Koha 22.11 - en to ml translation catalogue (50 entries)

[ctx: Bibliographic record]
en:  item(s) added to your cart
ml: കാർട്ടിലേക്കു ബുക്കുകൾ ചേർത്തിട്ടുണ്ട്

en: %s already in your cart
ml: %s നിങ്ങളുടെ കാർട്ടിൽ ഇതിനകം ചേർത്തിട്ടുണ്ട്.

en: %s deleted order(s) are using this record. Are you sure you want to delete this record?
ml: %s ഡിലീറ്റ് ചെയ്‌ത ഓർഡറുകൾ ഈ റെക്കോർഡുകൾ ഉലയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ഈ റെക്കോർഡ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനമെടുത്തോ?

en: %s deleted order(s) are using this record. You need order managing permissions to delete this record.
ml: %s ഡിലീറ്റ് ചെയ്‌ത ഓർഡറുകൾ ഈ റെക്കോർഡുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ഈ റെക്കോർഡ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനമെടുത്തോ?

en: %s hold(s) on this record. You must delete all holds before deleting all items.
ml: %s റിസർവേഷൻ ഉള്ള ഐറ്റം ആണ്. റിസർവേഷൻ എല്ലാം നീക്കിയ ശേഷം ഐറ്റം ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുക.

en: %s holds(s) for this record. Are you sure you want to delete this record?
ml: %s ഡിലീറ്റ് ചെയ്‌ത ഓർഡറുകൾ ഈ റെക്കോർഡുകൾ ഉലയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. ഈ റെക്കോർഡ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനമെടുത്തോ?

en: %s is neither permitted nor prohibited!
ml: %s അനുവദനീയമോ നിരോധിച്ചതോ അല്ല!

en: %s is permitted!
ml: %s അനുവദനീയമാണ്!

en: %s is prohibited!
ml: %s അനുവദനീയമല്ല!

en: %s item(s) added to your cart
ml: നിങ്ങളുടെ കാർട്ടിലേക്കു %s ബുക്കുകൾ ചേർത്തിട്ടുണ്ട്

en: %s of %s renewals remaining
ml: %s ന്റെ %s റിന്യൂവൽ ചെയ്യാനുണ്ട്

en: (select to create)
ml: (സൃഷ്ടിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക)

en: A control field cannot be used with a regular field.
ml: ഒരു സാധാരണ ഫീൽഡിനൊപ്പം ഒരു കൺട്രോൾ ഫീൽഡ് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: A default letter with the code '%s' already exists.
ml: '%s' എന്ന കോഡുള്ള ഒരു അക്ഷരം ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്.

en: A letter with the code '%s' already exists for '%s'.
ml: '%s' എന്ന കോഡുള്ള ഒരു അക്ഷരം '%s' എന്നതിനായി നിലവിലുണ്ട്.

en: AJAX error (%s alert)
ml: അജാക്സ് ലെ തെറ്റ് (%s മുന്നറിയിപ്പ്)

en: AJAX failed to approve tag: %s
ml: ടാഗ് അംഗീകരിക്കാൻ AJAX പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: AJAX failed to reject tag: %s
ml: ടാഗ് നിരസിക്കുന്നതിൽ AJAX പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Actions
ml: പ്രവർത്തനങ്ങൾ

en: Activate filters
ml: ഫിൽട്ടറുകൾ സജീവമാക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കുക

en: Add an SMS cellular provider
ml: ഒരു SMS സേവന ദാതാവിനെ ചേർക്കുക

en: Add item
ml: ഐറ്റം ചേർക്കുക

en: Add multiple items
ml: ഒന്നിലധികം ഐറ്റങ്ങൾ ചേർക്കുക

en: Add to cart
ml: കാർട്ടിലേക്ക് ചേർക്കുക

en: All
ml: എല്ലാം

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: Approved
ml: അംഗീകരിച്ചു

en: Apr
ml: ഏപ്രിൽ

en: April
ml: ഏപ്രിൽ

en: Are you sure you want to close this subscription?
ml: ഈ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അവസാനിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചോ?

en: Are you sure you want to delete %s?
ml: %s ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുന്ന കാര്യം ഉറപ്പിച്ചോ?

en: Are you sure you want to delete %s? %s patron(s) are using it!
ml: %s ഡിലീറ്റ് ചെയ്യണോ? %s ലൈബ്രറി അംഗം/അംഗങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്!

en: Are you sure you want to delete the %s attached items?
ml: %s അറ്റാച്ച് ചെയ്‌ത ഐറ്റങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to delete the selected audio alerts?
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഓഡിയോ അലേർട്ടുകൾ ഡിലീറ്റ് ചെയ്യണമെന്നത് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to delete this field?
ml: ഈ ഫീൽഡ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുന്ന കാര്യം ഉറപ്പിച്ചോ?

en: Are you sure you want to delete this record?
ml: ഈ ഫീൽഡ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുന്ന കാര്യം ഉറപ്പിച്ചോ?

en: Are you sure you want to delete this return claim?
ml: ഈ റിട്ടേൺ ക്ലെയിം ഡിലീറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to delete this subscription?
ml: ഈ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ഇല്ലാതാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to empty your cart?
ml: നിങ്ങളുടെ കാർട്ട് ശൂന്യമാക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to remove the selected items?
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇനങ്ങൾ നീക്കംചെയ്യണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to renew this patron's registration?
ml: ഈ അംഗത്തിന്റെ രജിസ്ട്രേഷൻ പുതുക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to reopen this subscription?
ml: ഈ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പുനരാരംഭിക്കണമെന്നു തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you want to replace the fields and subfields for the %s framework structure? The existing structure will be overwritten! For safety reasons, it is recommended to use the export option to make a backup first.
ml: %s ഫ്രെയിംവർന്റെ ഫീൽഡുകളും, ഉപഫീൽഡുകളും മാറ്റിസ്ഥാപിക്കണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ? നിലവിലുള്ള ഘടന തിരുത്തിയെഴുതപ്പെടും! സുരക്ഷാ കാരണങ്ങളാൽ, എക്സ്പോർട്ട് ഓപ്ഷൻ ഉപയോഗിച്ചു ഒരു ബാക്കപ്പ് എടുക്കാൻ നിർദേശിക്കുന്നു.

en: Are you sure you want to update this child to an Adult category? This cannot be undone.
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഈ കുട്ടിയെ ഒരു മുതിർന്ന വിഭാഗത്തിലേക്ക് അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് തീർച്ചയാണോ? ഇത് പിന്നീട് പഴയപടിയാക്കാൻ കഴിയില്ല.

en: Are you sure you wish to delete this template action?
ml: ഈ ടെംപ്ലേറ്റ് പ്രവർത്തനം ഇല്ലാതാക്കണമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയാണോ?

en: Are you sure you wish to delete this template?
ml: ഈ ടെംപ്ലേറ്റ് ഡിലീറ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയാണോ?

en: August
ml: ആഗസ്‌ത്‌

en: Automatic renewal failed, account expired
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് റിന്യൂവൽ പരാജയപ്പെട്ടു, അക്കൗണ്ട് കാലഹരണപ്പെട്ടു

en: Automatic renewal failed, patron has unpaid fines
ml: പിഴത്തുക അടക്കാനുള്ളതിനാൽ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായുള്ള റിന്യൂ ചെയ്യാൻ സാധിച്ചില്ല
