Koha 22.11 - en to ta translation catalogue (178 entries)

en: #- National bibliographic agency
ta: #- தேசிய நூற்பட்டியல் நிறுவனம்

en: #- No information provided
ta: #- தகவல் வழங்கப்படவில்லை

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No secondary support
ta: #- இரண்டாம் நிலை ஆதரவு இல்லை

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- No sound (silent)
ta: #- ஓசையில்லை (அமைதி)

en: #- Not a government agency
ta: #- அரசு நிறுவனம் இல்லை

en: #- Not modified
ta: #- மாற்றப்படவில்லை

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: #- Undefined
ta: #- வரையறுக்கப்படாதது

en: #record
ta: #பதிவு

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: --- - Unknown
ta: --- - தெரியாதது

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: 03 Color
ta: 03 நிறம்

note: SCRIPT
en: 03 Speed
ta: 03 வேகம்

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: 04 Dimensions
ta: 04 பரிமானங்கள்

note: SCRIPT
en: 06 Dimensions
ta: 06 பரிமானங்கள்

en: 07- Type of number
ta: 07 - எண் வகை

en: 08- Classification validity
ta: 08 - பிரிவு தகுநிலை

en: 08- Language of catalog
ta: 08 - பட்டியல் மொழி

note: SCRIPT
en: 09 Color
ta: 09 நிறம்

note: SCRIPT
en: 09 File Formats
ta: 09 கோப்பு வடிவங்கள்

en: 09- Kind of record
ta: 09 - ஆவண வகை

note: SCRIPT
en: 09-10 Data type
ta: 09-10 தரவு வகை

en: 1-4 Record size
ta: 1-4 ஆவண அளவு

note: SCRIPT
en: 10 Kind of material
ta: 10 பொருளின் வகை

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: 11 Generation
ta: 11 உருவாக்கம்

note: SCRIPT
en: 12 Level of compression
ta: 12 சுருக்க நிலை

en: 12- Type of series
ta: 12 - தொடர்களின் வகை

note: SCRIPT
en: 16 Completeness
ta: 16 நிறைவு

en: 3- Abbreviated level
ta: 3 - குறுக்கப்பட்ட நிலை

en: 38- Modified record
ta: 38 - மாற்றப்பட்ட பதிவு

en: 4 - Core level
ta: 4 - மத்தி நிலை

en: 6- Type of record
ta: 6- ஆவணத்தின் வகை

en: 7 - Minimal level
ta: 7 - குறைந்தபட்ச நிலை

en: 7- Bibliographic level
ta: 7- நூற்பட்டியல் நிலை

en: 7- Minimal level
ta: 7- குறைந்தபட்ச நிலை

en: 8- Type of control
ta: 8 - கட்டுப்பாட்டு நிலை

en: ; Audience:
ta: ; பார்வையாளர்கள்:

en: ; Format:
ta: வடிவம்:

en: ; Type of computer file:
ta: ; கணிணிக்கோப்பு வகை: ~

en: Abstract:
ta: சுருக்கம்: ~

en: Action note:
ta: செயல் குறிப்பு: ~

en: Adolescent
ta: இளம் பருவம்

en: Adolescent;
ta: இளம் பருவம்;

en: Adult
ta: பெரியவர்கள்

en: Adult;
ta: பெரியவர்கள்;

en: Animation
ta: அசைவூட்டம்

en: Animation and live action
ta: அசைவூட்டம் மற்றும் நேரடி நடவடிக்கை

en: Annual
ta: வருடாந்திர

en: Any word
ta: ஏதேனும் ஒரு சொல்

en: Arabic
ta: அரேபிய

en: Arrangement
ta: வரிசைப்படுத்துதல்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Calendars
ta: நாட்காட்டிகள்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Catalogs
ta: பட்டியல்கள்

en: Chart
ta: வரைபடம்

en: Chinese
ta: சீன

en: Chinese, Japanese, Korean
ta: சீன, ஜெப்பானிய, கொரிய

en: Choose
ta: தேர்ந்தெடு

en: Chorale preludes
ta: குழுவிசை ஆலோபனைகள்

en: Chorales
ta: குழுவிசைகள்

en: Comedy
ta: நகைச்சுவை

en: Computer Files
ta: கணிணி கோப்புகள்

en: Computer file
ta: கணிணி கோப்பு

en: Conference publication
ta: கலந்தாய்வு வெளியீடு

en: Contents:
ta: உள்ளடக்கம்:

en: Continuing Resources
ta: தொடரும் வளங்கள்

en: Continuing resource
ta: தொடரும் வளம்

en: Contours
ta: வெளிக்கோடுகள்

en: Contributor(s):
ta: பங்களிப்பாளர்(கள்):

en: Cooperative cataloging program
ta: கூட்டு பட்டியலிடும் திட்டம்

en: Copyright date:
ta: காப்புரிமை தேதி

en: Country music
ta: நாட்டு இசை

en: CreativeWork
ta: ஆக்க வேலை

en: Daily
ta: தினசரி

note: SCRIPT
en: Date
ta: தேதி

en: Date 1
ta: தேதி 1

note: SELECT name=f18
en: Descriptive cataloging form
ta: விவரிக்கும் பட்டியல் படிவம்

en: Detailed date
ta: விவரமான தேதி

en: Dictionaries
ta: அகராதிகள்

en: Document
ta: ஆவணம்

en: Drama
ta: நாடகம்

en: Dramas
ta: நாடகங்கள்

en: Dramas
ta: நாடகங்கள்~

en: Edition:
ta: பதிப்பு: ~

en: Extended Roman
ta: நீட்டித்த ரோமானியம்

en: Facsimiles
ta: தொலைநகல்கள்

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Form of item
ta: வகையின் வடிவம்

en: Form of material
ta: பொருளின் வடிவம்

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Frequency
ta: அலைவரிசை

en: Game
ta: விளையாட்டு

en: General
ta: பொது

en: General;
ta: பொது; ~

en: Government publication
ta: அரசு வெளியீடு

en: Government publication-level undetermined
ta: அரசு வெளியீட்டு நிலை தீர்மானிக்கப்படவில்லை

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Handbooks
ta: கையேடு

en: Illuminations
ta: ஒளியூட்டங்கள்

en: Incomplete contents:
ta: அரைகுறையான உள்ளடக்கங்கள்

en: Index
ta: அகரவரிசை

en: Indexes
ta: அகவரிசைகள்

en: Instruction
ta: அறிவுறுத்தல்

en: Interviews
ta: நேர்க்காணல்கள்

en: Kit
ta: கருவிப்பெட்டி

en: Language
ta: மொழி

en: Language instruction
ta: மொழி அறிவுறுத்தல்

en: Latin
ta: லத்தீன்

en: Law reports and digests
ta: சட்ட அறிக்கை மற்றும் சுருக்கங்கள்

en: Leader:&nbsp;
ta: தலைவர்:&nbsp;

en: Letters
ta: எழுத்துகள்

en: Letters
ta: எழுத்துகள் ~

en: Live action
ta: நேரடி செயல்

en: Manufacturer:
ta: உற்பத்தியாளர்: ~

en: Manuscript
ta: சுவடி

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Maps
ta: வரைபடங்கள்

en: Music Parts
ta: இசை பகுதிகள்

en: MusicGroup
ta: இசை குழு

en: No information provided
ta: தகவல் வழங்கவில்லை

en: None of the following
ta: பின்தொடருவதில் ஏதுமில்லை

en: Not modified
ta: மாற்றப்படவில்லை

en: Not specified
ta: குறிப்படப்படவில்லை

en: Novels
ta: நாவல்கள்

en: Novels
ta: நாவல்கள் ~

en: Numeric data
ta: எண்வகை தரவு

en: OPAC view:
ta: OPAC பார்வை: ~

en: Organization
ta: அமைப்பு

en: Other
ta: வேறு

en: Other editions:
ta: வேறு பதிப்புகள்: ~

en: Other title:
ta: வேறு தலைப்புகள்: ~

en: Poetry
ta: கவிதை

en: Poetry
ta: கவிதை ~

en: Popular music
ta: பிரபல இசை

en: Product
ta: தயாரிப்பு

en: Puzzle
ta: புதிர்

en: Quarterly
ta: காலாண்டு

en: Questionable date
ta: கேள்விக்குறிய தேதி

en: Relief
ta: நிவாரணம்

en: Reporting
ta: தெரிவிப்பு

en: Review:
ta: மீள்பார்வை: ~

en: Robinson
ta: ராபின்சன்

en: Samples
ta: மாதிரிகள்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Select a type of material
ta: ஏதெனும் ஒரு பொருள் வகையைத் தேர்ந்த்தெடு

en: Series
ta: தொடர்கள்

en: Series:
ta: தொடர்கள்: ~

en: Shortened
ta: குறுக்கிய

en: Show analytics
ta: பகுப்பாய்வுகளை காட்டு

en: Show volumes
ta: புத்தகப்ப்பகுதியைக் காட்டு

en: Sign languages
ta: சங்கேத மொழிகள்

en: Single map
ta: ஒற்றை வரைபடம்

en: Sound
ta: ஒலி

en: Sound recording
ta: ஒலி பதிவுசெய்

en: Sounds
ta: ஒலிகள்

en: Specialized
ta: சிறப்பிக்கப்பட்ட

en: Specialized;
ta: சிறப்பிக்கப்பட்ட; ~

en: Speeches
ta: சொற்பொழிவு

note: INPUT type=submit
en: Start search
ta: தேடலைத் துவங்கு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரம்

en: Studies and exercises
ta: பாடங்கள் மற்றும் பயிற்சிகள்

en: Subject(s):
ta: பாடங்(கள்):

en: b- Form
ta: b- படிவம்

en: b- Memorandum
ta: b- குறிப்பாணை

en: b- National standard
ta: b- தேசிய தரம்

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: b- Negative
ta: b- எதிர்மறை

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: b- Photocopy
ta: b- நகல்

en: b- Record is being updated
ta: b- ஆவணம் மேம்படுத்தப்படுகிறது

note: For the first occurrence, SCRIPT
en: b- Three-layer stock
ta: b- மூன்று அடுக்கு கையிருப்பு

en: bibliography
ta: நூற்ப்பட்டியல்

en: bibliography
ta: விவரக்குறிப்பு ~

en: biography
ta: சுயசரிதை

en: biography
ta: சுயசரிதை ~

note: IMG
en: book
ta: புத்தகம்

en: braille
ta: புடையெழுத்து

en: braille
ta: புடையெழுத்து ~

en: c- Collection
ta: c- தொகுப்பு

note: SCRIPT
en: c- Vertical
ta: c- நெடுக்குவசம்
