Koha 22.11 - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: #- National bibliographic agency
ml: #- ദേശീയ ഗ്രന്ഥസൂചിക ഏജൻസി

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No attempt to code
ml: #- കോഡ് ചെയ്യാനുള്ള ശ്രമമില്ല

en: #- No information provided
ml: #- വിവരങ്ങളൊന്നും നൽകിയിട്ടില്ല

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No secondary support
ml: #- ദ്വിതീയ പിന്തുണയില്ല

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No sound (silent)
ml: #- ശബ്ദമില്ല (നിശബ്ദത)

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No specified braille music format
ml: #- നിർദ്ദിഷ്ട ബ്രെയ്ലി മ്യൂസിക് ഫോർമാറ്റ് ഇല്ല

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No specified class of braille writing
ml: #- ബ്രെയിലി എഴുത്തിന്റെ നിർദ്ദിഷ്ട വിഭാഗങ്ങൾ ഒന്നുമില്ല

en: #- Not a government agency
ml: #- ഒരു സർക്കാർ ഏജൻസി അല്ല

en: #- Not modified
ml: #- പരിഷ്കരിച്ചിട്ടില്ല

en: #- Not subdivided geographically
ml: #- ഭൂമിശാസ്ത്രപരമായി വിഭജിച്ചിട്ടില്ല

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- Undefined
ml: #- നിർവചിച്ചിട്ടില്ല

en: &lt;&lt; Previous
ml: &lt;&lt; മുൻപത്തെ

en: &lt;&lt; Previous
ml: &lt;&lt; മുൻപത്തെ

note: SCRIPT
en: (YYYYMM; use up to 6 - for unknown <br />or | for no attempt to code)
ml: (YYYYMM; 6 വരെ ഉപയോഗിക്കുക - അജ്ഞാതമായതിനു <br />or | for no attempt to code)

note: SCRIPT
en: (if exact bit depth known, enter; <br />otherwise use pulldown)
ml: (കൃത്യമായ ബിറ്റ് ഡെപ്ത് അറിയാമെങ്കിൽ, പ്രവേശിക്കുക; <br />അല്ലെങ്കിൽ pulldown ഉപയോഗിക്കുക)

note: SCRIPT
en: (three digits, pad with zero as needed, <br />or ||| for no attempt to code)
ml: (മൂന്ന് അക്കങ്ങൾ, ആവശ്യാനുസരണം പൂജ്യമുള്ള പാഡ്, <br />അല്ലെങ്കിൽ ||| കോഡ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കാത്തതിന്)

en: ,complete-subfield
ml: ,സമ്പൂർണ്ണ-ഉപഫീൽഡ്

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: --- - Unknown
ml: --- - അജ്ഞാതം

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: 00 Category of material
ml: 00 മെറ്റീരിയലിന്റെ വിഭാഗം
