಬಳಸಲಾಗಿದೆಯೇ?

note: SCRIPT
en: An error occurred when deleting this translation
kn: ಈ ಅನುವಾದವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when inserting this authorized value category. Perhaps the category name already exists.
kn: ಈ ಅಥೊರೈಸ್ದ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವರ್ಗದ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when inserting this authorized value. Perhaps the value or the category already exists.
kn: ಈ ಅಥೊರೈಸ್ದ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಅಥವಾ ವರ್ಗದ ಹೆಸರು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when inserting this item type. Perhaps the value already exists
kn: ಈ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ

en: An error occurred when inserting this patron category. The patron category might already exist
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು

en: An error occurred when inserting this patron category. The patron category might already exist.
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರಬಹುದು

en: An error occurred when saving this credit type
kn: ಈ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when saving this debit type
kn: ಈ ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when updating this CSV profile. Perhaps it already exists
kn: ಈ CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this authority type. Perhaps it already exists.
kn: ಈ ಅಥೊರಿಟಿ ಟೈಪ್ ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when updating this authorized value. Perhaps the value already exists.
kn: ಈ ಅಥೊರೈಸ್ದ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when updating this cash register.
kn: ಈ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when updating this city. Perhaps it already exists.
kn: ಈ ನಗರವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when updating this classification source.
kn: ಈ ವರ್ಗೀಕರಣದ ಮೂಲವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when updating this content. Perhaps it already exists
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this currency. Perhaps it already exists
kn: ಈ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this desk. Perhaps it already exists
kn: ಈ ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ(

en: An error occurred when updating this filing rule.
kn: ಈ ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred when updating this framework. Perhaps it already exists.
kn: ಈ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when updating this item type. Perhaps the value already exists
kn: ಈ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this library. Perhaps it already exists.
kn: ಈ ಲೈಬ್ರರಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this list.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: An error occurred when updating this patron category. Perhaps it already exists
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this patron category. Perhaps it already exists.
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An error occurred when updating this quote. Perhaps it already exists
kn: ಈ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: An error occurred when updating this splitting rule.
kn: ಈ ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

note: SCRIPT
en: An error occurred when updating this translation.
kn: ಈ ಅನುವಾದವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

en: An error occurred whilst creating a new housebound visit
kn: ಹೊಸ ಗೃಹಬಧ್ಧಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ,

en: An error occurred whilst creating this housebound profile
kn: ಈ ಹೌಸ್‌ಬೌಂಡ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred whilst deleting a housebound visit
kn: ಗೃಹಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred whilst loading the housebound visit
kn: ಹೌಸ್ ಬೌಂಡ್ ಭೇಟಿಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred whilst updating a housebound visit
kn: ಹೌಸ್ ಬೌಂಡ್ ಭೇಟಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

en: An error occurred whilst updating this housebound profile
kn: ಈ ಹೌಸ್‌ಬೌಂಡ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ

note: %1$s:  error | html
en: An error occurred, please try again: %s
kn: ತಪ್ಪಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ: %s

note: SCRIPT
en: An error occurred. Check the logs
kn: ತಪ್ಪಾಗಿದೆ,.ಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

note: SCRIPT
en: An error occurred. Patron list could not be updated.
kn: ತಪ್ಪಾಗಿದೆ,.ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: An error on setting library default.
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  op | html %2$s:  label_element | html %3$s:  element_id | html
en: An error was encountered and the %s operation for %s %s was not completed. Please have your system administrator check the error log for details.
kn: ದೋಷವೊಂದು ಎದುರಾಗಿದೆ ಮತ್ತು %s %s ಗಾಗಿ %s ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ನಿರ್ವಾಹಕರು ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದೋಷ ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ.

note: %1$s:  PROCESS xlate_errtype
en: An error was encountered: %s Please have your system administrator check the error log for details.
kn: ದೋಷವೊಂದು ಎದುರಾಗಿದೆ: %s ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ನಿರ್ವಾಹಕರು ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ದೋಷ ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ.

note: %1$s:  IMAGE_NAME | html
en: An image with the name '%s' already exists.
kn: '%s' ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: An index name, e.g. title or Local-Number
kn: ಒಂದು ಸೂಚ್ಯಂಕ ಹೆಸರು, ಉದಾ. ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಅಥವಾ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಖ್ಯೆ

en: An internal link in the client is broken and the page does not exist
kn: ಕ್ಲೈಂಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಆಂತರಿಕ ಲಿಂಕ್ ಮುರಿದುಹೋಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪುಟವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: An unknown error has occurred.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

en: An unknown error occurred while trying to add an item
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: An unknown error occurred while trying to check out the item
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಚಕ್ ಔಟ್ಗೆ ಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

note: %1$s:  card_element | html %2$s:  element_id | html
en: An unsupported operation was attempted on %s %s.
kn: %s %s.  ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ

en: An unsupported operation was attempted.
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Analytics
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ

en: Analyze items
kn: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Anchor
kn: ಆಂಕರ್

note: SCRIPT
en: Anchor...
kn: ಆಂಕರ್...

note: SCRIPT
en: Anchors
kn: ಆಂಕರ್ಸ್

note: SCRIPT
en: Animals and Nature
kn: ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಕೃತಿ

en: Anonymize checkout history
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಇತಿಹಾಸ ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸಿ

en: Another pattern with this name already exists.
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಹೆಸರಿನ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಓದುಗರಿದ್ದಾರೆ.

en: Any
kn: ಯಾವುದೇ

en: Any audience
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ರೇಕ್ಷಕ

en: Any category code
kn: ಯಾವುದೇ ವರ್ಗದ ಕೋಡ್

en: Any changes to the configuration will only take effect after a full reindex. Until then searching may not work correctly.
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಪೂರ್ಣ ಮರುಇಂಡೆಕ್ಸ್‌ನ ನಂತರ ಮಾತ್ರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡದಿರಬಹುದು.

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Any changes will not be saved. Continue?
kn: ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದೇ?

en: Any collection
kn: ಯಾವುದೇ ಸಂಗ್ರಹ

en: Any content
kn: ಯಾವುದೇ ವಿಷಯ

en: Any format
kn: ಯಾವುದೇ ಸ್ವರೂಪ

en: Any item
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ

en: Any item type
kn: ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಐಟಂ

en: Any items with existing course reserves will have their
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ತಮ್ಮ  ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ

en: Any library
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: Any lost item fees for this item will remain on the patron's account.
kn: ಈ ಐಟಂಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕವು ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

en: Any phrase
kn: ಯಾವುದೇ ನುಡಿಗಟ್ಟು

en: Any processing fees for this item will remain on the patron's account.
kn: ಈ ಐಟಂಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಶುಲ್ಕವು ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

en: Any shelving location
kn: ಯಾವುದೇ ಶೆಲ್ವಿಂಗ್ ಸ್ಥಳ

en: Any status except cancelled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿರುವುದನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಿತಿ

en: Any vendor
kn: ಯಾವುದೇ ಮಾರಾಟಗಾರ

en: Any word
kn: ಯಾವುದೇ ಪದ

en: Any:
kn: ಯಾವುದಾದರೂ:

en: Anyone seeing this list
kn: ಯಾರಾದರೂ ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

en: Apache License, Version 2.0
kn: ಅಪಾಚೆ ಪರವಾನಗಿ, ಆವೃತ್ತಿ 2.0

en: Apache version:
kn: ಅಪಾಚೆ ಆವೃತ್ತಿ:

en: Appear in position:
kn: ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ:

en: Append
kn: ಸೇರಿಸು

en: Appended
kn: ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Applied
kn: ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  num_with_matches | html
en: Applied different matching rule. Number of records matched now %s
kn: ವಿಭಿನ್ನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದೀಗ ದಾಖಲೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯು %s  ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

note: INPUT type=submit
en: Apply different matching rules
kn: ವಿಭಿನ್ನ ಹೋಲಿಕೆಯ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply discount
kn: ರಿಯಾಯಿತಿ ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply field weights to search
kn: ಹುಡುಕಲು ಫೀಲ್ಡ್ ತೂಕವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Apply filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply filter(s)
kn: ಶೋಧಕ(ಗಳ)ನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Apply template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Approve
kn: ಅನುಮೋದಿಸಿ

en: Approve an acquisitions basket
kn: ಸ್ವಾಧೀನತೆಯ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿ

en: Approved
kn: ಅನುಮೋದನೆ

en: Approved comments
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: Approved tags
kn: ಅನುಮೋದಿತ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Arcadia Public Library, USA
kn: ಅರ್ಕಾಡಿಯಾ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ರಂಥಾಲಯ, USA

en: Archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್

en: Archived
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  END
en: Archived %s
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ %s

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to add a new item? Any changes made on this page will be lost.
kn: ಹೊಸ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಳೆದುಹೋಗುತ್ತವೆ.

en: Are you sure you want to cancel this article request?
kn: ಈ ಲೇಖನದ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to cancel this hold?
kn: ಈ ತಡೆಹಿಡಿಯುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to cancel this import?
kn: ಈ ಆಮದು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: %1$s:  ordernumber | html
en: Are you sure you want to cancel this order (%s)
kn: ಈ ಆದೇಶವನ್ನು (%s) ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to cancel your changes?
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to change the pickup library from %s to %s for this request?
kn: ಈ ವಿನಂತಿಗಾಗಿ ಪಿಕಪ್ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು %s ನಿಂದ %s ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to clone this circulation and fine rule from %s to %s library? This will override the existing rules in this library.
kn: %s ನಿಂದ %s ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಈ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ನಿಯಮವನ್ನು ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದು ಈ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to clone this standard rule to %s library? This will override the existing rules in this library.
kn: ಈ ಪ್ರಮಾಣಿತ ನಿಯಮವನ್ನು %s ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದು ಈ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ.

note: %1$s:  basketname | html
en: Are you sure you want to close basket %s?
kn: ನೀವು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ %s ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to close this basket and generate an EDIFACT order?
kn: ಈ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಮತ್ತು EDIFACT ಆದೇಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to close this basketgroup?
kn: ಈ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗ್ರೂಪ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete
kn: ನೀವು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ

note: %1$s:  PROCESS restriction_type_description restriction_type=restriction
en: Are you sure you want to delete "%s"?
kn: %s" ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete %s %s?
kn: %s %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: %1$s:  library.branchname | html %2$s:  library.branchcode | html
en: Are you sure you want to delete %s (%s)?
kn: %s (%s) ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete batch %s?
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete image(s): %s?
kn: ನೀವು ಚಿತ್ರ(ಗಳನ್ನು) ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ: %s?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete server %s?
kn: ನೀವು ಸರ್ವರ್ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the %s selected search history entries?
kn: %s ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the club %s? This will cancel all patron enrollments in this club.
kn: ಕ್ಲಬ್ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದು ಈ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪೋಷಕ ದಾಖಲಾತಿಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the club template %s? This will delete all clubs using this template and cancel patron enrollments
kn: ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದು ಈ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಕ ದಾಖಲಾತಿಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Are you sure you want to delete the following quote?
kn: ಕೆಳಗಿನ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the list %s?
kn: %s ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html
en: Are you sure you want to delete the patron %s %s?
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s %s ರನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the selected content?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the selected reports?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ವರದಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete the selected search history entry?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸ ನಮೂದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete these suggestions?
kn: ಈ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this OAI set?
kn: ಈ OAI ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this authority?
kn: ಈ ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this authorized value category?
kn: ಈ ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯ ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this authorized value?
kn: ಈ ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete this basket?
kn: ಈ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this class source?
kn: ಈ ವರ್ಗ ಮೂಲವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this content? This cannot be undone.
kn: ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this course?
kn: ಈ ಕೋರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this course? There are %s attached items.
kn: ಈ ಕೋರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? %s ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳಿವೆ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this course? There is %s attached item.
kn: ಈ ಕೋರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? %s ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಐಟಂ ಇದೆ.

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this cover image?
kn: ಈ ಕವರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಈ ಕವರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this delivery?
kn: ಈ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this dictionary definition? This cannot be undone.
kn: ಈ ನಿಘಂಟಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this field?
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this file ?
kn: ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this file?
kn: ಈ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this filing rule?
kn: ಈ ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this image?
kn: ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this invoice?
kn: ಈ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete this item group?
kn: ಈ ಐಟಂ ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this item?
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this key?
kn: ಈ ಕೀಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this list?
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this macro?
kn: ನೀವು ಈ ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this message?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this news item? This cannot be undone.
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ಪುನಃ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this numbering pattern?
kn: ನೀವು ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this patron from the card batch?
kn: ನೀವು ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ ಈ ಓದುಗನನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this patron image? This cannot be undone.
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಬಳಕೆದಾರನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this profile?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this record?
kn: ನೀವು ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this report? This cannot be undone.
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ವರದಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this rule? This cannot be undone.
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this saved report?
kn: ಈ ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this splitting rule?
kn: ನೀವು ಈ ವಿಭಜನೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to delete this stage?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಹಂತವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this subscription frequency?
kn: ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಆವರ್ತನೆ(ಅವಧಿ)ಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this suggestion?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this translation?
kn: ನೀವು ಈ ಅನುವಾದವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to delete this?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to do this?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to edit another rule?
kn: ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ನಿಯಮವನ್ನು ತಿದ್ದುಪಡಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to erase your changes?
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: %1$s:  basketname | html
en: Are you sure you want to generate an EDIFACT order and close basket %s?
kn: ನೀವು EDIFACT ಆದೇಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ %s ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to merge the selected patrons?
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to permanently delete this batch?
kn: ನೀವು ಈ ಬ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to remove
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove all items from the course?
kn: ನೀವು ಕೋರ್ಸ್‌ನಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove label number(s): %s from this batch?
kn: ನೀವು ಲೇಬಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ(ಗಳನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ: ಈ ಬ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ %s?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove the selected patron(s) from this batch?
kn: ನೀವು ಈ ಬ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರ(ರನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove the selected patrons?
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to remove the selected rule(s)?
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ನಿಯಮ(ಗಳನ್ನು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove the tag from this title?
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಂದ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to remove these item(s) from their item group(s)?
kn: ಈ ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ಅವರ ಐಟಂ ಗುಂಪು(ಗಳಿಂದ) ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove these items from all courses?
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಿಂದ ಈ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove these items from the list?
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Are you sure you want to remove this item from it's rota?
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅದರ ರೋಟಾದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove this item from the course?
kn: ಕೋರ್ಸ್‌ನಿಂದ ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove this list?
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to remove this recall and return the item to it's home library?
kn: ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Are you sure you want to remove this recall?
kn: ಈ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to reopen this basket?
kn: ಈ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೆರೆಯಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to reopen this subscription?
kn: ಈ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪುನಃ ತೆರೆಯಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to replace current %s contents?
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ %s ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to replace the current patron image? This cannot be undone.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಳಕೆದಾರನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to revert this recall's status from Waiting?
kn: ಈ ಮರಳಿಕರೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಕಾಯುವಿಕೆಯ ಪೂರ್ವಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to save?
kn: ನೀವು ಉಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to undo the import of this batch into the catalog?
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ಗೆ ಈ ಬ್ಯಾಚ್‌ನ ಆಮದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to uninstall the plugin %s?
kn: ನೀವು ಪ್ಲಗಿನ್ %s ಅನ್ನು ಅನ್‌ಇನ್‌ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to void this credit?
kn: ಈ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ?

note: SCRIPT
en: Are you sure you want to write off %s in outstanding fines? This cannot be undone!
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ದಂಡಗಳಲ್ಲಿ %s ಅನ್ನು ವಜಾಗಒಲಳಿಸಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ? ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ!

en: Are you sure you wish to delete this request?
kn: ನೀವು ಈ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Are you sure you wish to remove this item from it's rota
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅದರ ರೋಟಾದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಬಯಸುವಿರಾ

en: Area
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Area:
kn: ಪ್ರದೇಶ:

en: Armenian Tigran Zargaryan
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್ ಟೈಗ್ರಾನ್ ಜರ್ಗಾರಿಯನ್

en: Arrived
kn: ಆಗಮಿಸಿದೆ

note: SCRIPT
en: Arrows
kn: ಬಾಣಗಳು

en: Article request fee
kn: ಲೇಖನ ವಿನಂತಿಯ ಶುಲ್ಕ

note: %1$s:  Branches.GetName( humanbranch ) | html
en: Article request fees for %s
kn: ಗಾಗಿ ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಯ ಶುಲ್ಕಗಳು %s

en: Article requests
kn: ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು

en: Article requests &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  current_article_requests.count || 0 | html
en: Article requests (%s)
kn: ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು(%s)

en: Article requests:
kn: ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು:

en: Article title
kn: ಲೇಖನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

note: SCRIPT
en: Ascending
kn: ಆರೋಹಣ(ಏರಿಕೆಕ್ರಮ)

note: %1$s:  user | $HtmlTags tag=>'code' %2$s:  dbname | $HtmlTags tag=>'code'
en: Ask for or make a change in the user's privileges. User %s must have USAGE, INSERT, UPDATE, DELETE, DROP and CREATE privileges on database %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ಅಥವಾ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿ. ಬಳಕೆದಾರ %s %s ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆ, ಸೇರಿಸು, ನವೀಕರಿಸಿ, ಅಳಿಸಿ, ಡ್ರಾಪ್ ಮತ್ತು ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

en: Ask your system administrator to configure this feature, or remove this note by
kn: ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಕೇಳಿ, ಅಥವಾ   ಮೂಲಕ ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Asked
kn: ಕೇಳಿದರು

en: Assistant:
kn: ಸಹಾಯಕ:

note: %1$s:  m.biblionumber | html
en: At least one item is checked out on bibliographic record %s.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ %s ನಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: INPUT type=checkbox name=repeatable
en: At least one patron has more than one value for this attribute
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಈ ಗುಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

note: INPUT type=checkbox name=unique_id
en: At least two patrons have the same value for this attribute
kn: ಈ ಗುಣಲಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಕನಿಷ್ಠ ಇಬ್ಬರು ಪೋಷಕರು ಒಂದೇ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: At least two records must be selected for merging.
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

note: %1$s:  Branches.GetName(subscription.branchcode) || subscription.branchcode | html
en: At library: %s
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ: %s

en: Athens County Public Libraries
kn: ಅಥೆನ್ಸ್ ಕೌಂಟಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು

en: Athens County Public Libraries, USA
kn: ಅಥೆನ್ಸ್ ಕೌಂಟಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು,USA

en: Atomic update error :
kn: ಅಟೋಮಿಕ್ ನವೀಕರಣ ದೋಷ :

en: Atomic updates:
kn: ಅಟೋಮಿಕ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳು:

en: Attach an item
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( biblio.title ) %2$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' %3$s:  END
en: Attach an item %s to %s%s
kn: ಐಟಂ %s ಗೆ %s%s ಗೆ ಸೇರಿಸಿ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Attach an item to %s &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: %s ಗೆ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Attach another item
kn: ಮತ್ತೊಂದು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Attach item
kn: ಐಟಂ ಸೇರಿಸಿ

en: Attach this basket to a new basket group with the same name
kn: ಈ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ನ್ನು ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಹೊಸ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Attempt to delete record failed.
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ.

en: Attention
kn: ಗಮನ

note: %1$s:  ERROR_extended_unique_id_failed_value | html
en: Attribute value "%s" is already in use by another patron record.
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣದ ಮೌಲ್ಯ "%s" ಈಗಾಗಲೇ ಮತ್ತೊಂದು ಬಳಕೆದಾರ ದಾಖಲೆಯಿಂದ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Attributes
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Attributes:
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು:

en: Audio alerts
kn: ಆಡಿಯೋ ಅಲರ್ಟ್ಸ್

en: Audio alerts
kn: ಆಡಿಯೋ ಅಲರ್ಟ್ಸ್

en: Audio alerts &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: ಆಡಿಯೋ ಅಲರ್ಟ್ಸ್ &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Audio alerts are disabled
kn: ಆಡಿಯೋ ಅಲರ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: AudioAlerts
kn: ಆಡಿಯೊಅಲರ್ಟ್‌ಗಳು

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್

en: Auth field copied
kn: Auth ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Auth value
kn: ಆಥ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ

en: Auth value:
kn: ಆಥ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ:

en: AuthID
kn: ಆಥ್ID

en: Authenticated
kn: ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authentication
kn: ದೃಢೀಕರಣ

en: Authentication providers
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಒದಗಿಸುವವರು

en: Authname
kn: ಆಥ್name

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Author (A-Z)
kn: ಲೇಖಕ (A-Z)

en: Author (Z-A)
kn: ಲೇಖಕ (Z-A)

en: Author (any):
kn: ಲೇಖಕ (ಯಾವುದೇ):

en: Author (corporate):
kn: ಲೇಖಕ (ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್):

en: Author (meeting / conference):
kn: ಲೇಖಕ (ಸಭೆ / ಸಮ್ಮೇಳನ):

en: Author (meeting/conference):
kn: ಲೇಖಕ (ಸಭೆ / ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್):

en: Author (personal):
kn: ಲೇಖಕ (ವೈಯಕ್ತಿಕ):

en: Author(s)
kn: ಲೇಖಕ(ರು)

en: Author(s):
kn: ಲೇಖಕ(ರು):

note: %1$s:  IF ( BIBLIO_RESULT.author ) %2$s:  BIBLIO_RESULT.author | $raw %3$s:  END
en: Author(s): %s%s%s
kn: ಲೇಖಕ(ರು): %s%s%s

en: Author:
kn: ಲೇಖಕ:

en: Author:
kn: ಲೇಖಕ:

note: %1$s:  author | html
en: Author: %s
kn: ಲೇಖಕ: %s

en: Authorised value category:
kn: ಅಥೋರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ

en: Authorised values category
kn: ಅಥೋರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ

en: Authorised values category:
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ:

en: Authorities
kn: ಅಥಾರಿಟೀಸ್

en: Authorities
kn: ಅಥಾರಿಟೀಸ್

en: Authorities &rsaquo; Koha
kn: ಅಥಾರಿಟೀಸ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Authorities tables
kn: ಅಥಾರಿಟೀಸ್ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Authorities:
kn: ಅಥಾರಿಟೀಸ್:

en: Authority
kn: ಆಥಾರಿಟಿ

note: %1$s:  authid | html %2$s:  authtypetext | html
en: Authority #%s (%s)
kn: ಆಥಾರಿಟಿ #%s (%s)

note: %1$s:  m.authid | html
en: Authority %s has been deleted successfully.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ %s ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  IF ( authtypecode ) %2$s:  authtypecode | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: Authority MARC framework for %s%s%sdefault framework%s
kn: ಆಥಾರಿಟಿ MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s%s%sಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್%s

en: Authority MARC subfield structure &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: ಆಥಾರಿಟಿ MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಸಬ್ಫೀಲ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  tagfield | html %2$s:  authtypecode | html
en: Authority MARC subfield structure admin for %s (authority: %s)
kn: ಆಥಾರಿಟಿ MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಸಬ್ಫೀಲ್ಡ್ ರಚನೆ &rsaquo; ಆಡಳಿತ %s ಗಾಗಿ(ಆಥಾರಿಟಿ: %s)

note: %1$s:  tagfield | html
en: Authority MARC subfield structure for %s
kn: ಆಥಾರಿಟಿ %s ಗಾಗಿ MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ

note: %1$s:  tagfield | html
en: Authority MARC subfield structure for %s
kn: %s  ಗಾಗಿ ಆಥಾರಿಟಿ MARC ಸಬ್ ಫೀಲ್ಡ್ ರಚನೆ

note: A
en: Authority control
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Authority details &rsaquo; Koha
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ವಿವರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Authority does not exist
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Authority field to copy:
kn: ನಕಲಿಸಲು ಆಥಾರಿಟಿ ಫೀಲ್ಡ್:

en: Authority record
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  message.authid | html
en: Authority record %s does not exist in the database.
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  authority_link | $raw | $KohaSpan
en: Authority record %s has not been modified. An error occurred on modifying it
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಅದನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ

note: %1$s:  authority_link | $raw | $KohaSpan
en: Authority record %s has successfully been modified.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  m.authid | html
en: Authority record %s was not deleted. An error occurred.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ %s ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: Authority search
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಹುಡುಕಾಟ

en: Authority search results
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Authority search results
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Authority search results &rsaquo; Authorities &rsaquo; Koha
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಹುಡುಕಾಟದ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು &rsaquo; ಅಥೊರಟೀಸ್ &rsaquo; ಕೊಹಾ

en: Authority type
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ವಿಧ

en: Authority type
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರ:

en: Authority type added successfully.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authority type deleted successfully.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Authority type updated successfully.
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Authority type:
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರ:

en: Authority types
kn: ಆಥಾರಿಟಿ ವಿಧಗಳು

en: Authority:
kn: ಆಥಾರಿಟಿ:

en: Authorized
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್

en: Authorized value
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ

en: Authorized value added successfully.
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Authorized value category
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ

en: Authorized value category added successfully.
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Authorized value category deleted successfully.
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Authorized value category:
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ

en: Authorized value category:
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ:

en: Authorized value deleted successfully.
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Authorized value updated successfully.
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Authorized value:
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ:

en: Authorized value:
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ:

en: Authorized values
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್

en: Authorized values
kn: ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್

note: For the first occurrence, %1$s:  category_name | html
en: Authorized values for category %s
kn: ಕ್ಯಾಟೆಗರಿ %s ಗಾಗಿ ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್

note: %1$s:  category.category_name | html
en: Authorized values for category %s
kn: %s ಕ್ಯಾಟೆಗರಿಗೆ ಅಥೊರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್

en: Authors
kn: ಲೇಖಕರು

en: Authors:
kn: ಲೇಖಕರು:

en: Auto ordering
kn: ಸ್ವಯಂಛಾಲಿತ ಆದೇಶ.

en: Auto register
kn: ಸ್ವಯಂ ನೋಂದಣಿ

en: Auto register:
kn: ಸ್ವಯಂ ನೋಂದಣಿ:

en: Auto renewal
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ

en: Auto subscription sharing:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಹಂಚಿಕೆ:

note: INPUT type=button
en: Auto-fill row
kn: ಸ್ವಯಂ ಭರ್ತಿ ಸಾಲು

en: Auto-renewal
kn: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣ

en: Auto-renewal:
kn: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಣ:

en: Auto-renewal: Patron has opted out
kn: ಸ್ವಯಂ ನವೀಕರಣ: ಓದುಗ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾರೆ

en: AutoCreditNumber
kn: ಆಟೋಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: AutoMemberNum is set to enabled, but card number is marked as mandatory in BorrowerMandatoryField: auto calc has been disabled.
kn: AutoMemberNum ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಎರವಲುದಾರರ ಕಡ್ಡಾಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ: ಸ್ವಯಂ ಕ್ಯಾಲ್ಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Autolocation is switched on and you are logging in with an IP address that doesn't match your library.
kn: ಆಟೊಲೊಕೇಶನ್ ನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಹೋಲಿಕೆಯಾಗದ IP ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಿರಿ.

note: SCRIPT
en: Automatic authority link results:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಥಾರಿಟಿ ಲಿಂಕ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು:

en: Automatic checkin
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಚೆಕ್ ಇನ್(ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವಿಕೆ)

en: Automatic checkin:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಚೆಕ್ ಇನ್(ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವಿಕೆ):

en: Automatic item modifications by age
kn: ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಕಾರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಐಟಂ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: Automatic item modifications by age
kn: ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಕಾರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಐಟಂ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು

en: Automatic item modifications by age &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಕಾರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಐಟಂ ಮಾರ್ಪಾಡುಗಳು &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Automatic ordering:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆರ್ಡರ್

en: Automatic renewal
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣ

en: Automatic return to holding
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹಿಂತಿರುಗುವುದು

en: Automatic return to home
kn: ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವಾಪಸಾತಿ

en: Automation
kn: ಆಟೊಮೇಶನ್

en: Availability
kn: ಲಭ್ಯತೆ

en: Availability:
kn: ಲಭ್ಯತೆ:

en: Available
kn: ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Available barcodes
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು

en: Available call numbers
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕಾಲ್ ನಂಬರಗಳು

note: INPUT type=text
en: Available copy
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪ್ರತಿ

en: Available copy numbers
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪ್ರತಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Available enumeration
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಣಿಕೆ

en: Available for
kn: ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Available in the library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Available item types
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: Available locations
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳು

en: Available since
kn: ರಿಂದ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Average checkout period
kn: ಸರಾಸರಿ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅವಧಿ

en: Average checkout period statistics
kn: ಸರಾಸರಿ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅವಧಿಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Average loan time
kn: ಸರಾಸರಿ ಎರವಲು ಸಮಯ

en: Average loan time
kn: ಸರಾಸರಿ ಎರವಲು ಸಮಯ

en: Average loan time &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಸರಾಸರಿ ಎರವಲು ಸಮಯ &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: BSD 3-clause Licence
kn: BSD 3-ಷರತ್ತು ಪರವಾನಗಿ

en: BSD License
kn: BSD ಪರವಾನಗಿ

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE
en: Back %s
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ %s

en: Back side layout not used
kn: ಹಿಂಭಾಗದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Back to Tools
kn: ಪರಿಕರಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

note: INPUT type=submit
en: Back to system preferences
kn: ಪರಿಕರಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Back to the list
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Backend
kn: ಹಿನ್ನಲೆ

note: SCRIPT
en: Background color
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Backslash separated text (.csv)
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಲಾಶ್ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ (.csv)

en: Bad or missing sender address; check your branch email address or preference KohaAdminEmailAddress.
kn: ಕಳುಹಿಸುವವರ ವಿಳಾಸ  ತಪ್ಪು ಅಥವಾ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ; ನಿಮ್ಮ ಶಾಖೆಯ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಥವಾ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯದ KohaAdminEmail ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Bankable
kn: ಬ್ಯಾಂಕಿನ

en: Bar
kn: ಬಾರ್

en: Barcode
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ಸಂಖ್ಯೆ

note: %1$s:  barcode | html
en: Barcode %s
kn: ಪರಿಗ್ರಹಣ ಸಂಖ್ಯೆ %s

note: %1$s:  ITEM_DAT.barcode | html %2$s:  IF not_for_loan %3$s:  not_for_loan_description | html %4$s:  END
en: Barcode %s %s%s %s
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ %s %s%s %s

note: For the first occurrence, %1$s:  overduesloo.barcode | html
en: Barcode : %s
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ : %s

en: Barcode and bibliographic data are printed on alternating labels
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪರ್ಯಾಯ ಲೇಬಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Barcode file:
kn: ಬಾರ್ಕೋಡ್ ಫೈಲ್:

en: Barcode file:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಡತ:

en: Barcode height:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ ಎತ್ತರ:

en: Barcode image generator
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಇಮೇಜ್ ಜನರೇಟರ್

en: Barcode image generator
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಇಮೇಜ್ ಜನರೇಟರ್

en: Barcode image generator &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಇಮೇಜ್ ಜನರೇಟರ್ &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Barcode list (one barcode per line):
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಪಟ್ಟಿ (ಪ್ರತಿ ಸಾಲಿಗೆ ಒಂದು ಬಾರ್‌ಕೋಡ್):

en: Barcode not found
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Barcode not found.
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Barcode not found. The following items were found by searching:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಹುಡುಕುವ ಮೂಲಕ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ:

en: Barcode precedes bibliographic data
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಡೇಟಾಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Barcode range
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Barcode submitted
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Barcode text must be numeric (0-9)
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಪಠ್ಯವು ಸಂಖ್ಯಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬೇಕು (0-9)

en: Barcode type
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ವಿಧ

en: Barcode type:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ವಿಧ:

en: Barcode type:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ವಿಧ:

en: Barcode:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್:

en: Barcode:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್:

note: For the first occurrence, %1$s:  recall.item.barcode | html
en: Barcode: %s
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  transfer.item.barcode | html
en: Barcode: %s
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್: %s

en: Barcodes
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು

en: Barcodes file
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಡತ

note: %1$s:  batche.from | html %2$s:  batche.to | html
en: Barcodes from %s to %s
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ %s ನಿಂದ %s ವರೆಗೆ

en: Barcodes not found
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Barcodes not found:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

note: SCRIPT
en: Barcodes of type %s must be numeric
kn: %s ವಿಧದ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು ಸಂಖ್ಯಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬೇಕು

en: Barcodes:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು:

en: Base-level allocated
kn: ಮೂಲ ಮಟ್ಟದ ಹಂಚಿಕೆ

en: Base-level available
kn: ಮೂಲ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ

en: Base-level ordered
kn: ಬೇಸ್-ಲೆವೆಲ್ ಆದೇಶ

en: Base-level spent
kn: ಮೂಲ ಮಟ್ಟದ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Basic configuration
kn: ಮೂಲ ಸಂರಚನೆ

en: Basic constraints
kn: ಮೂಲ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: Basic installation complete.
kn: ಮೂಲ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Basic parameters
kn: ಮೂಲಭೂತ ನಿಯತಾಂಕಗಳು

en: Basket
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್

note: For the first occurrence, %1$s:  basketno | html
en: Basket %s
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s

note: %1$s:  basketname | html %2$s:  IF ( basketno ) %3$s:  basketno | html %4$s:  END %5$s:  booksellername | html
en: Basket %s %s (%s) %s for %s
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s %s (%s) %s ಗಾಗಿ %s

note: For the first occurrence, %1$s:  basketname | html %2$s:  basketno | html
en: Basket %s (%s)
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s (%s)

note: %1$s:  basket.basketname | html %2$s:  basket.basketno | html %3$s:  basket.bookseller.name | html
en: Basket %s (%s) for %s
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s (%s) ಗಾಗಿ %s

en: Basket (#)
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ (#)

note: %1$s:  basketno | html
en: Basket (%s)
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ (%s)

note: %1$s:  basketno | html
en: Basket (%s) &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ (%s) &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನತೆಗಳು &rsaquo. ಕೋಹಾ

en: Basket by
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಮೂಲಕ

en: Basket created by:
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ರಚಿಸಿದವರು:

en: Basket creator
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ

en: Basket deleted
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Basket details
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  name | html %2$s:  basketgroupid | html
en: Basket group %s (%s) for
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪು %s (%s) ಗಾಗಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  basketgroup.id | html
en: Basket group no. %s
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗ್ರೂಪ್ ನಂ.. %s

en: Basket grouping
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗ್ರೂಪಿಂಗ್

en: Basket grouping for
kn:   ಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗ್ರೂಪಿಂಗ್

note: %1$s:  booksellername | html
en: Basket grouping for %s &rsaquo; Koha
kn: ಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗ್ರೂಪಿಂಗ್ %s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Basket not found.
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ..

note: %1$s:  msg.basketno.basketno | html
en: Basket: %s
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್: %s

note: %1$s:  booksellertoname | html
en: Baskets for %s
kn: %s ಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗಳು

note: %1$s:  import_batch_id | html
en: Batch %s
kn: ಬ್ಯಾಚ್ %s

note: %1$s:  batch_id | html
en: Batch %s was not deleted.
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Batch add reserves
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಮೀಸಲು ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Batch authority record deletion
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಅಥಾರಿಟಿ ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: SCRIPT
en: Batch bibliographic record record deletion
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯ ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: %1$s:  IF patron.borrowernumber %2$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' invert_name = 1 %3$s:  batch | html %4$s:  END
en: Batch checkout information %s for %s |%s|%s
kn: &ಬ್ಯಾಚ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮಾಹಿತಿ %s ಗಾಗಿ %s |%s|%s

en: Batch edit patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಬ್ಯಾಚ್ ಎಡಿಟ್

note: SCRIPT
en: Batch hold cancellation
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಹೋಲ್ಡ್ ರದ್ದತಿ

en: Batch item deletion
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಐಟಂ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: SCRIPT
en: Batch item record deletion
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಐಟಂ ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  Branches.GetName( current_branch ) | html
en: Batch patron deletion and anonymization for %s
kn: %s ಗೆ ಬ್ಯಾಚ್ ಪೋಷಕ ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಅನಾಮಧೇಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Batch record deletion
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: BUTTON
en: Batch remove
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Batch remove reserves
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ರಿಸರ್ವ್ಸ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Batch remove reserves
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ರಿಸರ್ವ್ಸ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Bibliographic data precedes barcode
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಡೇಟಾವು ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Bibliographic framework
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಚೌಕಟ್ಟು

note: %1$s:  m.biblionumber | html
en: Bibliographic record %s has been deleted successfully.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  biblio_link | $raw
en: Bibliographic record %s has successfully been modified.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ %s ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: SCRIPT
en: Bibliographic record ID
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ ID

en: Bibliographic record ID:
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ ID:

en: Bibliographic record count
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Bibliographic record not found.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Bibliographic record number:
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Bibliographic record title
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Bibliographic record will be deleted too.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನೂ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Bibliographic record will not be deleted.
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Bibliographic records
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳು

en: Bibliographic records added
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Biblionumber
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊನಂಬರು

en: Biblionumbers:
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊನಂಬರುಗಳು:

en: Biblios:
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊಸ್:

en: Block expired patrons:
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದ ಓದುಗರನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ:

note: SCRIPT
en: Border style
kn: ಬಾರ್ಡರ್(ಅಂಚು) ಶೈಲಿ

note: SCRIPT
en: Border width
kn: ಬಾರ್ಡರ್ ಅಗಲ

note: %1$s:  patron.borrowernumber | html
en: Borrowernumber: %s
kn: ಎರವಲುಗಾರನಸಂಖ್ಯೆ: %s

en: Borrowernumbers
kn: ಎರವಲುದಾರರಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Borrowernumbers not found
kn: ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  SET alphabet = Koha.Preference('alphabet').split(' ') %2$s:  UNLESS alphabet.size %3$s:  alphabet = ['A' .. 'Z'] %4$s:  END %5$s:  FOREACH letter IN alphabet
en: Browse by last name: %s %s %s %s %s
kn: ಕೊನೆಯ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ: %s %s %s %s %s

en: Browse selected records
kn: ಆಯ್ದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಿ

en: Budget
kn: ಬಜೆಟ್(ಆಯ ವ್ಯಯ)

en: Budget id
kn: ಬಜೆಟ್ ಐಡಿ

en: Budget:
kn: ಬಜೆಟ್:

en: Budgeted cost
kn: ಆಯವ್ಯಯದ ವೆಚ್ಚ

en: Budgeted cost tax exc.
kn: ಬಜೆಟ್ ವೆಚ್ಚ ತೆರಿಗೆ exc.

en: Budgeted cost tax inc.
kn: ಬಜೆಟ್ ವೆಚ್ಚದ ತೆರಿಗೆ inc.

note: SCRIPT
en: Bullet list
kn: ಬುಲೆಟ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Bundle had unexpected items
kn: ಬಂಡಲ್ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: By borrowernumber
kn: ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೂಲಕ

en: By card number
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಯಿಂದ

en: CSV profile ID
kn: CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಐಡಿ

en: CSV profile added successfully
kn: CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: CSV profile deleted successfully
kn: CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: CSV profile updated successfully
kn: CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆಗಿದೆ

en: CSV profiles
kn: CSV ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: Call number:
kn: ಸೂಚಕ ಕ್ರಮಾಂಕ:

note: %1$s:  subscription.callnumber | html
en: Callnumber: %s
kn: ಕಾಲ್ ನಂಬರ: %s

en: Can be sold?
kn: ಮಾರಾಟ ಮಾಡಬಹುದೇ?

en: Can't cancel order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Can't scan the code?
kn: ಕೋಡ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲವೇ?

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Cancel a confirmed request
kn: ದೃಢೀಕೃತ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Cancel all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel an order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

note: A
en: Cancel article request
kn: ಲೇಖನದ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel charge
kn: ಶುಲ್ಕವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel hold (X)
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ (X)

note: INPUT type=submit
en: Cancel hold and return to : %s
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು  : %s ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

note: %1$s:  Branches.GetName( reserveloo.item.homebranch ) | html
en: Cancel hold and return to: %s
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ: %s

en: Cancel import
kn: ಆಮದು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Cancel merge
kn: ವಿಲೀನವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Cancel order and catalog record
kn: ಆದೇಶ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel recall
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  Branches.GetName(recall.first_recall.item.homebranch) | html
en: Cancel recall and return to: %s
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ: %s

en: Cancel request
kn: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel selected recalls
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cancel upload
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ರದ್ದುಮಾಡಿ

en: Cancel?
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವುದೇ?

en: Canceled
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetByCode( 'ORDER_CANCELLATION_REASON', order.cancellationreason ) | html %2$s:  END
en: Cancellation reason: %s %s
kn: ರದ್ದತಿಗೆ ಕಾರಣ: %s %s

note: SCRIPT
en: Cancellation requested
kn: ರದ್ದುಪಡಿಸಲು ವಿನಂತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cancelled
kn: ರದ್ದಾಗಿದೆ

en: Cancelled charge
kn: ಶುಲ್ಕವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cancelled hold
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cancelled orders
kn: ಆದೇಶಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cannot be ordered
kn: ಆದೇಶ ನೀಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot be toggled
kn: ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  IF ( Koha.Preference('OnSiteCheckouts') && Koha.Preference('OnSiteCheckoutsForce') )
en: Cannot check out! %s
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ! %s

note: %1$s:  IF ( charges ) %2$s:  INCLUDE 'blocked-fines.inc' fines = chargesamount %3$s:  END %4$s:  IF ( charges_guarantors_guarantees )
en: Cannot check out! %s %s %s %s
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ! %s %s %s %s

en: Cannot delete this item type.
kn: ಈ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Cannot place hold from patron's library
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಹೋಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  batche.batch_id | html
en: Card batch number %s
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಚ್ ಸಂಖ್ಯೆ %s

en: Card batches
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಚ್‌ಗಳು

note: %1$s:  e.cardnumber | html %2$s:  IF e.borrowernumber %3$s:  e.borrowernumber | html %4$s:  END
en: Card number %s is not a valid card number %s (for patron with borrowernumber %s)%s
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆ %s ಮಾನ್ಯವಾದ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ %s (ಎರವಲುದಾರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ %s)%s

en: Card numbers not found
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Card template
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Card templates
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಗಳು

en: Cas login
kn: Cas ಲಾಗಿನ್

en: Cash register added successfully.
kn: ನಗದು ನೋಂದಾವಣೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Cash register archived successfully.
kn: ನಗದು ನೋಂದಾವಣೆ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Cash register restored successfully.
kn: ನಗದು ನೋಂದಣಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Cash register updated successfully.
kn: ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Cashup &rsaquo; Koha
kn: ಕ್ಯಾಶಪ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Cashup all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ನಗದೀಕರಿಸಿ

en: Cashup summary
kn: ಕ್ಯಾಶ್ಅಪ್ ಸಾರಾಂಶ

note: %1$s:  IF ( biblionumber )
en: Catalog details %s
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ವಿವರಗಳು %s

note: %1$s:  IF ( total || breeding_loop ) %2$s:  ELSIF ( query ) %3$s:  END
en: Cataloging %s &rsaquo; Search results %s &rsaquo; No results found %s &rsaquo; Koha
kn: %s &rsaquo; ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s &rsaquo; ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ %s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Cataloging authority plugin &rsaquo; Koha
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ಲಗಿನ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  categorycode | html
en: Category %s is in use. Deletion not possible!
kn: %s ವರ್ಗವು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಅಳಿಸುವಿಕೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ!

en: Category (code)
kn: ವರ್ಗ (ಕೋಡ್)

note: SCRIPT
en: Category code unknown.
kn: ವರ್ಗ ಕೋಡ್ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Category code:
kn: ವರ್ಗ ಕೋಡ್:

en: Category deleted
kn: ವರ್ಗವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Cell padding
kn: ಸೆಲ್ ಪ್ಯಾಡಿಂಗ್

en: Change ILL request status
kn: ILL ವಿನಂತಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change amounts by
kn: ಮೊತ್ತವನ್ನು ಬದಲಿಸಿ

en: Change currency
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change framework
kn: ಫ್ರೇಮ್ ವರ್ಕ್ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change library
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಬದಲಾಯಿಸಿ(

note: %1$s:  IF (type == "vendor") %2$s:  ELSE %3$s:  END
en: Change order %svendor%sinternal%s note
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ %sವೆಂಡರ್%sಆಂತರಿಕ%s ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Change to give:
kn: ನೀಡಲು ಬದಲಿಸಿ:

en: Changes saved.
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  fines | $Price
en: Charges (%s)
kn: ಶುಲ್ಕಗಳು (%s)

en: Check duplicate patron &rsaquo; Koha
kn: ಓದುಗರ ನಕಲನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  title | html
en: Check in %s &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಚೆಕ್ ಇನ್ %s &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Check out and check in items
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮತ್ತು ಚೆಕ್ಇನ್ ಐಟಂಗಳು

en: Check out anyway?
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಬಹುದೇ?

note: %1$s:  'koha-conf.xml' | $HtmlTags Tag=>'code'
en: Check your database settings in %s.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು %s ನಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

note: %1$s:  loopfilte.filter | $KohaDates
en: Checked in after %s
kn: %s ನಂತರ ಚೆಕ್ ಇನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  loopfilte.filter | $KohaDates
en: Checked in before %s
kn: %s ಮೊದಲು ಚೆಕ್ ಇನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Checked in item.
kn: ಚೆಕ್ ಇನ್ ಐಟಂ.

note: %1$s:  END %2$s:  UNLESS ( item.not_same_branch) %3$s:  IF item.checkout.onsite_checkout %4$s:  ELSE %5$s:  END %6$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=item.checkout.patron hide_patron_infos_if_needed=1 %7$s:  END %8$s:  item.checkout.date_due | $KohaDates as_due_date => 1
en: Checked out %s %s %s by %s to %s %s %s : due %s
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್ %s %s %s ರಿಂದ %s ರಿಂದ %s %s %s : ಬಾಕಿ %s

en: Checked out by
kn: ಇವರಿಂದ ಚೆಕ್‌ಔಟ್

en: Checked out to:
kn: ಗೆ: ಚೆಕ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Checked out:
kn: ಚೆಕ್ ಔಟ್:

en: Checking out to
kn: ಇವರಿಗೆ ಎರವಲು ಕೊಡಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Checking out to %s
kn: ಇವರಿಗೆ ಎರವಲು ಕೊಡಿ %s,

en: Checkout history
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Checkout history for %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: ಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಇತಿಹಾಸ %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Checkout notes &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Checkouts
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು:

en: Checkouts:
kn: ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು:

en: Choose
kn: ಆಯ್ಕೆ

en: Choose a field name
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose an age field
kn: ಏಜ್ ಫೀಲ್ಡ್ ನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Choose cash register:
kn: ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Choose desk:
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

note: SCRIPT
en: Choose hemisphere:
kn: ಹೆಮಿಸ್ಫಿಯರ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Chooser
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Chooser:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ:

en: Chooser:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ:

note: %1$s:  Branches.GetName( branch ) || 'Default' | html
en: Circulation alerts for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ಅಲರ್ಟ್ಸ್

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Circulation history for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆಯ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Circulation history for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆಯ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  title |html
en: Circulation statistics for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

note: %1$s:  title | html %2$s:  IF ( author ) %3$s:  author |html %4$s:  END
en: Circulation statistics for %s %s by %s%s
kn: %s %s ರಿಂದ %s%s ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

note: %1$s:  title | html
en: Circulation statistics for %s &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು %s &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  END
en: Circulation statistics%s &rsaquo; Results%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಪರಿಚಲನೆ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Cities
kn: ನಗರಗಳು

en: City added successfully.
kn: ನಗರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: City deleted successfully.
kn: ನಗರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: City updated successfully.
kn: ನಗರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: INPUT type=submit
en: Claim order
kn: ಕ್ಲೈಮ್ ಆರ್ಡರ್

en: Claim returned
kn: ಕ್ಲೈಮ್ ಮರಳಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  IF patron.return_claims.resolved.count == 0
en: Claims (%s
kn: ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳು (%s

en: Claims count:
kn: ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.classification | $raw
en: Classification: %s
kn: ವರ್ಗೀಕರಣ: %s

en: Cleaned
kn: ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Clear fields
kn: ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear filter
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Clear selection on visible rows
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

note: A
en: Click to expand this tag
kn: ಈ ಟ್ಯಾಗ್ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Client ID:
kn: ಗ್ರಾಹಕ ID:

note: %1$s:  IF frombranch == "*" %2$s:  ELSIF frombranch %3$s:  Branches.GetName( frombranch ) | html %4$s:  END %5$s:  IF tobranch %6$s:  Branches.GetName( tobranch ) | html %7$s:  END
en: Cloning circulation and fine rules %s from standard rules%s from "%s"%s %s to "%s"%s
kn: ಕ್ಲೋನಿಂಗ್ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ದಂಡ ನಿಯಮಗಳು %s ಪ್ರಮಾಣಿತ ನಿಯಮಗಳಿಂದ%s ರಿಂದ "%s"%s %s ರಿಂದ "%s"%s

note: %1$s:  budget_period_description | html
en: Close budget %s
kn: ಬಜೆಟ್ %s ಮುಚ್ಚಿರಿ

note: %1$s:  budget_period_description | html
en: Close budget %s
kn: ಬಜೆಟ್ ಮುಚ್ಚಿರಿ %s

en: Close selected invoices
kn: ಆಯ್ದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ

en: Club fields:
kn: ಕ್ಲಬ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು:

en: Club template
kn: ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Club templates
kn: ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೆಟ್ಗಳು

en: Collect payment
kn: ಶುಲ್ಕ ಸಂಗ್ರಹಿಸು

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Collection = %s
kn: ಸಂಗ್ರಹ = %s

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.seriestitle | $raw
en: Collection: %s
kn: ಸಂಗ್ರಹ: %s

note: SCRIPT
en: Column group
kn: ಕಾಲಮ್ ಗುಂಪು

en: Column name
kn: ಕಾಲಮ್ ಹೆಸರು

note: SCRIPT
en: Column {0}
kn: ಕಾಲಮ್ {0}

en: Compare patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹೋಲಿಸಿ

en: Compare preference values
kn: ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯದ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಸ್ ಹೋಲಿಸಿ

en: Compare selected
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೋಲಿಕೆ ಮಾಡಿ

en: Completed on
kn: ರಂದು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Configure cash registers
kn: ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: Configure items for purchase
kn: ಖರೀದಿಸಲು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: Confirm deletion of authority structure definition for
kn: ಅಥಾರಿಟಿ ರಚನೆಯ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನವನ್ನು ಅಳಿಸುವುದನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm deletion of authority type
kn: ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  contractnumber | html
en: Confirm deletion of contract %s
kn: ಒಪ್ಪಂದದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ %s

en: Confirm deletion of desk
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm deletion of patron attribute type
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರದ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Confirm deletion of record matching rule
kn: ದಾಖಲೆ ಸರಿಹೊಂದುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲು ನಿರ್ಧರಿಸು

note: SCRIPT
en: Confirm deletion of this vendor ?
kn: ಈ ಮಾರಾಟಗಾರರ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುವುದೇ?

en: Confirm this payment?
kn: ಈ ಪಾವತಿಯನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸುವುದೇ?

en: Contact note
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸೂಚನೆ

en: Contact: First name
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ: ಹೆಸರು

en: Contact: Last name
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ: ವಂಶನಾಮ

en: Content added successfully
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Content deleted successfully
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Content updated successfully
kn: ಕಂಟೆಂಟ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Control number:
kn: ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Copy changes to all libraries
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳಿಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Copy current field
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Copy current subfield
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಉಪಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Copy row
kn: ಸಾಲು ನಕಲಿಸಿ

note: %1$s:  l.branchname | html
en: Copy to %s
kn: %s ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Could not find a system preference named
kn: ಹೆಸರಿನ ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Could not find the specified string.
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿದ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Count deleted items
kn: ಅಳಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿ

en: Count items:
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿ:

en: Count total items:
kn: ಒಟ್ಟು ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಣಿಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Count unique bibliographic records
kn: ಅನನ್ಯ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿ

en: Count unique bibliographic records:
kn: ಅನನ್ಯ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿ:

en: Count unique items:
kn: ಅನನ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಿ:

en: Country:
kn: ದೇಶ:

note: %1$s:  course.course_name | html
en: Course details for %s &rsaquo; Course reserves &rsaquo; Koha
kn: %s ಗಾಗಿ ಕೋರ್ಸ್ ವಿವರಗಳು &rsaquo; ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Course name
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಹೆಸರು

en: Course reserves
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲುಗಳು

en: Course reserves
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲುಗಳು

en: Course reserves &rsaquo; Koha
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Course reserves tables
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಮೀಸಲು ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Courses that have reserved this title:
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳು:

en: Cover image
kn: ಮುಖಪುಟ ಚಿತ್ರ

note: SCRIPT
en: Cover image source unknown
kn: ಮುಖಪುಟ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Create EDIFACT order
kn: EDIFACT ಆದೇಶವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create SQL reports
kn: SQL ವರದಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create chart
kn: ಚಾರ್ಟ್ ರಚಿಸಿ

en: Create field
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ರಚಿಸಿ

en: Create guided report
kn: ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ವರದಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create manual credit &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Create manual invoice &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ರಚಿಸಿ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Create new record
kn: ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Create new rota
kn: ಹೊಸ ರೋಟಾ ರಚಿಸಿ

en: Create patron list:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ:

en: Create rota
kn: ರೋಟಾ ರಚಿಸಿ

en: Credit number enabled
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Credit type archived successfully
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Credit type restored successfully
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ವಿಧವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Credit type saved successfully
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ವಿಧವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cron job
kn: ಕ್ರೋನ್ ಜಾಬ್

en: Cron jobs
kn: ಕ್ರೋನ್ ಜಾಬ್ಸ್

en: Curbside pickups &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಕರ್ಬ್ಸೈಡ್ ಪಿಕಪ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Currencies
kn: ಕರೆನ್ಸಿಗಳು

en: Currency added successfully
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Currency deleted successfully
kn: ಕರೆನ್ಸಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Currency updated successfully
kn: ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Current subtype limits
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಉಪವಿಧದ ಮಿತಿಗಳು

note: %1$s:  PROCESS translate_card_element element=card_element_title FILTER lower
en: Currently available %s
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿದೆ %s

note: %1$s:  ELSE
en: Currently in local use %s
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಳೀಯ ಬಳಕೆ %s

note: A
en: Custom cover image
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಮುಖಪುಟ ಚಿತ್ರ

note: SCRIPT
en: Dark Blue
kn: ಗಾಢ ನೀಲಿ

note: SCRIPT
en: Dark Orange
kn: ಗಾಢ ಕಿತ್ತಳೆ

note: SCRIPT
en: Dark Purple
kn: ಗಾಢ ನೇರಳೆ

en: Data added
kn: ಮಾಹಿತಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  dbname | $HtmlTags tag=>'code'
en: Database %s exists.
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ %s ಇದೆ.

en: Date accessioned
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Date acquired
kn: ಪಡೆದ ದಿನಾಂಕ

en: Date acquired (item)
kn: ಪಡೆದ ದಿನಾಂಕ (ಐಟಂ)

en: Date added
kn: ದಿನಾಂಕ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Date and time:
kn: ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ:

en: Date arrived
kn: ಬಂದ ದಿನಾಂಕ

en: Date enrolled
kn: ದಾಖಲಾದ ದಿನಾಂಕ

en: Date formats should match your system preference, and
kn: ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಬೇಕು ಮತ್ತು

en: Date hold placed
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Date last borrowed
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಎರವಲು ಪಡೆದ ದಿನಾಂಕ

en: Date of request
kn: ಕೋರಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Date ordered
kn: ಆದೇಶದ ಡಿನಾಂಕ

en: Date placed between:
kn: ದಿನಾಂಕದ ನಡುವೆ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Date published
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದಿನಾಂಕ

en: Date received:
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ:

en: Date requested
kn: ಕೋರಿದ ದಿನಾಂಕ

note: SCRIPT
en: Date\/time
kn: ದಿನಾಂಕ\/ಸಮಯ

note: SCRIPT
en: Dates cannot be empty
kn: ದಿನಾಂಕಗಳ್ನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡುವಂತಿಲ್ಲ

en: Day/month
kn: ದಿನ/ತಿಂಗಳು

en: Debit type archived successfully
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Debit type restored successfully
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ವಿಧವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Debit type saved successfully
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Decrease
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್

en: Default MARC framework
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್

en: Default accounting details
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಅಕೌಂಟಿಂಗ್ ವಿವರಗಳು

en: Default amount
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೊತ್ತ

en: Default amount:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೊತ್ತ:

en: Default configuration:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್:

en: Default display length:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಉದ್ದ:

en: Default font
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಫಾಂಟ್

en: Default framework
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್ವರ್ಕ್

en: Default framework
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್ವರ್ಕ್

en: Default lost item fee refund on return policy
kn: ರಿಟರ್ನ್ ಪಾಲಿಸಿಯಲ್ಲಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕ ಮರುಪಾವತಿ

en: Default messaging preferences for this patron category
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮೆಸೇಜಿಂಗ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

en: Default open article requests limit
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮುಕ್ತ ಲೇಖನ ವಿನಂತಿಗಳ ಮಿತಿ

en: Default privacy
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಗೌಪ್ಯತೆ

en: Default privacy:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಗೌಪ್ಯತೆ:

en: Default replacement cost
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬದಲಾಯಿಸಿದ ವೆಚ್ಚ

en: Default replacement cost:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬದಲಾಯಿಸಿದ ವೆಚ್ಚ:

en: Default sort order:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವಿಂಗಡಣೆ ಕ್ರಮ:

en: Default value:
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ:

note: For the first occurrence, %1$s:  Koha.Preference('StaffSerialIssueDisplayCount') | html %2$s:  IF ( CAN_user_parameters_manage_sysprefs )
en: Default: %s %s (
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್: %s %s (

en: Defaults
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‌ಗಳು

en: Define a list of cellular providers for sending SMS messages via email
kn: ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ SMS ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define a printer profile.
kn: ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ.

en: Define authority types, then authority MARC structure in the same way you define itemtypes and bibliographic MARC tag structure. Authority values are managed through plugins
kn: ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ, ನಂತರ ಅಥಾರಿಟಿ MARC ರಚನೆಯನ್ನು ನೀವು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ MARC ಟ್ಯಾಗ್ ರಚನೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೇ. ಅಥಾರಿಟಿ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಗಳನ್ನು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: Define cash registers
kn: ನಗದು ರೆಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define categories and authorized values for them
kn: ಅವರಿಗೆ ಕೆಟಗರೀಸ್ ಮತ್ತು ಅಥಾರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define circulation and fines rules for combinations of libraries, patron categories, and item types
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು, ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ಮತ್ತು ದಂಡದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define circulation desks
kn: ಪರಿಚಲನೆ ವಿಭಾಗಾಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define cities and towns that your patrons live in
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರು ವಾಸಿಸುವ ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define classification sources (i.e. call number schemes) used by your collection. Also define filing rules used for sorting call numbers and splitting rules for splitting them
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ವರ್ಗೀಕರಣ ಮೂಲಗಳನ್ನು (ಅಂದರೆ ಕಾಲ್ ನಂಬರ ಯೋಜನೆಗಳು) ವಿವರಿಸಿ. ಕಾಲ್ ನಂಬರಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ವಿಭಜಿಸಲು ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define credit types
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define currencies and exchange rates used for acquisitions
kn: ಸಂಗ್ರಹಣೆಗೆ ಬಳಸಲಾಗುವ ಕರೆನ್ಸಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define days when the library is closed
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಮುಚ್ಚಿರುವ ದಿನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define days when the library is closed
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಮುಚ್ಚಿರುವ ದಿನಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define debit types
kn: ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define extended attributes (identifiers and statistical categories) for patron records
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ದಾಖಲೆಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಸ್ತೃತ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು (ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ವರ್ಗಗಳು) ವಿವರಿಸಿ

en: Define funds within your budgets
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define hierarchical library groups
kn: ಕ್ರಮಾನುಗತ ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define item types used for circulation rules
kn: ಪರಿಚಲನೆ ನಿಯಮಗಳಿಗೆ ಬಳಸುವ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define libraries
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define mappings
kn: ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define notices
kn: ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define notices (print and email notification messages for overdues, etc.)
kn: ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ (ಮುದ್ರಣ ಮತ್ತು ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅವಧಿಮೀರಿದ, ಇತ್ಯಾದಿ.)

en: Define patron categories
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define rules for check-in and checkout notifications for combinations of libraries, patron categories, and item types
kn: ಲೈಬ್ರರಿಗಳು, ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಗಳು ಮತ್ತು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಚೆಕ್-ಇನ್ ಮತ್ತು ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define the holidays for:
kn: ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿ:

en: Define the mapping between the Koha transactional database (SQL) and the MARC Bibliographic records
kn: ಕೊಹಾ ವಹಿವಾಟಿನ ಡೇಟಾಬೇಸ್ (SQL) ಮತ್ತು MARC ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳ ನಡುವಿನ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define transport costs between branches
kn: ಶಾಖೆಗಳ ನಡುವಿನ ಸಾರಿಗೆ ವೆಚ್ಚವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

note: P
en: Define values in authorised value category ADJ_REASON to enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ADJ_REASON ಅಥಾರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಕೆಟಗರಿಯಲ್ಲಿನ ವ್ಯಾಲ್ಯೂಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define which SMTP servers to use
kn: ಯಾವ SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ವಿವರಿಸಿ

en: Define which events trigger which sounds
kn: ಯಾವ ಘಟನೆಗಳು ಯಾವ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define which external servers to query for MARC data
kn: MARC ಡೇಟಾಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವ ಬಾಹ್ಯ ಸರ್ವರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define which keys trigger actions in the advanced cataloging editor
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಎಡಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಕೀಲಿಗಳು ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

en: Define your budgets
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ವಿವರಿಸಿ

note: %1$s:  ean.ean | html %2$s:  ean.branch.branchname | html
en: Delete EAN %s for %s?
kn: %s ಗಾಗಿ EAN %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವುದೇ?

en: Delete SQL reports
kn: SQL ವರದಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete a fund
kn: ಫಂಡ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete all items at once
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ ಅಳಿಸಿ

en: Delete an invoice adjustment
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಅಳಿಸಿ

en: Delete associated items?
kn: ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸುವುದೇ?

en: Delete basket
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete basket and orders
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete basket, orders, and records
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್, ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete baskets
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete batch
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಅಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Delete column
kn: ಕಾಲಮ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಅಳಿಸಿ

en: Delete course
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete current field and copy to 'clipboard'
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಮತ್ತು 'ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್' ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Delete current subfield and copy to 'clipboard'
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಮತ್ತು 'ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್' ಗೆ ನಕಲಿಸಿ

en: Delete field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಳಿಸಿ

en: Delete field:
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಳಿಸು:

en: Delete fund?
kn: ಫಂಡ್ ಅಳಿಸುವುದೇ?

en: Delete group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete image
kn: ಚಿತ್ರ ಅಳಿಸಿ

en: Delete images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete invoices
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಅಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Delete item
kn: ಐಟಂ ಅಳಿಸಿ

note: BUTTON
en: Delete macro
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಅಳಿಸಿ

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html
en: Delete patron %s %s
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s %s  ಅಳಿಸಿ

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html
en: Delete patron %s %s &rsaquo; Koha
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಿ %s %s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Delete quote
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ಅಳಿಸಿ

en: Delete records if no items remain.
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಉಳಿದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ.

note: SCRIPT
en: Delete request
kn: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete selected alerts
kn: ಆಯ್ದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: INPUT type=button
en: Delete selected issues
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Delete selected records
kn: ಆಯ್ದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete server
kn: ಸರ್ವರ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete subfield
kn: ಉಪಫೀಲ್ಡ್ ಅಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Delete table
kn: ಟೇಬಲ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಅಳಿಸಿ

en: Delete user
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Delete vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಅಳಿಸಿ

note: %1$s:  delivered_today.count | html
en: Delivered today (%s)
kn: ಇಂದು ವಿತರಿಸಲಾಗಿದೆ (%s)

en: Department
kn: ವಿಭಾಗ

en: Department:
kn: ವಿಭಾಗ:

note: SCRIPT
en: Descending
kn: ಅವರೋಹಣ

note: %1$s:  ( MARCNOTES.size || 1 ) | html
en: Descriptions (%s)
kn: ವಿವರಣೆಗಳು (%s)

en: Desk added successfully
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Desk deleted successfully
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Desk updated successfully
kn: ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Details for %s &rsaquo; Housebound &rsaquo; Koha
kn: ಗಾಗಿ ವಿವರಗಳು %s &rsaquo; ಹೌಸ್‌ಬೌಂಡ್(ಗೃಹಬದ್ಧ) &rsquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  subscriptionid | html
en: Details for subscription #%s
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗೆ ವಿವರಗಳು #%s

en: Details from library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದಿಂದ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  IF type == 'credit' %2$s:  ELSE %3$s:  END %4$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Details of %scredit%sdebit%s &rsaquo; %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %sಕ್ರೆಡಿಟ್‌ನ%sಡೆಬಿಟ್%s ನ ವಿವರಗಳು &rsaquo; %s &rsaquo; ಬಳಕೆದಾರರರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Details of credit
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ನ ವಿವರಗಳು

en: Details of debit
kn: ಡೆಬಿಟ್ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  accountline.id | html
en: Details of debit (%s)
kn: ಡೆಬಿಟ್ ವಿವರಗಳು (%s)

en: Details of fee
kn: ಶುಲ್ಕದ ವಿವರ

note: For the first occurrence, %1$s:  job.id | html
en: Details of job #%s
kn: ಕೆಲಸಗಳ ವಿವರಗಳು #%s

en: Details of payment
kn: ಪಾವತಿಯ ವಿವರಗಳು

en: Dewey:
kn: ಡ್ಯೂಯಿ:

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Directory is not writeable
kn: ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

note: SCRIPT
en: Disable
kn: ಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  patron.firstname | html %2$s:  patron.surname | html %3$s:  patron.cardnumber | html
en: Discharge for %s %s (%s)
kn: %s %s (%s)  ಗಾಗಿ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್

en: Discount debits for patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಡಿಸ್ಕೌಂಟ್ ಡೆಬಿಟ್

en: Display order
kn: ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆರ್ಡರ್

en: Display order.
kn: ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆರ್ಡರ್.

en: Display them
kn: ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Do not add to item group
kn: ಐಟಂ ಗುಂಪಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಡಿ

note: SCRIPT
en: Document
kn: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್

en: Documentation team
kn: ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟೇಶನ್ ತಂಡ

en: Download a
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ a

en: Download directory
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ

en: Download directory:
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ:

en: Download list &rsaquo; Koha
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಪಟ್ಟಿ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Download photo
kn: ಫೋಟೋ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Download selected claims
kn: ಆಯ್ದ ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Drop default
kn: ಡ್ರಾಪ್ ಡಿಫಾಲ್ಟ್

note: %1$s:  checkout.date_due | $KohaDates
en: Due back on %s
kn: %s ರಂದು ಬಾಕಿಯಿದೆ

en: Due dates have been modified!
kn: ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ!

note: %1$s:  checkout_info.issue.date_due | $KohaDates as_due_date => 1
en: Due on %s
kn: %s ರಂದು ಬಾಕಿಯಿದೆ

note: %1$s:  recall.checkout.date_due | $KohaDates
en: Due to be returned by %s
kn: %s ಮೂಲಕ ಬಾಕಿ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ

en: Duplicate a template:
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ನಕಲು:

en: Duplicate budget
kn: ಡುಪ್ಲಿಕೇಟ್ ಬಜೆಟ್

en: Duplicate existing orders
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Duplicate existing orders
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನಕಲಿಸಿ

en: Duplicate orders
kn: ಡುಪ್ಲಿಕೇಟ್ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು

note: %1$s:  batch_id | html %2$s:  duplicate_count | html
en: Duplicate patrons removed from batch number %s: %s
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ಸಂಖ್ಯೆ %s: %s ನಿಂದ ನಕಲಿ ಬಳಕೆದಾರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  basketno | html
en: Duplicate warning &rsaquo; Basket %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: ನಕಲು ಎಚ್ಚರಿಕೆ &rsaquo; ಬಾಸ್ಕೆಟ್ %s &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: E-mail order
kn: ಇ-ಮೇಲ್ ಆರ್ಡರ್

en: EDI accounts
kn: EDI ಖಾತೆಗಳು

en: EDI accounts
kn: EDI ಖಾತೆಗಳು

en: EDIFACT is currently disabled
kn: EDIFACT ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  m.code | html
en: ERROR! - %s
kn: ತಪ್ಪು! - %s

note: For the first occurrence, %1$s:  e.error | html %2$s:  IF e.output.size > 1 %3$s:  IF loop.first
en: ERROR: %s %s %s
kn: ತಪ್ಪು!: %s %s %s

en: Earliest recall date
kn: ಆರಂಭಿಕ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ದಿನಾಂಕ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ

en: Edit MARC subfields constraints
kn: MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit SMTP server
kn: SMTP ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit SQL report
kn: SQL ವರದಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit URL(s)
kn: URL(ಗಳು) ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit URLs
kn: URL ಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit actions
kn: ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit alert
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit authorities
kn: ಎಡಿಟ್ ಅಥಾರಿಟಿಸ್

note: %1$s:  name | html %2$s:  basketgroupid | html
en: Edit basket group %s (%s) for
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸು %s (%s) ಗಾಗಿ

en: Edit course
kn: ಕೋರ್ಸ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  description | html
en: Edit frequency: %s
kn: ಎಡಿಟ್ ಫ್ರಿಕ್ವೆನ್ಸಿ: %s

en: Edit group
kn: ಗುಂಪನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit history
kn: ಇತಿಹಾಸ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit identity provider
kn: ಗುರುತು ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Edit image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit in host
kn: ಹೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: A
en: Edit internal note
kn: ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit internal note
kn: ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit invoices
kn: ಇನ್ವಾಯ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit item
kn: ಐಟಂ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  batch_id | html
en: Edit label batch %s
kn: %s ಲೇಬಲ್ ಬ್ಯಾಚ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  batch_id | html
en: Edit label batch %s
kn: %s ಲೇಬಲ್ ಬ್ಯಾಚ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  layout_id | html
en: Edit label layout %s
kn: ಲೇಬಲ್ ಲೇಔಟ್ %s ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  layout_id | html
en: Edit label layout %s
kn: ಎಡಿಟ್ ಲೇಬಲ್ ಲೇಔಟ್ %s

note: %1$s:  template_id | html
en: Edit label template %s
kn: %s ಲೇಬಲ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit list
kn: ಪಟ್ಟಿ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit list
kn: ಪಟ್ಟಿ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit patron
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit patron card batch
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಚ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  profile_id | html
en: Edit printer profile %s
kn: ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ %s

note: A
en: Edit request
kn: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit request
kn: ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit rota
kn: ರೋಟಾವನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit rota
kn: ರೋಟಾ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  subscription.routingedit | html
en: Edit routing list (%s)
kn: ರೂಟಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ (%s)

en: Edit rules
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit stage
kn: ಎಡಿಟ್ ಸ್ಟೇಜ್

en: Edit subfields constraints
kn: ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  suggestionid | html
en: Edit suggestion #%s
kn: ಸಲಹೆಯನ್ನು #%s  ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit this label
kn: ಈ ಲೇಬಲ್ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: A
en: Edit vendor note
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit vendor note
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

en: Edit with text editor
kn: ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕದೊಂದಿಗೆ ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Editing duplicate record of #{ID}
kn: #{ID} ನ ನಕಲಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: SCRIPT
en: Editing new full record
kn: ಹೊಸ ಸಂಪೂರ್ಣ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Editor
kn: ಎಡಿಟರ್

en: Editor
kn: ಎಡಿಟರ್

en: Email required
kn: ಇಮೇಲ್ ಅಗತ್ಯ

en: Email text:
kn: ಇಮೇಲ್ ಪಠ್ಯ:

en: Enable
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable credit number
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: End date
kn: ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ

en: End date:
kn: ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ:

en: End date:
kn: ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕ:

en: End of date range
kn: ದಿನಾಂಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ಅಂತ್ಯ

en: Ended
kn: ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Ended:
kn: ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ:

en: Enrolled patrons
kn: ದಾಖಲಾದ ಬಳಕೆದಾರರು

en: Enrollment field
kn: ನೋಂದಣಿ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Enrollment fields
kn: ನೋಂದಣಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Enrollments
kn: ದಾಖಲಾತಿಗಳು

en: Enter by barcode:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ ಮೂಲಕ ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter reason
kn: ಕಾರಣ ನಮೂದಿಸಿ

note: %1$s:  errno | html
en: Error %s
kn: ದೋಷ %s

note: %1$s:  errno | html
en: Error %s
kn: ದೋಷ %s

en: Error adding to list
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Error code 0 not used
kn: ದೋಷ ಕೋಡ್ 0 ಬಳಸಿಲ್ಲ

en: Error performing operation
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Error saving items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Error while transforming input.
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿವರ್ತಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

note: For the first occurrence, %1$s:  decoding_error | html
en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

note: %1$s:  ELSIF ( loopfilte.sql )
en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

note: SCRIPT
en: Error: No form element found.
kn: ದೋಷ: ಫಾರ್ಮ್ ಅಂಶ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Evening
kn: ಸಂಜೆ

note: SCRIPT
en: Exception: %s
kn: ಅಪವಾದ: %s

en: Execute SQL reports
kn: SQL ವರದಿಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ

en: Execute overdue items report
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದ ಐಟಂಗಳ ವರದಿಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ

en: Existing SQL
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ SQL

en: Existing images
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Existing recalls
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳು

note: %1$s:  patron.dateexpiry | $KohaDates
en: Expiration date: %s
kn: ಅವಧಿ ಮುಗಿಯುವ ದಿನಾಂಕ: %s(

note: INPUT type=submit name=expire
en: Expire recall
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಅವಧಿ ಮುಗಿಯುತ್ತದೆ

note: %1$s:  recall.expiration_date | $KohaDates
en: Expired on %s
kn: %s ರಂದು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ

note: %1$s:  authority_type.authtypetext | html
en: Export %s authority type
kn: %s ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: INPUT type=submit
en: Export as PDF
kn: ಪಿಡಿಎಫ್ ಆಗಿ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export card batch
kn: ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಚ್ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export data
kn: ಡೇಟಾ ರಫ್ತು

en: Export default framework
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: INPUT type=button
en: Export from patron list
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Export labels
kn: ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export late orders
kn: ತಡವಾದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export lost items in report
kn: ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Export or print
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಮುದ್ರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Export patron cards from list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಬಳಕೆದಾರ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export selected
kn: ರಫ್ತು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Export selected card(s)
kn: ಆಯ್ದ ಕಾರ್ಡ್(ಗಳನ್ನು) ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export selected items
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Export single card
kn: ಒಂದೇ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  label_count | html
en: Exporting %s labels
kn: %s ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Exporting 1 label
kn: 1 ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Exporting 1 patron card
kn: 1 1 ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Exporting from patron list
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ರಫ್ತು

en: Facet order
kn: ಫೆಸೆಟ್ ಆರ್ಡರ್

en: Facetable
kn: ಫೆಸೆಟೇಬಲ್

en: Failed to add item with barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್   ಜೊತೆಗೆ ಐಟಂ ಸೇರಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Failed to change framework
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Failed to create macro:
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ:  ರಚಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Failed to initialize plugin: {0}
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಆರಂಭಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: {0}

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Failed to load macros:
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: Failed to load plugin url: {0}
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ url ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: {0}

note: SCRIPT
en: Failed to load plugin: {0} from url {1}
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: {0} url ನಿಂದ {1}

en: Failed to remove item with barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಐಟಂ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Failed to run macro:
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ರನ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: Failed to save macro:
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಉಳಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: Failed to upload image: {0}
kn: ಚಿತ್ರ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: {0}

note: SCRIPT
en: Failed: Item not found '%s'
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: ಐಟಂ '%s' ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Failure: Item '%s' not found
kn: ವೈಫಲ್ಯ: ಐಟಂ '%s' ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Fast cataloging
kn: ತ್ವರಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್

en: Fast cataloging
kn: ತ್ವರಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್

en: Features enabled
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: SPAN
en: Field autofilled by plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಮೂಲಕ ಫೀಲ್ಡ್ ಸ್ವಯಂ ತುಂಬಿದೆ

note: %1$s:  field_added.label | html
en: Field successfully added: %s
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Field successfully deleted.
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  field_updated.label | html
en: Field successfully updated: %s
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Fields to print
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕಿರುವ ಫೀಲ್ಡ್ ಗಳು

note: SCRIPT
en: File
kn: ಫೈಲ್

note: SCRIPT
en: File has been deleted.
kn: ಫೈಲ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: SCRIPT
en: File is not readable
kn: ಫೈಲ್ ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ(

note: SCRIPT
en: File or upload record could not be deleted.
kn: ಫೈಲ್ ಅಥವಾ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filing rule added successfully.
kn: ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Filing rule deleted successfully.
kn: ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Filing rule updated successfully.
kn: ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Fine amount:
kn: ದಂಡದ ಮೊತ್ತ:

en: First name
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: First name:
kn: ಮೊದಲ ಹೆಸರು:

en: First patron
kn: ಮೊದಲ ಬಳಕೆದಾರ

note: %1$s:  register.starting_float | $Price
en: Float: %s
kn: ಫ್ಲೋಟ್: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => holdfor_patron no_title => 1 no_cardnumber => 1
en: Forget %s
kn: %s ಮರೆತುಬಿಡಿ

en: Forgiven
kn: ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿದೆ

note: SCRIPT
en: Framework
kn: ಚೌಕಟ್ಟು

en: Framework added successfully.
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Framework code
kn: ಫ್ರೇಮ್ವರ್ಕ್ ಕೋಡ್

en: Framework code:
kn: ಫ್ರೇಮ್ವರ್ಕ್ ಕೋಡ್:

en: Framework deleted successfully.
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Framework updated successfully.
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Frequencies
kn: ಆವರ್ತನಗಳು

en: Frequency:
kn: ಆವರ್ತನ:

note: For the first occurrence, %1$s:  shipmentdatefrom | $KohaDates
en: From %s
kn: %s ರಿಂದ

en: From existing orders (copy)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆದೇಶಗಳಿಂದ (ಪ್ರತಿ)

en: From vendor:
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ:

note: INPUT type=checkbox
en: From: %s, To: %s
kn: ಇಂದ: %s, ಗೆ: %s

en: Fulfilled
kn: ಪೂರೈಸಿದೆ(

en: Fund list of budget
kn: ಬಜೆಟ್ ನಿಧಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Generate EDIFACT order
kn: EDIFACT ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Go back to vendor page
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Go to advanced search
kn: ಸುಧಾರಿತ ಶೋಧಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Go to field
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಗೆ ಹೋಗಿ

en: Government
kn: ಸರ್ಕಾರ

note: %1$s:  added.title | html | $KohaSpan class = 'name'
en: Group %s created.
kn: ಗುಂಪು %s ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  deleted.title | html | $KohaSpan class = 'name'
en: Group %s has been deleted.
kn: %s ಗುಂಪನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Guarantor firstname
kn: ಖಾತರಿದಾರನ ಮೊದಲ ಹೆಸರು

en: Guarantor surname
kn: ಖಾತರಿದಾರನ ಉಪನಾಮ

en: Guided reports
kn: ನಿರ್ದೇಶಿತ ವರದಿಗಳು

note: SCRIPT
en: HTML copied to the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ HTML ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'date-format.inc'
en: Hard due date %s:
kn: ಅಂತಿಮ ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕ %s:

note: SCRIPT
en: Headers
kn: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

note: SCRIPT
en: Heading 1
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 1

note: SCRIPT
en: Heading 2
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 2

note: SCRIPT
en: Heading 3
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 3

note: SCRIPT
en: Heading 4
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 4

note: SCRIPT
en: Heading 5
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 5

note: SCRIPT
en: Heading 6
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ 6

en: Heading type
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಿಧ

en: Heading use
kn: ಶಿರೋನಾಮೆ ಬಳಕೆ

note: SCRIPT
en: Headings
kn: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳು

en: Hide advanced pattern
kn: ಸುಧಾರಿತ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide already received orders
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Hide closed
kn: ಮರೆಮಾಡಿ ಮುಚ್ಚಿ

en: Hide inactive budgets
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಬಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: History end date:
kn: ಇತಿಹಾಸ ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ:

en: Hold cancelled
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Hold filled
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Hold filled for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Hold found:
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ:

en: Hold lost
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಲಾಸ್ಟ್

en: Hold must be record level
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿರಬೇಕು

note: %1$s:  IF force_hold_level == 'item_group'
en: Hold next available item from an item group %s
kn: ಐಟಂ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಮುಂದಿನ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹೋಲ್ಡ ಮಾಡಿ %s

en: Hold notes
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Hold on
kn: ರಂದು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದೆ

en: Hold ratio (greater than or equal to):
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಅನುಪಾತ (ಹೆಚ್ಚು ಅಥವಾ ಸಮಾನ):

en: Hold transfer print receipt &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಮುದ್ರಣ ರಸೀದಿಯನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Hold waiting too long
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ತುಂಬಾ ಸಮಯ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Holding library = %s
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಲೈಬ್ರರಿ = %s

note: %1$s:  itemloop.size() || 0 | html
en: Holdings (%s)
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ (%s)

note: For the first occurrence, %1$s:  Biblio.HoldsCount( SEARCH_RESULT.biblionumber ) | html
en: Holds (%s)
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ (%s)

en: Holds allowed (daily)
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ದೈನಂದಿನ)

en: Holds allowed (daily):
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ದೈನಂದಿನ):

en: Holds allowed (total)
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ಒಟ್ಟು)

en: Holds allowed (total):
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ಒಟ್ಟು):

en: Holds awaiting pickup &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  show_date | $KohaDates
en: Holds awaiting pickup for your library on: %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Holds history
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Holds history for %s
kn: %s ಗೆ ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Holds history for %s
kn: %s ಗೆ ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಇತಿಹಾಸ

en: Holds per record (count)
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಪ್ರತಿ ದಾಖಲೆಗೆ (ಎಣಿಕೆ)

en: Holds per record (count):
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಪ್ರತಿ ದಾಖಲೆಗೆ (ಎಣಿಕೆ):

en: Holds queue successfully updated.
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಸರದಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  END
en: Holds statistics%s &rsaquo; Results%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು%s &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Holds to place (count)
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ಇರಿಸಲು (ಎಣಿಕೆ)

en: Holds to pull &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ಅನುಸರಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  cancel_reqs_count | html
en: Holds with cancellation requests: %s
kn: ರದ್ದತಿ ವಿನಂತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲ್ಡ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: %s

en: Holds:
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್:

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Home library = %s
kn: ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿ = %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Housebound details for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಹೌಸ್‌ಬೌಂಡ್ ವಿವರಗಳು

en: How should patrons be deleted?
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕು?

note: A
en: ILL request log
kn: ILL ಕೋರಿಕೆಯ ಲಾಗ್

en: ILL request log
kn: ILL ಕೋರಿಕೆಯ ಲಾಗ್

en: ILL requests
kn: ILL ಕೋರಿಕೆಗಳು

en: ILL requests &rsaquo; Koha
kn: ILL ಕೋರಿಕೆಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: ILL requests history
kn: ILL ವಿನಂತಿಗಳ ಚರಿತ್ರೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: ILL requests history for %s
kn: ILL ವಿನಂತಿಗಳ ಚರಿತ್ರೆ %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: ILL requests history for %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ILL ವಿನಂತಿಗಳ ಚರಿತ್ರೆ %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: ILL requests:
kn: ILL ಕೋರಿಕೆಗಳು:

en: ISO code:
kn: ISO ಕೋಡ್:

en: If all unavailable
kn:  ಎಲ್ಲಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ

en: If any unavailable
kn: ಯಾವುದಾದರೂ ಅಲಭ್ಯವಾಗಿದ್ದರೆ

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore (I)
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು (I)

note: SCRIPT
en: Ignore all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

en: Ignore items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Ignore matches
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

note: SPAN
en: Ignore the calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Ignored
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

note: A
en: Image from Coce
kn: Coce ನಿಂದ ಚಿತ್ರ

en: Image manager
kn: ಚಿತ್ರ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Image successfully uploaded
kn: ಚಿತ್ರ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಆಗಿದೆ

en: Image(s) successfully deleted
kn: ಚಿತ್ರ(ಗಳನ್ನು) ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Images &rsaquo; %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: ಚಿತ್ರಗಳು &rsaquo; %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  localimages.count || 0 | html
en: Images (%s)
kn: ಚಿತ್ರಗಳು (%s)

en: Import batch deleted successfully
kn: ಆಮದು ಬ್ಯಾಚ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Import date
kn: ಆಮದು ದಿನಾಂಕ

en: Import patron data
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಆಮದು

en: Important
kn: ಪ್ರಮುಖ

en: In framework:
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ:

en: In months:
kn: ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ:

note: %1$s:  Branches.GetName( item.transfer.frombranch ) | html %2$s:  Branches.GetName( item.transfer.tobranch ) | html %3$s:  item.transfer.datesent | $KohaDates
en: In transit from %s to %s since %s
kn: %s ಅಂದಿನಿಂದೀಚೆಗೆ %s ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದೆ %s

note: %1$s:  Branches.GetName( itemloo.transfertfrom ) | html %2$s:  Branches.GetName( itemloo.transfertto ) | html %3$s:  itemloo.transfertwhen | $KohaDates
en: In transit from %s, to %s, since %s
kn: %s ಅಂದಿನಿಂದೀಚೆಗೆ %s, ಸಾಗಣೆಯಲ್ಲಿದೆ %s

en: Include TOC
kn: TOC ಸೇರಿಸಿ

en: Include archived:
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಮಾಡಲಾದವುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Include ordered
kn: ಆದೇಶ ಸೇರಿಸಿ

en: Include suspended
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿರುವುದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Inherit from system preferences
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳಿಂದ ಆನುವಂಶಿಕವಾಗಿ

en: Inner counter
kn: ಆಂತರಿಕ ಕೌಂಟರ್

en: Inner counter:
kn: ಆಂತರಿಕ ಕೌಂಟರ್:

en: Inner counter:
kn: ಆಂತರಿಕ ಕೌಂಟರ್:

note: SCRIPT
en: Insert bibliographic framework parameter
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Insert image
kn: ಚಿತ್ರ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Insert libraries parameter
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Insert table
kn: ಟೇಬಲ್ ಸೇರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Insert\/edit iframe
kn: iframe  ಸೇರಿಸಿ\/ಪರಿಷ್ಕರಿಸು

note: SCRIPT
en: Insert\/edit image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸು\/ತಿದ್ದು

en: Install basic configuration settings
kn: ಮೂಲ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ

note: %1$s:  upgrade_module.version | html
en: Installed version: %s
kn: ಸ್ಥಾಪಿತ ಆವೃತ್ತಿ: %s

en: Interface
kn: ಫಲಕ (ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್)

en: Interface:
kn: ಫಲಕ (ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್):

en: Interlibrary loan ready
kn: ಇಂಟರ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಲೋನ್ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: Interlibrary loan unavailable
kn: ಇಂಟರ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಲೋನ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Interlibrary loans
kn: ಇಂಟರ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಸಾಲಗಳು

en: Interlibrary loans
kn: ಇಂಟರ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಸಾಲಗಳು

en: Interlibrary loans tables
kn: ಇಂಟರ್ ಲೈಬ್ರರಿ ಸಾಲ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

en: Internal note
kn: ಆಂತರಿಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ

note: %1$s:  matches.0 | html %2$s:  borrowernumber | html
en: Invalid %s email address found %s
kn: ಅಮಾನ್ಯ %s ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ %s

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Invalid PIN code
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪಿನ್ ಕೋಡ್

en: Invalid barcodes
kn: ಅಸಿಂಧು ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು

en: Invalid biblionumbers
kn: ಅಸಿಂಧು ಬಿಬ್ಲಿಯೊನಂಬರುಗಳು

en: Invalid number of copies
kn: ಅಸಿಂಧು ಪ್ರತಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

note: %1$s:  m.tag | html
en: Invalid regular expression "%s".
kn: ಅಮಾನ್ಯ ನಿಯಮಿತ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿ "%s".

note: SCRIPT
en: Invalid tag number
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಟ್ಯಾಗ್ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Invalid two-factor code
kn: ಅಮಾನ್ಯ ಎರಡು ಅಂಶಗಳ ಕೋಡ್

note: %1$s:  e | html
en: Invalid value for %s
kn: %s ಗೆ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: Inventory
kn: ದಾಸ್ತಾನು

en: Invoice
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್

note: %1$s:  invoicenumber | html
en: Invoice number: %s
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಸಂಖ್ಯೆ: %s

note: %1$s:  invoicenumber | html
en: Invoice: %s
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್: %s

en: Invoices
kn: ಇನ್ವಾಯ್ಸ್ ಗಳು

note: %1$s:  ELSIF debit_type.can_be_sold
en: Invoicing %s
kn: ಇನ್ವಾಯ್ಸ್ %s

en: Invoicing,
kn: ಇನ್ವಾಯ್ಸ್,

en: Is local hold group
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಹಿಡಿತ ಗುಂಪು

en: Issue refund from
kn: ನಿಂದ ಮರುಪಾವತಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿ,

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron = request.patron
en: Issue requested item to %s
kn: %s ಗೆ ವಿನಂತಿಸಿದ ಐಟಂ ಅನ್ನು ವಿತರಿಸಿ

en: Issuing library
kn: ವಿತರಣೆಯ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

note: For the first occurrence, %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Issuing library = %s
kn: ವಿತರಣೆಯ ಗ್ರಂಥಾಲಯ = %s

en: It is a duplicate. Edit existing record
kn: ಇದು ನಕಲು. ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  message.item.itemnumber | html %2$s:  message.found_transfer.reason | html %3$s:  Branches.GetName(message.found_transfer.tobranch) | html
en: Item %s queued behind %s transfer to %s
kn: %s ಐಟಂ %s ಗೆ %s ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಹಿಂದೆ ಸರದಿಯಲ್ಲಿದೆ

note: INPUT type=text name=barcode
en: Item barcode
kn: ಐಟಂ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್

en: Item barcode:
kn: ಐಟಂ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್:

en: Item barcodes:
kn: ಐಟಂ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳು:

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Item call number &gt;= %s
kn: ಐಟಂ ಕಾಲ್ ನಂಬರು &gt;= %s

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Item call number &lt; %s
kn: ಐಟಂ ಕಾಲ್ ನಂಬರು &lt; %s

en: Item cannot be renewed because it's an onsite checkout
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಆನ್‌ಸೈಟ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಆಗಿದೆ

en: Item check-in
kn: ಐಟಂ ಚೆಕ್-ಇನ್

en: Item checkout
kn: ಐಟಂ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Item count
kn: ಐಟಂ ಎಣಿಕೆ

en: Item damaged
kn: ಐಟಂ ಹಾನಿಯಾಗಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Item details for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಐಟಂ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Item details for %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: ಐಟಂ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ %s &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Item has a waiting hold
kn: ಐಟಂನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Item has an outstanding fine
kn: ಐಟಂ ಬಾಕಿ ದಂಡ ಹೊಂದಿದೆ

en: Item has been claimed as returned.
kn: ಹಿಂತಿರುಗಿದಂತೆ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Item has been withdrawn.
kn: ಐಟಂ ಹಿಂತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  UNLESS ( ITEM_DAT.nomod ) %2$s:  IF ( CAN_user_editcatalogue_edit_items )
en: Item information %s %s
kn: ಐಟಂ ಮಾಹಿತಿ %s %s

en: Item is normally not for loan
kn: ಐಟಂ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಲೋನಗಾಗಿ ಇಲ್ಲ

en: Item is not in this collection
kn: ಐಟಂ ಈ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Item is restricted.
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  END %2$s:  IF ( itemloo.itemlost )
en: Item level hold forced from OPAC %s %s
kn: OPAC %s %s ನಿಂದ ಐಟಂ ಮಟ್ಟದ ಹೋಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Item only
kn: ಐಟಂ ಮಾತ್ರ

note: %1$s:  item.item_id | html
en: Item record %s
kn: ಐಟಂ ರೆಕಾರ್ಡ್ %s

en: Item renewed:
kn: ಐಟಂ ನವೀಕರಿಸಿದೆ:

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Item type = %s
kn: ಐಟಂ ವಿಧ = %s

en: Item type deleted successfully
kn: ಐಟಂ ವಿಧವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Item type inserted successfully
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  ItemTypes.GetDescription( loopfilte.filter ) | html
en: Item type is %s
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ %s

en: Item type not for loan.
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವು ಲೋನಗಾಗಿ ಇಲ್ಲ

en: Item type updated successfully
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Item was on loan and could not be checked in.
kn: ಐಟಂ ವಿತರಣೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಚೆಕ್ ಇನ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Item with barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್   ಹೊಂದಿರುವ ಐಟಂ

note: %1$s:  item_link | $raw | $KohaSpan
en: Item with barcode %s cannot be deleted:
kn: %s ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಹೊಂದಿರುವ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ:

en: Item withdrawn.
kn: ಐಟಂ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  batch_id | html
en: Item(s) not added to batch %s.
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್‌ಗೆ ಐಟಂ(ಗಳನ್ನು) ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  batch_id | html
en: Item(s) not removed from batch %s.
kn: %s ಬ್ಯಾಚ್‌ನಿಂದ ಐಟಂ(ಗಳು) ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Itemnumbers not found
kn: ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ,

note: %1$s:  biblio.title | html %2$s:  IF ( biblio.author ) %3$s:  biblio.author | html %4$s:  END %5$s:  biblio.biblionumber | html
en: Items &rsaquo; %s %s by %s%s (Record #%s) &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: ಐಟಂಗಳು &rsaquo; %s %s ರಿಂದ %s%s (ರೆಕಾರ್ಡ್ #%s) &rsaquo;ಕ್ಯಾಟಲಾಗಿಂಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Items added
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Items added to rota:
kn: ರೋಟಾಗೆ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ:

note: %1$s:  todaysdate | $KohaDates
en: Items overdue as of %s &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: %s ನಿಂದ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಐಟಂಗಳು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Items removed
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: Job ID:
kn: ಉದ್ಯೋಗದ ID:

en: Keep existing manager
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Key:
kn: ಕೀ:

note: %1$s:  short_version | html %2$s:  IF kohaCodename %3$s:  kohaCodename | html %4$s:  END
en: Koha %s%s (%s)%s release team
kn: ಕೊಹಾ %s%s (%s)%s ಬಿಡುಗಡೆ ತಂಡ

en: Koha home
kn: ಕೋಹಾ ಹೋಮ್

en: Koha plugins
kn: ಕೋಹಾ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Koha release teams
kn: ಕೊಹಾ ಬಿಡುಗಡೆ ತಂಡ

en: Label batches
kn: ಲೇಬಲ್ ಬ್ಯಾಚ್‌ಗಳು

en: Labels &rsaquo; Koha
kn: ಲೇಬಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  register.last_cashup.timestamp | $KohaDates with_hours => 1
en: Last cashup: %s (
kn: ಕೊನೆಯ ಕ್ಯಾಶ್‌ಅಪ್: %s (

en: Last item for bibliographic record with biblio-level hold on it
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿಯ ದಾಖಲೆಯ ಕೊನೆಯ ಐಟಂ ಅದರ ಮೇಲೆ ಬೈಬ್ಲಿಯೊ ಮಟ್ಟದ ಹೋಲ್ಡನೊಂದಿಗೆ

en: Last patron
kn: ಕೊನೆಯ ಬಳಕೆದಾರ

note: %1$s:  checkout.lastreneweddate | $KohaDates
en: Last renewed %s
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ %s

en: Libraries
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು

en: Libraries and groups
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು ಮತ್ತು ಶಾಖೆಗಳು

en: Libraries:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು:

en: Library EANs
kn: ಲೈಬ್ರರಿ EANs

en: Library added successfully.
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Library default updated successfully.
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Library deleted successfully.
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Library groups
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಶಾಖೆಗಳು

en: Library name:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಹೆಸರು:

en: Library of Congress
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಆಫ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್

en: Library setup
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಸೆಟಪ್

en: Library type:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯದ ಪ್ರಕಾರ:

en: Library updated successfully.
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Limit item type to:
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಿ:

en: Limit to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಮಿತಿ:

en: Line:
kn: ಸಾಲು:

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Link a host record to %s
kn: %s ಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Link copied to the clipboard
kn: ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ಗೆ ನಕಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Link field to authorities
kn: ಅಥಾರಿಟಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Link list
kn: ಲಿಂಕ್ (ಸಂಪರ್ಕ) ಪಟ್ಟಿ

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

note: SCRIPT
en: List Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List deleted.
kn: ಪಟ್ಟಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ(

en: List price
kn: ಬೆಲೆ ಪಟ್ಟಿ

en: List requests
kn: ಪಟ್ಟಿ ಕೋರಿಕೆಗಳು

en: List:
kn: ಪಟ್ಟಿ:

en: Lists
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Loan period:
kn: ಸಾಲದ ಅವಧಿ:

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Local catalog
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್

en: Local use preferences
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಬಳಕೆಯ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

en: Local use recorded
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಬಳಕೆ ದಾಖಲಾಗಿದೆ

en: Local use recorded.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಬಳಕೆ ದಾಖಲಾಗಿದೆ .

en: Localization &rsaquo; Koha
kn: ಸ್ಥಳೀಕರಣ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Localization data added
kn: ಸ್ಥಳೀಕರಣ ಡೇಟಾ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Location = %s
kn: ಸ್ಥಳ = %s

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.location', authorised_value => subscription.location ) | html
en: Location: %s
kn: ಸ್ಥಳ = %s

en: Lock budget:
kn: ಲಾಕ್ ಬಜೆಟ್:

note: I
en: Log not enabled
kn: ಲಾಗ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

note: %1$s:  resultsloo.itemlostcount | html
en: Lost (%s)
kn: ಕಳೆದಿದೆ (%s)

en: Lost item
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ

en: Lost item fee refund
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕ ಮರುಪಾವತಿ

note: %1$s:  Branches.GetName(current_branch) | html
en: Lost item fee refund on return policy for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ರಿಟರ್ನ್ ನೀತಿಯ ಮೇಲೆ ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಶುಲ್ಕ ಮರುಪಾವತಿ

en: Lost item processing fee
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶುಲ್ಕ

en: Lost items
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂಗಳು

en: Lost items
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂಗಳು

en: Lost items &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಕಳೆದು ಹೋದ ಐಟಂಗಳು &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Lost items in staff interface
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂಗಳು

en: Lost items in staff interface:
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇಂಟರ್‌ಫೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದ ಐಟಂಗಳು:

en: Lost on
kn: ರಂದು ಕಳೆದಿದೆ

en: Lost on:
kn: ರಂದು ಕಳೆದಿದೆ:

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Lost status
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿ

en: Lost status:
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿ:

en: Lost status:
kn: ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಸ್ಥಿತಿ:

en: Lost:
kn: ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: Lower Alpha
kn: ಲೋವರ್ ಆಲ್ಫಾ

note: SCRIPT
en: Lower Greek
kn: ಲೋವರ್ ಗ್ರೀಕ್

note: SCRIPT
en: Lower Roman
kn: ಲೋವರ್ ರೋಮನ್

en: Lower left X coordinate:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡ X ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ:

en: Lower left Y coordinate:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಎಡ Y ನಿರ್ದೇಶಾಂಕ:

en: Lowercase
kn: ಸಣ್ಣಕ್ಷರ

en: Lucida Console
kn: ಲೂಸಿಡಾ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Lund University Library, Sweden
kn: ಲುಂಡ್ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಲೈಬ್ರರಿ, ಸ್ವೀಡನ್

en: MARC Bibliographic framework test
kn: MARC ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: MARC Card View
kn: MARC ಕಾರ್ಡ್ ನೋಟ

note: %1$s:  framework.frameworktext | html %2$s:  framework.frameworkcode | html
en: MARC Framework for %s (%s)
kn: %s (%s) ಗಾಗಿ MARC ಚೌಕಟ್ಟು

en: MARC Framework for default MARC framework
kn: MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್‌ಗಾಗಿ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್

en: MARC View
kn: MARC ನೋಟ

en: MARC bibliographic framework
kn: MARC ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್

en: MARC bibliographic framework test
kn: MARC ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪರೀಕ್ಷೆ

note: %1$s:  IF ( total ) %2$s:  total | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: MARC check %s : %s errors found %s : Configuration OK! %s
kn: MARC ಪರಿಶೀಲಿಸಿ %s : %s ದೋಷಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ %s : ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಸರಿ! %s

note: %1$s:  IF ( total ) %2$s:  total | html %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: MARC check %s :%s errors found%s : Configuration OK!%s &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: MARC ಚೆಕ್ %s :%s ದೋಷಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ%s : ಸಂರಚನೆ ಸರಿ!%s &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: MARC details
kn: MARC ವಿವರಗಳು

en: MARC field
kn: MARC ಕ್ಷೇತ್ರ

en: MARC field:
kn: MARC ಕ್ಷೇತ್ರ:

en: MARC frameworks
kn: MARC ಚೌಕಟ್ಟು

en: MARC frameworks
kn: MARC ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

note: %1$s:  marcflavour | html
en: MARC frameworks: %s
kn: MARC ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು: %s

en: MARC import &rsaquo; Cataloging &rsaquo; Koha
kn: MARC ಆಮದು &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: MARC modification template
kn: MARC ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: MARC modification templates
kn: MARC ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

en: MARC modification templates
kn: MARC ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

note: %1$s:  template_id | html
en: MARC modification templates %s
kn: MARC ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು %s

en: MARC organization code
kn: MARC ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕೋಡ್

en: MARC overlay rules
kn: MARC ಓವರ್‌ಲೇ ನಿಯಮಗಳು

en: MARC overlay rules &rsaquo; Koha &rsaquo; Administration
kn: MARC ಓವರ್‌ಲೇ ನಿಯಮಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ &rsaquo; ಆಡಳಿತ

en: MARC preview
kn: MARC ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ

en: MARC preview:
kn: MARC ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ:

note: %1$s:  biblionumber | html %2$s:  bibliotitle | html
en: MARC record: %s ( %s )
kn: MARC ರೆಕಾರ್ಡ್: %s (%s )

en: MARC staging results
kn: MARC ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: MARC staging results
kn: MARC ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: MARC structure
kn: MARC ರಚನೆ

en: MARC subfield
kn: MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ

note: %1$s:  tagfield | html
en: MARC subfield structure admin for %s (default framework)
kn: %s (ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್) ಗಾಗಿ MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ ನಿರ್ವಾಹಕ

note: %1$s:  tagfield | html %2$s:  frameworkcode | html
en: MARC subfield structure admin for %s (framework %s)
kn: %s ಗಾಗಿ MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ ರಚನೆ ನಿರ್ವಾಹಕ (ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ %s)

en: MARC subfield:
kn: MARC ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ

en: MARC with items
kn: ಐಟಂಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾರ್ಕ್

en: MARC without items
kn: ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲದ MARC

en: MARCOrgCode
kn: ಮಾರ್ಕ್ಆರ್ಗ್ ಕೋಡ್

en: MARCOverlayRules
kn: MARCಓವರ್‌ಲೇ ನಿಯಮಗಳು

en: MIT License
kn: MIT ಪರವಾನಗಿ

en: MIT and GPLv3 Licenses
kn: MIT ಮತ್ತು GPLv3 ಪರವಾನಗಿಗಳು

en: MIT licence
kn: MIT ಪರವಾನಗಿ

en: MIT license
kn: MIT ಪರವಾನಗಿ

note: SCRIPT
en: Macro not found
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ದೊರೆತಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Macro successfully deleted
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Macros
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋಗಳು

en: Macros...
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋಗಳು...

en: Magyar (Hungarian)Agnes Imecs
kn: ಮಗ್ಯಾರ್ (ಹಂಗೇರಿಯನ್) ಆಗ್ನೆಸ್ ಇಮೆಕ್ಸ್

en: Main address
kn: ಪ್ರಧಾನ ವಿಳಾಸ

en: Main contact method:
kn: ಪ್ರಮುಖ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಧಾನ:

note: SCRIPT
en: Main library
kn: ಪ್ರಧಾನ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

note: SCRIPT
en: Make ID unique
kn: ಐಡಿ ಅನನ್ಯವಾಗಿಸಿ

en: Make a new printer profile.
kn: ಹೊಸ ಪ್ರಿಂಟರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಮಾಡಿ.

en: Make a payment
kn: ಹಣ ಸಂದಾಯ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Make a payment for %s
kn: %s  ಗೆ ಪಾವತಿ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Make a payment for %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: %s ಗೆ ಪಾವತಿ ಮಾಡಿ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Make a single holiday on a range repeated yearly. For example, selecting August 1, 2012 and August 10, 2012 will make all days between August 1 and 10 a holiday, and will affect August 1-10 in other years.
kn: ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರಜಾದಿನವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಆಗಸ್ಟ್ 1, 2012 ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 10, 2012 ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆಗಸ್ಟ್ 1 ಮತ್ತು 10 ರ ನಡುವಿನ ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳನ್ನು ರಜಾದಿನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇತರ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಸ್ಟ್ 1-10 ರಂದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Make a single holiday on a range. For example, selecting August 1, 2012 and August 10, 2012 will make all days between August 1 and 10 a holiday, but will not affect August 1-10 in other years.
kn: ಒಂದು ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ರಜಾದಿನವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಆಗಸ್ಟ್ 1, 2012 ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 10, 2012 ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಆಗಸ್ಟ್ 1 ಮತ್ತು 10 ರ ನಡುವಿನ ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳನ್ನು ರಜಾದಿನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇತರ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಸ್ಟ್ 1-10 ರಂದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Make a single holiday. For example, selecting August 1, 2012 will make it a holiday, but will not affect August 1 in other years.
kn: ಒಂದೇ ರಜಾದಿನವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಆಗಸ್ಟ್ 1, 2012 ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅದನ್ನು ರಜಾದಿನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಇತರ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಆಗಸ್ಟ್ 1 ರಂದು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Make budget active:
kn: ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ:

en: Make claim
kn: ಕೋರಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸು

en: Make default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Make image decorative:
kn: ಅಲಂಕಾರಿಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿ:

en: Make payment
kn: ಹಣ ಸಂದಾಯ

en: Make sure to copy your API secret now. You won’t be able to see it again!
kn: ಈಗಲೇ ನಿಮ್ಮ API ರಹಸ್ಯವನ್ನು ನಕಲಿಸುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ!

en: Make this weekday a holiday, every week. For example, if your library is closed on Saturdays, use this option to make every Saturday a holiday.
kn: ಈ ವಾರದ ದಿನವನ್ನು ಪ್ರತಿ ವಾರ ರಜಾದಿನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಯು ಶನಿವಾರದಂದು ಮುಚ್ಚಿದ್ದರೆ, ಪ್ರತಿ ಶನಿವಾರವನ್ನು ರಜಾದಿನವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Male
kn: ಪುರುಷ

en: Male
kn: ಪುರುಷ

en: Mana KB is a global knowledge base for library-centric data. It has been designed initially to interact with Koha, the Open Source ILS, but can be used by any other software.
kn: ಮನ ಕೆಬಿ ಗ್ರಂಥಾಲಯ-ಕೇಂದ್ರಿತ ಡೇಟಾಕ್ಕಾಗಿ ಜಾಗತಿಕ ಜ್ಞಾನದ ಮೂಲವಾಗಿದೆ. ಕೋಹಾ, ಓಪನ್ ಸೋರ್ಸ್ ILS ನೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಲು ಇದನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್‌ನಿಂದ ಬಳಸಬಹುದು.

en: Mana KB token
kn: ಮನ ಕೆಬಿ ಟೋಕನ್

en: Mana Knowledge Base report search results
kn: ಮನ ನಾಲೆಡ್ಜ್ ಬೇಸ್ ವರದಿ ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Mana Knowledge Base reports search &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಮನ ನಾಲೆಡ್ಜ್ ಬೇಸ್ ವರದಿಗಳು ಹುಡುಕಾಟ &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Mana centralizes information between other Koha installations to facilitate the creation of new subscriptions, vendors, reports, etc. You can search, share, import, and comment on the content of Mana. The information shared with Mana KB is shared under the
kn: ಹೊಸ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು, ಮಾರಾಟಗಾರರು, ವರದಿಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ರಚನೆಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ Mana ಇತರ Koha ಸ್ಥಾಪನೆಗಳ ನಡುವೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು Mana ವಿಷಯದ ಕುರಿತು ಹುಡುಕಬಹುದು, ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಮನ ಕೆಬಿಯೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು   ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Mana configuration is currently empty. This feature will not work. Please contact your site administrator.
kn: Mana ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸೈಟ್ ನಿರ್ವಾಹಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.

en: Mana search
kn: ಮನ ಹುಡುಕಾಟ

note: %1$s:  statuscode | html
en: Mana search fails with the code: %s
kn: Mana ಹುಡುಕಾಟವು ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %s

note: %1$s:  total | html
en: Mana subscriptions (%s found)
kn: ಮನ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು (%s ಕಂಡುಬಂದಿದೆ)

en: Mana subscriptions search
kn: ಮನ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳ ಹುಡುಕಾಟ

en: Mana token:
kn: ಮನ ಟೋಕನ್:

en: Manage
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Manage
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Manage 'Quote of the day' quotes
kn: 'ದಿನದ ಉದ್ಧರಣ' ಕೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage API keys
kn: API ಕೀಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage CSV export profiles
kn: CSV ರಫ್ತು ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage CSV export profiles
kn: CSV ರಫ್ತು ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Did you mean? configuration
kn: ನಿರ್ವಹಿಸು ಅಂದರೆ? ಸಂರಚನೆ

en: Manage EDIFACT transmissions
kn: EDIFACT ಪ್ರಸರಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage ILL request
kn: ILL ವಿನಂತಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Koha system settings (Administration panel)
kn: ಕೊಹಾ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (ಆಡಳಿತ ಫಲಕ)

en: Manage MARC bibliographic and authority frameworks and test them
kn: MARC ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ಮತ್ತು ಅಥಾರಿಟಿ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Manage MARC overlay rules
kn: MARC ಓವರ್‌ಲೇ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage MARC overlay rules configuration
kn: MARC ಓವರ್‌ಲೇ ನಿಯಮಗಳ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Mana KB content sharing
kn: ಮನ ಕೆಬಿ ವಿಷಯ ಹಂಚಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage OAI Sets
kn: OAI ಸೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage OAI sets
kn: OAI ಸೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage OPAC problem reports
kn: OPAC ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರದಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage OPAC problem reports submitted by patrons
kn: ಓದುಗರು ಸಲ್ಲಿಸಿದ OPAC ಸಮಸ್ಯೆ ವರದಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage SMS cellular providers
kn: SMS ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage SMTP servers
kn: SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage Z39.50 and SRU server configuration
kn: Z39.50 ಮತ್ತು SRU ಸರ್ವರ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage account debit and credit types
kn: ಖಾತೆಯ ಡೆಬಿಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೆಡಿಟ್ ವಿಧಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage additional fields
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage additional fields
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage additional fields for baskets or subscriptions (requires edit_subscription or order_manage permissions)
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (ಸಂಪಾದನೆ_ಸಬ್‌ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನ್ ಅಥವಾ ಆರ್ಡರ್_ಮ್ಯಾನೇಜ್ ಅನುಮತಿಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Manage additional images to use as logo, decoration or background on a patron card layout.
kn: ಓದುಗರ ಕಾರ್ಡ್ ಲೇಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೋಗೋ, ಅಲಂಕಾರ ಅಥವಾ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Manage all baskets and order lines, regardless of restrictions on them
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮೇಲಿನ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಆರ್ಡರ್ ಲೈನ್‌ಗಳು

en: Manage all funds
kn: ಎಲ್ಲಾ ನಿಧಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage audio alerts
kn: ಆಡಿಯೋ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage authorized value categories and authorized values
kn: ಅಥಾರೈಸ್ಡ್ ಮೌಲ್ಯ ವಿಭಾಗಗಳು ಮತ್ತು ಅಥಾರೈಸ್ಡ್  ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage background jobs
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage basket and order lines
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಲೈನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage basket groups
kn: ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage budget plannings
kn: ಬಜೆಟ್ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage budgets
kn: ಬಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

note: %1$s:  item.bundled | html %2$s:  item.bundled_lost | html
en: Manage bundle (%s|%s)
kn: ಬಂಡಲ್ (%s|%s) ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage circulation rules
kn: ಪರಿಚಲನೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage circulation rules for any library. If not set the logged in user can only edit circulation rules for their own library (please note that manage_circ_rules is still required)
kn: ಯಾವುದೇ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಪರಿಚಲನೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ. ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಲೈಬ್ರರಿಗಾಗಿ ಪರಿಚಲನೆ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸದಿದ್ದರೆ (ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರ್ವಹಣಾ_ಸರ್ಕ್_ರೂಲ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ)

en: Manage cities and towns
kn: ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage classification sources and filing rules
kn: ವರ್ಗೀಕರಣ ಮೂಲಗಳು ಮತ್ತು ಫೈಲಿಂಗ್ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage column configuration
kn: ಕಾಲಮ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್   ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage contracts
kn: ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage currencies and exchange rates
kn: ಕರೆನ್ಸಿಗಳು ಮತ್ತು ವಿನಿಮಯ ದರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage custom fields for item search
kn: ಐಟಂ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage extended patron attributes
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಪೋಷಕ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage frequencies
kn: ಆವರ್ತನಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage funds
kn: ನಿಧಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage global system preferences
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage global system preferences like MARC flavor, date format, administrator email, and templates.
kn: MARC ಫ್ಲೇವರ್, ದಿನಾಂಕ ಸ್ವರೂಪ, ನಿರ್ವಾಹಕ ಇಮೇಲ್ ಮತ್ತು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳಂತಹ ಜಾಗತಿಕ ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ.

en: Manage housebound deliveries
kn: ಮನೆಗೆ ಹೋಗುವ ವಿತರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage housebound profile
kn: ಹೌಸ್ಬೌಂಡ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage indexes, facets, and their mappings to MARC fields and subfields
kn: MARC ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು, ಅಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage invoice files
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage item circulation alerts
kn: ಐಟಂ ಪರಿಚಲನೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage item search fields
kn: ಐಟಂ ಹುಡುಕಾಟ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage item types
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage items assigned to
kn: ಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage keyboard shortcuts for the advanced cataloging editor
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಎಡಿಟರ್  ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage labels
kn: ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage libraries and library groups
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಶಾಖೆಗಳುನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage library EDI EANs
kn: ಲೈಬ್ರರಿ EDI EANs ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage library transfer limits and transport cost matrix
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಿತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಾರಿಗೆ ವೆಚ್ಚ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage lists of patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage marc modification templates
kn: MARC ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage numbering patterns
kn: ಸಂಖ್ಯಾ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage order basket fields
kn: ಆರ್ಡರ್ ಬಾಸ್ಕೆಟ್ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage orders
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage patron categories
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage patron clubs
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage patrons fines and fees
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ದಂಡ ಮತ್ತು ಶುಲ್ಕವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage plugins ( install / uninstall )
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (ಸ್ಥಾಪಿಸು / ತೆಗೆದುಹಾಕಿ)

en: Manage purchase suggestions
kn: ಖರೀದಿ ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage recalls for patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage record matching rules
kn: ದಾಖಲೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Manage request
kn: ಮನವಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

note: %1$s:  request.id_prefix _ request.illrequest_id | html
en: Manage request %s
kn: ಮನವಿಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ %s

en: Manage restrictions for accounts
kn: ಖಾತೆಗಳಿಗಾಗಿ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage rotating collections
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage rotating collections
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage rules for automatically matching MARC records during record imports
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಆಮದುಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ MARC ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage search engine configuration
kn: ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage serial subscriptions
kn: ಸರಣಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage staged MARC records
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ MARC ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage staged MARC records
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ MARC ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( import_batch_id ) %2$s:  import_batch_id | html %3$s:  END
en: Manage staged MARC records %s &rsaquo; Batch %s %s
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ MARC ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ %s &rsaquo; ಬ್ಯಾಚ್ %s %s

en: Manage staged records
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage stages
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage stages
kn: ಸ್ಟೇಜ್ ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage stockrotation operations
kn: ಸ್ಟಾಕ್ರೊಟೇಶನ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage subscription fields
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage subscriptions from any branch (only applies when IndependentBranches is used)
kn: ಯಾವುದೇ ಶಾಖೆಯಿಂದ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (ಸ್ವತಂತ್ರ ಶಾಖೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ)

en: Manage suggestions:
kn: ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ:

en: Manage two-factor authentication
kn: ಎರಡು ಅಂಶಗಳ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage two-factor authentication
kn: ಎರಡು ಅಂಶಗಳ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage uploaded files (
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ (

en: Manage usage statistics settings
kn: ಬಳಕೆಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage vendor EDI accounts for import/export
kn: ಆಮದು/ರಫ್ತುಗಾಗಿ ಮಾರಾಟಗಾರರ EDI ಖಾತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Manage vendors
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Managed by
kn: ಇವರಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Managed by - on
kn: ಮೂಲಕ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ - ಆನ್

en: Managed by:
kn: ಇವರಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Managed in tab:
kn: ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Managed on
kn: ರಂದು ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Managed on:
kn: ರಂದು ನಿರ್ವಹಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Managed rules for automatic overlay of MARC fields during record imports and updates
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಆಮದುಗಳು ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳ ಸಮಯದಲ್ಲಿ MARC ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಓವರ್‌ಲೇಗಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ನಿಯಮಗಳು

en: Managed staged MARC records, including completing and reversing imports
kn: ಆಮದುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುವುದು ಸೇರಿದಂತೆ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ MARC ದಾಖಲೆಗಳು

en: Management date from:
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ ದಿನಾಂಕದಿಂದ:

en: Manager name
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರ ಹೆಸರು

en: Managing library
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Managing library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ನಿರ್ವಹಣೆ:

en: Managing library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ನಿರ್ವಹಣೆ:

en: Mandatory
kn: ಕಡ್ಡಾಯ

en: Mandatory data added
kn: ಕಡ್ಡಾಯ ಡೇಟಾ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Mandatory:
kn: ಕಡ್ಡಾಯ:

en: Manual
kn: ಕೈಪಿಡಿ

en: Manual credit
kn: ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್

en: Manual credit
kn: ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್

en: Manual fee
kn: ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಶುಲ್ಕ

en: Mappings have been saved
kn: ಮ್ಯಾಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Mark as overdue
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ

en: Mark closed
kn: ಗುರುತು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ

note: INPUT type=submit
en: Mark lost and notify patron
kn: ಕಳೆದುಹೋದ ಗುರುತು ಮತ್ತು  ಓದುಗನಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ

en: Mark new
kn: ಹೊಸದನ್ನು ಗುರುತಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Mark seen and continue >>
kn: ನೋಡಿದೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿ ಮತ್ತು ಮುಂದುವರಿಸಿ >>

note: %1$s:  biblio.match_biblionumber | uri
en: Matches biblio %s
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊ %s ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

note: SCRIPT
en: Matches bibliographic record %s (score=%s):%s
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ %s (ಸ್ಕೋರ್=%s):%s ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ

en: Maximum total holds allowed (count)
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಒಟ್ಟು ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ಎಣಿಕೆ)

note: %1$s:  upgrade_module.max_version | html
en: Maximum version: %s
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಆವೃತ್ತಿ: %s

en: Member
kn: ಸದಸ್ಯ

en: Members
kn: ಸದಸ್ಯರು

note: SCRIPT
en: Merge cells
kn: ಸೆಲ್ಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge invoices
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge invoices
kn: ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge patron records
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge patron records &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಓದುಗರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: INPUT type=submit
en: Merge patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge reference
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge selected
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge selected invoices
kn: ಆಯ್ದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merge selected patrons
kn: ಆಯ್ದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಿ

en: Merging records
kn: ದಾಖಲೆಗಳ ವಿಲೀನ

note: %1$s:  upgrade_module.min_version | html
en: Minimum version: %s
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಆವೃತ್ತಿ: %s

en: Missing (lost)
kn: ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ (ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ)

en: Missing (sold out)
kn: ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ (ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ)

en: Missing issues:
kn: ಕಾಣೆಯಾದ ವಿತರಣೆಗಳು:

en: Mobile phone
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್

en: Mobile:
kn: ಮೊಬೈಲ್:

en: Moderate patron comments
kn: ಮಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Moderate patron comments
kn: ಮಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Moderate patron tags
kn: ಸಾಧಾರಣ ಬಳಕೆದಾರರ ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

note: %1$s:  PROCESS ServerType
en: Modify %s server
kn: %s ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  PROCESS ServerType %2$s:  server.servername | html
en: Modify %s server %s
kn: %s ಸರ್ವರ್ %s  ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify a budget
kn: ಬಜೆಟ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify budget
kn: ಬಜೆಟ್ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  cash_register.id | html
en: Modify cash register %s
kn: ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ %s  ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  categorycode | html
en: Modify category '%s'
kn: ವರ್ಗವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s'

note: %1$s:  field.name | html
en: Modify field '%s'
kn: '%s' ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  tablename | html
en: Modify fields for '%s'
kn: '%s'   ಗಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify framework text
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  IF ( budget_name ) %2$s:  budget_name | html %3$s:  END
en: Modify fund %s '%s'%s
kn: ನಿಧಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ %s '%s'%s

note: %1$s:  itemtype.itemtype | html
en: Modify item type '%s'
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ '%s'

en: Modify library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  label | html
en: Modify pattern: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ: %s

note: INPUT type=submit
en: Modify selected checkouts
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Modify selected items
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  searchfield | html
en: Modify tag %s
kn: ಟ್ಯಾಗ್ %s ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Month is %s
kn: ತಿಂಗಳು %s ಆಗಿದೆ

en: Month/day
kn: ತಿಂಗಳು/ದಿನ

en: Month:
kn: ತಿಂಗಳು:

en: Most-circulated items
kn: ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಚಲನೆಗೊಂಡ ವಸ್ತುಗಳು

en: Most-circulated items
kn: ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಚಲನೆಗೊಂಡ ವಸ್ತುಗಳು

note: %1$s:  IF ( do_it ) %2$s:  END
en: Most-circulated items%s &rsaquo; Results%s &rsaquo; Reports &rsaquo; Koha
kn: ಹೆಚ್ಚು ಚಲಾವಣೆಯಲ್ಲಿರುವ ವಸ್ತುಗಳು%s &rsaquo; ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%s &rsaquo; ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: A
en: Move action to bottom
kn: ಕ್ರಮವನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move action to top
kn: ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move alert to bottom
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move alert to top
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move hold down
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಕೆಳಗೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move hold to bottom
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move hold to top
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

note: A
en: Move hold up
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ

en: Move to next position
kn: ಮುಂದಿನ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ

en: Move to next stage
kn: ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ

note: INPUT type=submit
en: Move unreceived orders
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸರಿಸಿ

en: My account
kn: ನನ್ನ ಖಾತೆ

en: MySQL data added
kn: MySQL ಡೇಟಾವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Name of month
kn: ತಿಂಗಳ ಹೆಸರು

en: Name of month (abbreviated)
kn: ತಿಂಗಳ ಹೆಸರು (ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ)

en: Name of season
kn: ಋತುವಿನ ಹೆಸರು

en: Name of season (abbreviated)
kn: ಋತುವಿನ ಹೆಸರು (ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ)

note: ABBR
en: Narrower Term
kn: ಸಂಕುಚಿತ ಪದ

note: %1$s:  PROCESS ServerType
en: New %s server
kn: ಹೊಸ %s ಸರ್ವರ್

note: %1$s:  PROCESS ServerType
en: New %s server
kn: ಹೊಸ %s ಸರ್ವರ್

en: New ILL request
kn: ಹೊಸ ILL ವಿನಂತಿ

en: New ILL request
kn: ಹೊಸ ILL ಕೋರಿಕೆ

en: New account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ

note: %1$s:  IF category == 'news' %2$s:  ELSIF category == 'pages' %3$s:  ELSE %4$s:  END
en: New additional content (%sNews%sPages%sHTML customizations%s)
kn: ಹೊಸ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯ (%sಸುದ್ದಿ%sಪುಟಗಳು%s HTMLಗ್ರಾಹಕೀಕರಣಗಳು%s)

note: %1$s:  category.category_name | html
en: New authorized value for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಅಥಾರೈಸ್ಡ್ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ

note: A
en: New batch item deletion
kn: ಹೊಸ ಬ್ಯಾಚ್ ಐಟಂ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: A
en: New batch record deletion
kn: ಹೊಸ ಬ್ಯಾಚ್ ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸುವಿಕೆ

note: A
en: New batch record modification
kn: ಹೊಸ ಬ್ಯಾಚ್ ದಾಖಲೆ ಬದಲಾವಣೆ

en: New card
kn: ಹೊಸ ಕಾರ್ಡ್

en: New cash register
kn: ಹೊಸ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್

en: New cash register
kn: ಹೊಸ ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್

en: New club
kn: ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್

en: New club field
kn: ಹೊಸ ಕ್ಲಬ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: New comment
kn: ಹೊಸ ಕಾಮೆಂಟ್

en: New contract
kn: ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದ

en: New curbside pickups
kn: ಹೊಸ ಕರ್ಬ್‌ಸೈಡ್ ಪಿಕಪ್‌ಗಳು

note: SCRIPT
en: New document
kn: ಹೊಸ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್

en: New enrollment field
kn: ಹೊಸ ನೋಂದಣಿ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: New entry using text editor
kn: ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಎಡಿಟರ್ ಬಳಸಿ ಹೊಸ ನಮೂದು

note: SCRIPT
en: New field
kn: ಹೊಸ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: New framework
kn: ಹೊಸ ಚೌಕಟ್ಟು

en: New frequency
kn: ಹೊಸ ಆವರ್ತನ

en: New item
kn: ಹೊಸ ಐಟಂ

en: New label layout
kn: ಹೊಸ ಲೇಬಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ

note: %1$s:  library.branchcode | html
en: New library %s
kn: ಹೊಸ ಗ್ರಂಥಾಲಯ %s

en: New notice
kn: ಹೊಸ ಸೂಚನೆ

en: New numbering pattern
kn: ಹೊಸ ಸಂಖ್ಯೆಯ ನಮೂನೆ

en: New patron attribute type
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರ

en: New preference
kn: ಹೊಸ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ

en: New quote
kn: ಹೊಸ ಉಧ್ಧರಣ

en: New record matching rule
kn: ಹೊಸ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ನಿಯಮ

en: New report
kn: ಹೊಸ ವರದಿ

note: SCRIPT
en: New request
kn: ಹೊಸ ವಿನಂತಿ

en: New request
kn: ಹೊಸ ಕೋರಿಕೆ

en: New rota
kn: ಹೊಸ ರೋಟಾ

en: New tag
kn: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್

note: %1$s:  IF errmsgloo.NotForLoanStatusUpdated.to
en: New value: %s
kn: ಹೊಸ ಮೌಲ್ಯ: %s

note: SCRIPT
en: New window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋ

en: Newer version
kn: ನೂತನ ಆವೃತ್ತಿ

en: Newsletter editor
kn: ಸುದ್ದಿಪತ್ರ ಸಂಪಾದಕ

note: %1$s:  ItemTypes.GetDescription( hold.itemtype ) | html
en: Next available %s item
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಲಭ್ಯವಿರುವ %s ಐಟಂ

en: Next available item from group
kn: ಗುಂಪಿನಿಂದ ಮುಂದಿನ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂ

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE
en: No %s
kn: ಇಲ್ಲ %s

en: No and try to override system preferences
kn: ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

note: SCRIPT
en: No authorities have been selected.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಥಾರಿಟಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No authority link was changed.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಥಾರಿಟಿ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No automatic renewal after
kn: ನಂತರ ಯಾವುದೇ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣವಿಲ್ಲ

en: No automatic renewal after (hard limit)
kn: ನಂತರ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣವಿಲ್ಲ (ಅಂತಿಮ ಮಿತಿ)

en: No barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಇಲ್ಲ

en: No categories have been defined.
kn: ಯಾವುದೇ ವರ್ಗಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No checkouts for the selected filters.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳಿಲ್ಲ.

en: No club templates defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ಲಬ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No clubs defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No comments have been approved.
kn: ಯಾವುದೇ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  dbname | $HtmlTags tag=>'code'
en: No database named %s detected.
kn: %s ಹೆಸರಿನ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ.(Edited)Restore original

en: No date of birth stored.
kn: ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No date selected
kn: ಯಾವುದೇ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No files found.
kn: ಯಾವುದೇ ಕಡತಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No fund found
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಧಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: No fund selected.
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಧಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: No hold is placed by this patron on this bibliographic record.
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No holds allowed:
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್ಸಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ:

en: No holds are allowed on this item
kn: ಈ ಐಟಂನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್ಸನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No holds found.
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

note: A
en: No holds on this record
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಇಲ್ಲ

en: No item matches this barcode
kn: ಈ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No item or bibliographic record found
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಅಥವಾ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No item with matching barcode found
kn: ಹೋಲಿಯಾಗುವ ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No items are available
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No items available:
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: No items deleted.
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No items found.
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  message_loo.approved_by | html
en: No match for borrowernumber (%s).
kn: ಎರವಲು ಗಾರಸಂಖ್ಯೆಗೆ (%s) ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No matches found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: No matching authority found.
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಅಥಾರಿಟಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No matching item could be found
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: No matching reports found
kn: ಯಾವುದೇ ಹೋಲಿಕೆಯ ವರದಿಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No missing issues found.
kn: ಯಾವುದೇ ಕಾಣೆಯಾದ ಸಂಚಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No misspellings found.
kn: ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪಾದ ಕಾಗುಣಿತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No more renewals possible.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: No name
kn: ಹೆಸರು ಇಲ್ಲ

en: No order selected
kn: ಯಾವುದೇ ಆರ್ಡರ್ ನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ

en: No other items.
kn: ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ.

en: No patron matched
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No patron records have been actually removed
kn: ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: No pickup time defined for this day.
kn: ಈ ದಿನಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಪಿಕಪ್ ಸಮಯವನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No reason
kn: ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲ

en: No reason given
kn: ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಿಲ್ಲ

en: No recalls have been made.
kn: ಯಾವುದೇ ಮರುಕರೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No record has been deleted. An error occurred.
kn: ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

en: No record was removed.
kn: ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No records have been selected.
kn: ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: No records have been staged.
kn: ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No records imported
kn: ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: No reserves allowed
kn: ಯಾವುದೇ ಮೀಸಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: No results found.
kn: ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: No temporary directory found.
kn: ಯಾವುದೇ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಡೈರೆಕ್ಟರಿ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No, save as new record
kn: ಇಲ್ಲ, ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Non-patron guarantor
kn: ಓದುಗ-ಅಲ್ಲದ ಖಾತರಿದಾರ

en: Non-patron guarantor first name
kn: ಓದುಗ-ಅಲ್ಲದ ಖಾತರಿದಾರರ ಹೆಸರು

en: None available
kn: ಒಂದೂ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: None defined
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ವಿವರಿಸಿಲ್ಲ

en: None selected
kn: ಯಾವುದೂ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Not a duplicate. Save as new record
kn: ನಕಲು ಅಲ್ಲ. ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯಾಗಿ ಉಳಿಸಿ

note: %1$s:  SET not_for_loan_description = AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.notforloan', authorised_value => item.notforloan ) %2$s:  IF not_for_loan_description
en: Not for loan %s %s
kn: ವಿತರಣೆಗೆ ಇಲ್ಲ %s %s

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.notforloan', authorised_value => itemloo.notforloan ) | html
en: Not for loan (%s)
kn: ಎರವಲಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ (%s)

en: Not for loan (Itemtype not for loan)
kn: ಎರವಲಿಗೆ ಇಲ್ಲ (ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ ಎರವಲಿಗೆ ಇಲ್ಲ)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Not for loan status
kn: ಎರವಲಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಇಲ್ಲ

en: Not holdable
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸುವಂತಿಲ್ಲ

en: Not important
kn: ಪ್ರಮುಖವಲ್ಲ

en: Not issued
kn: ವಿತರಿಸಿಲ್ಲ

en: Not published
kn: ಪ್ರಕಟವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not repeatable
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತವಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Note about the accompanying materials: %s
kn: ಪೂರಕ ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಣೆ: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  ADDITIONAL_MATERIALS | html
en: Note about the accompanying materials: %s
kn: ಪೂರಕ ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರಣೆ: %s

en: Note for OPAC
kn: OPAC ಗಾಗಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Note for staff
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಸೂಚನೆ

en: Note:
kn: ಸೂಚನೆ:

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.notes | $raw
en: Notes : %s
kn: ಸೂಚನೆಗಳು : %s

en: Notes:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

note: For the first occurrence, %1$s:  reservenotes | html
en: Notes: %s
kn: ಸೂಚನೆಗಳು: %s

en: Nothing found.
kn: ಏನೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Nothing found.
kn: ಏನೂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  loopro.notice.title | html %2$s:  loopro.notice.code | html
en: Notice %s (%s)
kn: ಸೂಚನೆ %s (%s)

en: Notice added
kn: ಸೂಚನೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Notices and slips
kn: ಸೂಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಲಿಪ್‌ಗಳು

en: Notices and slips
kn: ಸೂಚನೆಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಲಿಪ್‌ಗಳು

en: NoveList Select
kn: ನವೀನಪಟ್ಟಿ ಆಯ್ಕೆ

en: Number of baskets
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of copies to be made of this item
kn: ಈ ಐಟಂನ ಪ್ರತಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of items
kn: ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of items replaced
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of records added
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ ದಾಖಲೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Number of students:
kn: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Number pattern:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Numbering patterns
kn: ಸಂಖ್ಯಾ ಮಾದರಿಗಳು

en: OAI sets configuration
kn: OAI ಸೆಟ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್

en: OPAC problem reports
kn: OPAC ಸಮಸ್ಯೆಯ ವರದಿಗಳು

en: Object
kn: ವಸ್ತು

en: Oblique title:
kn: ಓರೆಯಾಗಿರುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE
en: Off %s
kn: ಆಫ್ %s

en: Offline circulation &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Offline circulation file upload
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್

en: Offline circulation file upload
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್

en: Offline circulation file upload &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  IF errmsgloo.NotForLoanStatusUpdated.from
en: Old value: %s
kn: ಹಳೆಯ ಮೌಲ್ಯ: %s

en: On hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ನಲ್ಲಿದೆ

note: %1$s:  Branches.GetName( itemloo.ExpectedAtLibrary ) | html %2$s:  itemloo.reservedate | $KohaDates
en: On hold expected at %s since %s
kn: %s ರಿಂದ %s ನಲ್ಲಿ ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: On hold for
kn: ಗಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=itemloo.ReservedFor %2$s:  Branches.GetName( itemloo.ExpectedAtLibrary ) | html
en: On hold for %s expected at %s since
kn: ಅಂದಿನಿಂದ %s ನಲ್ಲಿ %s ಗಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: On shelf holds allowed
kn: ಶೆಲ್ಫ್ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: On shelf holds allowed:
kn: ಶೆಲ್ಫ್ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: On shelf recalls allowed
kn: ಶೆಲ್ಫ್‌ನಲ್ಲಿ ಮರುಪಡೆಯಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: One or more records have no items that can be held
kn: ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ದಾಖಲೆಗಳು ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Only item
kn: ಕೇವಲ ಐಟಂ

en: Only item:
kn: ಕೇವಲ ಐಟಂ:

en: Only items currently available:
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಸ್ತುಗಳು ಮಾತ್ರ:

en: Optional data added
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಡೇಟಾ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Or add number of days:
kn: ಅಥವಾ ದಿನಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಸೇರಿಸಿ:

en: Or list card numbers one by one
kn: ಅಥವಾ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ

en: Or use biblionumber of a bibliographic record
kn: ಅಥವಾ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯ ಗ್ರಂಥಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Or use biblionumbers of bibliographic records
kn: ಅಥವಾ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಯ ಗ್ರಂಥಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

note: SCRIPT
en: Orange
kn: ಆರೆಂಜ್

en: Order line (parent)
kn: ಆರ್ಡರ್ ಲೈನ್ (ಪೋಷಕ)

en: Order line:
kn: ಆರ್ಡರ್ ಲೈನ್:

en: Order search
kn: ಆರ್ಡರ್ ಹುಡುಕಾಟ

en: Order search
kn: ಆರ್ಡರ್ ಹುಡುಕಾಟ

en: Ordered amount:
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತ:

en: Ordered by:
kn: ಆದೇಶಿಸಿದವರು:

note: A
en: Ordered from this fund
kn: ಈ ನಿಧಿಯಿಂದ ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Orders are standing:
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು ನಿಂತಿವೆ:

en: Orders by fund
kn: ನಿಧಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು

en: Orders by fund
kn: ನಿಧಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು

en: Orders enabled:
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Orders from:
kn: ಇವರಿಂದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳು:

en: Orders search
kn: ಆದೇಶಗಳ ಹುಡುಕಾಟ

en: Original message, rendered:
kn: ಮೂಲ ಸಂದೇಶ, ನಿರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Original version
kn: ಮೂಲ ಆವೃತ್ತಿ

en: Originating library:
kn: ಮೂಲ ಗ್ರಂಥಾಲಯ:

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Other limits
kn: ಇತರ ಮಿತಿಗಳು

en: Other name
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಹೆಸರು

en: Other name:
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಹೆಸರು:

en: Other names
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಹೆಸರುಗಳು

en: Other phone
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಫೋನ್

en: Other phone:
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಫೋನ್:

en: Other phone:
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಫೋನ್:

en: Other reasons
kn: ಇತರ ಕಾರಣಗಳು

en: Overdue fines cap (amount)
kn: ಅವಧಿಮೀರಿದ ದಂಡದ ಮಿತಿ (ಮೊತ್ತ)

en: Overdue recalls &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಅವಧಿ ಮೀರಿದ್ದನ್ನು ಜ್ಞಾಪಿಸು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  Branches.GetLoggedInBranchname | html
en: Overdues at %s &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ನಲ್ಲಿ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ %s&rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Overdues with fines
kn: ದಂಡದೊಂದಿಗೆ ಅವಧಿ ಮೀರಿದವು

en: Override blocked renewals
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Override renewal restrictions:
kn: ನವೀಕರಣ ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು:

en: PIN code:
kn: PIN ಕೋಡ್:

en: Package search
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜು ಹುಡುಕಾಟ

en: Page URL
kn: ಪುಟದ URL

note: %1$s:  pagename | html
en: Page: %s
kn: ಪುಟ: %s

en: Parameter deleted
kn: ಪ್ಯಾರಾಮೀಟರ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Parsing upload file
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಫೈಲ್ ಪಾರ್ಸಿಂಗ್

en: Partially received
kn: ಭಾಗಶಃ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  e.borrowernumber | html
en: Password error for patron with borrowernumber %s.
kn: ಈ ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಯ %s.  ಜೊತೆಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ದೋಷ

note: SCRIPT
en: Patron '%s' is already in the list.
kn: '%s' ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ

en: Patron already has hold for this item
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹೋಲ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ

note: %1$s:  f.value | html
en: Patron already in database: %s
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಈಗಾಗಲೇ ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ: %s

note: %1$s:  e.attribute_type_code | html %2$s:  e.borrowernumber | html
en: Patron attribute %s is invalid for patron with borrowernumber %s.
kn: ಈ ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು %s. ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು %s ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  e.attribute.code | html %2$s:  e.borrowernumber | html
en: Patron attribute %s is non-repeatable for patron with borrowernumber %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ %s ಎರವಲುಗಾರನ ಸಂಖ್ಯೆ %s ಹೊಂದಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  e.attribute.code | html %2$s:  e.borrowernumber | html
en: Patron attribute %s must be unique for patron with borrowernumber %s.
kn: %s.ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ %s.ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಏಕಮಾತ್ರಬೇಕು.

en: Patron attribute type code:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರ ಕೋಡ್:

en: Patron attribute types
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರಗಳು

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Patron category = %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗ = %s

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Patron category code is %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗದ ಕೋಡ್ %s

en: Patron category deleted successfully
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Patron category deleted successfully.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Patron category inserted successfully.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Patron category updated successfully
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Patron category updated successfully.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Patron details for %s
kn: %s  ಗಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  pending_suggestions | html
en: Patron has %s pending suggestions.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ %s ಸಲಹೆಗಳು ಬಾಕಿ ಇವೆ

note: %1$s:  credits | $Price
en: Patron has a %s credit.
kn: ಬಳಕೆದಾರ %s ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

note: %1$s:  IF ( creditsamount )
en: Patron has a credit%s of
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕ್ರೆಡಿಟ್%s ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ

note: %1$s:  USERBLOCKEDWITHENDDATE | $KohaDates
en: Patron has a restriction until %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ %s ವರೆಗೆ ನಿರ್ಬಂಧವಿದೆ.

en: Patron has arrived
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಆಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Patron has opted out
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾರೆ

en: Patron has previously checked out this title
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಈ ಹಿಂದೆ ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

en: Patron has previously checked out this title:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಈ ಹಿಂದೆ ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ:

en: Patron image failed to upload
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಚಿತ್ರದ ಅಪ್ದ್ಲೋಡ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Patron image(s) successfully uploaded
kn: ಬಳಕೆದಾರರ (ಗಳು) ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Patron is not notified.
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  patron_outside.count | html
en: Patron is outside (%s)
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಹೊರಗಿದ್ದಾರೆ (%s)

en: Patron library
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Patron library = %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗ್ರಂಥಾಲಯ = %s

en: Patron messaging preferences
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂದೇಶದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Patron not found
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: Patron not found.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Patron not found.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Patron request
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕೋರಿಕೆ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Patron sort1 = %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಂಗಡಣೆ1 = %s

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Patron sort2 = %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವಿಂಗಡಣೆ2 = %s

note: %1$s:  errmsgloo.prevdebarred | $KohaDates
en: Patron was earlier restricted until %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಈ ಮೊದಲು %s ವರೆಗೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

note: %1$s:  patron.dateexpiry | $KohaDates
en: Patron's account has been renewed until %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯನ್ನು %s ವರೆಗೆ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  expiry | $KohaDates
en: Patron's card expired on %s
kn: %s ರಂದು ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಅವಧಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿದೆ

note: %1$s:  expiry | $KohaDates
en: Patron's card expires on %s
kn: %s ರಂದು ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್ ಅವಧಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

note: %1$s:  Branches.GetName(patron.branchcode) | html %2$s:  patron.branchcode | html
en: Patron's home library: (%s / %s )
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರ: (%s / %s )

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron => patron no_title => 1 no_cardnumber => 1 hide_patron_infos_if_needed => 1 %2$s:  Branches.GetName(patron.branchcode) | html %3$s:  patron.branchcode | html
en: Patron: %s Patron's home library: (%s / %s )
kn: ಬಳಕೆದಾರ: %s ಬಳಕೆದಾರರ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿ: (%s / %s )

en: Patrons found for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಡುಬಂದಿದ್ದಾರೆ:

note: %1$s:  batch_id | html
en: Patrons in batch number %s
kn: ಬಳಕೆದಾರರರು ಬ್ಯಾಚ್ ಸಂಖ್ಯೆ %s ರಲ್ಲಿ

en: Patrons to be added
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ

note: %1$s:  IF ( searching ) %2$s:  END
en: Patrons%s &rsaquo; Search results%s &rsaquo; Koha
kn: ಬಳಕೆದಾರರು%s &rsaquo; ಹುಡುಕಾಟ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು%s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Pattern name:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು:

en: Payment received:
kn: ಪಡೆದ ಪಾವತಿ:

en: Payments &rsaquo; Koha
kn: ಪಾವತಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Payout amount
kn: ಪಾವತಿಯ ಮೊತ್ತ

en: Payout credits to patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪಾವತಿಸುವ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು

en: Pending (
kn: ಅಪೂರ್ಣ (

en: Pending discharge requests
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ ವಿನಂತಿಗಳು

en: Pending discharge requests
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ ವಿನಂತಿಗಳು

en: Pending discharge requests &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಡಿಸ್ಚಾರ್ಜ್ ವಿನಂತಿಗಳು &rsaquo; ಪೋಷಕರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Pending holds
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದ ಹೋಲ್ಡ್ ಗಳು

en: Pending on-site checkouts &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದ ಆನ್-ಸೈಟ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Pending orders
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಆದೇಶಗಳು

en: Pending tags
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: Perform batch deletion of items
kn: ಐಟಂಗಳ ಬ್ಯಾಚ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ

en: Perform batch extend due dates
kn: ಬ್ಯಾಚ್ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ನಿಗದಿತ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

en: Perform batch modification of items
kn: ಐಟಂಗಳ ಬ್ಯಾಚ್ ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಿ

en: Perform batch modification of patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಬ್ಯಾಚ್ ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಿ

en: Perform batch modification of records (biblios or authorities)
kn: ದಾಖಲೆಗಳ ಬ್ಯಾಚ್ ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಿ (ಬಿಬ್ಲಿಯೋಸ್ ಅಥವಾ ಅಥಾರಿಟಿಗಳು)

en: Perform cash register cashup action
kn: ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಕ್ಯಾಶ್‌ಅಪ್ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Period to %s
kn: %s ವರೆಗಿನ ಅವಧಿ

en: Phone:
kn: ದೂರವಾಣಿ:

en: Pickup at patron's home library when possible:
kn: ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಕಪ್ ಮಾಡಿ:

en: Pie
kn: ಪೈ

en: Place a hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಇರಿಸಿ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' link = 1 %2$s:  IF biblio.author %3$s:  biblio.author | html %4$s:  END
en: Place a hold on %s %s by %s%s
kn: %s %s ರಿಂದ %s%s ಮೇಲೆ ಹೋಲ್ಡ್ ಇರಿಸಿ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Place a hold on %s &rsaquo; Holds &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಹೋಲ್ಡ್ ಮಾಡಿ &rsaquo; ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Place holds
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಮಾಡಿ

en: Place holds
kn: ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಮಾಡಿ

en: Place holds for patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೋಲ್ಡ್ಸ್ ಮಾಡಿ

en: Placed on (from)
kn: (ಇಂದ) ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Placing orders
kn: ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನೀಡು

en: Plan by months
kn: ತಿಂಗಳುಗಟ್ಟಲೆ ಯೋಜನೆ

note: %1$s:  budget_period_description | html %2$s:  PROCESS planning plan=authcat
en: Planning for %s %s
kn: %s %s ಗಾಗಿ ಯೋಜನೆ

note: %1$s:  budget_period_description | html %2$s:  PROCESS planning plan=authcat
en: Planning for %s %s &rsaquo; Funds &rsaquo; Budgets &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: %s %s ಗೆ ಯೋಜನೆ &rsaquo; ನಿಧಿಗಳು &rsaquo; ಬಜೆಟ್‌ಗಳು &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Please
kn: ದಯವಿಟ್ಟು

note: SCRIPT
en: Please check at least one action
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಕ್ರಮವನ್ನಾದರೂ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Please choose a file to upload
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Please choose a library to clone rules from:
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಇದರಿಂದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡಲು ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Please choose a vendor.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please choose an enrollment period in months OR by date.
kn: ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ದಿನಾಂಕದ ಪ್ರಕಾರ ನೋಂದಣಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Please choose one or more filters to proceed.
kn: ಮುಂದುವರಿಯಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಫಿಲ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Please choose the library to clone the rules to:
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

note: %1$s:  item.barcode | html
en: Please confirm bundle contents for %s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s ಗೆ ಬಂಡಲ್ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Please correct these errors.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ದೋಷಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: Please enable system preference
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Please enter the same password as above
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮೇಲಿನ ಅದೇ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Please enter your username and password
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ನಮೂದಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Please only choose one enrollment period.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ದಾಖಲಾತಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: %1$s:  Branches.GetName( errmsgloo.msg ) | html
en: Please return item to: %s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ: %s

note: %1$s:  IF transfer %2$s:  Branches.GetName( transfer ) | html %3$s:  ELSE %4$s:  Branches.GetName( returnbranch ) | html %5$s:  END
en: Please return this item to %s%s%s%s%s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು %s%s%s%s%s  ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Please select ...
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ...

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Please select a %s.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು %s ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Please select a date range to display transactions for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ದಿನಾಂಕದ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

note: SCRIPT
en: Please select a manager to assign to the selected suggestions
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಸಲಹೆಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select a modification template.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಮಾರ್ಪಾಡು ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please select a patron list.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please select at least one checkout to process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select at least one issue.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ವಿತರಣೆಯನ್ನಾದರೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please select at least one label to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select at least one patron to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select at least one record to process
kn: ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select at least one suggestion
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಸಲಹೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Please select content to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ವಿಷಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please select image(s) to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಚಿತ್ರ(ಗಳನ್ನು) ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

note: SCRIPT
en: Please specify a title for 'Default'
kn: ದಯವಿಟ್ಟು 'ಡೀಫಾಲ್ಟ್' ಗಾಗಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ

en: Please specify an active currency.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಸಕ್ರಿಯ ಕರೆನ್ಸಿಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ.

note: %1$s:  Branches.GetName( collectionBranch ) | html
en: Please transfer item to: %s
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ: %s

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

note: %1$s:  codes_loo.limit_phrase | html %2$s:  codes_loo.code | html
en: Policy for %s: %s
kn: %s ಗಾಗಿ ನೀತಿ: %s

note: %1$s:  koha_new.published_on | $KohaDates %2$s:  IF( show_author && koha_new.author )
en: Posted on %s%s by
kn: %s%s ರಿಂದ   ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Powered by {0}
kn: {0} ನಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ

note: SCRIPT
en: Pre
kn: ಪೂರ್ವ

en: Preferences
kn: ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

en: Preferred language for notices:
kn: ಸೂಚನೆಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆಯ ಭಾಷೆ:

note: SCRIPT
en: Premium plugins:
kn: ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು:

en: Preselected
kn: ಮೊದಲೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Preselected:
kn: ಮೊದಲೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Preset
kn: ಪೂರ್ವನಿಗದಿ

note: %1$s:  c.title | html
en: Preview of: "%s"
kn: ಮುನ್ನೋಟ: "%s"

en: Previous sessions
kn: ಹಿಂದಿನ ಸೆಷನ್‌ಗಳು

en: Price paid:
kn: ಪಾವತಿಸಿದ ಬೆಲೆ:

en: Price:
kn: ದರ:

en: Primary phone:
kn: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ದೂರವಾಣಿ

en: Print overdues
kn: ಪ್ರಿಂಟ್ ಓವರ್ಡ್ಯೂಸ್

en: Print patron cards
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Print range
kn: ಮುದ್ರಣ ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Print receipt
kn: ರಶೀದಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

note: %1$s:  borrowernumber | html
en: Print receipt for %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಗೆ ರಶೀದಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ %s &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Print this label
kn: ಈ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: Printer name
kn: ಪ್ರಿಂಟರ್ ಹೆಸರು

en: Privacy (code)
kn: ಖಾಸಗಿತನ (ಕೋಡ್)

en: Privacy pref:
kn: ಗೌಪ್ಯತಾ ಆದ್ಯತೆ:

note: OPTGROUP
en: Private lists
kn: ಖಾಸಗಿ ಪಟ್ಟಿಗಳು

note: OPTGROUP
en: Private lists shared with me
kn: ಖಾಸಗಿ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Problems found
kn: ತೊಂದರೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದವು

en: Prof.
kn: ಪ್ರೊ.

en: Profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್(ಚಿತ್ರಣ)

en: Profile ID
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ID

en: Profile ID:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ID:

note: SCRIPT
en: Profile deleted
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Profile name:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಹೆಸರು:

note: SCRIPT
en: Profile saved
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Profile type:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ವಿಧ:

en: Profile:
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್:

en: Profiles
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

note: %1$s:  publicationyear | html
en: Publication year: %s
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಯ ವರ್ಷ: %s

note: %1$s:  s.publishercode | html
en: Published by %s
kn: %s ರಿಂದ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.publishercode | $raw %2$s:  IF ( BIBLIO_RESULT.publicationyear ) %3$s:  BIBLIO_RESULT.publicationyear | $raw %4$s:  END %5$s:  IF ( BIBLIO_RESULT.pages ) %6$s:  BIBLIO_RESULT.pages | $raw %7$s:  END %8$s:  IF BIBLIO_RESULT.item('size') %9$s:  BIBLIO_RES
en: Published by: %s %s in %s %s %s , %s %s %s , %s %s
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಿದವರು: %s %s %s %s %s , %s %s %s , %s %s

note: %1$s:  order.publishercode | html %2$s: - IF    ( order.publicationyear > 0) - %3$s:  order.publicationyear | html %4$s: - ELSIF ( order.copyrightdate   > 0) - %5$s:  order.copyrightdate | html %6$s:  END %7$s:  END %8$s:  IF ( order.suggestionid )
en: Publisher: %s %s, %s %s %s %s %s %s
kn: ಪ್ರಕಾಶಕರು: %s %s, %s %s %s %s %s %s

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Purchase suggestions for %s
kn: %s  ಗಾಗಿ ಖರೀದಿ ಸಲಹೆಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' no_html = 1
en: Purchase suggestions for %s &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn:  ಗಾಗಿ ಖರೀದಿ ಸಲಹೆಗಳು %s &rsaquo;  ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: QR code:
kn: QR ಕೋಡ್:

en: QRcode
kn: QRಕೋಡ್:

en: Quantity ordered
kn: ಆದೇಶಿಸಿದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Quantity ordered:
kn: ಆದೇಶಿಸಿದ ಪ್ರಮಾಣ:

en: Quantity received
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪ್ರಮಾಣ

en: Queued
kn: ಸರತಿಯಲ್ಲಿದೆ

note: SCRIPT
en: Queued request
kn: ಸರತಿಯಲ್ಲಿ ವಿನಂತಿ

note: SCRIPT
en: Quote
kn: ಕೋಟ್

note: SCRIPT
en: Quote #%s deleted successfully.
kn: #%s ಉಧ್ಧರಣವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Quote added successfully
kn: ಉದ್ಧರಣವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Quote updated successfully
kn: ಉಧ್ಧರಣವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Quotes
kn: ಉದ್ಧರಣಗಳು

en: Quotes enabled:
kn: ಉದ್ಧರಣಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Recall at
kn: ನಲ್ಲಿ ಮರುಪಡೆಯಿರಿ

en: Recall found:
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ:

en: Recall overdue fine amount
kn: ಮಿತಿಮೀರಿದ ದಂಡದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಿರಿ

en: Recall placed by:
kn: ಇವರಿಂದ ಸ್ಮರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ:

en: Recall print receipt &rsaquo; Circulation &rsqaquo; Koha
kn: ಮುದ್ರಣ ರಸೀದಿಯನ್ನು ಮರುಪಡೆ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsqaquo; ಕೋಹಾ

note: A
en: Recalled items awaiting pickup
kn: ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Recalls
kn: ಸ್ಮರಿಸುತ್ತಾರೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  Biblio.RecallsCount( SEARCH_RESULT.biblionumber ) | html
en: Recalls (%s)
kn: ಸ್ಮರಿಸುತ್ತಾರೆ (%s)

en: Recalls allowed (total)
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ಒಟ್ಟು)

en: Recalls awaiting pickup
kn: ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಸ್ಮರಿಸುತ್ತಾರೆ

en: Recalls awaiting pickup &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಪಿಕಪ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಜ್ಞಾಪಿಸು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Recalls history
kn: ಹಿಂಪಡೆದ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Recalls history for %s
kn: ಹಿಂಪಡೆದ %s ಗಾಗಿ ಇತಿಹಾಸ

en: Recalls per record (count)
kn: ಪ್ರತಿ ದಾಖಲೆಗೆ ಹಿಂಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳು (ಎಣಿಕೆ)

en: Recalls queue &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ರದಿಯನ್ನು ಜ್ಞಾಪಿಸು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Recalls to pull &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಎಳೆಯಲು ಜ್ಞಾಪಿಸು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  waiting_elsewhere | html
en: Recalls waiting at other libraries (%s)
kn: ಇತರ ಲೈಬ್ರರಿಗಳಲ್ಲಿ (%s)ಹಿಂಪಡೆಯುವುದರ ಕಾಯುವಿಕೆ

note: %1$s:  Koha.Preference('RecallsMaxPickUpDelay') | html %2$s:  over.count | html
en: Recalls waiting over %s days: %s
kn: %s ದಿನಗಳಲ್ಲಿ: %s ಹಿಂಪಡೆಯುವುದರ ಕಾಯುವಿಕೆ

en: Receive an order
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

note: %1$s:  name | html %2$s:  IF ( invoice ) %3$s:  invoice | html %4$s:  END %5$s:  order.ordernumber | html
en: Receive items from : %s %s [%s] %s (order #%s)
kn:   ರಿಂದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ: %s %s [%s] %s (ಆರ್ಡರ್ #%s)

note: %1$s:  name | html
en: Receive orders from %s
kn: %s ನಿಂದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

note: %1$s:  name | html
en: Receive orders from %s
kn: %s ನಿಂದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

note: %1$s:  name | html
en: Receive shipment from vendor %s
kn: %s  ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಸಾಗಣೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ

note: %1$s:  name | html
en: Receive shipment from vendor %s &rsaquo; Acquisitions &rsaquo; Koha
kn: %s ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ಸಾಗಣೆಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ &rsaquo; ಸ್ವಾಧೀನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Received
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Received bibliographic records
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Received on (from)
kn: (ಇಂದ) ರಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Received on (to)
kn: ರಂದು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ (ಗೆ)

en: Receives orders
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ

en: Receiving items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು

en: Record URL
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ URL

en: Record deleted
kn: ದಾಖಲೆ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: Record saved
kn: ದಾಖಲೆ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Record title
kn: ರೆಕಾರ್ಡ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Records are not indexed in Elasticsearch
kn: ಎಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಇಂಡೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Records found in the catalog
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: SCRIPT
en: Red
kn: ಕೆಂಪು

en: Refund payments to patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಪಾವತಿಸಿದ ಹಣ ಮರಳಿಸಿ

en: Register name
kn: ಹೆಸರು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Register:
kn: ನೋಂದಣಿ:

note: %1$s:  patron.dateenrolled | $KohaDates
en: Registration date: %s
kn: ನೋಂದಣಿ ದಿನಾಂಕ: %s

en: Rejected tags
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  relatives_issues_count | html
en: Relatives' checkouts (%s)
kn: ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಚೆಕ್ಔಟ್ಗಳು (%s)

en: Release manager
kn: ಬಿಡುಗಡೆ ಮ್ಯಾನೇಜರ್

en: Release manager mentor
kn: ಬಿಡುಗಡೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ

en: Remaining permissions for managing fines and fees
kn: ದಂಡ ಮತ್ತು ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಉಳಿದಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳು

en: Remote host
kn: ರಿಮೋಟ್ ಹೋಸ್ಟ್

en: Remote host:
kn: ರಿಮೋಟ್ ಹೋಸ್ಟ್:

en: Remove
kn: ತೆಗೆಯಿರಿ

note: SCRIPT
en: Remove color
kn: ಬಣ್ಣ ತೆಗೆಯಿರಿ

note: A
en: Remove facet %s
kn: %s  ಅಂಶವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove items: scan barcodes
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Remove link
kn: ಲಿಂಕ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove selected
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove selected items
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove selected patrons
kn: ಆಯ್ದ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove spaces
kn: ಖಾಲಿಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove:
kn: ತೆಗೆಯಿರಿ:

en: Remove?
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಬಹುದೇ?

en: Removed
kn: ತೆಗೆಯಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  title | html
en: Renew %s &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: %s ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Renew or check in selected items
kn: ಆಯ್ದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ ಅಥವಾ ಚೆಕ್-ಇನ್ ಮಾಡಿ

en: Renewal date:
kn: ನವೀಕರಣ ದಿನಾಂಕ:

en: Renewal date:
kn: ನವೀಕರಣ ದಿನಾಂಕ:

en: Renewal of rental item
kn: ಬಾಡಿಗೆ ಐಟಂ ನವೀಕರಣ

en: Renewals allowed:
kn: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Rental fee
kn: ಬಾಡಿಗೆ ಶುಲ್ಕ

en: Reopen closed invoices
kn: ಮುಚ್ಚಿದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Reopen selected invoices
kn: ಮುಚ್ಚಿದ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Rep.price
kn: ರೆಪ್.ಬೆಲೆ

note: SCRIPT
en: Replace all
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replace existing record with incoming record
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಒಳಬರುವ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replace existing search filter:
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಹುಡುಕಾಟ ಫಿಲ್ಟರ್ ಬದಲಾಯಿಸಿ:

en: ReplyToDefault
kn: ಡಿಫಾಲ್ಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ನೀಡಿ

note: %1$s:  todaysdate | $KohaDates
en: Reported on %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾಗಿದೆ

en: Reports &rsaquo; Koha
kn: ವರದಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, %1$s:  ill.illrequest_id | html
en: Request %s
kn: ವಿನಂತಿ %s

en: Request article &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಲೇಖನ ವಿನಂತಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' link = 1
en: Request article from %s
kn: %s ರಿಂದ ಲೇಖನವನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿ

en: Require valid email address:
kn: ಸರಿಯಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸ ಅಗತ್ಯವಿದೆ:

en: Required fields:
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು:

en: Reserve
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿ

en: Responses enabled:
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  patron.restrictions.count || 0 | html
en: Restrictions (%s)
kn: ನಿರ್ಬಂಧಗಳು (%s)

note: %1$s:  from | html %2$s:  to | html %3$s:  IF ( total ) %4$s:  total | html %5$s:  END
en: Results %s through %s %s of %s%s
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s ಮೂಲಕ %s %s %s %s

note: %1$s:  from | html %2$s:  to | html %3$s:  total | html
en: Results %s to %s of %s
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳು %s ನಿಂದ %s ವರೆಗೆ %s

en: Return to holding library
kn: ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: Reversed
kn: ವ್ಯತಿರಿಕ್ತವಾಗಿದೆ

en: Reverted
kn: ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿದೆ

note: INPUT type=text name=title
en: Rota name
kn: ರೋಟಾ ಹೆಸರು

en: Run
kn: ಚಾಲನೆ ನೀಡು

en: Run macro
kn: ಮ್ಯಾಕ್ರೋ ರನ್ ಮಾಡಿ

en: SMTP server
kn: SMTP ಸರ್ವರ್

en: SMTP server:
kn: SMTP ಸರ್ವರ್:

en: SMTP servers
kn: SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳು

en: SMTP servers
kn: SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳು:

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSIF debit_type.can_be_invoiced
en: Sale %s
kn: ಮಾರಾಟ %s

en: Save and continue editing
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Save and pay
kn: ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಾವತಿಸಿ

en: Save and view record
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Save as new pattern
kn: ಹೊಸ ಪ್ಯಾಟರ್ನ್ ಆಗಿ ಉಳಿಸಿ

en: Save profile
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಉಳಿಸಿ

en: Save record (cannot be remapped)
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿ (ರೀಮ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ)

note: SCRIPT
en: Save to catalog
kn: ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿ

en: Saved report results
kn: ಉಳಿಸಿದ ವರದಿಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

en: Scheduled for automatic renewal
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Scheduled for automatic renewal and cannot be renewed any more
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನವೀಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Scheduled for automatic renewal and cannot be renewed because the patron has too many outstanding charges
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರಿಗೆ ಹಲವಾರು ಬಾಕಿ ಶುಲ್ಕಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Scheduled for automatic renewal and cannot be renewed because the patron's account has expired
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿರುವುದರಿಂದ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Scheduled for automatic renewal and cannot be renewed yet
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ನವೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ನವೀಕರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

note: INPUT type=text
en: Search %s
kn: %s ಹುಡುಕಿ

note: %1$s:  IF ( query_desc ) %2$s:  query_desc | html %3$s:  END %4$s:  IF ( limit_desc ) %5$s:  limit_desc | html %6$s:  END
en: Search %s for '%s'%s %s &nbsp;with limit(s):&nbsp;'%s'%s
kn: %s ಗಾಗಿ '%s' %s %s &nbsp;ಮಿತಿ(ಗಳು) ಜೊತೆಗೆ ಹುಡುಕಿ:&nbsp;'%s'%s

en: Search all headings:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ:

en: Search by keyword:
kn: ಕೀವರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ಹುಡುಕಿ:

en: Search category
kn: ವರ್ಗವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search category:
kn: ವರ್ಗವನ್ನು ಹುಡುಕಿ:

en: Search desks
kn: ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search engine configuration (Elasticsearch)
kn: ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ (ಎಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಚ್)

en: Search engine configuration (Elasticsearch)
kn: ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ (ಎಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಚ್)

en: Search engine configuration (Elasticsearch) &rsaquo; Administration &rsaquo; Koha
kn: ಸರ್ಚ್ ಇಂಜಿನ್ ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ (ಎಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಸರ್ಚ್)  &rsaquo; ಆಡಳಿತ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Search entire MARC record
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ MARC ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಡುಕು

en: Search field:
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಡುಕು:

en: Search fields
kn: ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: %1$s:  IF ( batch_id ) %2$s:  batch_id | html %3$s:  END
en: Search for items %s to add to Batch %s %s
kn: %s %s  ಬ್ಯಾಚ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲು %s ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search for patron
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search for patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: INPUT type=text name=plugin-search
en: Search for plugins
kn: ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search for vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸ

en: Search history
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಇತಿಹಾಸ

en: Search on Mana
kn: Manaದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ

en: Search orders
kn: ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search partners
kn: ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search patrons
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search reports by keyword:
kn: ಕೀವರ್ಡ್‌ನಿಂದ ವರದಿಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ:

en: Search selected partners
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಪಾಲುದಾರರನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search system preferences
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Search term:
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಪದ:

en: Search to hold
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಹುಡುಕಿ

note: SCRIPT
en: Search unavailable
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Search uploads by category
kn: ವರ್ಗದ ಪ್ರಕಾರ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

note: INPUT type=text
en: Search vendor
kn: ಮಾರಾಟಗಾರನನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Searchable
kn: ಹುಡುಕಬಹುದಾದ

en: Secondary email
kn: ಸೆಕೆಂಡರಿ(ದ್ವಿತೀಯ) ಇಮೇಲ್

en: Secondary email:
kn: ಸೆಕೆಂಡರಿ(ದ್ವಿತೀಯ) ಇಮೇಲ್:

en: Secondary phone
kn: ದ್ವಿತೀಯ (ಸೆಕೆಂಡರಿ) ಫೋನ್

en: Secondary phone:
kn: ದ್ವಿತೀಯ (ಸೆಕೆಂಡರಿ) ಫೋನ್:

note: For the first occurrence, %1$s:  BIG_LOO.number | html
en: Section %s
kn: ವಿಭಾಗ %s

en: See
kn: ನೋಡಿ

note: %1$s:  subfield.seealso | html
en: See %s
kn: %s ನೋಡಿ

en: Select
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select MARC framework:
kn: MARC ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a budget
kn: ಬಜೆಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a built-in sound:
kn: ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a chooser
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರನನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a day
kn: ಒಂದು ದಿನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a deliverer
kn: ವಿತರಕರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a department
kn: ಒಂದು ಇಲಾಖೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a frequency
kn: ಆವರ್ತನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a fund
kn: ನಿಧಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a language:
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a layout for back side:
kn: ಹಿಂಭಾಗಕ್ಕೆ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a library:
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a table:
kn: ಟೇಬಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select a template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select a time
kn: ಸಮಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select all visible rows
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select an item type:
kn: ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select files:
kn: ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select item:
kn: ಐಟಂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select manager
kn: ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select month:
kn: ತಿಂಗಳು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select none
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ

en: Select one or more images to delete.
kn: ಅಳಿಸಲು ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select owner
kn: ಮಾಲೀಕರನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select partner libraries:
kn: ಪಾಲುದಾರ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select table:
kn: ಟೇಬಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select the file to upload:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಫೈಲ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select the host record to link
kn: ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಹೋಸ್ಟ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Select the host record to link to '%s'
kn: '%s' ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲು ಹೋಸ್ಟ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Select visible rows
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select without holds
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ಇಲ್ಲದೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select without items
kn: ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲದೆಯೇ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select without subscriptions
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಇಲ್ಲದೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

note: SCRIPT
en: Select...
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ...

en: Select2
kn: ಆಯ್ಕೆ2

en: Selector
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Selector:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ:

note: INPUT type=submit
en: Send EDI order
kn: EDI ಆದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send email
kn: ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send password reset
kn: ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ರೀಸೆಟ್(ಮರುಹೊಂದಿಕೆ) ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send to
kn: ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Send to Mana KB
kn: ಮನ ಕೆಬಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

note: A
en: Send visible records to a list
kn: ಗೋಚರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

note: A
en: Send visible records to batch record deletion
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಚ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

note: A
en: Send visible records to batch record modification
kn: ಗೋಚರಿಸುವ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಬ್ಯಾಚ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾರ್ಪಾಡು ಮಾಡಲು ಅಳಿಸುವಿಕೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Send welcome email
kn: ಸ್ವಾಗತ ಇಮೇಲ್ ಕಳುಹಿಸಿ

en: Sending your list &rsaquo; Lists &rsaquo; Koha
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ &rsaquo; ಪಟ್ಟಿಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Sent
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Sent to
kn: ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  subscription.subscriptionid | html
en: Serial collection #%s
kn: ಸರಣಿ ಸಂಗ್ರಹ #%s

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Serial collection information for %s &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: %s ಗಾಗಿ ಸರಣಿ ಸಂಗ್ರಹ ಮಾಹಿತಿ &rsaquo; ಸೀರಿಯಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  bibliotitle | html
en: Serial edition %s &rsaquo; Serials &rsaquo; Koha
kn: ಸರಣಿ ಆವೃತ್ತಿ %s &rsaquo; ಸೀರಿಯಲ್‌ಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Serial enumeration
kn: ಸರಣಿ ಎಣಿಕೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.serial | $raw
en: Serial: %s
kn: ಸರಣಿ: %s

note: %1$s:  subscription.subscriptionid | html
en: Serials subscription renew #%s &rsaquo; Koha
kn: ಸೀರಿಯಲ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ನವೀಕರಣ #%s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Serials tables
kn: ಸರಣಿ ಕೋಷ್ಟಕಗಳು

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Server '%s' deleted successfully.
kn: ಸರ್ವರ್ '%s' ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Server added successfully.
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Server name:
kn: ಸರ್ವರ್ ಹೆಸರು:

en: Server updated successfully.
kn: ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Servers:
kn: ಸರ್ವರ್‌ಗಳು:

en: Set cash register
kn: ನಗದು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

note: IMG
en: Set geolocation for %s
kn: %s ಗೆ ಭೌಗೋಳಿಕ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set library and cash register
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ನಗದು ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set library and desk
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set library and desk &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Set library checkin and transfer policy
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಚೆಕ್ಇನ್ ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set library checkin and transfer policy
kn: ಲೈಬ್ರರಿ ಚೆಕ್ಇನ್ ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ ನೀತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set library, desk and register
kn: ಲೈಬ್ರರಿ, ಡೆಸ್ಕ್ ಹೊಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ನೋಂದಾಯಿಸಿ

en: Shipment cost
kn: ಸಾಗಣೆ ವೆಚ್ಚ

en: Shipment cost:
kn: ಸಾಗಣೆ ವೆಚ್ಚ:

note: %1$s:  shipmentdateto | $KohaDates
en: Shipment date: All until %s
kn: ರವಾನೆ ದಿನಾಂಕ: %s  ವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ

en: Shipping cost for invoice
kn: ಸರಕುಪಟ್ಟಿಗೆ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವೆಚ್ಚ

en: Shipping cost:
kn: ಸಾಗಾಣಿಕೆ ಕರ್ಚು:

en: Shipping cost:
kn: ಸಾಗಾಣಿಕೆ ಕರ್ಚು:

en: Shipping fund:
kn: ಸಾಗಣೆ ನಿಧಿ:

note: %1$s:  patron.return_claims.unresolved.count | html
en: Show %s unresolved claims
kn: %s ಬಗೆಹರಿಯದ ಕ್ಲೈಮ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show SQL code
kn: SQL ಕೋಡ್ ತೋರಿಸು

en: Show active vendors only
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

en: Show advanced pattern
kn: ಸುಧಾರಿತ ಮಾದರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: A
en: Show advanced search (Ctrl-Alt-S)
kn: ಸುಧಾರಿತ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೋರಿಸಿ (Ctrl-Alt-S)

en: Show all
kn: ಎಲ್ಲಾ ತೋರಿಸು(

note: %1$s:  patron.return_claims.count | html
en: Show all %s claim(s)
kn: ಎಲ್ಲಾ %s ಕ್ಲೈಮ್(ಗಳು) ತೋರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Show all credit types
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Show all debit types
kn: ಎಲ್ಲಾ ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show all orders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show all vendors
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮಾರಾಟಗಾರರನ್ನು ತೋರಿಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Show barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ತೋರಿಸು

note: %1$s:  booksellername | html
en: Show baskets for vendor %s
kn: %s ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show biblio
kn: ಬಿಬ್ಲಿಯೊ ತೋರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Show blocks
kn: ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show brief form
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪವನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show collapsed fields:
kn: ವಿನಾಶವಾದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ:

en: Show full form
kn: ಪೂರ್ಣ ರೂಪವನ್ನು ತೋರಿಸು

note: %1$s:  hold_count | html
en: Show holds (%s)
kn: ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ (%s)

en: Show inactive budgets
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಬಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Show matching titles
kn: ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show only mine
kn: ನನ್ನದು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ

note: %1$s:  suggestionid | html
en: Show suggestion #%s
kn: #%s  ಸಲಹೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Showing only available items
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Since
kn: ಅಂದಿನಿಂದ

note: SCRIPT
en: Single holiday: %s
kn: ಏಕೈಕ ರಜಾದಿನ: %s

en: Something else
kn: ಇನ್ನೇನೋ

en: Sorry, but there are no results for your search.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sort 1
kn: ವಿಂಗಡಣೆ 1

en: Sort 1:
kn: ವಿಂಗಡಣೆ 1:

en: Sort 2
kn: ವಿಂಗಡಣೆ 2

en: Sort 2:
kn: ವಿಂಗಡಣೆ 2:

en: Sortable
kn: ವಿಂಗಡಿಸಬಹುದಾದ

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Source:
kn: ಆಕರ:

note: %1$s:  INCLUDE 'date-format.inc'
en: Specify return date %s:
kn: ವಾಪಸಾತಿ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ %s:

note: SCRIPT
en: Spellcheck Language
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರಿಶೀಲನಾ ಭಾಷೆ

en: Spent amount:
kn: ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತ:

en: Splitting rule added successfully.
kn: ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Splitting rule deleted successfully.
kn: ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Splitting rule updated successfully.
kn: ವಿಭಜಿಸುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Staff - Internal note
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ - ಆಂತರಿಕ ಸೂಚನೆ

en: Staff only
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮಾತ್ರ

note: I
en: Staff patron
kn: ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬಳಕೆದಾರ

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc'
en: Statistics for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' invert_name = 1
en: Statistics for %s
kn: %s  ಗಾಗಿ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Status: Disabled
kn: ಸ್ಥಿತಿ: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Status: Enabled
kn: ಸ್ಥಿತಿ: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc'
en: Stock rotation details for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಸರದಿ ವಿವರಗಳು

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title-head.inc'
en: Stock rotation details for %s &rsaquo; Catalog &rsaquo; Koha
kn: %s ಗಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಸರದಿಯ ವಿವರಗಳು &rsaquo; ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Student count
kn: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Subfield constraints
kn: ಉಪಕ್ಷೇತ್ರದ ನಿರ್ಬಂಧಗಳು

en: Subject:
kn: ವಿಷಯ:

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.subject | $raw
en: Subject: %s
kn: ವಿಷಯ:: %s

note: %1$s:  loopro.object | html
en: Subscription %s
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆ %s

note: %1$s:  END
en: Subscription closed %s
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ %s

note: %1$s:  bibliotitle | html %2$s:  bibliosubtitle | html %3$s:  IF closed %4$s:  END
en: Subscription for %s %s %s(closed)%s
kn: %s %s ಗೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ %s(ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ)%s

note: %1$s:  title | html
en: Subscription history for %s
kn: %s ಗೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  enddate | html
en: Subscription will expire %s.
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯು %s.  ಕ್ಕೆ ಮುಕ್ತಾಯವಾಗುತ್ತದೆ

note: %1$s:  subscriptionsnumber | html
en: Subscriptions (%s)
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಗಳು (%s)

note: SCRIPT
en: Successfully saved configuration
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  books_loo.surnamesuggestedby | html %2$s:  IF ( books_loo.firstnamesuggestedby ) %3$s:  books_loo.firstnamesuggestedby | html %4$s:  END
en: Suggested by: %s%s, %s %s (
kn: ಸೂಚಿಸಿದವರು: %s%s, %s %s (

en: Suspend
kn: ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿ

en: Suspension
kn: ಅಮಾನತು

note: A
en: Switch languages
kn: ಭಾಷೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to advanced editor
kn: ಸುಧಾರಿತ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಬದಲಿಸಿ

en: Switching to dom indexing
kn: ಡೊಮ್ ಇಂಡೆಕ್ಸಿಂಗ್‌ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುವುದು

note: SCRIPT
en: System Font
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಫಾಂಟ್

en: System preferences
kn: ಸಿಸ್ಟಂ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

note: %1$s:  searchfield | html
en: System preferences matching: %s
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ: %s

note: SCRIPT
en: Table
kn: ಕೋಷ್ಟಕ

note: %1$s:  tablename | html
en: Table id: %s
kn: ಟೇಬಲ್ ಐಡಿ: %s

note: SCRIPT
en: Table of Contents
kn: ಪರಿವಿಡಿ

en: Tabulation (\t)
kn: ಕೋಷ್ಟಕ (\t)

note: SCRIPT
en: Tag %s subfield %s %s in tab %s
kn: ಟ್ಯಾಬ್ %s ನಲ್ಲಿ %s ಉಪಕ್ಷೇತ್ರ %s %s ಅನ್ನು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿ

note: A
en: Tag editor
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಸಂಪಾದಕ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು

en: Tags:
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಗಳು:

en: Tax rate not defined in system preference TaxRates!
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತೆರಿಗೆ ದರವನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ತೆರಿಗೆ ದರಗಳು!

en: Template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Template ID
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ID

en: Template name
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಹೆಸರು

en: Template:
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್:

en: Templates
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: Temporary directory for uploads not defined
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಿಗೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Text field
kn: ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: The barcode was not found:
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

en: The field has been deleted
kn: ಫೀಲ್ಡ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The field has been inserted
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: The field has been updated
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: The following bibliographic records were added or updated:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: The following fields aren't filled:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ತುಂಬಲಾಗಿಲ್ಲ:

note: SCRIPT
en: The following important subfields aren’t filled:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರಮುಖ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: The following invalid biblionumbers were skipped:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಅಮಾನ್ಯ ಬಿಬ್ಲಿಯೊ ನಂಬರುಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಲಾಗಿದೆ:

en: The following items were added or updated:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: The following items were removed from all courses:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ:

note: SCRIPT
en: The following mandatory subfields aren't filled:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಕಡ್ಡಾಯ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

note: %1$s:  IF Koha.Preference('UseRecalls')
en: The following recalls could be fulfilled by available items. %s
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಐಟಂಗಳ ಮೂಲಕ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಸ್ಮರಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಬಹುದು. %s

en: The following records could not be deleted:
kn: ಕೆಳಗಿನ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ:

en: The hold has been correctly cancelled.
kn: ಹೋಲ್ಡ್ ನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  m.item_barcode | html
en: The item (%s) has been added to the list.
kn: ಐಟಂ (%s) ಅನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The item has been removed from the list.
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಐಟಂ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' link = 1
en: The item has successfully been attached to %s.
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ %s ಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The item has successfully been linked to
kn: ಐಟಂ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: The item or the patron does not exist.
kn: ಐಟಂ ಅಥವಾ ಬಳಕೆದಾರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The item was not found
kn: ಐಟಂ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: The job has been cancelled before it finished.
kn: ಕೆಲಸ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಅದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The merge was successful.
kn: ವಿಲೀನ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ.

en: The merging was successful.
kn: ವಿಲೀನವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ.

en: The notice has been correctly enqueued.
kn: ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಸರದಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The order could not be found.
kn: ಆದೇಶ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The order has been successfully canceled.
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  ELSE
en: The order has been successfully cancelled %s
kn: ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ %s

en: The patron does not have an email address defined.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿಲ್ಲ.

note: For the first occurrence, %1$s:  DEBT | $Price
en: The patron has a debt of %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರನು %s ನ ಸಾಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ.

note: %1$s:  alert.OTHER_CHARGES | $Price
en: The patron has unpaid charges for holds, rentals etc of %s
kn: %s ನ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳು, ಬಾಡಿಗೆಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರನು ಪಾವತಿಸದ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ

note: %1$s:  checkout_info.alert.OTHER_CHARGES | $Price
en: The patron has unpaid charges for holds, rentals etc of %s.
kn: %s ನ ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳು, ಬಾಡಿಗೆಗಳು ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರನು ಪಾವತಿಸದ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾನೆ.

note: %1$s:  DEBT_GUARANTEES | $Price
en: The patron's guarantees collectively have a debt of %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತರಿಗಳು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ %s ಸಾಲವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ.

note: For the first occurrence, %1$s:  DEBT_GUARANTORS | $Price
en: The patron's guarantors and their other guarantees collectively have a debt of %s.
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತರಿದಾರರು ಮತ್ತು ಅವರ ಇತರ ಖಾತರಿಗಳು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ %s ನ ಸಾಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ

note: %1$s:  m.bibnum | html
en: The record (%s) has been added to the list.
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು (%s) ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The records have successfully been reindexed!
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಇಂಡೆಕ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: The rules have been cloned.
kn: ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಕ್ಲೋನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: The secondary email is invalid.
kn: ದ್ವಿತೀಯ ಇಮೇಲ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: There are currently no checkout notes.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are currently no problem reports.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ವರದಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no EDI accounts.
kn: ಯಾವುದೇ EDI ಖಾತೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no EDIFACT messages.
kn: ಯಾವುದೇ EDIFACT ಸಂದೇಶಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no SMS cellular providers defined.
kn: ಯಾವುದೇ SMS ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಪೂರೈಕೆದಾರರನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: There are no SMTP servers defined.
kn: ಯಾವುದೇ SMTP ಸರ್ವರ್‌ಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no account credit types defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಖಾತೆಯ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no account debit types defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಖಾತೆ ಡೆಬಿಟ್ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no additional contents.
kn: ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿಷಯಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no cash registers defined.
kn: ಯಾವುದೇ ನಗದು ರೆಜಿಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no cities defined.
kn: ಯಾವುದೇ ನಗರಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no desks defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಡೆಸ್ಕ್‌ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: A
en: There are no enrollments for this club yet
kn: ಈ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ನೋಂದಣಿಗಳಿಲ್ಲ

en: There are no existing numbering patterns.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಯ ನಮೂನೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no holds on this title.
kn: ಈ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹೋಲ್ಡ್ ಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no images for this item.
kn: ಈ ಐಟಂಗೆ ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no item search fields defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂ ಹುಡುಕಾಟ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no items assigned to this rota.
kn: ಈ ರೋಟಾಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no items in this batch yet
kn: ಈ ಬ್ಯಾಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ

en: There are no items in this collection.
kn: ಈ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: There are no libraries defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no library EANs.
kn: ಯಾವುದೇ ಲೈಬ್ರರಿ MEAN ಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no notices.
kn: ಯಾವುದೇ ಸೂಚನೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no open baskets for this vendor.
kn: ಈ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ತೆರೆದ ಬುಟ್ಟಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no overdues matching your search.
kn: ನಿಮ್ಮ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಅವಧಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no overdues.
kn: ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಅವಧಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no patron lists.
kn: ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no patrons in this batch yet
kn: ಈ ಬ್ಯಾಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಬಳಕೆದಾರರಿಲ್ಲ

note: SCRIPT
en: There are no quotes defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no quotes defined.
kn: ಯಾವುದೇ ಉಲ್ಲೇಖಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: There are no recalls to pull.
kn: ಎಳೆಯಲು ಯಾವುದೇ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no recalls to show.
kn: ತೋರಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

en: There are no rotas with stages assigned
kn: ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಹಂತಗಳೊಂದಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೋಟಾಗಳಿಲ್ಲ

en: There are no rules defined.
kn: ಯಾವುದೇ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: There is another profile with this name.
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಇದೆ.

en: There is no age for this rule.
kn: ಈ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ವಯೋಮಿತಿ ಇಲ್ಲ.

en: There is no order for this bibliographic record.
kn: ಈ ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ ದಾಖಲೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮವಿಲ್ಲ.

en: Therefore, the record to be merged has not been deleted.
kn: ಆದ್ದರಿಂದ, ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳುವ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  f.value | html
en: These fields found: %s
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ: %s

en: They have items currently checked out.
kn: ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

en: They have permissions assigned to them.
kn: ಅವರಿಗೆ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: This account has been locked!
kn: ಈ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ!

en: This authority type cannot be deleted
kn: ಈ ಅಥಾರಿಟಿ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: This cannot be undone.
kn: ಇದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This course already has this item on reserve.
kn: ಈ ಕೋರ್ಸ್ ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿದೆ.

note: SCRIPT
en: This file already exists (in this category).
kn: ಈ ಕಡತ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ (ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ).

en: This framework cannot be deleted
kn: ಈ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್

en: This framework code already exists.
kn: ಈ ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಕೋಡ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

note: A
en: This fund has sub funds.
kn: ಈ ನಿಧಿಯು ಉಪ ನಿಧಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

note: SCRIPT
en: This fund has sub funds. It cannot be deleted.
kn: ಈ ನಿಧಿಯು ಉಪ ನಿಧಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This invoice has no files attached.
kn: ಈ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  INCLUDE 'biblio-title.inc' biblio=InBundle.biblio %2$s:  InBundle.barcode | html
en: This item belongs to a bundle: %s - %s
kn: ಈ ಐಟಂ ಬಂಡಲ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ: %s - %s

note: SCRIPT
en: This item cannot be removed. It is checked out
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಆಗಿದೆ

en: This item has been claimed as returned by:
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇವರಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

note: For the first occurrence, %1$s:  checkout_info.ITEM_LOST | html
en: This item has been lost with a status of "%s."
kn: "%s" ಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಐಟಂ ಕಳೆದುಹೋಗಿದೆ.

en: This item has been recalled.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ.

en: This item has previously been checked out to this patron.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: This item is currently checked out to this patron. Renew?
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ನವೀಕರಿಸಬೇಕೆ?

en: This item is not checked out.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  Branches.GetName( branch_to_return ) | html
en: This item must be returned to %s.
kn: ಈ ಐಟಂ ಅನ್ನು %s ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಬೇಕು.

en: This member has no email
kn: ಈ ಸದಸ್ಯ ಯಾವುದೇ ಇಮೇಲ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: This order cannot be edited, the basket is closed.
kn: ಈ ಆದೇಶವನ್ನು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಬುಟ್ಟಿ ಮುಚ್ಚಲಾಗಿದೆ.

note: %1$s:  claims.count | html %2$s:  FOR c IN claims %3$s:  c.claimed_on | $KohaDates %4$s:  UNLESS loop.last %5$s:  END %6$s:  END
en: This order has been claimed %s times. On %s%s%s, %s%s
kn: ಈ ಆದೇಶವನ್ನು %s ಬಾರಿ ಕ್ಲೈಮ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. %s%s%s ನಲ್ಲಿ, %s%s

en: This patron does not exist.
kn: ಈ ಸದಸ್ಯ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: This patron has no files attached.
kn: ಈ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  Branches.GetName( checkout_info.BORRNOTSAMEBRANCH ) | html
en: This patron is from a different library (%s).
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಬಂದವರು (%s).

note: A
en: This record has no items
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳಿಲ್ಲ

en: This record is in use
kn: ಈ ದಾಖಲೆ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: This record is used
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: This rota has no stages.
kn: ಈ ರೋಟಾ ಯಾವುದೇ ಹಂತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: This vendor has no email
kn: ಈ ಮಾರಾಟಗಾರನು ಯಾವುದೇ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: This vendor has no email defined for late issues.
kn: ತಡವಾದ ಸಂಚಿಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಮಾರಾಟಗಾರರು ಯಾವುದೇ ಇಮೇಲ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿಲ್ಲ.

en: Time created
kn: ಸಮಯ ನಮೂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Title (any):
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ (ಯಾವುದೇ):

note: SCRIPT
en: Title Case
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಲಿಪಿಗಾತ್ರ

en: Title and author
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಲೇಖಕ

note: %1$s:  title | html
en: Title: %s
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  shipmentdateto | $KohaDates
en: To %s
kn: %s ಗೆ

en: To be staged
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿದೆ

en: To enable the export of selected items,
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಐಟಂಗಳ ರಫ್ತು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು,

en: Too many holds
kn: ಹಲವಾರು ಹೋಲ್ಡ್ ಗಳು

en: Too many holds for
kn:   ಗಾಗಿ ಹಲವಾರು ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳು

en: Tool plugins
kn: ಪರಿಕರ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Tools &rsaquo; Koha
kn: ಸಾಧನಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: %1$s:  mainloo.limit | html
en: Top %s Most-circulated items
kn: ಅತ್ಯಂತ %s ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಸಾರವಾದ ಐಟಂಗಳು

en: Total
kn: ಒಟ್ಟು

note: For the first occurrence, %1$s:  currency | html
en: Total (%s)
kn: ಒಟ್ಟು (%s)

note: %1$s:  tf.tax_rate * 100 | html
en: Total (GST %s %%)
kn: ಒಟ್ಟು (GST %s %%)

note: %1$s:  book_foot.tax_rate * 100 | html
en: Total (GST %s%%)
kn: ಒಟ್ಟು (GST %s%%)

note: %1$s:  foot_loo.tax_rate * 100 | html
en: Total (GST %s)
kn: ಒಟ್ಟು (GST %s )

en: Total RRP
kn: ಒಟ್ಟು RRP

en: Total amount outstanding:
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ:

en: Total amount:
kn: ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ:

en: Total article requests
kn: ಒಟ್ಟು ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು

en: Total bankable:
kn: ಒಟ್ಟು ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್:

note: %1$s:  accountlines.total( payment_type => [ 'CASH', 'SIP00' ]) * -1 | $Price
en: Total bankable: %s
kn: ಒಟ್ಟು ಬ್ಯಾಂಕಿಂಗ್: %s

en: Total due:
kn: ಬಾಕಿ ಮೊತ್ತ:

en: Total holds allowed
kn: ಅನುಮತಿಸಲಾದ ಒಟ್ಟು ಒಟ್ಟು ಹೋಲ್ಡ್‌ಗಳು

en: Total income:
kn: ಒಟ್ಟು ಆದಾಯ:

note: %1$s:  collectionItemsLoop.size | html
en: Total items: %s
kn: ಒಟ್ಟು ಐಟಂಗಳು: %s

en: Total number of results:
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಒಟ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Total ordered
kn: ಒಟ್ಟು ಆದೇಶ

en: Total payable:
kn: ಒಟ್ಟು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾದ:

en: Total spent
kn: ಒಟ್ಟು ಖರ್ಚು

en: Total:
kn: ಒಟ್ಟು:

note: For the first occurrence, %1$s:  register.name | html
en: Transaction history for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ವಹಿವಾಟಿನ ಇತಿಹಾಸ

note: %1$s:  register.name | html
en: Transaction history for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ವಹಿವಾಟಿನ ಇತಿಹಾಸ.

note: %1$s:  register.last_cashup.timestamp | $KohaDates with_hours => 1
en: Transactions since %s
kn: %s ರಿಂದ ವಹಿವಾಟುಗಳು

en: Transfer items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: Transfer now?
kn: ಈಗ ವರ್ಗಾಯಿಸಬಹುದೇ?

en: Transfer order
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ

note: SCRIPT
en: Transfer order to this basket?
kn: ಈ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗೆ ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಬಹುದೇ?

en: Transfer to
kn: ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ

en: Transferred
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Transferred from basket:
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ನಿಂದ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Transferred items
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾದ ಐಟಂಗಳು

en: Transferred to basket:
kn: ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: Transfers
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: Transfers
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: Transfers print receipt &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ಮುದ್ರಣ ರಶೀದಿಯನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸು &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Transfers to receive &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಗಳ ಸ್ವೀಕಾರ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Transfers to send
kn: ಕಳುಹಿಸಬೇಕಾದ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: Transfers to send &rsaquo; Circulation &rsaquo; Koha
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ &rsaquo; ಪರಿಚಲನೆ &rsaquo; ಕೋಹಾ

note: A
en: Translate item type %s
kn: %s ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಭಾಷಾಂತರಿಸಿ

note: SCRIPT
en: Translation (id %s) has been added successfully
kn: ಅನುವಾದವನ್ನು (ಐಡಿ %s) ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Treaties
kn: ಒಪ್ಪಂದಗಳು

en: Two-factor authentication &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಎರಡು ಅಂಶದ ದೃಢೀಕರಣ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Unarchive
kn: ಅನ್ ಆರ್ಕೈವ್

note: %1$s:  booksellername | html
en: Uncertain prices for vendor %s
kn: %s  ಮಾರಾಟಗಾರರಿಗೆ ಅನಿಶ್ಚಿತ ಬೆಲೆಗಳು

note: %1$s:  message.error | html
en: Unhandled error: %s
kn: ನಿರ್ವಹಿಸದ ದೋಷ: %s

note: For the first occurrence, %1$s:  BIBLIO_RESULT.unititle | $raw
en: Unified title: %s
kn: ಏಕೀಕೃತ ಶೀರ್ಷಿಕೆ: %s

en: Unit price
kn: ಘಟಕ ಬೆಲೆ

en: Units per issue
kn: ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ಘಟಕಗಳು

en: Units per issue:
kn: ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ಘಟಕಗಳು:

en: Unknown error
kn: ಅಪರಿಚಿತ ದೋಷ

note: For the first occurrence, %1$s:  m.code | html
en: Unknown message '%s'
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಸಂದೇಶ '%s'

en: Unknown not-for-loan status
kn: ಎರವಲಿಗಾಗಿ-ಇಲ್ಲದ ಸ್ಥಿತಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

note: %1$s:  op | html
en: Unknown operation (%s) on
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ (%s) ಆನ್ ಆಗಿದೆ

note: %1$s:  report.status | html
en: Unknown status (%s)
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಸ್ಥಿತಿ (%s)

note: %1$s:  w | html
en: Unknown warning "%s"
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಎಚ್ಚರಿಕೆ "%s"

en: Unreceived orders
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸದ ಆದೇಶಗಳು

en: Unrecognized error!
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ದೋಷ!

note: SCRIPT
en: Unrecognized patron (%s)
kn: ಗುರುತಿಸದ ಓದುಗ (%s)

en: Unseen renewals allowed (count)
kn: ಕಾಣದ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಾಗಿದೆ (ಎಣಿಕೆ)

en: Update existing or add new
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ ಅಥವಾ ಹೊಸದನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Update item types with:
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ:

en: Update manager
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್

en: Update patron records &rsaquo; Patrons &rsaquo; Koha
kn: ಓದುಗರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿ &rsaquo; ಓದುಗರು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Update your database
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Updated
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Updated SQL
kn: SQL ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Updated between:
kn: ಇವುಗಳ ನಡುವೆ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Updated on
kn: ರಂದು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Updated on:
kn: ರಂದು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

note: %1$s:  IF itemnumber
en: Upload an image file: %s
kn: ಚಿತ್ರದ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: %s

note: SCRIPT
en: Upload an image file: %sUpload%s
kn: ಚಿತ್ರದ ಫೈಲ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: %sಅಪ್‌ಲೋಡ್%s

note: %1$s:  biblionumber | html
en: Upload cover for biblionumber: %s
kn: ಗ್ರಂಥಸಂಖ್ಯೆಗಾಗಿ ಕವರ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: %s

note: %1$s:  itemnumber | html
en: Upload cover for itemnumber: %s
kn: ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕವರ್ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: %s

en: Upload directory
kn: ಡೈರೆಕ್ಟರಿಯನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

note: %1$s:  itemnumber | html
en: Upload local cover image for item number: %s
kn: ಐಟಂ ಸಂಖ್ಯೆಗಾಗಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಕವರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: %s

en: Upload offline circulation file (.koc)
kn: ಆಫ್‌ಲೈನ್ ಪರಿಚಲನೆ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ (.koc)

note: %1$s:  f.backend | html
en: Upload parsed using %s
kn: %s ಬಳಸಿ ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾದ ಅಪ್‌ಲೋಡ್

en: Upload plugin &rsaquo; Plugins &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಪ್ಲಗಿನ್ &rsaquo; ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Upload plugin &rsaquo; Plugins &rsaquo; Tools &rsaquo; Koha
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಪ್ಲಗಿನ್ &rsaquo; ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು &rsaquo; ಪರಿಕರಗಳು &rsaquo; ಕೊಹಾ

en: Usage
kn: ಬಳಕೆ

en: Usage:
kn: ಬಳಕೆ:

en: Use a barcode file
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್ ಫೈಲ್ ಬಳಸಿ

note: INPUT type=submit
en: Use existing
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use existing record
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use tool plugins
kn: ಟೂಲ್ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ

note: SCRIPT
en: User Defined
kn: ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿದೆ

en: User category
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ವರ್ಗ

en: User name:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು:

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು

en: Using framework:
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವುದು:

note: %1$s:  name | html
en: Vendor %s &rsaquo; Koha
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ %s &rsaquo; ಕೋಹಾ

en: Vendor EDI accounts
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ EDI ಖಾತೆಗಳು

en: Vendor invoice:
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್:

en: Vendor name:
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹೆಸರು:

en: Vendor not found
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Vendor not found.
kn: ಮಾರಾಟಗಾರ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Vendor note
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಟಿಪ್ಪಣಿ

note: %1$s:  count | html
en: Vendor search: %s result(s) found
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹುಡುಕಾಟ: %s ಫಲಿತಾಂಶ (ಗಳು) ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: %1$s:  count | html %2$s:  supplier | html
en: Vendor search: %s result(s) found for '%s'
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹುಡುಕಾಟ: %s ಫಲಿತಾಂಶ(ಗಳು) '%s' ಗಾಗಿ ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: %1$s:  count | html
en: Vendor search: %s results found
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹುಡುಕಾಟ: %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: %1$s:  count | html %2$s:  supplier | html
en: Vendor search: %s results found for '%s'
kn: ಮಾರಾಟಗಾರರ ಹುಡುಕಾಟ: '%s' ಗಾಗಿ %s ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

note: INPUT type=submit
en: Verify code
kn: ಕೋಡ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

note: %1$s:  missing_module.min_version | html
en: Version: %s
kn: ಆವೃತ್ತಿ: %s

en: Video stream not available.
kn: ವೀಡಿಯೊ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: View
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View ILL availability plugins
kn: ILL ಲಭ್ಯತೆಯ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View all
kn: ಎಲ್ಲಾ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View all plugins
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View existing record
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: View restrictions
kn: ನಿರ್ಬಂಧಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: View the merged record.
kn: ವಿಲೀನಗೊಂಡ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: View tool plugins
kn: ಪರಿಕರ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Viewed
kn: ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Void payment
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ಪಾವತಿ

note: For the first occurrence, %1$s:  Branches.GetName( recall.pickup_library_id ) | html %2$s:  recall.waiting_date | $KohaDates
en: Waiting at %s since %s
kn: %s ರಿಂದ %s ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  Branches.GetName( hold.branchcode ) | html %2$s:  IF ( hold.desk_id ) %3$s:  hold.desk.desk_name | html %4$s:  END %5$s:  hold.waitingdate | $KohaDates
en: Waiting at %s%s, %s%s since %s.
kn: %s%s ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, %s%s ರಿಂದ %s.

note: %1$s:  INCLUDE 'patron-title.inc' patron=itemloo.ReservedFor %2$s:  Branches.GetName( itemloo.ExpectedAtLibrary ) | html %3$s:  itemloo.waitingdate | $KohaDates
en: Waiting for %s at %s since %s
kn: %s ರಿಂದ %s ನಲ್ಲಿ %s ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  Branches.GetName( humanbranch ) | html
en: Waiting hold cancellation policy for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಹೋಲ್ಡ್ ರದ್ದತಿ ನೀತಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

note: %1$s:  resultsloo.onholdcount | html
en: Waiting on hold (%s)
kn: ಹೋಲ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%s)

note: %1$s:  resultsloo.recalled | html
en: Waiting to fill recall (%s)
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆ (%s) ತುಂಬಲು ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Warning at (amount):
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ (ಮೊತ್ತ):

en: Warning, the following borrowernumbers were already in this list:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿವೆ:

en: Warning, the following borrowernumbers were not found:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಕೆಳಗಿನವುಗಳು ಎರವಲುದಾರರ ಸಂಖ್ಯೆ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

en: Warning, the following card numbers were not found:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಾರ್ಡ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ:

en: Warning, the following items cannot be deleted:
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಕೆಳಗಿನ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: Welcome email
kn: ಇಮೇಲ್ ಸ್ವಾಗತ

en: Wiki curator
kn: ವಿಕಿ ಕ್ಯುರೇಟರ್

note: SCRIPT
en: With %s selected searches:
kn: %s ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಹುಡುಕಾಟಗಳೊಂದಿಗೆ:

en: With framework :
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ :

en: With framework:
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ:

en: With items owned by the following libraries:
kn: ಕೆಳಗಿನ ಲೈಬ್ರರಿಗಳ ಒಡೆತನದ ಐಟಂಗಳೊಂದಿಗೆ:

note: %1$s:  resultsloo.withdrawncount | html
en: Withdrawn (%s)
kn: ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ (%s)

en: Write off fines and fees
kn: ದಂಡ ಮತ್ತು ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿ

note: INPUT type=submit name=writeoff_selected
en: Write off selected
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿ

en: Writeoff
kn: ಮನ್ನಾ ಮಾಡು

en: Writeoff amount:
kn: ವಜಾಗೊಳಿಸಿದ ಮೊತ್ತ

note: %1$s:  Branches.GetName( TransferWaitingAt ) | html
en: Wrong transfer detected, please return item to: %s
kn: ತಪ್ಪಾದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಐಟಂ ಅನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ: %s

en: XSLT file not found.
kn: XSLT ಫೈಲ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

note: %1$s:  loopfilte.filter | html
en: Year is %s
kn: ವರ್ಷ %s

note: %1$s:  END
en: Yes %s
kn: ಹೌದು %s

en: Yes and try to override system preferences
kn: ಹೌದು ಮತ್ತು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Yes, delete
kn: ಹೌದು, ಅಳಿಸು

en: Yes, delete contract
kn: ಹೌದು, ಒಪ್ಪಂದ ಅಳಿಸಿ

en: Yes, delete patron attribute type
kn: ಹೌದು, ಬಳಕೆದಾರರ ಗುಣಲಕ್ಷಣ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Yes, delete this framework
kn: ಹೌದು, ಈ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Yes, delete this fund
kn: ಹೌದು, ಈ ನಿಧಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Yes, delete this item type
kn: ಹೌದು, ಈ ರೀತಿಯ ಐಟಂ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Yes, delete this tag
kn: ಹೌದು, ಈ ಟ್ಯಾಗ್ ಅಳಿಸಿ

en: Yes, remove
kn: ಹೌದು, ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

note: SCRIPT
en: You are about to delete the '%s' SMTP server.
kn: ನೀವು '%s' SMTP ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಿರುವಿರಿ.

note: SCRIPT
en: You are about to delete the quote #%s.
kn: ನೀವು #%s ಕೋಟ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲಿರುವಿರಿ.

en: You do not have permission to transfer ownership of this list.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಯ ಮಾಲೀಕತ್ವವನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ನೀವು ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: You must choose an item type
kn: ನೀವು ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು

note: %1$s:  total_paid | $Price
en: You must collect a value greater than or equal to %s.
kn: ನೀವು %s.  ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಥವಾ ಸಮಾನವಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must fill at least one of the two due date options
kn: ನೀವು ಎರಡು ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕದ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must receive at least one item
kn: ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಐಟಂ ಅನ್ನು ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕು

note: INPUT type=checkbox name=digest
en: You must select a digestible transport to select digests
kn: ಡೈಜೆಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನೀವು ಡೈಜೆಸ್ಟೇಬಲ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಪೋರ್ಟ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must select at least one serial to edit
kn: ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಸರಣಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must select at least two invoices to merge.
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಇನ್‌ವಾಯ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು.

note: SCRIPT
en: You must select one or more patrons to remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ನೀವು ಒಬ್ಬ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must select one or more reports to delete
kn: ಅಳಿಸಲು ನೀವು ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ವರದಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

note: SCRIPT
en: You must select two or more patrons to merge
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಎರಡು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು

en: Your comment has been submitted
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Your data have never been shared
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ

note: %1$s:  shelfname | $raw
en: Your list: %s
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಟ್ಟಿ: %s

en: Your patron lists
kn: ನಿಮ್ಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಗಳು

note: %1$s:  msg_add | html
en: Z39.50/SRU server added (%s)
kn: Z39.50/SRU ಸರ್ವರ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ (%s)

note: %1$s:  msg_add | html
en: Z39.50/SRU server deleted (%s)
kn: Z39.50/SRU ಸರ್ವರ್ ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ (%s)

note: %1$s:  msg_add | html
en: Z39.50/SRU server updated (%s)
kn: Z39.50/SRU ಸರ್ವರ್ ಅನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (%s)

en: ZIP/Postal code:
kn: ZIP/ಅಂಚೆ ಕೋಡ್:

en: added successfully
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  TransfersMaxDaysWarning | html
en: after %s days.
kn: %s ದಿನಗಳ ನಂತರ.

en: already placed a recall
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.ccode' authorised_value = ccodeslimit ) | html
en: and collection: %s
kn: ಮತ್ತು ಸಂಗ್ರಹ: %s

note: %1$s:  ItemTypes.GetDescription( itemtypeslimit ) | html
en: and item type: %s
kn: ಮತ್ತು ಐಟಂ ವಿಧ: %s

note: %1$s:  AuthorisedValues.GetDescriptionByKohaField( kohafield => 'items.location' authorised_value = locationslimit ) | html
en: and shelving location: %s
kn: ಮತ್ತು ಶೆಲ್ವಿಂಗ್ ಸ್ಥಳಗಳು: %s

en: any library
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: any library
kn: ಯಾವುದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: article requests
kn: ಲೇಖನ ಕೋರಿಕೆಗಳು

note: INPUT type=text name=data_preview
en: barcode
kn: ಬಾರ್‌ಕೋಡ್

note: %1$s:  label_batch_msg | html
en: batch #%s
kn: ಬ್ಯಾಚ್ #%s

en: biblio
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ

note: %1$s:  missing_critical.borrowernumber | html
en: borrowernumber: %s
kn: ಎರವಲುಗಾರನ ಸಂಖ್ಯೆ: %s

en: budget_code
kn: ಬಜೆಟ್_ಕೋಡ್

en: by libraries
kn: ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳಿಂದ

en: by months
kn: ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ

en: by:
kn: ಇವರಿಂದ:

en: cancel your request
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡಿ

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: cannot be repeated
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

note: For the first occurrence, %1$s:  END
en: club %s
kn: ಕ್ಲಬ್ %s

note: SCRIPT
en: comments
kn: ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು

en: could not be parsed!
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ!

en: day
kn: ದಿನ

en: day(s)
kn: ದಿನ(ಗಳು)

en: days
kn: ದಿನಗಳು

en: days ago
kn: ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ

en: disabling the 'Mana' system preference
kn: 'ಮನ' ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: does not exist
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: doesn't match any existing record.
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಯಾವುದೇ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: edit items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: failed
kn: ವಿಫಲವಾಯಿತು

en: failed to be added
kn: ಸೇರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: failed to run
kn: ಚಲಾಯಿಸಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ

en: field(s)
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ(ಗಳು)

en: filled holds
kn: ತುಂಬಿದ ಹೋಲ್ಡ್ ಗಳು

en: for
kn: ಗಾಗಿ

en: for every request
kn: ಪ್ರತಿ ವಿನಂತಿಗಾಗಿ

note: A
en: go to %s
kn: %s ಗೆ ಹೋಗಿ

en: has not been cancelled.
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಿಲ್ಲ.

note: SCRIPT
en: history
kn: ಇತಿಹಾಸ

en: ignore
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು

en: is
kn: ಆಗಿದೆ

note: %1$s:  errmsgloo.debarred | $KohaDates
en: is now debarred until %s.
kn: %s ವರೆಗೆ ಈಗ ಡಿಬಾರ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: is on hold for
kn: ಗಾಗಿ ತಡೆಹಿಡಿಯಲಾಗಿದೆ

en: issues
kn: ಸಂಚಿಕೆಗಳು

en: item
kn: ಐಟಂ

en: item's hold group
kn: ಐಟಂ ಹೋಲ್ಡ್ ಗುಂಪು

en: item's holding library
kn: ಐಟಂ ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಗ್ರಂಥಾಲಯ

en: item's home library
kn: ಐಟಂನ ಹೋಮ್ ಲೈಬ್ರರಿ

note: SCRIPT
en: item(s) left
kn: ಐಟಂ (ಗಳು) ಉಳಿದಿವೆ

en: items (10)
kn: ಐಟಂಗಳು (10)

en: items found for
kn: ಐಟಂಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ

en: list items
kn: ಐಟಂಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿ

en: lists
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: month
kn: ತಿಂಗಳು

en: months
kn: ತಿಂಗಳುಗಳು

note: For the first occurrence, %1$s:  ELSE
en: months %s
kn: ತಿಂಗಳುಗಳು %s

en: noItemTypeImages or OpacNoItemTypeImages system preferences
kn: noItemTypeImages ಅಥವಾ OpacNoItemTypeImages ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯಗಳು

en: not owned
kn: ಒಡೆತನದವರಲ್ಲ

en: notforloan
kn:  ಎರವಲಿಗಾಗಿ ಅಲ್ಲ

en: of one item.
kn: ಒಂದು ಐಟಂ.

en: on reserve
kn: ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: on this item.
kn: ಈ ಐಟಂ ಮೇಲೆ

note: SCRIPT
en: order(s) left
kn: ಆದೇಶ(ಗಳು) ಉಳಿದಿದೆ

en: placing an order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ನೀಡುವುದು

en: price
kn: ಬೆಲೆ

en: profiles
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್‌ಗಳು

en: receiving an order
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: removed successfully
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: repeatable
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬಹುದಾದ

en: required
kn: ಅಗತ್ಯ

note: %1$s:  m.resource_id | html
en: resource #%s
kn: ಸಂಪನ್ಮೂಲ #%s

en: restricted
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: reviews
kn: ವಿಮರ್ಶೆಗಳು

note: SCRIPT
en: ruble sign
kn: ರೂಬಲ್ ಚಿಹ್ನೆ

en: running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ

note: SCRIPT
en: rupee sign
kn: ರೂಪಾಯಿ ಚಿಹ್ನೆ

en: same library, all patron categories, all item types
kn: ಅದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ, ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರ ವರ್ಗಗಳು, ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: same library, all patron categories, same item type
kn: ಅದೇ ಗ್ರಂಥಾಲಯ, ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರ ವರ್ಗಗಳು, ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಐಟಂ

en: same library, same patron category, all item types
kn: ಒಂದೇ ಲೈಬ್ರರಿ, ಅದೇ ಬಳಕೆದಾರ ವರ್ಗ, ಎಲ್ಲಾ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರಗಳು

en: same library, same patron category, same item type
kn: ಅದೇ ಲೈಬ್ರರಿ, ಅದೇ ಬಳಕೆದಾರ ವರ್ಗ, ಅದೇ ಐಟಂ ಪ್ರಕಾರ

en: script.
kn: ಲಿಪಿ.

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: see also:
kn: ಇದನ್ನೂ ನೋಡಿ:

en: select * from marc_subfield_structure where frameworkcode is NULL
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್‌ಕೋಡ್ ಶೂನ್ಯವಾಗಿರುವ marc_subfield_structure ನಿಂದ * ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: select * from marc_tag_structure where frameworkcode is NULL
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್‌ಕೋಡ್ ಶೂನ್ಯವಾಗಿರುವ marc_tag_structure ನಿಂದ * ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: select all
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

note: INPUT type=submit
en: selection
kn: ಆಯ್ಕೆ

note: INPUT type=text name=selector
en: selector
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: sent
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: separate by a blank. (e.g., 100a 200 606)
kn: ಒಂದು ಖಾಲಿ ಜಾಗದಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ. (ಉದಾ., 100a 200 606)

en: serial
kn: ಸರಣಿ

note: A
en: serial collection for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಸರಣಿ ಸಂಗ್ರಹ

en: setDescription:
kn: ಸೆಟ್ ವಿವರಣೆ:

en: setDescriptions
kn: ಸೆಟ್ ವಿವರಣೆಗಳು

en: setName
kn: ಸೆಟ್ ಹೆಸರು

en: setName:
kn: ಸೆಟ್ ಹೆಸರು:

en: setSpec
kn: ಸೆಟ್‌ಸ್ಪೆಕ್

en: setSpec:
kn: ಸೆಟ್‌ಸ್ಪೆಕ್:

en: show all component parts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಘಟಕ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: since last transfer
kn: ಕೊನೆಯ ವರ್ಗಾವಣೆಯಿಂದ

en: software.coop, United Kingdom
kn: software.coop, ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್‌ಡಮ್

note: INPUT type=text name=sound
en: sound
kn: ಶಬ್ದ

note: SCRIPT
en: spesmilo sign
kn: ಸ್ಪೆಸ್ಮಿಲೋ ಚಿಹ್ನೆ

en: staff users of this domain to login with this identity provider
kn: ಈ ಗುರುತಿನ ಪೂರೈಕೆದಾರರೊಂದಿಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಲು ಈ ಡೊಮೇನ್‌ನ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಬಳಕೆದಾರರು

en: staged & ready
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: stages
kn: ಹಂತಗಳು

note: SCRIPT
en: starting with
kn:   ದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: starts with
kn: ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ

en: statistics
kn: ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

note: SPAN
en: status_1
kn: ಸ್ಥಿತಿ_1

note: SPAN
en: status_2
kn: ಸ್ಥಿತಿ_2

note: SPAN
en: status_3
kn: ಸ್ಥಿತಿ_3

note: SPAN
en: status_4
kn: ಸ್ಥಿತಿ_4

note: SPAN
en: status_5
kn: ಸ್ಥಿತಿ_5

note: SCRIPT
en: styles
kn: ಶೈಲಿಗಳು

en: subfield ignored
kn: ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ

en: subfields not in same tabs
kn: ಉಪಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ಅದೇ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: subscribers
kn: ಚಂದಾದಾರರು

note: A
en: subscription detail
kn: ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯ ವಿವರ

note: %1$s:  IF ( title )
en: subscription(s) %s with title matching
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಹೋಲಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ(ಗಳು) %s

note: A
en: suggestion
kn: ಸಲಹೆ

note: For the first occurrence, %1$s:  books_loo.suggestionid | html
en: suggestion #%s
kn: ಸಲಹೆ #%s

en: suomi, suomen kieli (Finnish) Pasi Korkalo
kn: suomi, suomen kieli (Finnish) ಪಾಸಿ ಕೊರ್ಕಲೊ

en: superlibrarian
kn: ಮುಖ್ಯಗ್ರಂಥಪಾಲಕ

note: %1$s:  missing_critical.surname | html
en: surname: %s
kn: ಉಪನಾಮ: %s

en: system preference if you wish to enable this feature.
kn: ನೀವು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ.

en: system preference to use recalls.
kn: ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಲು ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆದ್ಯತೆ.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: system preference) %s (OPACSerialIssueDisplayCount system preference) %s
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆದ್ಯತೆ) %s (OPACSerialIssueDisplayCount ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ) %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: system preference) %s (StaffSerialIssueDisplayCount system preference) %s
kn: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆದ್ಯತೆ) %s (StaffSerialIssueDisplayCount ಸಿಸ್ಟಮ್ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ) %s

en: tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: templates
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

note: SCRIPT
en: tenge sign
kn: ಟೆಂಜ್ ಚಿಹ್ನೆ

note: META http-equiv=Content-Type
en: text/html; charset=utf-8
kn: ಪಠ್ಯ / html; ಅಕ್ಷರ ಸೆಟ್=utf-8

en: the Apache License, Version 2.0
kn: ಅಪಾಚೆ ಪರವಾನಗಿ, ಆವೃತ್ತಿ 2.0

en: the Apache License, Version 2.0 (the "Apache License") or the GNU General Public License version 2 (the "GPL License")
kn: ಅಪಾಚೆ ಪರವಾನಗಿ, ಆವೃತ್ತಿ 2.0 ("ಅಪಾಚೆ ಪರವಾನಗಿ") ಅಥವಾ GNU ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಪರವಾನಗಿ ಆವೃತ್ತಿ 2 ("GPL ಪರವಾನಗಿ")

en: the biblioitems.itemtype field MUST :
kn: biblioitems.itemtype ಕ್ಷೇತ್ರವು ಕಡ್ಡಾಯ :

en: the corresponding subfield MUST have "Authorized value" set to "branches"
kn: ಅನುಗುಣವಾದ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವು "ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು" "ಶಾಖೆಗಳಿಗೆ" ಹೊಂದಿಸಿರಬೇಕು

en: the corresponding subfield MUST have "Authorized value" set to "itemtype"
kn: ಅನುಗುಣವಾದ ಉಪಕ್ಷೇತ್ರವು "ಅಧಿಕೃತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು" "ಐಟಂಟೈಪ್" ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿರಬೇಕು

en: the items.holdingbranch field MUST :
kn: items.holdingbranch ಕ್ಷೇತ್ರವು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ :

en: the items.homebranch field MUST :
kn:  items.homebranch ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ :

en: there is a null value in a frameworkcode. Check the following tables
kn: ಫ್ರೇಮ್‌ವರ್ಕ್‌ಕೋಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೂನ್ಯ ಮೌಲ್ಯವಿದೆ. ಕೆಳಗಿನ ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

note: %1$s:  END
en: this record doesn't exist. %s
kn: ಈ ದಾಖಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ. %s

note: %1$s:  END
en: this record has no items attached. %s
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. %s

en: times
kn: ಸಲ (ಬಾರಿ)

en: to
kn: ಗೆ

en: to
kn: ಗೆ

en: to activate sounds.
kn: ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು.

en: to be placed on hold
kn: ಕಾದಿಟ್ಟಿರು

en: to be placed on hold.
kn: ಕಾದಿಟ್ಟಿರು.

en: to be staged
kn: ಸ್ಟೇಜ್ಡ್ ಮಾಡಬೇಕಿದೆ

en: to create
kn: ರಚಿಸು

en: to field
kn: ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ

en: tracked link clicks
kn: ಲಿಂಕ್ ಕ್ಲಿಕ್‌ಗಳನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: tugrik sign
kn: ತುಗ್ರಿಕ್ ಚಿಹ್ನೆ

note: SCRIPT
en: turkish lira sign
kn: ಟರ್ಕಿಶ್ ಲಿರಾ ಚಿಹ್ನೆ

en: undefined
kn: ವಿವರಿಸಲಾಗದ

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ(ತಿಳಿಯದ)

en: unless
kn: ಹೊರತು

note: SCRIPT
en: unrecognized command
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆಜ್ಞೆ

en: until
kn: ವರೆಗೆ

en: updated successfully
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: use default (cataloging the record)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಸಿ (ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಮಾಡುವುದು)

en: use default (placing an order)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಸಿ (ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವುದು)

en: use default (receiving an order)
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಳಸಿ (ಆದೇಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು)

en: used for/see from:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ/ಇದರಿಂದ ನೋಡಿ:

en: user data on login
kn: ಲಾಗಿನ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಡೇಟಾ

en: userid
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಗುರುತು

en: users to auto register on login
kn: ಲಾಗಿನ್ ಆದ ಮೇಲೆ ಬಳಕೆದಾರರು ಸ್ವಯಂ ನೋಂದಣಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

en: using RegEx
kn: RegEx ಬಳಸಿ

en: using the datexpiry value in the file, if present
kn: ಫೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಡೇಟ್‌ಎಕ್ಸ್‌ಪೈರಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಳಸಿ, ಇದ್ದರೆ

en: valid entries in your database.
kn: ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಮಂಜಸವಾದ ನಮೂದುಗಳು.

note: SELECT name=transport
en: valid types of transport are FTP and SFTP
kn: ಸೂಕ್ತ ವರ್ಗಾವಣೆಯ ಪ್ರಕಾರಗಳು FTP ಮತ್ತು SFTP

en: value
kn: ಮೌಲ್ಯ

note: SCRIPT
en: value missing
kn: ಮೌಲ್ಯ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: values updated.
kn: ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: SCRIPT
en: variable missing
kn: ವೇರಿಯಬಲ್ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ

en: verified
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ

note: SCRIPT
en: view
kn: ವೀಕ್ಷಣೆ

en: was saved.
kn: ಉಳಿಸಲಾಯಿತು.

en: was updated.
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: week
kn: ವಾರ

en: weeks
kn: ವಾರಗಳು

en: which should be set up by your system administrator.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಟರ್ ಮೂಲಕ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: which should be set up by your system administrator.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಟರ್ ಮೂಲಕ ಹೊಂದಿಸಬೇಕು.

en: who are in patron list:
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವವರು:

en: who have not been connected since:
kn: ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಯಾರು ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿಲ್ಲವೋ:

en: who have not borrowed since:
kn: ಅಂದಿನಿಂದ ಯಾರು ಎರವಲು ಪಡೆದಿಲ್ಲವೋ:

en: whose expiration date is before:
kn: ಯಾರ ಮುಕ್ತಾಯ ದಿನಾಂಕ ಮೊದಲು:

en: whose patron category is:
kn: ಯಾರ ಬಳಕೆದಾರ ವರ್ಗವಾಗಿದೆ:

en: width=device-width, initial-scale=1
kn: ಅಗಲ=ಸಾಧನ-ಅಗಲ, ಆರಂಭಿಕ-ಪ್ರಮಾಣ=1

en: will match the 'name' attribute of the first object in the array named 'users', and place it in 'firstname' field
kn: ಬಳಕೆದಾರರು' ಹೆಸರಿನ ರಚನೆಯಲ್ಲಿನ ಮೊದಲ ವಸ್ತುವಿನ 'ಹೆಸರು' ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು 'ಮೊದಲ ಹೆಸರು' ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ

en: will show the link just below the title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕೆಳಗಿರುವ ಲಿಂಕ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: with all the columns.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾಲಮ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ.

note: SCRIPT
en: with category
kn: ವರ್ಗದೊಂದಿಗೆ

en: with the category DEPARTMENT.
kn: ವಿಭಾಗದೊಂದಿಗೆ.

en: with this reason:
kn: ಈ ಕಾರಣದಿಂದ:

en: with value
kn: ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ

en: with value
kn: ಮೌಲ್ಯದೊಂದಿಗೆ

note: SCRIPT
en: won sign
kn: ಗೆದ್ದ ಚಿಹ್ನೆ

en: written and maintained by Jörn Zaefferer is licensed under the
kn: ಜಾರ್ನ್ ಝೆಫೆರರ್ ಅವರು ಬರೆದು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ   ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ

en: x column:
kn: x ಅಂಕಣ:

en: year
kn: ವರ್ಷ

en: years
kn: ವರ್ಷಗಳು

en: years of activity
kn: ಚಟುವಟಿಕೆಯ ವರ್ಷಗಳು

note: SCRIPT
en: yen character
kn: ಯೆನ್ ಅಕ್ಷರ

note: SCRIPT
en: yen\/yuan character variant one
kn: ಯೆನ್\/ಯುವಾನ್ ಅಕ್ಷರ ಒಂದು ರೂಪಾಂತರ

en: yes
kn: ಸರಿ

note: SCRIPT
en: yuan character
kn: ಯುವಾನ್ ಪಾತ್ರ

note: SCRIPT
en: yuan character, in hong kong and taiwan
kn: ಯುವಾನ್ ಪಾತ್ರ, ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್ ಮತ್ತು ತೈವಾನ್‌ನಲ್ಲಿ

note: For the first occurrence, %1$s: - accountline.credit_number | html - %2$s: - PROCESS account_type_description account=accountline - %3$s:  AuthorisedValues.GetByCode( 'PAYMENT_TYPE', accountline.payment_type ) | html %4$s:  accountline.amount * -1 | $Price %5$s:  accountline.timestamp | $KohaDates w
en: { "type": "credit", "identifier": "%s", "description": "%s (%s)", "amount": "%s", "timestamp": "%s" }
kn: { "ಟೈಪ್": "ಕ್ರೆಡಿಟ್", "ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್": "%s", "ವಿವರಣೆ": "%s (%s)", "ಮೊತ್ತ": "%s", "ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್": "%s" }

note: For the first occurrence, %1$s: - accountline.credit_number | html - %2$s: - PROCESS account_type_description account=accountline - %3$s:  AuthorisedValues.GetByCode( 'PAYMENT_TYPE', accountline.payment_type ) | html %4$s:  accountline.amount * -1 | $Price %5$s:  accountline.timestamp | $KohaDates w
en: { "type": "debit", "identifier": "%s", "description": "%s (%s)", "amount": "%s", "timestamp": "%s" }
kn: { "ಟೈಪ್": "ಡೆಬಿಟ್", "ಐಡೆಂಟಿಫೈಯರ್": "%s", "ವಿವರಣೆ": "%s (%s)", "ಮೊತ್ತ": "%s", "ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್": "%s" }

note: SCRIPT
en: {0} characters
kn: {0} ಅಕ್ಷರಗಳು

note: SCRIPT
en: {0} words
kn: {0} ಪದಗಳು

en: | Actions:
kn: | ಕ್ರಿಯೆಗಳು:

note: %1$s:  IF CAN_user_tools_items_batchdel
en: | Actions: %s
kn: | ಕ್ರಮಗಳು: %s

note: %1$s:  FOREACH index IN elasticsearch_status.indexes %2$s:  index.index_name | html
en: | Indices: %s %s (count:
kn: | ಸೂಚ್ಯಂಕಗಳು: %s %s (ಎಣಿಕೆ:

en: | Nodes:
kn: | ನೋಡ್‌ಗಳು:

note: %1$s:  IF elasticsearch_status.running
en: | Status: %s
kn: | ಸ್ಥಿತಿ: %s

en: العربية (Arabic) Version 3.2 to 3.4, 3.16 & 3.18 by KnowledgeWare Technologies; Versions 3.6 to 3.14 by Arabic Koha support team: Karam Qubsi, Kouider Bounama, Sham Bajaa, Ghofran Alshami, Chrestian Aboud, Fatema Salem and Duaa Bazzazi.
kn: العربية (ಅರೇಬಿಕ್) ಆವೃತ್ತಿ 3.2 ರಿಂದ 3.4, 3.16 & 3.18 ಜ್ಞಾನವೇರ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜೀಸ್; ಅರೇಬಿಕ್ ಕೊಹಾ ಬೆಂಬಲ ತಂಡದಿಂದ ಆವೃತ್ತಿಗಳು 3.6 ರಿಂದ 3.14: ಕರಮ್ ಕುಬ್ಸಿ, ಕೌಯ್ಡರ್ ಬೌನಾಮಾ, ಶಾಮ್ ಬಜಾ, ಘೋಫ್ರಾನ್ ಅಲ್ಶಮಿ, ಕ್ರಿಸ್ಟಿಯನ್ ಅಬೌದ್, ಫಾತೆಮಾ ಸೇಲಂ ಮತ್ತು ದುವಾ ಬಝಾಜಿ.
