Koha 22.11 - en to te translation catalogue (341 entries)

en:  (current)
te:  (ప్రస్తుతం)

[ctx: Bibliographic record]
en:  item(s) added to your cart
te:  అంశం(s) మీ బండికి జోడించబడింది

en: %s already in your cart
te: %s ఇప్పటికే మీ బండిలో ఉంది

en: %s deleted order(s) are using this record. Are you sure you want to delete this record?
te: %s తొలగించబడిన ఆర్డర్ (s) ఈ రికార్డును ఉపయోగిస్తున్నారు. మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: %s deleted order(s) are using this record. You need order managing permissions to delete this record.
te: %s తొలగించబడిన ఆర్డర్(s) ఈ రికార్డును ఉపయోగిస్తున్నారు. ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించడానికి మీకు ఆర్డర్ మేనేజింగ్ అనుమతులు అవసరం.

en: %s hold(s) on this record. You must delete all holds before deleting all items.
te: %s పట్టుకోండి(s) ఈ రికార్డులో. అన్ని అంశాలను తొలగించే ముందు మీరు అన్ని హోల్డ్‌లను తొలగించాలి.

en: %s holds(s) for this record. Are you sure you want to delete this record?
te: %s కలిగి(s) ఈ రికార్డు కోసం. మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: %s is neither permitted nor prohibited!
te: %s అనుమతించబడదు లేదా నిషేధించబడలేదు!

en: %s is permitted!
te: %s అనుమతించబడుతుంది!

en: %s is prohibited!
te: %s నిషేధించబడింది!

en: %s item(s) added to your cart
te: %s అంశం(s) మీ బండికి జోడించబడింది

en: %s item(s) are attached to this record. You must delete all items before deleting this record.
te: %s అంశం (s) ఈ రికార్డుకు జోడించబడ్డాయి. ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించే ముందు మీరు అన్ని అంశాలను తొలగించాలి.

en: %s month
te: %s నెల

en: %s months
te: %s నెలల

en: %s of %s renewals remaining
te: %s యొక్క %s పునరుద్ధరణలు మిగిలి ఉన్నాయి

en: %s order(s) are using this record. You need order managing permissions to delete this record.
te: %s ఆర్డర్(s) ఈ రికార్డును ఉపయోగిస్తున్నారు. ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించడానికి మీకు ఆర్డర్ మేనేజింగ్ అనుమతులు అవసరం.

en: %s subscription(s) are attached to this record. You must delete all subscription before deleting this record.
te: %s చందా(s) ఈ రికార్డుకు జోడించబడ్డాయి. మీరు ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించే ముందు మొత్తం సభ్యత్వాన్ని తప్పనిసరిగా తొలగించాలి.

en: %s year
te: %s సంవత్సరం

en: %s years
te: %s సంవత్సరాల

en: (filtered from _MAX_ total entries)
te: (మొత్తం ఎంట్రీల నుండి_MAX_ ఫిల్టర్ చేయబడింది)

en: (select to create)
te: (సృష్టించడానికి ఎంచుకోండి)

en: A control field cannot be used with a regular field.
te: నియంత్రణ ఫీల్డ్‌ను సాధారణ ఫీల్డ్‌తో ఉపయోగించలేరు.

en: A default letter with the code '%s' already exists.
te: కోడ్‌తో డిఫాల్ట్ అక్షరం '%s' ఇప్పటికే ఉన్నది.

en: A letter with the code '%s' already exists for '%s'.
te: కోడ్‌తో ఒక లేఖ '%s' ఇప్పటికే ఉంది '%s'.

en: AJAX error (%s alert)
te: అజాక్స్ లోపం (%s హెచ్చరిక)

en: AJAX failed to approve tag: %s
te: ట్యాగ్‌ను ఆమోదించడంలో అజాక్స్ విఫలమైంది: %s

en: AJAX failed to reject tag: %s
te: ట్యాగ్‌ను తిరస్కరించడంలో అజాక్స్ విఫలమైంది: %s

en: Access to camera denied.
te: కెమెరాకు యాక్సెస్ నిరాకరించబడింది.

en: Actions
te: చర్యలు

en: Activate filters
te: ఫిల్టర్‌లను సక్రియం

en: Add
te: చేర్చు

en: Add an SMS cellular provider
te: SMS సెల్యులార్ ప్రొవైడర్‌ను జోడించండి

en: Add item
te: వస్తువు జోడించు

en: Add multiple items
te: బహుళ అంశాలను జోడించండి

en: Add to cart
te: బండికి జోడించండి

en: Age
te: వయసు

en: All
te: అన్ని

en: An error occurred on deleting this image
te: ఈ చిత్రాన్ని తొలగించడంలో లోపం సంభవించింది

en: An error occurred while uploading.
te: అప్‌లోడ్ చేస్తున్నప్పుడు లోపం సంభవించింది.

en: An unknown error occurred:
te: తెలియని లోపం సంభవించింది:

en: Approve
te: ఆమోదించడానికి

en: Approved
te: ఆమోదించబడింది

en: Apr
te: ఏప్రిల్

en: April
te: ఏప్రిల్

en: Are you sure you want to cancel this hold?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పట్టును రద్దు చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to check out this item?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ అంశాన్ని తనిఖీ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to close this subscription?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ సభ్యత్వాన్ని మూసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete %s?
te: మీరు తొలగించాలనుకుంటున్నారా ఖచ్చితంగా %s?

en: Are you sure you want to delete %s? %s patron(s) are using it!
te: మీరు తొలగించాలనుకుంటున్నారా ఖచ్చితంగా %s? %s పోషకుడిగా(s) ఉపయోగిస్తున్నారు!

en: Are you sure you want to delete the %s attached items?
te: మీరు ఖచ్చితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా %s జోడించిన అంశాలు?

en: Are you sure you want to delete the selected audio alerts?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఎంచుకున్న ఆడియో హెచ్చరికలను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this cover image?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ కవర్ చిత్రాన్ని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this field?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ ఫీల్డ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this record?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this return claim?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రిటర్న్ దావాను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to delete this subscription?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ సభ్యత్వాన్ని తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to empty your cart?
te: మీరు ఖచ్చితంగా మీ బండిని ఖాళీ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to expire this recall?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రీకాల్ గడువును ముగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to mark this recall as overdue?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రీకాల్‌ను మీరినదిగా గుర్తించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to remove the selected items?
te: మీరు ఎంచుకున్న అంశాలను తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to remove the selected recall(s)?
te: మీరు ఎంచుకున్న రీకాల్‌ని ఖచ్చితంగా తీసివేయాలనుకుంటున్నారా(s)?

en: Are you sure you want to remove this recall and return the item to it's home library?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రీకాల్‌ని తీసివేయాలనుకుంటున్నారా మరియు ఐటెమ్‌ను దాని హోమ్ లైబ్రరీకి తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to remove this recall?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రీకాల్‌ని తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to renew this patron's registration?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పోషకుడి నమోదును పునరుద్ధరించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to reopen this subscription?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ సభ్యత్వాన్ని తిరిగి తెరవాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to replace the fields and subfields for the %s framework structure? The existing structure will be overwritten! For safety reasons, it is recommended to use the export option to make a backup first.
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఫీల్డ్‌లు మరియు ఉప ఫీల్డ్‌లను భర్తీ చేయాలనుకుంటున్నారా %s ఫ్రేమ్‌వర్క్ నిర్మాణం? ఉన్న నిర్మాణం ఓవర్రైట్ చేయబడుతుంది! భద్రతా కారణాల దృష్ట్యా, ముందుగా బ్యాకప్ చేయడానికి ఎగుమతి ఎంపికను ఉపయోగించమని సిఫార్సు చేయబడింది.

en: Are you sure you want to return this item?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ అంశాన్ని తిరిగి ఇవ్వాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to revert the waiting status of this recall?
te: మీరు ఈ రీకాల్ యొక్క నిరీక్షణ స్థితిని ఖచ్చితంగా మార్చాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to update this child to an Adult category? This cannot be undone.
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ పిల్లవాడిని వయోజన వర్గానికి నవీకరించాలనుకుంటున్నారా? దీన్ని రద్దు చేయలేము.

en: Are you sure you wish to delete this template action?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ టెంప్లేట్ చర్యను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you wish to delete this template?
te: మీరు ఖచ్చితంగా ఈ టెంప్లేట్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: At least two records must be selected for merging
te: విలీనం కోసం కనీసం రెండు రికార్డులు ఎంచుకోవాలి

en: Aug
te: ఆగస్టు

en: August
te: ఆగస్టు

en: Authority
te: అధికారం

en: Automatic renewal failed, account expired
te: స్వయంచాలక పునరుద్ధరణ విఫలమైంది, ఖాతా గడువు ముగిసింది

en: Automatic renewal failed, patron has unpaid fines
te: స్వయంచాలక పునరుద్ధరణ విఫలమైంది, పోషకుడికి చెల్లించని జరిమానాలు ఉన్నాయి

en: Bibliographic record does not exist!
te: బిబ్లియోగ్రాఫిక్ రికార్డ్ లేదు!

en: Both subfield values should be filled or empty.
te: రెండు సబ్ ఫీల్డ్ విలువలు నింపాలి లేదా ఖాళీగా ఉండాలి.

en: CSV
te: సిఎస్ వి

en: Can no longer be auto-renewed - number of checkout days exceeded
te: ఇకపై స్వయంచాలకంగా పునరుద్ధరించబడదు - చెక్అవుట్ రోజుల సంఖ్య మించిపోయింది

en: Cancel
te: రద్దు చేయండి

en: Cancel hold
te: పట్టును రద్దు చేయండి

en: Cancelled
te: రద్దు

en: Cannot test prediction pattern for the following reason(s): %s
te: కింది కారణంతో అంచనా నమూనాను పరీక్షించలేము(s): %s

en: Category code can only contain the following characters: letters, numbers, - and _.
te: వర్గం కోడ్ కింది అక్షరాలను మాత్రమే కలిగి ఉంటుంది: అక్షరాలు, సంఖ్యలు, - మరియు _.

en: Change messaging preferences to default for this category?
te: ఈ వర్గానికి సందేశ ప్రాధాన్యతలను డిఫాల్ట్‌గా మార్చాలా?

en: Check in
te: చెక్ ఇన్ చేయండి

en: Check out
te: చెక్ అవుట్ చేయండి

en: Check the box next to the alert you want to delete.
te: మీరు తొలగించాలనుకుంటున్న హెచ్చరిక పక్కన ఉన్న పెట్టెను ఎంచుకోండి.

en: Checked in
te: చెక్ ఇన్

en: Checked out until:
te: వరకు తనిఖీ చేశారు:

en: Checkouts
te: చెక్ అవుట్స్ చేయండి

en: Claim returned
te: దావా తిరిగి వచ్చింది

en: Clear
te: నిశ్చితమైన

en: Clear all
te: అన్నీ క్లియర్ చేయండి

en: Clear date to suspend indefinitely
te: నిరవధికంగా నిలిపివేయడానికి తేదీని క్లియర్ చేయండి

en: Clear filter
te: ఫిల్టర్ క్లియర్

en: Click to collapse this section
te: ఈ విభాగాన్ని కూల్చడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Click to expand this section
te: ఈ విభాగాన్ని విస్తరించడానికి క్లిక్ చేయండి

en: Columns
te: నిలువు

en: Columns settings
te: నిలువు సెట్టింగ్‌లు

en: Confirm
te: నిర్ధారించండి

en: Copied %d rows to clipboard
te: కాపీ %d క్లిప్‌బోర్డ్‌కు వరుసలు

en: Copied one row to clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్‌కు ఒక అడ్డు వరుసను కాపీ చేశారు

en: Copy
te: కాపీ

en: Copy to clipboard
te: క్లిప్‌బోర్డ్‌కు కాపీ చేయండి

en: Dates of birth should be entered in the format 'DD.MM.YYYY'
te: పుట్టిన తేదీలను ఫార్మాట్‌లో నమోదు చేయాలి 'DD.MM.YYYY'

en: Dates of birth should be entered in the format 'DD/MM/YYYY'
te: పుట్టిన తేదీలను ఫార్మాట్‌లో నమోదు చేయాలి 'DD/MM/YYYY'

en: Dates of birth should be entered in the format 'MM/DD/YYYY'
te: పుట్టిన తేదీలను ఫార్మాట్‌లో నమోదు చేయాలి 'MM/DD/YYYY'

en: Dates of birth should be entered in the format 'YYYY-MM-DD'
te: పుట్టిన తేదీలను ఫార్మాట్‌లో నమోదు చేయాలి 'YYYY-MM-DD'

en: Deactivate filters
te: ఫిల్టర్‌లను నిష్క్రియం చేయండి

en: Dec
te: డిసెంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Delete
te: తొలగించు

en: Denied
te: ఖండించింది

en: Directory is not writeable
te: డైరెక్టరీ వ్రాయలేనిది కాదు

en: Double click to edit
te: సవరించడానికి డబుల్ క్లిక్ చేయండి

en: ERROR: Price is not a valid number, please check the price and try again!
te: లోపం: ధర చెల్లుబాటు అయ్యే సంఖ్య కాదు, దయచేసి ధరను తనిఖీ చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి!

en: Edit
te: మార్చు

en: Edit action %s
te: చర్యను సవరించండి %s

en: Edit notes
te: గమనికలను సవరించండి

en: Edit provider %s
te: ప్రొవైడర్‌ను సవరించండి %s

en: Error code 0 not used
te: లోపం కోడ్ 0 ఉపయోగించబడలేదు

en: Error importing the authority type %s
te: అధికార రకాన్ని దిగుమతి చేయడంలో లోపం %s

en: Error importing the framework
te: ఫ్రేమ్‌వర్క్‌ను దిగుమతి చేయడంలో లోపం

en: Error:
te: లోపం:

en: Error: presence of invalid data prevent saving. Please make the corrections and try again.
te: లోపం: చెల్లని డేటా ఉనికిని ఆదా చేయడాన్ని నిరోధిస్తుంది. దయచేసి దిద్దుబాట్లు చేసి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Error; your data might not have been saved
te: లోపం; మీ డేటా సేవ్ చేయబడకపోవచ్చు

en: Every
te: ప్రతి

en: Excel
te: ఎక్సెల్

en: Expired
te: ముగిసినది

en: Export
te: ఎగుమతి

en: Export or print
te: ఎగుమతి చేయండి లేదా ముద్రించండి

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Feb
te: ఫిబ్రవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: File already exists
te: ఫైల్ ఇప్పటికే ఉంది

en: File name:
te: ఫైల్ పేరు:

en: First
te: ప్రధమ

en: First publication date is not defined
te: మొదటి ప్రచురణ తేదీ నిర్వచించబడలేదు

en: Frequency is not defined
te: ఫ్రీక్వెన్సీ నిర్వచించబడలేదు

en: Fri
te: శుక్ర

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Fund amount exceeds parent allocation
te: ఫండ్ మొత్తం తల్లిదండ్రుల కేటాయింపును మించిపోయింది

en: Fund amount exceeds period allocation
te: ఫండ్ మొత్తం వ్యవధి కేటాయింపును మించిపోయింది

en: Go back to the results
te: ఫలితాలకు తిరిగి వెళ్ళు

en: Hold is <strong>suspended</strong>
te: హోల్డ్ ఉంది <strong>suspended</strong>

en: Holds
te: పట్టుకొను

en: If the field is a control field, the subfield should be empty
te: ఫీల్డ్ నియంత్రణ క్షేత్రం అయితే, ఉపక్షేత్రం ఖాళీగా ఉండాలి

en: If you wish to claim late or missing issues you must link this subscription to a vendor. Click OK to ignore or Cancel to return and enter a vendor
te: మీరు ఆలస్యమైన లేదా తప్పిపోయిన సమస్యలను క్లెయిమ్ చేయాలనుకుంటే, మీరు ఈ సభ్యత్వాన్ని విక్రేతకు లింక్ చేయాలి. విస్మరించడానికి సరే క్లిక్ చేయండి లేదా తిరిగి రద్దు చేసి విక్రేతను నమోదు చేయండి

en: Importing to framework: %s. Importing from file: %s.
te: ఫ్రేమ్‌వర్క్‌కు దిగుమతి చేస్తోంది: %s. ఫైల్ నుండి దిగుమతి చేస్తోంది: %s.

en: In your cart
te: మీ బండిలో

en: Internal Server Error, please reload the page
te: అంతర్గత సర్వర్ లోపం, దయచేసి పేజీని మళ్లీ లోడ్ చేయండి

en: Item cannot be checked out. There are no available formats
te: అంశం తనిఖీ చేయబడదు. అందుబాటులో ఉన్న ఆకృతులు లేవు

en: Item hasn't been transferred yet from %s
te: అంశం ఇంకా బదిలీ చేయబడలేదు %s

en: Item is <strong>in transit</strong> from %s since %s
te: అంశం <strong>in transit</strong> ఉండి %s నుండి %s

en: Item is <strong>waiting here</strong>
te: అంశం <strong>waiting here</strong>

en: Item is <strong>waiting</strong>
te: అంశం <strong>waiting</strong>

en: Items in your cart: %s
te: మీ బండిలోని అంశాలు: %s

en: Jan
te: జనవరి

en: January
te: జనవరి

en: Jul
te: జూలై

en: July
te: జూలై

en: Jun
te: జూన్

en: June
te: జూన్

en: Last
te: చివరి

en: Loading
te: ఎక్కించడం

en: Loading more results…
te: మరిన్ని ఫలితాలను లోడ్ చేస్తోంది…

en: Loading...
te: లోడుచేయుచున్నది...

en: Loading... you may continue scanning.
te: లోడింగ్... మీరు స్కానింగ్ కొనసాగించవచ్చు.

en: Log in to your OverDrive account
te: మీ ఓవర్‌డ్రైవ్ ఖాతాకు ప్రవేశించండి

en: Mar
te: మార్చి

en: March
te: మార్చి

en: May
te: మే

en: Minimum password length: %s
te: కనీస పాస్‌వర్డ్ పొడవు: %s

en: Mon
te: సోమ

en: Monday
te: సోమవారం

en: Must be renewed at the library
te: లైబ్రరీలో పునరుద్ధరించాలి

en: NOTE: Fields listed in the 'UniqueItemsFields' system preference will not be copied
te: గమనిక: 'UniqueItemsFields' సిస్టమ్ ప్రాధాన్యతలో జాబితా చేయబడిన ఫీల్డ్‌లు కాపీ చేయబడవు

en: New budget-parent is beneath budget
te: కొత్త బడ్జెట్-పేరెంట్ బడ్జెట్ క్రింద ఉంది

en: Next
te: తరువాత

en: Next available %s item
te: తదుపరి అందుబాటులో %s అంశం

en: Next issue publication date is not defined
te: తదుపరి సంచిక ప్రచురణ తేదీ నిర్వచించబడలేదు

en: No
te: లేదు

en: No cover image available
te: కవర్ చిత్రం అందుబాటులో లేదు

en: No data available in table
te: పట్టికలో సమాచారం అందుబాటులో లేదు

en: No entries to show
te: చూపించడానికి నమోదు లేవు

[ctx: Bibliographic record]
en: No item was added to your cart
te: మీ బండికి ఏ అంశం జోడించబడలేదు

en: No item was added to your cart (already in your cart)!
te: మీ కార్ట్‌కు ఏ అంశం జోడించబడలేదు (ఇప్పటికే మీ కార్ట్‌లో ఉంది)!

en: No item was selected
te: ఏ అంశం ఎంచుకోబడలేదు

[ctx: Bibliographic record]
en: No item was selected
te: ఏ అంశం ఎంచుకోబడలేదు

en: No itemtype
te: ఐటెమ్‌టైప్ లేదు

en: No matching records found
te: సరిపోలే రికార్డులు కనుగొనబడలేదు

en: No renewal before %s
te: ముందు పునరుద్ధరణ లేదు %s

en: No results found
te: ఎటువంటి ఫలితాలు లభించలేదు

en: No subscription found on Mana Knowledge Base
te: మన నాలెడ్జ్ బేస్ లో చందా కనుగొనబడలేదు

en: Not allowed: overdue
te: అనుమతించబడదు: మీరిన

en: Not allowed: patron restricted
te: అనుమతించబడదు: పోషకుడు పరిమితం

en: Not renewable
te: పునరుత్పాదకం కాదు

en: Note: _ALL_ value will override all other values
te: గమనిక: _అన్నీ_ విలువ మిగతా అన్ని విలువలను భర్తీ చేస్తుంది

en: Nothing is selected
te: ఏదీ ఎంచుకోబడలేదు

en: Nothing to save
te: సేవ్ చేయడానికి ఏమీ లేదు

en: Nov
te: నవంబర్

en: November
te: నవంబర్

en: Number of checkouts by item type
te: అంశం రకం ప్రకారం చెక్అవుట్ల సంఖ్య

en: Number of items to add
te: జోడించాల్సిన అంశాల సంఖ్య

en: Oct
te: అక్టోబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: On hold
te: హోల్డ్‌లో ఉంది

en: On-site checkout
te: ఆన్-సైట్ చెక్అవుట్

en: OverDrive account page
te: ఓవర్‌డ్రైవ్ ఖాతా పేజీ

en: Patron note
te: పోషక గమనిక

en: Place hold
te: పట్టుకొను స్థలము

en: Please choose an enrollment period in months OR by date.
te: దయచేసి నెలల్లో నమోదు తేదీ లేదా తేదీ ప్రకారం ఎంచుకోండి.

en: Please choose at least one external target
te: దయచేసి కనీసం ఒక బాహ్య లక్ష్యాన్ని ఎంచుకోండి

en: Please click on 'Test prediction pattern' before saving subscription.
te: సభ్యత్వాన్ని సేవ్ చేయడానికి ముందు దయచేసి 'టెస్ట్ ప్రిడిక్షన్ నమూనా' పై క్లిక్ చేయండి.

en: Please confirm whether this is a duplicate patron
te: దయచేసి ఇది నకిలీ పోషకుడు కాదా అని నిర్ధారించండి

en: Please delete %s character(s)
te: దయచేసి తొలగించండి %s పాత్ర(s)

en: Please enter %s or more characters
te: దయచేసి నమోదు %s లేదా ఎక్కువ అక్షరాలు

en: Please enter a name for this pattern
te: దయచేసి ఈ నమూనా కోసం ఒక పేరును నమోదు చేయండి

en: Please enter a valid date (should match %s).
te: దయచేసి చెల్లుబాటు అయ్యే తేదీని నమోదు చేయండి (%s తో సరిపోలాలి).

en: Please feel free to share your pattern with all others librarians once you are done
te: మీరు పూర్తి చేసిన తర్వాత మీ నమూనాను మిగతా లైబ్రేరియన్లతో పంచుకోవడానికి సంకోచించకండి

en: Please fill at least one template.
te: దయచేసి కనీసం ఒక టెంప్లేట్ నింపండి.

en: Please note that this external search could replace the current record.
te: ఈ బాహ్య శోధన ప్రస్తుత రికార్డును భర్తీ చేయగలదని దయచేసి గమనించండి.

en: Please select a CSV (.csv) or ODS (.ods) spreadsheet file.
te: దయచేసి ఒక ఎంచుకోండి CSV (.csv) లేదా ODS (.ods) స్ప్రెడ్‌షీట్ ఫైల్.

en: Please select or enter a sound.
te: దయచేసి ధ్వనిని ఎంచుకోండి లేదా నమోదు చేయండి.

en: Please specify title and content for %s
te: దయచేసి శీర్షిక మరియు కంటెంట్‌ను పేర్కొనండి %s

en: Press <i>ctrl</i> or <i>⌘</i> + <i>C</i> to copy the table data<br>to your system clipboard.<br><br>To cancel, click this message or press escape.
te: ప్రెస్ <i>ctrl</i> లేదా <i>⌘</i> + <i>C</i> పట్టిక డేటాను కాపీ చేయడానికి<br>మీ సిస్టమ్ క్లిప్‌బోర్డ్‌కు.<br><br>రద్దుచేయడం, ఈ సందేశాన్ని క్లిక్ చేయండి లేదా ఎస్కేప్ నొక్కండి.

en: Previous
te: మునుపటి

en: Previous checkouts
te: మునుపటి చెక్‌అవుట్‌లు

en: Print
te: ముద్రణ

en: Processing...
te: విధానము...

en: Reject
te: తిరస్కరించు

en: Rejected
te: తిరస్కరించబడెను

en: Remove all items
te: అన్ని అంశాలను తొలగించండి

en: Remove item
te: అంశాన్ని తొలగించండి

en: Remove restriction?
te: పరిమితిని తొలగించాలా?

en: Renew failed:
te: పునరుద్ధరించడం విఫలమైంది:

en: Renewal denied by syspref
te: సిస్ప్రెఫ్ చేత పునరుద్ధరణ తిరస్కరించబడింది

en: Renewed, due:
te: పునరుద్ధరించబడింది, గడువు:

en: Resolve
te: పరిష్కరించుకొను

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Results from Mana Knowledge Base
te: మన నాలెడ్జ్ బేస్ నుండి ఫలితాలు

en: Resume
te: సంక్షిప్తము

en: Root directory for uploads not defined
te: అప్‌లోడ్‌ల కోసం రూట్ డైరెక్టరీ నిర్వచించబడలేదు

en: Sat
te: శని

en: Saturday
te: శనివారం

en: Saved preference %s
te: ప్రాధాన్యత సేవ్ %s

en: Saving...
te: సేవింగ్...

en: Scheduled for automatic renewal
te: స్వయంచాలక పునరుద్ధరణ కోసం షెడ్యూల్ చేయబడింది

en: Search:
te: వెతకండి:

en: Searching for subscription in Mana Knowledge Base
te: మన నాలెడ్జ్ బేస్ లో చందా కోసం శోధిస్తోంది

en: Searching…
te: వెతుకుతోంది…

en: Select all
te: అన్ని ఎంచుకోండి

en: Select all pending
te: పెండింగ్‌లో ఉన్నవన్నీ ఎంచుకోండి

en: Sep
te: సెప్టెంబర్

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: Show Mana results
te: మన ఫలితాలను చూపించు

en: Show _MENU_ entries
te: ప్రదర్శించు_పట్టిక_ నమోదు

en: Showing _START_ to _END_ of _TOTAL_ entries
te: చూపిస్తున్న_ప్రారంభించు_ కు _అంత్యము_ యొక్క _మొత్తము_ ఎంట్రీలు

en: Showing results for %s
te: ఫలితాలను చూపుతోంది %s

en: Some budgets are not defined in item records
te: కొన్ని బడ్జెట్లు ఐటెమ్ రికార్డులలో నిర్వచించబడలేదు

en: Something went wrong. Unable to create a new numbering pattern.
te: ఎక్కడో తేడ జరిగింది. క్రొత్త నంబరింగ్ నమూనాను సృష్టించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Subscription found on Mana Knowledge Base:
te: మన నాలెడ్జ్ బేస్ లో చందా కనుగొనబడింది:

en: Sun
te: ఆది

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Suspend
te: సస్పెండ్

en: Suspend hold on
te: సస్పెండ్ హోల్డ్ ఆన్

en: Suspend until:
te: వరకు సస్పెండ్ చేయండి:

en: Temporary directory for uploads not defined
te: అప్‌లోడ్‌ల కోసం తాత్కాలిక డైరెక్టరీ నిర్వచించబడలేదు

en: Testing...
te: పరిశీలన...

en: The conditional comparison operator should be filled.
te: షరతులతో కూడిన పోలిక ఆపరేటర్ నింపాలి.

en: The conditional field should be filled.
te: షరతులతో కూడిన ఫీల్డ్ నింపాలి.

en: The conditional regular expression should be filled.
te: షరతులతో కూడిన రెగ్యులర్ వ్యక్తీకరణ నింపాలి.

en: The conditional value should be filled.
te: షరతులతో కూడిన విలువను నింపాలి.

en: The destination should be filled.
te: గమ్యాన్ని నింపాలి.

[ctx: Bibliographic record]
en: The field is non-repeatable and already exists in the destination record. Therefore, you cannot add it.
te: ఫీల్డ్ పునరావృతం కానిది మరియు గమ్యం రికార్డులో ఇప్పటికే ఉంది. అందువల్ల, మీరు దీన్ని జోడించలేరు.

en: The following values are not formatted correctly:
te: కింది విలువలు సరిగ్గా ఆకృతీకరించబడలేదు:

[ctx: Bibliographic record]
en: The item has been added to your cart
te: అంశం మీ బండికి జోడించబడింది

en: The item has been removed from your cart
te: మీ కార్ట్ నుండి అంశం తీసివేయబడింది

[ctx: Bibliographic record]
en: The item has been removed from your cart
te: మీ కార్ట్ నుండి అంశం తీసివేయబడింది

[ctx: Bibliographic record]
en: The item is already in your cart
te: అంశం ఇప్పటికే మీ బండిలో ఉంది

en: The page entered is not a number.
te: నమోదు చేసిన పేజీ సంఖ్య కాదు.

en: The page should be a number between 1 and %s.
te: పేజీ 1 మరియు మధ్య సంఖ్య అయి ఉండాలి %s.

en: The results could not be loaded
te: ఫలితాలు లోడ్ కాలేదు

en: The source field should be filled.
te: మూల క్షేత్రాన్ని నింపాలి.

en: The source subfield should be filled for update.
te: నవీకరణ కోసం మూలం ఉప ఫీల్డ్ నింపాలి.

[ctx: Bibliographic record]
en: The subfield is non-repeatable and already exists in the destination record. Therefore, you cannot add it.
te: ఉప ఫీల్డ్ పునరావృతం కానిది మరియు ఇప్పటికే గమ్యం రికార్డులో ఉంది. అందువల్ల, మీరు దీన్ని జోడించలేరు.

en: The vendor does not exist
te: విక్రేత ఉనికిలో లేడు

en: There is no record selected
te: రికార్డ్ ఎంచుకోబడలేదు

en: This field is mandatory and must have at least one mapping
te: ఈ ఫీల్డ్ తప్పనిసరి మరియు కనీసం ఒక మ్యాపింగ్ ఉండాలి

en: This item has been added to your cart
te: ఈ అంశం మీ కార్ట్‌కు జోడించబడింది

en: This item is already in your cart
te: ఈ అంశం ఇప్పటికే మీ కార్ట్‌లో ఉంది

en: This pattern name already exists. Do you want to modify it?
te: ఈ నమూనా పేరు ఇప్పటికే ఉంది. మీరు దీన్ని సవరించాలనుకుంటున్నారా?

en: This pickup location is not allowed according to circulation rules
te: ప్రసరణ నిబంధనల ప్రకారం ఈ పికప్ స్థానం అనుమతించబడదు

en: Thu
te: గురు

en: Thursday
te: గురువారం

en: Today's checkouts
te: నేటి చెక్‌అవుట్‌లు

en: Tue
te: మంగళ

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Unable to check in
te: చెక్ ఇన్ చేయడం సాధ్యం కాలేదు

en: Unable to resume, hold not found
te: కుదరకపోతే పునఃప్రారంభం, పట్టు కనుగొనబడలేదు

en: Update
te: నవీకరణ

en: Update action
te: నవీకరణ చర్య

en: Update item
te: అంశాన్ని నవీకరించండి

en: Upload status:
te: అప్‌లోడ్ స్థితి:

en: View comparison
te: పోలిక చూడండి

en: Warning! Present pattern has planned irregularities. Click on 'Test prediction pattern' to check if it's still valid
te: హెచ్చరిక! ప్రస్తుత నమూనా ప్రణాళికా అవకతవకలు. ఇది ఇప్పటికీ చెల్లుబాటులో ఉందో లేదో తనిఖీ చేయడానికి 'టెస్ట్ ప్రిడిక్షన్ నమూనా' పై క్లిక్ చేయండి

en: Warning: This record is used in %s order(s). Deleting it could cause serious issues on acquisition module. Are you sure you want to delete this record?
te: హెచ్చరిక: ఈ రికార్డ్ %s ఆర్డర్ (s) లో ఉపయోగించబడుతుంది. దీన్ని తొలగించడం సముపార్జన మాడ్యూల్‌పై తీవ్రమైన సమస్యలను కలిగిస్తుంది. మీరు ఖచ్చితంగా ఈ రికార్డ్‌ను తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Warning: This will modify the pattern for all subscriptions that are using it.
te: హెచ్చరిక: ఇది ఉపయోగిస్తున్న అన్ని సభ్యత్వాల నమూనాను ఇది సవరించును.

en: Wed
te: బుధ

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Yes
te: అవును

en: You can only select %s item(s)
te: మీరు మాత్రమే ఎంచుకోవచ్చు %s అంశం(s)

en: You can select maximum of two checkboxes
te: మీరు గరిష్టంగా రెండు చెక్‌బాక్స్‌లను ఎంచుకోవచ్చు

en: You can't receive any more items
te: మీరు మరిన్ని వస్తువులను స్వీకరించలేరు

en: You have made changes to system preferences.
te: మీరు సిస్టమ్ ప్రాధాన్యతలకు మార్పులు చేసారు.

en: You have modified the advanced prediction pattern. Please save your work or cancel modifications.
te: మీరు అధునాతన అంచనా నమూనాను సవరించారు. దయచేసి మీ పనిని సేవ్ చేయండి లేదా మార్పులను రద్దు చేయండి.

en: You must choose a first publication date
te: మీరు మొదటి ప్రచురణ తేదీని ఎంచుకోవాలి

en: You must choose a subscription length or an end date.
te: మీరు తప్పనిసరిగా చందా పొడవు లేదా ముగింపు తేదీని ఎంచుకోవాలి.

en: You must choose or create a bibliographic record
te: మీరు తప్పక బిబ్లియోగ్రాఫిక్ ఎంచుకోవాలి లేదా సృష్టించాలి

en: You must select at least one record
te: మీరు కనీసం ఒక అంశాన్ని ఎంచుకోవాలి

en: You must select checkout(s) to export
te: మీరు తప్పక చెక్అవుట్ ఎంచుకోవాలి (s) ఎగుమతి చేయడానికి

en: You must select two entries to compare
te: పోల్చడానికి మీరు తప్పనిసరిగా రెండు ఎంట్రీలను ఎంచుకోవాలి

en: You need to log in again, your session has timed out
te: మీరు మళ్ళీ లాగిన్ అవ్వాలి, మీ సెషన్ సమయం ముగిసింది

en: Your cart is currently empty
te: మీ కార్ట్ ప్రస్తుతం ఖాళీగా ఉంది

en: a an the
te: ఎ ఒక ది

en: already exists in database
te: డేటాబేస్లో ఇప్పటికే ఉంది

en: already in your cart
te: ఇప్పటికే మీ బండిలో ఉంది

en: at %s
te: వద్ద %s

en: by _AUTHOR_
te: ద్వారా _రచయిత_

en: is duplicated
te: నకిలీ చేయబడింది

en: modified
te: మార్చబడినది

en: not checked out
te: తనిఖీ చేయలేదు

en: on hold
te: హోల్డ్‌లో ఉంది

en: quantity values are not filled in or are not numbers
te: పరిమాణ విలువలు నింపబడవు లేదా సంఖ్యలు కావు

en: reason unknown
te: కారణం తెలియదు

en: too many consecutive renewals without being seen by the library
te: లైబ్రరీ చూడకుండా చాలా ఎక్కువ పునరుద్ధరణలు

en: too many renewals
te: చాలా పునరుద్ధరణలు

en: until %s
te: వరకు %s
