Koha 22.11 - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: # Bibliographic records
ta: # நூலியல் பதிவேடு

en: # Items
ta: # பொருட்கள்

en: # Records
ta: பதிவேடுகள்

note: SCRIPT
en: # of % selected
ta: % ல் # தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: # of students
ta: # மாணவர்கள்

en: # of users
ta: # பயனாளர்கள்

note: %1$s: - USE Koha - %2$s: - SET delimiter = Koha.CSVDelimiter() - %3$s: - USE KohaDates - %4$s: - INCLUDE csv_headers/acqui/lateorders.tt - %5$s: - INCLUDE empty_line.inc - %6$s: - FOREACH o IN orders - %7$s:  o.orderdate | $KohaDates %8$s:  o.latesince | html %9$s: - delimiter | html - %10$s:  o.est
en: %s %s %s %s %s %s "%s (%s days)"%s "%s"%s "%s"%s "%s %sAuthor: %s.%s%sPublished by: %s.%s"%s "%s x %s = %s (%s)"%s "%s (%s)"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s" %s %s %s %s "Total orders in late"%s %s
ta: %s %s %s %s %s %s "%s (%s நாட்கள்)"%s "%s"%s "%s"%s "%s %sஆசிரியர்: %s.%s%sபதிப்பாளர்: %s.%s"%s "%s x %s = %s (%s)"%s "%s (%s)"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s"%s "%s" %s %s %s %s "தாமதமான மொத்த ஆர்டர்கள்"%s %s

note: For the first occurrence, %1$s:  IF ( matches = serial.serialseq.match('(.*)Spring(.*)') ) %2$s:  matches.0 | html %3$s:  matches.1 | html %4$s:  ELSIF ( matches = serial.serialseq.match('(.*)Summer(.*)') ) %5$s:  matches.0 | html %6$s:  matches.1 | html %7$s:  ELSIF ( matches = serial.serialseq.mat
en: %s %sSpring%s %s %sSummer%s %s %sFall%s %s %sWinter%s %s %sSpr%s %s %sSum%s %s %sFal%s %s %sWin%s %s %s %s
ta: %s %sவசந்தம்%s %s %sகோடை%s %s %sபொழிவு%s %s %sகுளிர்காலம்%s %s %sSpr%s %s %sSum%s %s %sFal%s %s %sWin%s %s %s %s

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END
en: %s 0 records %s
ta: %s 0 ஆவணங்கள் %s

note: %1$s:  ELSE
en: %s There is no CSV profile defined.
ta: %s எந்தவொரு CSV பற்றியும் விவரிக்கப்படவில்லை.

note: %1$s:  ELSE %2$s:  END %3$s:  END
en: %s There is no condition for this rule. %s %s
ta: %s இந்த விதிக்கு எந்த கட்டுப்பாடும் இல்லை. %s %s

note: %1$s:  IF msg == 'no_report' %2$s:  ELSIF msg == 'can_be_updated'
en: %s There is no valid report for this id. %s
ta: %s இந்த id க்கு எந்தவொரு செல்லத்தக்க அறிக்கையும் இல்லை. %s

en: Action
ta: செயல்

en: Address
ta: முகவரி

en: Adolescent
ta: இளம் பருவம்

en: Adult
ta: பெரியவர்கள்

en: Any word
ta: ஏதேனும் ஒரு சொல்

en: Arabic
ta: அரேபிய

en: Calendar
ta: நாட்காட்டி

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Catalogs
ta: பட்டியல்கள்

en: Choose
ta: தேர்ந்தெடு

en: Date
ta: தேதி

note: SCRIPT
en: Document
ta: ஆவணம்

en: Edition:
ta: பதிப்பு: ~

note: SCRIPT
en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Frequency
ta: அலைவரிசை

en: General
ta: பொது

en: Handbooks
ta: கையேடு

en: Indexes
ta: அகவரிசைகள்

en: Item does not belong to your library
ta: இப்பொருள் உங்கள் நூலகத்திற்கு சொந்தமானது அல்ல

en: Item has a waiting hold
ta: பொருள் காத்திருப்பில் உள்ளது

en: Item has linked analytics
ta: பொருளுடன் இணைக்கப்பட்ட பகுப்பாய்வு உள்ளது

en: Item is checked out
ta: பொருள் வெளியே சென்றுள்ளது

en: Language
ta: மொழி

en: Law reports and digests
ta: சட்ட அறிக்கை மற்றும் சுருக்கங்கள்

en: Organization
ta: அமைப்பு

en: Other
ta: வேறு

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Series
ta: தொடர்கள்

en: Series:
ta: தொடர்கள்: ~

en: Sound
ta: ஒலி

en: Source:
ta: மூலம்: ~

en: Specialized
ta: சிறப்பிக்கப்பட்ட

note: INPUT type=submit
en: Start search
ta: தேடலைத் துவங்கு

en: Statistics
ta: புள்ளிவிவரம்

en: There are no EDIFACT messages.
ta: எந்த EDIFACT செய்திகளும் இல்லை

en: There are no SMS cellular providers defined.
ta: எந்த SMS செல் வழங்குநர்களும் இல்லை.

en: Titles
ta: தலைப்புகள்

note: %1$s:  count | html
en: Vendor search: %s result(s) found
ta: விற்பனையாளர்கள் தேடல்: %s முடிவுக(ள்) கிடைத்தன

note: %1$s:  count | html %2$s:  supplier | html
en: Vendor search: %s result(s) found for '%s'
ta: விற்பனையாளர்கள் தேடல்: '%s' -க்காக %s முடிவுக(ள்) கிடைத்தன

note: %1$s:  count | html %2$s:  supplier | html
en: Vendor search: %s results found for '%s'
ta: விற்பனையாளர் தேடல்: '%s' க்கு %s முடிவுகள் கிடைத்தன

en: items (10)
ta: வகைகள் (10)

note: INPUT type=text name=from_subfield
en: let blank for the entire field
ta: மொத்த களத்தையும் காலியாக விடு

en: lost
ta: தொலைந்த

en: matches
ta: பொருத்தங்கள்

en: maximize.ogg
ta: மிகுதியாக்கு.ogg

en: me
ta: நான்

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

note: ABBR
en: not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: not like
ta: அதுபோல இல்லை

en: not owned
ta: சொந்தமில்லை

en: not running
ta: இயங்கவில்லை

en: or
ta: அல்லது

en: or create
ta: அல்லது உருவாக்கு

en: or create:
ta: அல்லது உருவாக்கு:

en: panic.ogg
ta: பீதி.ogg

en: patron categories
ta: புரவலர் பகுப்புகள்

en: patron category
ta: புரவலர் பகுப்பு ~

en: pending
ta: நிலுவை

note: INPUT type=text name=other_reason
en: please note your reason here...
ta: தயவு செய்து உங்கள் காரணத்தைக் குறிப்பிடவும்

en: price
ta: விலை

en: rejected
ta: நிராகரிக்கப்பட்டது

en: removed successfully
ta: வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

note: SCRIPT
en: reopen basketgroup
ta: கூடைக்குழுவை திறக்க

en: replacement price
ta: மாற்று விலை

en: restricted
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட

en: running
ta: இயங்குகிறது

note: INPUT type=submit
en: selection
ta: தேர்வு
